PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Bình Chọn Có nên cho phép sử dụng Quỷ Khốc Cấp 1 ở Chiến Trường Băng Giá?

Glacial
17-04-2012, 04:00 PM
Các chiến binh Shaiya Hero thân mến,

Gần đây, Thánh điện Typhreth nhận được khá nhiều góp ý về Chiến Trường Băng Giá, cụ thể là việc cho phép sử dụng Quỷ Khốc Cấp 1 ở Chiến Trường Băng Giá. Các chiến binh có ý kiến như thế nào về vấn đề này? Hãy tham gia bình chọn và đóng góp ý kiến tại đây.

Nên cho sử dụng nhưng cần giảm thông số (lực đánh, HP, MP, SP) của kỹ năng cho phù hợp với Chiến Trường Băng Giá
Không nên cho sử dụng vì làm mất cân bằng ở Chiến Trường Băng Giá.

(Thánh điện Typhreth đưa tin)

Cozy
17-04-2012, 04:05 PM
Nên cho sử dụng nhưng cần giảm thông số (lực đánh, HP, MP, SP) của kỹ năng cho phù hợp với Chiến Trường Băng Giá
1 phiếu. Không chơi ct2 nhưng nghĩ thấy tội mấy bác tank, damge rượt bow/hunt , mage, buff quá ;))
Nhưng mà bù lại cũng nên ưu tiên các class khác 1 skill gì đó để đỡ bị mất cân bằng :) ( xem ra cũng nan giải đấy :D )

WannaXX
17-04-2012, 05:03 PM
Nên cho QK ở CTBG vì gặp MG hay bow nó cast giật thì có mà khóc ra tiếng mán :-"

kebian
17-04-2012, 05:04 PM
Tớ thấy nên cho sử dụng nhưng cần giảm thông số (lực đánh, HP, MP, SP) của kỹ năng cho phù hợp với Chiến Trường Băng Giá

longkhung115
18-04-2012, 12:33 PM
theo mình nên cho ct2 ko nên có gem 7 vô đồ co lẽ la cân bằng nhất !

Sống
19-04-2012, 08:59 AM
theo mình nên cho ct2 ko nên có gem 7 vô đồ co lẽ la cân bằng nhất ! úi sau thấy ai cm cũng cho ý kiến là cho quỹ khóc vào ct2. dậy mà những đứa dis vote không thấy có cm nào nữa dậy chài

zOXz
20-04-2012, 08:13 AM
QK là 1 skill dame to cua dame, tack. Theo mình nghĩ nếu đã giãm dame của kill là dc rồi. GM nên cho QK 1 vào ct2 đi. chứ đòi công bằng mà ko cho thì cũng thiệt thòi cho cb , tack.theo mình nghĩ là vậy

chocoboydn
20-04-2012, 02:12 PM
QK là 1 skill dame to cua dame, tack. Theo mình nghĩ nếu đã giãm dame của kill là dc rồi. GM nên cho QK 1 vào ct2 đi. chứ đòi công bằng mà ko cho thì cũng thiệt thòi cho cb , tack.theo mình nghĩ là vậy
Vậy sao không xin cả bộ skil ct3 về ct2 và giảm lv skill về cấp 1 đi , xin 1 mình cb + vb(or ds +gs) thôi à ? Mỗi một char có 1 đặc trưng riêng làm nên cái hay của game , đâu phải muốn thế nào là thế đó được

NgọcThy
22-04-2012, 09:23 AM
Cái này là em ũng hộ nè , nên cho quỷ khốc vào ct2 được ấy anh Admin . dạo này khi vào war ct2 mà gặp dàn hunter của mấy bác pn dame mà cast giật muốn bay màn hình , có quỷ khốc vào may ra mần thịt dc.

khongquen11
22-04-2012, 08:56 PM
theo em nên cho QK
mà GM oi. GM tắt cái dụ ra ngoài lấy rebuff ct4 di. thấy hok cân bằng gì hết thấy đánh toàn đứng nhìn nhau nhiều hơn là đánh vì thấy đánh có chết nhau đâu, mà đánh đc cũng dame lâu chết wa' thấy nản ghê với thấy ra rebuff nhiều hơn là war ^#(^...?