PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Gửi GoodFriends !

WeAreEletric
14-03-2012, 11:11 PM
Ngày hôm nay các bạn làm tôi thất vọng nhiều khi làm mất hình ảnh tốt của các bạn trong mắt tôi !
Như thường lệ tui log char AS có nv nằm trong guid GoodFriends và vào tổng đàn để xem có gì để đổi với AS hay không ? ( tui cũng có char bên Friends và vẫn thỉnh thoảng đổi đồ với họ bình thường .
Khoảng lúc 18h30 tôi có vào tổng đàn guid các bạn và xem , thấy có đồ tui đang cần và muốn đổi đồ PN = đồ PN , có pm bạn DevilXXX gì đó staff 2 và Devil bảo chỉ đổi đồ PN = đồ AS ; sau đó tôi có mua một nón bow AS và pm thì Devil bảo tôi pm zYu hoặc TNH (Tiểu Ngọc Hà) , tôi pm zYu và muốn đổi giày hunt PN svd trong kho guid , sau đó zYu hỏi tôi là bên PN à ? Tôi mới trả lời uk thì bị kick ngay , xong về CD tôi có pm lại và zYu nói chỉ đổi đồ tương đương ( tức nón = nón) và tôi đồng , zYu bảo chờ đi boss xong về thì đổi , tôi liền mở shop afk chờ(gần 4 tiếng), sau đó boss xong thì tôi có pm lại zYu và zYu giờ nói là không đổi vì tôi không phải là người trong guid và nói là zYu phải đi ngủ .
Tôi đây lúc đó là một cá nhân nhỏ và chơi không hay nhưng cũng chưa khi nào bất tín trong giao dịch với ai cả , trong khi các bạn là những người chơi lâu và có tiếng đông thời chơi tốt mà lại làm những việc bất tín thế thử hỏi có đáng hay không ?

MTL
25-03-2012, 10:52 PM
^^ Ut of game rồi nhưng nghe bạn nói thế...Thì cho Út sr bạn nghen :)
Nếu có cơ hội lần sau đổi đồ pm nik chat utshaiya_dethuong
Mình sẽ đổi liền ;)) Mình chỉ là 1 thành viên nhỏ thôi ... còn hem đổi thì tùy bạn :)
Pp bạn ...chúc bạn chơi game zui vẽ

zZzBabyHunter
25-03-2012, 10:58 PM
Ngày hôm nay các bạn làm tôi thất vọng nhiều khi làm mất hình ảnh tốt của các bạn trong mắt tôi !
Như thường lệ tui log char AS có nv nằm trong guid GoodFriends và vào tổng đàn để xem có gì để đổi với AS hay không ? ( tui cũng có char bên Friends và vẫn thỉnh thoảng đổi đồ với họ bình thường .
Khoảng lúc 18h30 tôi có vào tổng đàn guid các bạn và xem , thấy có đồ tui đang cần và muốn đổi đồ PN = đồ PN , có pm bạn DevilXXX gì đó staff 2 và Devil bảo chỉ đổi đồ PN = đồ AS ; sau đó tôi có mua một nón bow AS và pm thì Devil bảo tôi pm zYu hoặc TNH (Tiểu Ngọc Hà) , tôi pm zYu và muốn đổi giày hunt PN svd trong kho guid , sau đó zYu hỏi tôi là bên PN à ? Tôi mới trả lời uk thì bị kick ngay , xong về CD tôi có pm lại và zYu nói chỉ đổi đồ tương đương ( tức nón = nón) và tôi đồng , zYu bảo chờ đi boss xong về thì đổi , tôi liền mở shop afk chờ(gần 4 tiếng), sau đó boss xong thì tôi có pm lại zYu và zYu giờ nói là không đổi vì tôi không phải là người trong guid và nói là zYu phải đi ngủ .
Tôi đây lúc đó là một cá nhân nhỏ và chơi không hay nhưng cũng chưa khi nào bất tín trong giao dịch với ai cả , trong khi các bạn là những người chơi lâu và có tiếng đông thời chơi tốt mà lại làm những việc bất tín thế thử hỏi có đáng hay không ?

À ừ thì chuyện bạn ở bên PN bị kích thì mìk ko bék. ko liên wan
Còn việc bạn đổi item PN lấy item AS mà ko phải người trong G thì mìk ko thể đổi.
Lí do thì rất đơn giản
1. Nhìu người trong G chưa có item
2. G ko có đủ item để phát hết cho men
--> ko đổi cho ai ngoài G ( trừ những sfat ở G khác cùng LM or khác LM )

Mìk nói như zậy. bạn hỉu thì bạn hỉu. còn ko hỉu thì mìk cũng chịu :)

cavedem
25-03-2012, 10:59 PM
chào bạn

lúc đó ta log TNH và zYu tính đổi cho bạn nhưng thấy bạn loàng ngoàng với lại bên pn nên G ko thích đổi nữa thế thôi,còn việc kích G thì những người trong G ở 2 lm điều bị kích khỏi G,còn chuyện bất tín thì tớ chả bất tín của ai bao h,bất kể cả mượn đồ hay thứ rì cũng trả và kèm có lãi thuế cả,còn chuyện đổi đồ thì G ko thích đổi cho những mem pn,trong gd đồ tớ chưa chạy của ai bao h,có khi họ đưa đồ cho tớ trước đấy bạn...

cavedem
25-03-2012, 11:05 PM
trong mắt tôi thì ghét đứa nào 2 lm và c.m khi ở trong G ,những kẻ 2 lm đều bị kích hoặc tự uot G,đừng nói G tôi trong mắt bạn mà nói bạn trong mắt G tôi như thế nào,ghét đứa nào c.m 2 lm,thằng Lã Bố trước cũng có 1 con bên đây và G tớ tớ cũng kích thôi bạn,khỏi c.m đi,tớ chơi thế nào thì bọn nó biết.....

anan
25-03-2012, 11:07 PM
mệt nói it hiểu nhiều nói nhiều chẳng được bao nhiêu>:P

Sheep
26-03-2012, 07:32 AM
Đã mua cái nón thì mua luôn cái kia đi, pm đổi làm gì cho nó rắc rối :-"

NyO
26-03-2012, 08:14 AM
Hô Hô... Lien hệ My đổi này ;;)

langtu8385
26-03-2012, 08:33 AM
^^ Ut of game rồi nhưng nghe bạn nói thế...Thì cho Út sr bạn nghen :)
Nếu có cơ hội lần sau đổi đồ pm nik chat utshaiya_dethuong
Mình sẽ đổi liền ;)) Mình chỉ là 1 thành viên nhỏ thôi ... còn hem đổi thì tùy bạn :)
Pp bạn ...chúc bạn chơi game zui vẽ
off game rùi mà sao vẫn còn bon chen wa vậy cháu :)) :)) :))

À ừ thì chuyện bạn ở bên PN bị kích thì mìk ko bék. ko liên wan
Còn việc bạn đổi item PN lấy item AS mà ko phải người trong G thì mìk ko thể đổi.
Lí do thì rất đơn giản
1. Nhìu người trong G chưa có item
2. G ko có đủ item để phát hết cho men
--> ko đổi cho ai ngoài G ( trừ những sfat ở G khác cùng LM or khác LM )

Mìk nói như zậy. bạn hỉu thì bạn hỉu. còn ko hỉu thì mìk cũng chịu :)
khác LM và ko G thì có đc đổi item ko vậy ku :-" :-" :-"
P/S: gửi những ai nói ko đổi item cho mem PN nhé: " Ko đổi item cho mem PN thế item PN bay đi đâu :-" :-" :-" "