PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Thảo Luận Cho ý kiến về các dàn tanks AS

TamBeo
25-03-2012, 08:52 AM
Theo các bạn thì dàn tanks của AS thì Tanks nào pro nhất ( War pro + pvp ) . Lâu nay mình vẫn ko tìm dc 1 tanks của as pro về mọi mặt nên mình post bài này chỉ muốn tìm hiểu thêm chứ ko phải mình xưng mình pro nhé :D

Cozy
25-03-2012, 09:10 AM
nói chung nhìn mấy topic kiểu này thấy nhảm nhảm ^:)^

chocoboydn
25-03-2012, 10:51 AM
ta thấy Thảm Họa war ngon :-" ,còn nói vê dàn tank thì vãi ,ăn 2-3 cái chiến thuẫn lên thớt rùi :-S

chocoboydn
25-03-2012, 10:55 AM
ngày trước war AS chơi dame thấy tank as bảo vệ = skill gì gì ý, 15s thì phải đã lắm , giờ chơi pên pn tank đã ít rồi con gì gì k ~ ~ , tank pro rất ít :(

cavedem
25-03-2012, 11:02 AM
cái năng lượng phòng thủ chứ cái rì :)) ràn tank AS đc 4-5 người đánh hay đấy :))

trantan
11-04-2012, 02:05 PM
nv gj cũng thế thôi.nếu mun pro thì đều phải có sét vip tự dưng sẽ được người *** kính nể.:))
ai ma đã chơi game này thi cũng có thể trở nên nổi tiếng khi đã có sét vip
mình dang choi tank mặc dù ko có tên tuổi (nguyên nhân sét cùio|^_^|o) nếu có sét vip nhu mấy b trong G thi cung ko thua về cách điều khiển nvat đâu

zZzBabyHunter
11-04-2012, 02:29 PM
mấy cái topic kiểu này nên dẹp sang 1 bên đi
Ai pro? ai hơn ai? nhãm
chơi game để giải trí hay để gen ăn tức ở đâu mà ai hơn ai

cavedem
11-04-2012, 06:01 PM
nv gj cũng thế thôi.nếu mun pro thì đều phải có sét vip tự dưng sẽ được người *** kính nể.:))
mình dang choi tank mặc dù ko có tên tuổi (nguyên nhân sét cùio|^_^|o) nếu có sét vip nhu mấy b trong G thi cung ko thua về cách điều khiển nvat đâu

sét sao đc gọi là víp ? sét full gem7 với d5 pvp hay hơn full ht67 đấy,full ht67 thì tất yếu giảm đi lh và sm,còn war thì full ht67 đú lâu hơn là chuyện đương nhiên,pvp thì chưa chắc...

GàChoi
11-04-2012, 06:10 PM
mình dang choi tank mặc dù ko có tên tuổi (nguyên nhân sét cùio|^_^|o) nếu có sét vip nhu mấy b trong G thi cung ko thua về cách điều khiển nvat đâu nói tý ko nói vb mà nói về cb bạn bik Jombje bên as chứ nó mac set arthur mà pvp cỡ pro đấy ... Ko phải con gà nào mac set svđ thì sẽ thanh pro đâu ... Muốn nói điièu j cần suy nghĩ kĩ ..... Muôn đc ng ta kính nể thì bạn nên làm điièu j đó để ng khác ko xem thuong minh và ko chủi vào măt mình .... Chứ ko phải mac set svđ là đc ng ta nể đâu....

WannaXX
11-04-2012, 06:37 PM
Ừ trâu , ừ pro.....gặp tao đi ỉa hết :-"

Dạ Lan Du ...♥
11-04-2012, 06:46 PM
Ừ trâu , ừ pro.....gặp tao đi ỉa hết :-"

Ơ anh này :))
Nấu cơm chưa mà nhoi nhoi theo thế ;))

thaituanwfc
11-04-2012, 06:57 PM
là 1 game war thì đừng nên phân biệt ai pro , ai vip ;)) quan trọng là cách war và hiểu ý đồng đội , cùng nhau tổ chức phân bố những trận war hợp lý . Và quan trọng nhất vẫn là vui là chính , Ôi phê :))

WannaXX
11-04-2012, 07:25 PM
Ơ anh này :))
Nấu cơm chưa mà nhoi nhoi theo thế ;))

Nấu cơm...........à . Anh chỉ nấu cho em thôi chứ ko các cụ tự xử :))

mrluyen
11-04-2012, 07:38 PM
khỏj hỏj nữa chủ topjc ơj, it's me! =))

Dạ Lan Du ...♥
11-04-2012, 07:39 PM
Nấu cơm...........à . Anh chỉ nấu cho em thôi chứ ko các cụ tự xử :))

Thế anh nấu đi :))
Em đang đói rã ruột này !

WannaXX
11-04-2012, 07:43 PM
Thế anh nấu đi :))
Em đang đói rã ruột này !
Ơ ơ thế nấu xong rồi anh nhìn mâm cơm tự kỉ à :)) , em ở nơi nao =))

Dạ Lan Du ...♥
11-04-2012, 07:47 PM
Ơ ơ thế nấu xong rồi anh nhìn mâm cơm tự kỉ à :)) , em ở nơi nao =))

Cứ xem như là có em ở đó đi nhé :))

WannaXX
11-04-2012, 07:49 PM
Cứ xem như là có em ở đó đi nhé :))
Vậy thì.....................mình ta với lồng bàn à :| . Ko chơi , thích trực tiếp cơ :))

Hope
11-04-2012, 10:53 PM
mình dang choi tank mặc dù ko có tên tuổi (nguyên nhân sét cùio|^_^|o) nếu có sét vip nhu mấy b trong G thi cung ko thua về cách điều khiển nvat đâunhảm ... pro hay kô là do các war chứ kô phải đồ. Chơi tank phải biết bảo vệ pt, kô biết bảo vệ pt mà cứ cắm đầu lên mà đánh thì đồ ngon cũng vứt

Alviss
11-04-2012, 11:22 PM
Yên tâm là set kị binh sẽ không bao h đc cùng pt với các pro hoặc ít nhất là những men mặc set svđ ;)) :-" vậy nên có pro mấy cũng không thể làm j` đc =)))) và cũng chả ai quan tâm =))) thậm chí là có thể bị kick cho các vip join :-"
Tất cả những j` ta nói đều đã đc kiểm chứng rất nhiều lần :))) :-j ;))

mrluyen
11-04-2012, 11:24 PM
Yên tâm là set kị binh sẽ không bao h đc cùng pt với các pro hoặc ít nhất là những men mặc set svđ ;)) :-" vậy nên có pro mấy cũng không thể làm j` đc =)))) và cũng chả ai quan tâm =))) thậm chí là có thể bị kick cho các vip join :-"
Những thèn được join là vừa vip vừa pro r` còn gì =)).

GàChoi
12-04-2012, 12:30 PM
Tất cả những j` ta nói đều đã đc kiểm chứng rất nhiều lần :))) :-j ;)) nói vậy thì nhưng thàng si da thjc xông pha hiến máu ko nghe key bị kick cho vip biet war vào là đúng rồi....

tuyentrinh9x
12-04-2012, 12:48 PM
Ở PN trước giờ Mist thấy chơi hay nhất vẫn là anh Minh-([M].[O]lympia) cả vể ctrl lẫn cách war.
Còn ở as thì có thấy một tank set CH19 chỉ sau HoàngKỳAnh, buid lh war, Mist k nhớ tên lắm nhưng tank này có từ thời AresX war rất hay. Tank đó là team pt2, ở pt1 nếu Jim k onl(Thời AresX, cái này chắc Trà nhớ hơn).

haithu12
12-04-2012, 03:31 PM
nói tý ko nói vb mà nói về cb bạn bik Jombje bên as chứ nó mac set arthur mà pvp cỡ pro đấy ... Ko phải con gà nào mac set svđ thì sẽ thanh pro đâu ... Muốn nói điièu j cần suy nghĩ kĩ ..... Muôn đc ng ta kính nể thì bạn nên làm điièu j đó để ng khác ko xem thuong minh và ko chủi vào măt mình .... Chứ ko phải mac set svđ là đc ng ta nể đâu....
mỗi dòng nó 1 khác, nó đang bàn tank, thế bảo nó ra pvp vs tank đi. Xem ai hơn ai.

GàChoi
12-04-2012, 06:00 PM
mỗi dòng nó 1 khác, nó đang bàn tank, thế bảo nó ra pvp vs tank đi. Xem ai hơn ai. thíc thì chiều ... Chủ yếu trình .... Vấn đề nó bạn đó đag đề cập đến 2 vân đề đấy bạn ạh ....

thaituanwfc
12-04-2012, 07:26 PM
Đồ chỉ là nhất thời , quan trọng cách war tốt, ai có khả năng đều được nhìn nhận , vì thế người cầm sét Kị Binh mà war hay thì chẳng mấy mà có đồ SVD, hay là có ai war hay mà cứ thích mặc đồ cùi không ?

cavedem
12-04-2012, 07:32 PM
Đồ chỉ là nhất thời , quan trọng cách war tốt, ai có khả năng đều được nhìn nhận , vì thế người cầm sét Kị Binh mà war hay thì chẳng mấy mà có đồ SVD, hay là có ai war hay mà cứ thích mặc đồ cùi không ?

chuẩn ko cần chỉnh,quan trọng cách war và cánh đánh,tank đánh hay thì sét cùi ko quan trọng,mà trình độ nó cầm tank nhiều năm nên có hiểu biết,hoặc có hiểu biết khi cầm tank trong mắt người cầm key luôn xem trọng,đánh tank cũng bảo vệ dc pt,sét cùi full bền,sét víp thì làm tank chiến,hoặc tùy ý từng người,đừng bảo tank là dame 9 ko mà cái hay là đánh phối hợp và bảo vệ pt,còn những tank FD với BTN 1 mình thì vứt or cái FD phải nhắc thì bỏ,tank thì tự biết khi nào cần hoặc ko cần để dùng... mà lăm bắt về pt or đoàn

bậng
26-09-2016, 10:37 AM
Pn ma co tam 5 thang ChapHetT la lam loan cai ct4