PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Gửi về em cánh thư tình!

MaNiLa
15-03-2012, 02:49 AM
Em yêu có lẽ trong khoảnh khắc chập chờn của đêm tối này đây.Sự hiện diện của bóng đêm làm phản chiếu hình ảnh của em qua đôi mắt nổi nhớ.Khung cảnh liệu có tạo nên những nhịp đập của trí tưởng tượng này,hình ảnh của em sao không bao giờ ngừng lại,cứ tuôn chảy trong dòng thời gian vô tận như một cuốn phim mà không có hồi kết.Tình yêu làm xao lãng tâm hồn anh,cứ thôi thúc kiếm tìm em trong trong đêm tối cô đơn.Buổi sáng nào có lung linh khi những tia nắng chiếu xuyên qua những giọt sương trên lá,ban đêm nào có huyền ảo khi ta lạc vào đêm tối của giấc mộng tình yêu.Em ơi!Dẫu biết rằng cuộc đời không như là mơ.Tình đời không như là thơ,và tình mình sẽ không như mộng ước.Hãy yêu nhau ở trong trái tim của nhau,hãy chia sẻ niềm vui và nỗi buồn vô tận.Hãy đến bên anh khi trái tim em vẫn còn chút dư âm của một thời kỉ niệm.Mọi thứ dù đã xa xôi quá rồi,nhưng chuyến tàu định mệnh vẫn chưa đưa anh và em đến sân ga cuối cùng của cuộc đời.Hãy tận hưởng cảm giác hạnh phúc,em nhé!Như một làn hương thơm ngát bay qua,như ánh sáng khi bình minh ló dạn.Rồi mọi thứ sẽ qua đi,qua đi như chưa bao giờ từng ở lại.Anh yêu em,một ngọn lửa tình yêu chưa bao giờ tắt.Dù mai sau có còn gặp lại khi định mệnh đã là ngả rẻ chia đôi ta.Tình yêu anh vẫn còn nguyên vẹn,và tình yêu này sẽ ở lại trong trái tim anh mãi mãi và mãi mãi.

http://www.facebook.com/profile.php?id=1804029964

langtu8385
15-03-2012, 09:07 AM
trôi về 4 năm về trước cái thời mày xì pam bên 4rum SYVN hả trứng gà Abe

henda
15-03-2012, 09:43 AM
đờ mờ mài đi đâu cũng la liếm hết. về chuồng mau cho tao

langtu8385
15-03-2012, 10:03 AM
đờ mờ mài đi đâu cũng la liếm hết. về chuồng mau cho tao
cái nick đó là tên thằng em của tao đó mà :-" :-" :-"

MaNiLa
15-03-2012, 12:38 PM

Lúc đó ta đang yêu đó pa.Nên phải bày tỏ nổi niềm trên forum.Người iu ta đi du học rồi,để lại trong ta một trời nổi nhớ!Sitinh gà bị ta xi pam wa giờ bị nhũng nào luôn rồi ah!haha

WannaXX
15-03-2012, 01:05 PM
Bơi đê , bơi đê.................. :))

langtu8385
15-03-2012, 02:54 PM
Lúc đó ta đang yêu đó pa.Nên phải bày tỏ nổi niềm trên forum.Người iu ta đi du học rồi,để lại trong ta một trời nổi nhớ!Sitinh gà bị ta xi pam wa giờ bị nhũng nào luôn rồi ah!haha
con bow với con cb (sắp ra lò) của mày ra ct thì đừng bảo sao anh ác nhé trứng gà :-" :-" :-"

MaNiLa
16-03-2012, 12:56 AM
Bơi đê , bơi đê.................. :))

Ta là boy đó pa.Pê đê zề.Buồn buồn giả gái chọc a e zui thôi zậy cũng có mấy chục đứa bì lừa tình...hahaha

con bow với con cb (sắp ra lò) của mày ra ct thì đừng bảo sao anh ác nhé trứng gà :-" :-" :-"

Ta choi Bow là chính,nghèo wa train CB san NL va gem thoi.A si tình tha cho e nhá.E là sinh viên nghèo hiếu học chứ không phải đại gia như a đâu...L: ((