PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Hướng Dẫn buld CB

GàChoi
10-04-2012, 12:12 PM
mình tham gia shaihero cũng đc 1t/g rồi .... Mình cũng share 1 chút Ẽxp cho mấy bạn mới chơi :D . Đối vs cb thì op gem ht 7( muốn trâu thêm thì oop ht 6,7 nhưng thế thì sẽ mất slot cua dame) , lh ,sm, bb , ss 7 ... Và quan trọng là cuong hoá và tái taọ , chỉ cần lấy hp 1k4> và lh sm . Nếu Ch ngon + tt ngon thì đi war chỉ cần cân băng diêm sao cho lh 1k2 , dame 3k3-3k4 là ổn .... Còn vào pvp thì mỗi ng có cách + diểm khac nhau , mình thì chỉ 1k1 lh còn đâu full sm ... . 1 set cb ngon thì CH 12-15 là đi war + pvp ổn ... Nêú dư dả thì làm vk Ch 19 là oke . Tks moị ng đã đọc ... Ai đồng tình thì tks câi nhâ:D

cavedem
10-04-2012, 12:45 PM
là sao hả em ? anh nghĩ sét ốp như Upin là chuẩn đấy,tt đẹp thì bù gemd5 thôi,chỉ có công ngồi tt cho đẹp thì ngon,sét ốp như Upin là chuẩn,đú đông,ốp dame lắm 3 thằng đập thì đi ỉa rồi,đú chả lại...

GàChoi
10-04-2012, 06:25 PM
nhung mà theo e nghĩ thì cb chủ yếu dồn dame + dame cao vs lh cao là ngon mà ... Ko bik bh mới tt đc như nó nũă @@ .... Tt như nó thì bỏ lh đ5 đc mà nhỉ??

Giant
10-04-2012, 06:31 PM
set op như bạn nói cũng chuẩn r nhĩ :) :) .............................

cavedem
10-04-2012, 07:17 PM
nhung mà theo e nghĩ thì cb chủ yếu dồn dame + dame cao vs lh cao là ngon mà ... Ko bik bh mới tt đc như nó nũă @@ .... Tt như nó thì bỏ lh đ5 đc mà nhỉ??

uk,muốn víp bỏ time ra ngồi 1 món có khi 1 tuần or 2,hen thì nhanh lẹ thì lâu,cái chính là kiên nhẫn của từng người...cứ mỗi món 28 or 25 post + nghĩ xem...bỏ lh5 ốp bền vô xem dame mạnh và trâu chó ko nhỉ

GàChoi
11-04-2012, 12:05 AM
uk,muốn víp bỏ time ra ngồi 1 món có khi 1 tuần or 2,hen thì nhanh lẹ thì lâu,cái chính là kiên nhẫn của từng người...cứ mỗi món 28 or 25 post + nghĩ xem...bỏ lh5 ốp bền vô xem dame mạnh và trâu chó ko nhỉ ôi uóc gì mình cầm đc set uPin nhỉ phê phê ::X=))=))

cavedem
11-04-2012, 10:22 AM
ôi uóc gì mình cầm đc set uPin nhỉ phê phê ::X=))=))

đánh lẹ = nó ko mà phê hay tự sướng =)) tao đi war với nó thấy nó vả 6k 7k mà khiếp ~~~

GàChoi
11-04-2012, 10:52 AM
đánh lẹ = nó ko mà phê hay tự sướng =)) tao đi war với nó thấy nó vả 6k 7k mà khiếp ~~~đó là khác tt thôi chứ @@ mag vãi minh khac tt dame cũng có 5k đen 6k nếu gạp ng full set là cao ..... Mà nó... Vãi quá @@@@

FaithFul86
06-05-2012, 12:56 AM
xem xong chắc ham hố đi làm 1 con PN thử... coi nó mần răng mà mổi lần đập đau quá @@

GàChoi
06-05-2012, 05:47 AM
xem xong chắc ham hố đi làm 1 con PN thử... coi nó mần răng mà mổi lần đập đau quá @@ ~~ cũng vậy thôi đau gì đâu @@

WannaXX
06-05-2012, 07:23 AM
Các chú nghỉ sao khi anh dame CB full set chùy khiên 8k + :-"

GàChoi
06-05-2012, 08:13 AM
Các chú nghỉ sao khi anh dame CB full set chùy khiên 8k + :-" àh cắhc chỉ là hên thôi :-".......

thanlucdia
13-05-2012, 03:23 PM
ht67 add Ful lh mà bú cần mẹ gì dame 1 thằng pro 10 đứa không pro nó đập vẫn chết
cái chính là ở chỗ dồn dame chứ không phải add sét rồi đi solo hay pvp ăn TT2 nhé
mấy cưng as ah gà chết mẹ thắng thì xoắn thua thì solo pvp ăn tt2 ** game war cộng
đồng đi chơi vs 1 1 chơi mẹ đối kháng đi vs 1 1 đó hựa hựa

chocoboydn1
13-05-2012, 03:28 PM
ht67 add Ful lh mà bú cần mẹ gì dame 1 thằng pro 10 đứa không pro nó đập vẫn chết
cái chính là ở chỗ dồn dame chứ không phải add sét rồi đi solo hay pvp ăn TT2 nhé
mấy cưng as ah gà chết mẹ thắng thì xoắn thua thì solo pvp ăn tt2 ** game war cộng
1-1 giờ khó nói lắm :)) ,ai biết được những gì bí ẩn khi pvp 1-1 :)) ,war dồn dame là chính =)) , còn set thằng nào nhờ 1 ai đó có khả năng làm set 19 full+ Vk (có thể là những gem vip hơn mà ta k thể có hoặc thấy :))) thì kệ cứ để nó thoải mái tự sướng :)) ,chỉ là gió thôi :))

vinhloc
13-05-2012, 03:29 PM
Nói chung là game shaiya thuộc về cuộc chiến tổ đội, mang tính chiến thuật đồng đội cao, cp2n build để pvp thì cái chính tùy thuộc vào trình độ cầm CB của mỗi người, CB chuẩn theo đúng nghĩa shaiya là LH+SM, đi war thì minh thấy càng pro càng dễ bi bu **** tập thể, bởi vậy chiến thuật đồng đội vẫn là vô đối :)) :)) :))

GàChoi
13-05-2012, 04:44 PM
đồng đi chơi vs 1 1 chơi mẹ đối kháng đi vs 1 1 đó hựa hựa cái này thì ở đâu cũng có mà game nào cũng thế thì phải nhiỉ mỗi ng 1 tính cách riêng ,,, chưa 1 ai từng chết mà ko xoắn cả ......... Nói as gà thế bạn có proo ko bũa nào cho minh thỉnh giáo :D

cavedem
13-05-2012, 04:55 PM

mày nghe 2 pt rồn 1 đứa ko chết chưa ? :-" 2 pt đánh 1 mình nó ko chết mới đúng chứ,nó lại xúc cho về làng cả =)) hỏi tazangboy có nhớ kỉ niệm AresX 1 mình với 5 con buff xúc cho 2 pt víp pn đến nỗi chạy téo khói chưa nhỉ,kỉ niệm ngày xưa mà cứ vươn vởn đâu đây =)) đừng nói là 10 người chứ =))

cavedem
13-05-2012, 04:57 PM

ờ thì AS CB gà,mầy log DS thử loa TA là tuyển CB AS pvp ăn tt2 xem =)) tao ngày xưa thấy thằng Hawk pvp cũng đc,nhưng war thì cũng bt,pvp nó cách đánh hay né đc stum nó thì khả năng win cao hơn thôi =))

GàChoi
13-05-2012, 04:57 PM
1-1 giờ khó nói lắm :)) ,ai biết được những gì bí ẩn khi pvp 1-1 :)) ,war dồn dame là chính =)) , còn set thằng nào nhờ 1 ai đó có khả năng làm set 19 full+ Vk (có thể là những gem vip hơn mà ta k thể có hoặc thấy :))) thì kệ cứ để nó thoải mái tự sướng :)) ,chỉ là gió thôi :)) gió mát ko ;)) ;)) ........................................

Only_Xi
13-05-2012, 04:58 PM
mày nghe 2 pt rồn 1 đứa ko chết chưa ? :-" 2 pt đánh 1 mình nó ko chết mới đúng chứ,nó lại xúc cho về làng cả =)) hỏi tazangboy có nhớ kỉ niệm AresX 1 mình với 5 con buff xúc cho 2 pt víp pn đến nỗi chạy téo khói chưa nhỉ,kỉ niệm ngày xưa mà cứ vươn vởn đâu đây =)) đừng nói là 10 người chứ =))

Thằng chó hùa này có mỗi cái đoạn AresX vác set GM ra war mà ẳng mãi.Không còn gì khác để sủa thì nín mẹ đi,ai nói gì đâu =))

GàChoi
13-05-2012, 05:03 PM
Thằng chó hùa này có mỗi cái đoạn AresX vác set GM ra war mà ẳng mãi.Không còn gì khác để sủa thì nín mẹ đi,ai nói gì đâu =)) vãi cứ có chuyện là xoắn đc @@ ................

cavedem
13-05-2012, 05:04 PM
Thằng chó hùa này có mỗi cái đoạn AresX vác set GM ra war mà ẳng mãi.Không còn gì khác để sủa thì nín mẹ đi,ai nói gì đâu =))

biết đéo giề sét GM,tụi bay khi nào cũng bảo GM cả =)) sét nó tao vẫn còn nhìn gem nó ốp,sét nó sau bán lại cho Upin rồi chuyển cho thằng LạyTình =)) sét GM đéo giề,5 con trâu bò giải cho nó sao nó ko xúc đc =)) sao tụi mày khi nào cũng nghĩ là GM post nhỉ,sao ko nghĩ trình độ nó có thừa đi,cái đéo giề cũng nói có post mà tao hỏi GM mua đc post đéo đâu =)) Upin bảo tại lúc đó sét nó full thôi =))

VIPII
13-05-2012, 05:05 PM
Đừng nói nó là chó.vì chó thì không hiêi3 được tiếng người.nó còn hiểu và đọc được tiếng người nên bạn chỉ được phép gọi np1 là Ngọc giống Chó thôi ^^!!

cavedem
13-05-2012, 05:07 PM
Đừng nói nó là chó.vì chó thì không hiêi3 được tiếng người.nó còn hiểu và đọc được tiếng người nên bạn chỉ được phép gọi np1 là Ngọc giống Chó thôi ^^!!

tao ko phải ko hiểu tiếng việt,nhưng cái loại cái nào cũng GM thì bỏ =)) nó làm GM hay quen GM nhỉ =)) mày là người hay chó ? tự khi nói người khác nghĩ tới mày chưa ? ờ thì VIP =))

Only_Xi
13-05-2012, 05:09 PM
biết đéo giề sét GM,tụi bay khi nào cũng bảo GM cả =)) sét nó tao vẫn còn nhìn gem nó ốp,sét nó sau bán lại cho Upin rồi chuyển cho thằng LạyTình =)) sét GM đéo giề,5 con trâu bò giải cho nó sao nó ko xúc đc =)) sao tụi mày khi nào cũng nghĩ là GM post nhỉ,sao ko nghĩ trình độ nó có thừa đi,cái đéo giề cũng nói có post mà tao hỏi GM mua đc post đéo đâu =)) Upin bảo tại lúc đó sét nó full thôi =))

Cái lúc mà nó cân 2 pt PN ấy,mày đang núp đâu?Hay chỉ được nghe kể lại rồi xl =)).Cái éo gì cũng bay vào làm như chứng kiến tận mắt... tởm thật =))

GàChoi
13-05-2012, 05:10 PM
Đừng nói nó là chó.vì chó thì không hiêi3 được tiếng người.nó còn hiểu và đọc được tiếng người nên bạn chỉ được phép gọi np1 là Ngọc giống Chó thôi ^^!! Xin thưa 1 con chó đang sủa .. XIn hêt

cavedem
13-05-2012, 05:11 PM
Cái lúc mà nó cân 2 pt PN ấy,mày đang núp đâu?Hay chỉ được nghe kể lại rồi xl =)).Cái éo gì cũng bay vào làm như chứng kiến tận mắt... tởm thật =))

nghe những người đừng đầu kể lại,nó cũng kể =)) Upin nữa cũng nói đến mà,ko lẽ chủ G đi lừa mem G mình ? lúc đó mạnh nhất chỉ có G đó.lời nói ra chắc lừa đảo mọi người nhỉ =))

VIPII
13-05-2012, 05:11 PM
tao ko phải ko hiểu tiếng việt,nhưng cái loại cái nào cũng GM thì bỏ =)) nó làm GM hay quen GM nhỉ =)) mày là người hay chó ? tự khi nói người khác nghĩ tới mày chưa ? ờ thì VIP =))
Rữa miệng đi Ngọc...còn dính mấy cọng lông quăn xoắn kìa em :))

cavedem
13-05-2012, 05:12 PM
tao còn nhớ,là có đứa giả mạo chủ G bị GM khóa ac mừ =))

VIPII
13-05-2012, 05:13 PM
Đạt củng đua đòi nhỉ...tý vào game tao lại hack hết sét giờ =))

cavedem
13-05-2012, 05:13 PM
Rữa miệng đi Ngọc...còn dính mấy cọng lông quăn xoắn kìa em :))

tao chả biết Ngọc là ai tao cũng chả phải là Ngọc nhưng mày đéo biết thì ngậm nhé...

cavedem
13-05-2012, 05:14 PM
Đạt củng đua đòi nhỉ...tý vào game tao lại hack hết sét giờ =))

đủ trình độ mày hack thử xem =)),hack đc mới lạ đó,hack cũng chạy đc đâu nhỉ,ac đó của tao mừ =))

VIPII
13-05-2012, 05:15 PM
ờ rồi xem có vào shop hết không =))

VIPII
13-05-2012, 05:16 PM
Một khi mày chưa biết tao là ai ở game thì không nên xl quá cở,kẻo lại có lúc ngẩn ngơ suy nghỉ về mình ..có cần tao share 4 cái ID chính lên đây không :))

GàChoi
13-05-2012, 05:16 PM
ôi phê Đạt là thằng nào thế nhêy ;));))

cavedem
13-05-2012, 05:17 PM
ờ rồi xem có vào shop hết không =))

ờ đủ trình thì vô show =)) show hay gd bất cứ ai thì GM cũng lấy lại đc,khi mày hack ac hay hack đồ =)) có cách buff CB thì chỉ cho tụi nó chứ đừng vô cắn rồi spam bài =))

GàChoi
13-05-2012, 05:18 PM
share giùm minh 2 cái ID chính vs cậu @@

Only_Xi
nghe những người đừng đầu kể lại,nó cũng kể =)) Upin nữa cũng nói đến mà,ko lẽ chủ G đi lừa mem G mình ? lúc đó mạnh nhất chỉ có G đó.lời nói ra chắc lừa đảo mọi người nhỉ =))

Ờ,tức là nghe kể lại,thế mà nhãy vào comment như đúng rồi =))
Lúc đấy đào đâu ra 5 con buff???
Mà cho dù có 5 con buff,thì buff kiểu gì mà chỉ 1 cái ĐN + 1 cái SMCT chết 2 pt?14 thằng mặc cùng 1 thuộc tính cho nó dame à?

Thế mới nói đã éo biết thì đừng nói to

VIPII
GD với NPC mày lấy lại được không :))

cavedem
13-05-2012, 05:19 PM
Một khi mày chưa biết tao là ai ở game thì không nên xl quá cở,kẻo lại có lúc ngẩn ngơ suy nghỉ về mình ..có cần tao share 4 cái ID chính lên đây không :))

IP thì đơn giản thôi,lúc nó đang kí cái sự kiện tròn 1 tuổi của SY ai dk đều phải đọc IP ra,tao đi guốc trong bụng mày rồi chứ lấy IP ra hù ak,mày nghĩ mày hack đc mà tao ko có cách lấy lại nhỉ,chỉ cần đồ đạc trong ac bị di chuyển thì mày chấm dướt khỏi syhr và biến thôi =)) hù IP với tao quá đơn giản rồi VIP ak

cavedem
13-05-2012, 05:20 PM
Ờ,tức là nghe kể lại,thế mà nhãy vào comment như đúng rồi =))
Lúc đấy đào đâu ra 5 con buff???
Mà cho dù có 5 con buff,thì buff kiểu gì mà chỉ 1 cái ĐN + 1 cái SMCT chết 2 pt?14 thằng mặc cùng 1 thuộc tính cho nó dame à?

Thế mới nói đã éo biết thì đừng nói to

mày xúc đc Em Đứa Bé chưa ? 5 con trâu đất mà =)) ak có cả Nhi với Vy còn chơi AS thì phải buff 9 của G mà =)) lúc đó buff vip thì ở AS gần quy tập rồi =))

cavedem
13-05-2012, 05:21 PM

mày nghĩ là báo hack key log thì sao nhỉ ? NPC ak,mày thử hack rồi cho show xem thế nào, check IP truy cập ac với sy khác với trước h thì ko lấy lại đc nhỉ... từ khi quá 3 ngày thôi cu ak =))

VIPII
13-05-2012, 05:24 PM
ờ thì chờ .........delay lâu quá :))

cavedem
13-05-2012, 05:25 PM

nên nhớ những IP truy cập máy chủ sy,với tên ac + tên nv làm bất cứ giề máy chủ lưu rất rõ nhé,việc check fam cũng thế =)) hù đc hack ai chứ hack với tao hay bất cứ giề thì đừng có hù rùm,còn cái IP mày truy cậm 4 rum GM cũng check đc mà =)) đừng hù là hack đc ac tao chả quan tâm mày làm giề,nhưng mày có thoát đc ko thôi

cavedem
13-05-2012, 05:27 PM

chỉ cần vô cái bài đang kí sự kiện tròn 1 tuổi của sy là đọc 1 mớ IP đang kí bài mà cũng mang ra hù =)) đúng hù 1 bọn con nít thì đc với tao thì bỏ,cho rù mày vô đc ac thì có làm nổi trò trống gì để tao xem ko ấy,chỉ sợ mày lấy ac đi lừa đảo tội cho ai bị trúng thôi =))

VIPII
13-05-2012, 05:28 PM
Check hộ tao IP đang lên 4room có giống cái IP tao log game không vs :)),mày nghỉ cả cái TP.HCM có 1 cái máy chơi dc shaiya à @@!!!

cavedem
13-05-2012, 05:30 PM
Check hộ tao IP đang lên 4room có giống cái IP tao log game không vs :)),mày nghỉ cả cái TP.HCM có 1 cái máy chơi dc shaiya à @@!!!

mày nghĩ mày chạy thoát đc ak,khi GM check ac với item =)) ,thì vẫn hoàn trả cho người bị hack thôi,keylog ak dư sức rồi =)) ,hù thằng Đạt chắc nó sợ chứ với tao thì thường rồi...

VIPII
13-05-2012, 05:31 PM
Quan trọng là Item nằm trong Shop NPC thì mày lấy được à @@!! thế thì mày chất quá đấy =))

cavedem
13-05-2012, 05:35 PM
Quan trọng là Item nằm trong Shop NPC thì mày lấy được à @@!! thế thì mày chất quá đấy =))

oh ghê nhỉ,thích thì bạn cứ thử,mình chỉ cần việc là đang bài,đọc mõi chi tiết sự việc rồi GM check ac ,check IP trước h ac truy cập thì rõ ngày đừng nghĩ là delete đồ chứ =))

VIPII
13-05-2012, 05:37 PM
Ơ tài thế!!! thế thì làm đi còn chờ rì nữa =))

cavedem
13-05-2012, 05:38 PM
Ơ tài thế!!! thế thì làm đi còn chờ rì nữa =))

nội công thâm hậu,võ công cao cường,ờ thì Thâm Thúy Quá,thử đi rồi biết =))

GàChoi
13-05-2012, 06:03 PM
Một khi mày chưa biết tao là ai ở game thì không nên xl quá cở,kẻo lại có lúc ngẩn ngơ suy nghỉ về mình ..có cần tao share 4 cái ID chính lên đây không :)) nghe a nói share dc 4 id chính a share cho e xem vói nhớ ID ko phỉa IP nhá tks :D

wNewMoonw
14-05-2012, 09:57 PM
theo mình thì
cb dame đi ct : op set full sm ( sm7 sm6 sm5 smd 5 HT7 HT6) là 6 slot
op vũ khí full sm ( sm7 sm6 smd5 lhd 5 Sp 3) là 6 slot
còn ch thì khỏi bàn cãi ai cũng biết ch càng cao sẽ càng mạnh ( hãy có gắn ch tới múc tối đa )
đó là theo mình vì mình nghĩ mấy cái kia hok qua trọng lắm kĩ năng cơ bản tăng như full lag củ SYVN rui
cb thì nhất thiết phải dame cực mạnh

Mirana
14-05-2012, 10:04 PM
không có ss ah` :@).................

Cozy
14-05-2012, 11:05 PM
theo mình thì
còn ch thì khỏi bàn cãi ai cũng biết ch càng cao sẽ càng mạnh ( hãy có gắn ch tới múc tối đa )
đó là theo mình vì mình nghĩ mấy cái kia hok qua trọng lắm kĩ năng cơ bản tăng như full lag củ SYVN rui
add gem CB, bow nên ưu tiên lh6 hơn sm 6 ;))

thaitu
14-05-2012, 11:06 PM
thôi ngủ đi các tình yêu 9h sáng mai gặp lại.:)):))

thuyno1
31-05-2012, 11:05 AM
Theo minh thi cu full LH set thi op full bb...co j ra ct chay cho le ko so bi DK ma` con` trau cho' nua...chu yeu bu fam!

thuduyenvip
26-06-2012, 09:10 PM
các anh chị ơi em mơi chơi game này lên ko rành cho lam em chơi con cb 80 đã 1 tuần rồi mà ko biết cộng điểm sao cho đúng .và cách để chiêu vào các ô sao cho đúng .đồ em cũng chưa dám mua để chơi .va đồ mua thế nào là được .mong các anh chị đi trước chỉ em với . cám ơn nhiều.

Em: út Sương

GàChoi
26-06-2012, 10:33 PM
các anh chị ơi em mơi chơi game này lên ko rành cho lam em chơi con cb 80 đã 1 tuần rồi mà ko biết cộng điểm sao cho đúng .và cách để chiêu vào các ô sao cho đúng .đồ em cũng chưa dám mua để chơi .va đồ mua thế nào là được .mong các anh chị đi trước chỉ em với . cám ơn nhiều.

ca

Em: út Sương cậu làm theo cách buil của mihnf chắc cũng tạm ổn đó ;)

game
27-06-2012, 07:40 PM
Trước giờ CB[ĐS] tui đều có 2 cách bug điểm.
1 là War
2 là Pvp
mà còn tùy thuộc vào đồ add thế nào nửa mới tính Poin mà bù cho hợp lý

fcvodka83
20-07-2012, 12:22 PM
theo mình thì

Câu này không đúng đối với class cb, ds đi war rồi. Nếu có thì cũng chỉ đứng sau lùa gà và lùa buff thôi. Dame cực mạnh thì def và Linh hoạt còn được bao nhiêu? Khả năng chết là cao vì thịt mềm. Dame to chủ yếu chỉ dùng cho ks boss thôi. Còn war thì cố công và phải có thủ, 2 cái đó là cái cần phải có nếu muốn càn lên trên :)

minhtra
30-09-2012, 05:50 PM
chuan day nhi. buill nhu the thi war tam dc 5k den 6k thoi khac tt thi dc 6k 7k

ductran
18-11-2012, 06:01 AM
theo mình thì
cb thì nhất thiết phải dame cực mạnh ốp như bạn nói thì chỉ có 1 câu thôi '' hiến farm '' hết. trừ khi kèo war ko cân bằng, lợi thế nghiêng về as thì cb như thế mới sống được mà múa lửa thôi bạn ạ !

ductran
18-11-2012, 06:09 AM
mày nghe 2 pt rồn 1 đứa ko chết chưa ? :-" 2 pt đánh 1 mình nó ko chết mới đúng chứ,nó lại xúc cho về làng cả =)) hỏi tazangboy có nhớ kỉ niệm AresX 1 mình với 5 con buff xúc cho 2 pt víp pn đến nỗi chạy téo khói chưa nhỉ,kỉ niệm ngày xưa mà cứ vươn vởn đâu đây =)) đừng nói là 10 người chứ =)) khi nào mắt thấy hãy phát ngôn, cái kiểu nghe kể lại mà như mình chứng kiến trực tiếp vậy. mình không đọc nhầm thì bạn nói 2 pt vip của PN nhỉ, đã là 2 pt vip mà để 1 thằng cb dọn về làng hết, bạn định nghĩa dùm mình cái chữ vip cái :)) :))

cavedem
18-11-2012, 07:14 AM
khi nào mắt thấy hãy phát ngôn, cái kiểu nghe kể lại mà như mình chứng kiến trực tiếp vậy. mình không đọc nhầm thì bạn nói 2 pt vip của PN nhỉ, đã là 2 pt vip mà để 1 thằng cb dọn về làng hết, bạn định nghĩa dùm mình cái chữ vip cái :)) :))

cái này là lúc sv mở khá lâu =)) ko tin hỏi Cậu Bé Bán Diêm là tazangboy hồi ấy ấy =))

Lune
18-11-2012, 08:25 AM
thế h có CB HT nào chấp thử 2 pt vip PN ko ?

henda
18-11-2012, 10:18 AM
thế h có CB HT nào chấp thử 2 pt vip PN ko ?

mày đào mồ làm cái nồn gì :)) :)) bây h mà kèo cân 2 vs 2 thì AS vẫn chưa chắc win đc PN :-"

bmd_qb9x
21-11-2012, 08:40 PM
syvn bửa nay sao vào k dc, bị del rồi hả mấy bác

THVYTTV
22-11-2012, 11:34 AM
cứ point lh 1k2, damn 3k5 sét 13 4 áo 4 chùy, HT6 7 là đú tốt =))

minhtra
22-11-2012, 07:25 PM
mình tham gia shaihero cũng đc 1t/g rồi .... Mình cũng share 1 chút Ẽxp cho mấy bạn mới chơi :D . Đối vs cb thì op gem ht 7( muốn trâu thêm thì oop ht 6,7 nhưng thế thì sẽ mất slot cua dame) , lh ,sm, bb , ss 7 ... Và quan trọng là cuong hoá và tái taọ , chỉ cần lấy hp 1k4> và lh sm . Nếu Ch ngon + tt ngon thì đi war chỉ cần cân băng diêm sao cho lh 1k2 , dame 3k3-3k4 là ổn .... Còn vào pvp thì mỗi ng có cách + diểm khac nhau , mình thì chỉ 1k1 lh còn đâu full sm ... . 1 set cb ngon thì CH 12-15 là đi war + pvp ổn ... Nêú dư dả thì làm vk Ch 19 là oke . Tks moị ng đã đọc ... Ai đồng tình thì tks câi nhâ:D
thank ban nha qqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqqq

chocoboydn
22-11-2012, 08:16 PM
Mỗi người mỗi kiểu , tùy cơ ứng biến , lúc buff vs mage đông toàn full dame , còn bow sin mà có buff care nhiều thì full lh rỉa máu $-)

Huybak
07-04-2013, 01:39 PM
Mỗi người mỗi kiểu , tùy cơ ứng biến , lúc buff vs mage đông toàn full dame , còn bow sin mà có buff care nhiều thì full lh rỉa máu $-)

Đù. giờ mới biết là mỗi lần đi war phải xem tình hình thế nào để còn biết mà buil lại TN =))

Lune
08-04-2013, 10:53 AM
tao đi war là ko có cần nhìn tình hình ji hết , cứ full bền bú farm cho chắc =))

henda
10-04-2013, 06:21 PM
tao đi war là ko có cần nhìn tình hình ji hết , cứ full bền bú farm cho chắc =))

pà mẹ nó. topic từ đời nảo đời nao bây h nó moi lên nó chém :))

tao thích đi Lh cơ :-" 1k4 LH thì sin vs bow ngủm :))

chocoboydn
10-04-2013, 06:46 PM
pà mẹ nó. topic từ đời nảo đời nao bây h nó moi lên nó chém :))

tao thích đi Lh cơ :-" 1k4 LH thì sin vs bow ngủm :))
mày b00m dính thì may ra chứ còn lại thì vô nghĩa vs tâu hết =)) =))

henda
10-04-2013, 06:52 PM
mày b00m dính thì may ra chứ còn lại thì vô nghĩa vs tâu hết =)) =))

thử ko ? tao chấp mày full LH đấy :)) con tank BlueEP tao rs 1k2 mà táng thằng Fuu lòi le dính 90% :)) chứ để nếu là DS or CB set víp thì 1k4 LH sin bow đi ỉa

chocoboydn
10-04-2013, 07:04 PM
thử ko ? tao chấp mày full LH đấy :)) con tank BlueEP tao rs 1k2 mà táng thằng Fuu lòi le dính 90% :)) chứ để nếu là DS or CB set víp thì 1k4 LH sin bow đi ỉa

log vào làm liền , mọi class =)) =) =))

henda
10-04-2013, 07:26 PM
log vào làm liền , mọi class =)) =) =))

vào tìm thằng Blood mà test đi, tao off rùi. nó đang 1k350 LH đó ;))