PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Bao giờ mới có sét cường hóa full 15

dungnho184
25-03-2012, 03:20 AM
Theo như em thấy bữa nay hình như anh thợ rèn nào cũng thích nuốt tt2 , ht67, speed . Để làm được 1 cái chùy full ( khoảng 5v tt2 dính 1 . speed thì 8v<< dính 1 ) . ( ht67 thì khỏi nói đừng ọp mất công tiếc tiền ) ai có tiền thì mua đừng tự ọp . cường hóa vũ khí từ 11 > 12 thì khoảng 100>200 NL . Như em làm có 2 cái chùy full vào khoảng gần 70v tt2 = tiền mua 2 chùy clear
Qua đây em xin góp ý một chút mong GM xem xét và thay đổi tỉ lệ 1 xíu
- tỉ lệ cường hóa nên tỉ lệ nghịch với túi nguyên liệu canos ( túi rớt nhìu tỉ lệ cường hóa thấp hoặc túi rớt ít tỉ lệ cường hóa cao ) . túi rớt ít mà tỉ lệ cường hóa thấp săn nguyên liệu cũng chẳng buồn săn mà cường hóa thì lên 12 không nổi ( 100 cái từ 11>12 xịt)
- Boss đa phần là đi tập thể ( cả 1 LM đi chung ) , mong GM làm 1 hệ thống boss mà 1 pt là có thể săn được và không liên quan tới các pt khác ( giống Đảo Lãng Quên của shaiya việt nam ) mọi người ngoài đi boss hoặc war thì có thể cùng bạn bè đi boss riêng với nhau . boss có thể rớt gem đôi + các item ít giá trị 1 tí nhưng để bạn bè đi với nhau ( nhất là không phải tranh nhau hay ks boss với người khác )
- Tỉ lệ ọp gem như tt2 , ht67 , speed thì GM cho cao 1 tí chứ như em 1 tuần mới kiếm được mấy viên tt2 làm đồ mà chẳng dính viên nào
Qua đây kính mong GM xem xét đề nghị của em ( người mới chơi phải được ưu tiên chứ , các anh chơi trước sét toàn cường hóa 15+ full ht67 ) người mới như em muốn có sét full để war mà mãi không được , đi war toàn bị dồn dame . :-(||>:-(||>:-(||>

dungnho184
25-03-2012, 03:59 AM
em thấy ngoài topic giới thiệu hệ thống bos tại Đảo Lãng Quên có 1 con tên là Glavi mà em chưa thấy bao giờ , GM có thể cho mọi người biết vị trí của bos Glavi không

cavedem
25-03-2012, 08:26 AM
:)) ch khó hơn thôi,còn ht7 ốp thì phải biết cách chứ,tại ko biết cách ốp miss là phải...tớ 1 solo có khi chỉ tốn 1v ht7 ak thấy sét tank ch 9 vẫn chơi bt như mọi người ~~~~