PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự sự ra đi không đành CT1 dành cho LMPN

thanlucdia
02-06-2012, 06:51 PM
tôi:Đoàn Ka NV ĐoànCaCa;ct1 LMPN mọi người ai cũng chửi tôi là chơi bẩn,chắc là boss chết
tôi chuyển kye sang TN lên ai cũng chửi tôi như vậy,bây giờ tôi nói cho mọi ng hiểu vì sao tôi lam vậy mong muốn ful 1 sét ring để onl
war+boss cho mọi ng ăn mà ai cũng phản đối,đến sau này boss NN cũng vẫn chửi tôi,các bạn muốn tôi of khỏi ct1 đúng ko đc rồi tôi
of khỏi ct1 cho các bạn vui vẻ,từ nay NV này sẽ không trong ct1,hay bất cứ tên nào mà tôi log vô đó,ct1 của các bạn đấy
tôi mệt rồi hết sức rồi chịu hết nổi rồi,ring tôi mất vk chẳng còn,bạn bè gọi onl thì kêu bỏ qua game khác tôi cũng nản rồi
những mong muốn của tôi là cho pn 1 cái ct1 để war vui vẻ mà ai cũng ghét tôi thì thôi vậy bây giờ ct1 là của các bạn
tôi chẳng quan tâm,sét tôi làm xong tôi ngắm cũng đủ rồi,ko cần phải bực mình mệt ng vào mỗi trận war con boss
điều các bạn mong muốn tôi biến khỏi ct1 đã thành hiện thực,trước khi of tôi nói 1 câu cuối xin lỗi các bạn!
cảm ơn Antharas+oOoVjp+Bebyboss+KrisX và nhưng ng coi tôi là bạn,cảm ơn Antharas đã giúp khi đoàn mới vào
xin chào tạm biệt các bạn ở lại war vui vẻ.

kalakman
02-06-2012, 07:08 PM
tại sao lại phải ra đi khi nà pn dag trên đà suy sụp, thế là từ nay hết ng đá cặp với ta nửa rồi :(( ra đi thanh thản, gặp may mắn trong cuộc sống nhé

bossbeby
02-06-2012, 07:13 PM
Rồi Pn ct1 sẽ đi về đâu , những ai pro và tâm huyết với pn càng ngày càng off , còn những ai ko vì pn mà vì bản thân mình tạo set xong vào ks boss , ks ko được thì chia rẽ anh em xong roi bán sét off , pn càng ngày càng ít as thấy vậy được nước làm tới ,riết rồi ct1 còn có vài mạng war gì nữa , sao mài ko ở lại chơi với kao chắc off theo wa'

thanlucdia
02-06-2012, 07:14 PM
Khi mà Luật định của game trợ thành luật rừng thì tôi củng xin chấp nhận.các bạn AS ct1 vui rồi nhé.GM đả giúp các bạn rồ đấy

anhhoa001002
02-06-2012, 07:24 PM
Tai sao Đoàn CaCa out ct1 chỉ vì nhung loi noi nhu vay khi mjnh tam hiet game nay` toi mong ngay nao do doan caca se quay lai su tro lai hoan hao ptct1 van can 1 nguoi nhu ban

kalakman
02-06-2012, 07:43 PM
Khi 1 ng muốn ra đi thì có níu kéo cũng ko dc như xưa.mà sao tự nhiên thông báo of đột ngột thế Đoàn,có khúc mắc j hơm

kalakman
02-06-2012, 07:46 PM
như cái tiêu đề: ko dnah92 thì ở lại với ta đi, of làm chi cần lắm những ng như Đoàn, bao nhiu công sức chẳng lẽ h đổ sông sao? :(

saunon
02-06-2012, 07:51 PM
game chi de giai tri thui :D ai o da nang di hatkara nao Sau bao nhe ^^

kalakman
02-06-2012, 07:57 PM
Có dc rồi còn muốn có thêm, ai chả vậy. thôi chót theo rồi thì theoi lun đi Đoàn

chocoboydn
02-06-2012, 08:20 PM
Cảm thấy thiếu sự công bằng thì ra đi cho thanh thản :-(||>

super9x
02-06-2012, 08:21 PM
tôi:Đoàn Ka NV ĐoànCaCa;ct1 LMPN mọi người ai cũng chửi tôi là chơi bẩn,chắc là boss chết
tôi chuyển kye sang TN lên ai cũng chửi tôi như vậy,bây giờ tôi nói cho mọi ng hiểu vì sao tôi lam vậy mong muốn ful 1 sét ring để onl
war+boss cho mọi ng ăn mà ai cũng phản đối,đến sau này boss NN cũng vẫn chửi tôi,các bạn muốn tôi of khỏi ct1 đúng ko đc rồi tôi
of khỏi ct1 cho các bạn vui vẻ,từ nay NV này sẽ không trong ct1,hay bất cứ tên nào mà tôi log vô đó,ct1 của các bạn đấy
tôi mệt rồi hết sức rồi chịu hết nổi rồi,ring tôi mất vk chẳng còn,bạn bè gọi onl thì kêu bỏ qua game khác tôi cũng nản rồi
những mong muốn của tôi là cho pn 1 cái ct1 để war vui vẻ mà ai cũng ghét tôi thì thôi vậy bây giờ ct1 là của các bạn
tôi chẳng quan tâm,sét tôi làm xong tôi ngắm cũng đủ rồi,ko cần phải bực mình mệt ng vào mỗi trận war con boss
điều các bạn mong muốn tôi biến khỏi ct1 đã thành hiện thực,trước khi of tôi nói 1 câu cuối xin lỗi các bạn!
cảm ơn Antharas+oOoVjp+Bebyboss+KrisX và nhưng ng coi tôi là bạn,cảm ơn Antharas đã giúp khi đoàn mới vào
xin chào tạm biệt các bạn ở lại war vui vẻ.
nick 4r này htrc' tố cáo acc của lão Hip đây mà :))

thanlucdia
02-06-2012, 08:39 PM
đúng là tk này tố cáo nhưng xin lỗi bạn tôi không phải là ng ăn ở không rảnh hơi đi tố cáo vớ vẩn và tôi cũng chẳng biết acc hip Fram bẩn
để tố cáo mong bạn cân nahc81 lại trước khi nói lần 2 cảm ơn

Sheep
02-06-2012, 08:54 PM
đúng là tk này tố cáo nhưng xin lỗi bạn tôi không phải là ng ăn ở không rảnh hơi đi tố cáo vớ vẩn và tôi cũng chẳng biết acc hip Fram bẩn
để tố cáo mong bạn cân nahc81 lại trước khi nói lần 2 cảm ơn
Em cũng đ' ngờ là BÁC đâu :|
P/s: https://shaiya-hero.com/diendan/showthread.php?t=3375

chocoboydn
02-06-2012, 09:02 PM
có nhưng con nai vàng đang ngơ ngác như ngọn thác đổ ngược vào "chym" =)) =))

Sheep
02-06-2012, 09:11 PM
có nhưng con nai vàng đang ngơ ngác như ngọn thác đổ ngược vào "chym" =)) =))
=)) Sự ra đi là điều tất yếu, nhưng đ' ngờ mình ra đi như thế này

bossbeby
02-06-2012, 09:19 PM
2 thàng vào nói xàm xàm , acc của mài bị phá thì mài ngòi đó nói câu đó được ko ,đây đang nói về ct1 liên quan gi tới 2 đứa mày, ngòi mà chọc gậy bánh xe , pn tàn cũng vì thế

Sheep
02-06-2012, 09:34 PM
2 thàng vào nói xàm xàm , acc của mài bị phá thì mài ngòi đó nói câu đó được ko ,đây đang nói về ct1 liên quan gi tới 2 đứa mày, ngòi mà chọc gậy bánh xe , pn tàn cũng vì thế
1 thằng đầu c' vào comment :|

chocoboydn
02-06-2012, 09:35 PM
1 thằng đầu c' vào comment :|

bossbeby
02-06-2012, 09:52 PM
tao nói đúng tym đen 2 đứa đòng thanh ghe thế ,vì những thàng như 2 đứa mài mà pn ngóc đầu ko nổi

Sheep
02-06-2012, 09:54 PM
tao nói đúng tym đen 2 đứa đòng thanh ghe thế ,vì những thàng như 2 đứa mài mà pn ngóc đầu ko nổi
Có ngóc lên hay không cũng chả liên quan gì đến tao :-"

bossbeby
02-06-2012, 10:01 PM
Có ngóc lên hay không cũng chả liên quan gì đến tao :-"
ko liên quan thì mày đừng có đưa mõm vào

Sheep
02-06-2012, 10:02 PM
ko liên quan thì mày đừng có đưa mõm vào
Bố cứ thích đấy, làm sao không :-?

chocoboydn
02-06-2012, 10:33 PM
liên quan gì đến mày :-? , có người gần nằm miệng lỗ chờ mày về trông nom kìa , d-m rảnh à :-?

bossbeby
02-06-2012, 11:49 PM
liên quan gì đến mày :-? , có người gần nằm miệng lỗ chờ mày về trông nom kìa , d-m rảnh à :-?
Mày chỉ có thế thôi à nói ko lại thì ảng lên , cái loại vo^ học như mày nói thêm mệt

chocoboydn
03-06-2012, 12:04 AM
Mày chỉ có thế thôi à nói ko lại thì ảng lên , cái loại vo^ học như mày nói thêm mệt
tao có học đâu mà vô , mà thôi vào cm nốt rồi tút đây , đ-éo biết mày là thằng nào cãi đé-o có hứng =))

laohacbuon
03-06-2012, 12:11 AM
off đc cũng là cái tốt, game là để vui nếu thấy không dc vui vẻ trong game nữa thì ra đi để có thời gian lo cho cuộc sống thực . chúc may mắn trên đường đời gặp nhiều may mắn.

cavedem
03-06-2012, 12:34 AM
off đc cũng là cái tốt, game là để vui nếu thấy không dc vui vẻ trong game nữa thì ra đi để có thời gian lo cho cuộc sống thực . chúc may mắn trên đường đời gặp nhiều may mắn.

lâu mới thấy nhỉ a......................................