PDA

Xem phiên bản đầy đủ : [Clip] War HM2 chiều 20/6/2012 đây

fcvodka83
21-06-2012, 07:50 PM
Lâu lâu mới quay. Làm tý up cho vui nhà vui cửa :(fight)

http://www.youtube.com/watch?v=1FxSzpsYEWw&feature=youtu.be

Xem xong nhớ Cảm ơn để thể hiện con người văn mình nhé các đồng chí =))

Pro_VềVườn
21-06-2012, 07:55 PM
Ko phải nói phét chứ riêng Bình koi quay clip

Chân tay chậm chạp nhưng cũng vẫn khoái xem =))

Máy khỏe, quay clip nét v-l

Broken
21-06-2012, 08:12 PM
Vừa bấm phát ra DJ thôi đi ra luôn :-s

fcvodka83
21-06-2012, 08:23 PM
Nick Broken thấy quen thế nhỉ :-"

Đời Là Thế
21-06-2012, 08:30 PM
Ko thấy dồn dame theo pt gì cả ta :-?

Hope
21-06-2012, 08:56 PM
đánh loạn v-l :-"

tieungocha
21-06-2012, 09:05 PM
nó đông đánh kiểu gì chả đc =)) nhìn nó cast phím R kìa :)) ảo vãi =)) đông thì đứng bú stum cho đứng im bú fam cũng đc mừ =))

GreenLanter
21-06-2012, 09:14 PM
Sao cái clip war cs2 PN 3 đoàn đoàn 3 2 pt lẻ 3 đan chiếm room AS gần 2 đoàn vào 1pt ăn boss nó đéo quay ta :-?

Hope
21-06-2012, 09:38 PM
Sao cái clip war cs2 PN 3 đoàn đoàn 3 2 pt lẻ 3 đan chiếm room AS gần 2 đoàn vào 1pt ăn boss nó đéo quay ta :-?vì clip đó AS bá đạo c.m.n.r =))

zuzylove
21-06-2012, 09:39 PM
nó đông đánh kiểu gì chả đc =)) nhìn nó cast phím R kìa :)) ảo vãi =)) đông thì đứng bú stum cho đứng im bú fam cũng đc mừ =))
mày thì đé-o ai mày chả chê... làm l-ol có ai trình cao hơn mày. óc bé chân tay to. động cái não lên tí cho nó có nếp nhăn đi.

hokage_12
21-06-2012, 09:48 PM
thank phat co mình trong do:))

fcvodka83
21-06-2012, 09:59 PM
PN toàn gà, đánh loạn xạ ấy mà, mấy a AS toàn pro mà có ăn được đâu. Thua thì nín, lại cứ lảm nhảm để ng khác chửi cho là "não phẳng" =)).

GreenLanter
21-06-2012, 10:03 PM
PN toàn gà, đánh loạn xạ ấy mà, mấy a AS toàn pro mà có ăn được đâu. Thua thì nín, lại cứ lảm nhảm để ng khác chửi cho là "não phẳng" =)).
Mày nói gà thì tao đồng ý rồi đấy =))
Nhưng AS thua ở chổ quân số chứ k phải là lý do này, mày à. :)

Company
21-06-2012, 10:07 PM
Vừa bấm phát ra DJ thôi đi ra luôn :-s
ồ GM k thích DJ hử ....~:>....=))

GàChoi
21-06-2012, 10:07 PM
chhuẩn đáy vote chú 1 cái ... a/s chỉ yếu về quân lực chứ ko yếu vè ..... :-"

fcvodka83
21-06-2012, 10:08 PM
Lần đầu tiên chơi SY tao nghe nói là quân số PN đông hơn AS đấy. Não Phẳng thì im mồm đi. War nó bằng cái đầu chứ ko phải bằng cơ bắp. Cứ tưởng mình là pro à. Còn Xanh lắm. Bọn tao mới qua HR có hơn tuần lễ mà 1 lũ tự xưng "pro AS" chết như cẩu thế hả các Pro.
Các pro cố gắng hơn nữa đi để đuổi kịp gà nhé. Chúc các pro gặp nhiều may mắn
Thân!

GàChoi
21-06-2012, 10:12 PM
Lần đầu tiên chơi SY tao nghe nói là quân số PN đông hơn AS đấy. Não Phẳng thì im mồm đi. War nó bằng cái đầu chứ ko phải bằng cơ bắp. Cứ tưởng mình là pro à. Còn Xanh lắm. Bọn tao mới qua HR có hơn tuần lễ mà 1 lũ tự xưng "pro AS" chết như cẩu thế hả các Pro.
Các pro cố gắng hơn nữa đi để đuổi kịp gà nhé. Chúc các pro gặp nhiều may mắn
Thân!
vâng cái đàu cảu cậu chắc đẻ 35 ng đánh thắng 80 ng :-" có đc thì mình xin chỉ giáo vài chiêu :-" ( chắc não bạn nhièu nếp nhăn lắm nhỉ ) .......
thân !

fcvodka83
21-06-2012, 10:16 PM
PN lúc nào được 80 người đánh 35 ng AS thế? AS ko đông hơn PN là may, lại còn có cả PN đông gấp 3 AS khi war boss cơ à =))
Thua thì ngồi mà suy ngẫm đi

UyểnPhụng
21-06-2012, 10:19 PM
cảm ơn pạn đã quay các clip này cho tụi mình nhưng thời gian quay ít quá vs góc quay còn thiếu nhưng tụi mình cũng cảm ơn pạn
tụi mình rất cần các clip như : HM2 + CS2 + LT3 + Renos

Thank pạn đã quay :)

tieungocha
21-06-2012, 10:20 PM

on game bàn chuyện kìa Giang =)) lẹ đi thím

-~>iPsyche<~-
21-06-2012, 10:22 PM
đệt thế con cò Hoàng chơi char nào thế ... để biết đường hành xác nó tý =))

zuzylove
21-06-2012, 10:24 PM
Mình chơi hero lúc PN nó nát nhất... log ra là thấy AS đứng cổng canos. bá đạo. lúc đó luôn luôn tình trạng 1Đ PN vs 2Đ AS.bá đạo. lúc đó đéo thấy ai kêu PN đông. đ-éo ai cũng vỗ ngực kêu mình pro,chê PN gà,đéo có trình. nản v-c.
Giờ ae mình mới qua đc có 2 tuần, mà có đông đâu,đc hơn 1pt. thấy tình hình AS off sll + bú mút chạy sang hết PN.các đồng chí vẫn tự xưng là pro cũng chả thấy war mấy. vẫn nản v-c.
Giờ chỉ mong mấy đồng chí pro,trình cao thì đem cái tài cái hay của mình ra làm cho AS lại bá đạo như xưa. để ae mình còn có kèo mà hiến farm. chứ tình hình cứ thế này.... nản v-c.

Pro_VềVườn
21-06-2012, 10:27 PM
TOPIC này vui nhề =)) .

GàChoi
21-06-2012, 10:29 PM
ơ thế lúc đó a/s 3 đoàn cũng là tụi PN bay sang bú liếm nhỉ :-" h PN mạnh rồi vè Bú llại rròi mạnh mmòm vãi :-"

CruX
21-06-2012, 10:30 PM
** , topic post clip xem để giải trí mà các chú tự nhận mình là pro cứ thích thể hiện độ nguy hiểm của mình =))

Pro_VềVườn
21-06-2012, 10:34 PM
Nghe giang hồ đồn, HL nó cũng onl lại, theo mình nghĩ, con chó đó nên sang AS đi, cho cân kèo, chứ PN khủng quá =))

Joo
21-06-2012, 10:36 PM
Sao cái clip war cs2 PN 3 đoàn đoàn 3 2 pt lẻ 3 đan chiếm room AS gần 2 đoàn vào 1pt ăn boss nó đéo quay ta :-?

Post lên lộ hàng hết thím ơi 706

Sâu
21-06-2012, 10:38 PM
Các bạn chỉ là con tôm, con tép trong cái hồ lớn mà thôi... [-(

zuzylove
21-06-2012, 10:42 PM
ơ thế lúc đó a/s 3 đoàn cũng là tụi PN bay sang bú liếm nhỉ :-" h PN mạnh rồi vè Bú llại rròi mạnh mmòm vãi :-"
vấn đề này nên hỏi AS =))... mềnh chả liên quan. mình cũng chẳng mạnh mồm. nhưng hãy nhìn nhận vào thực tế. PN đang yếu thành mạnh,đang thua thành thắng... lí do? mình nghĩ các bạn nên tập trung lại mà vớt vát cái LM AS thì tốt hơn là ngồi đây ảo tưởng cái danh vọng HT,trình cao. game war ko có khái niệm siêu nhân.

UyểnPhụng
21-06-2012, 10:47 PM
cóa cái clip war mờ súm vô đông thế

fcvodka83
21-06-2012, 10:48 PM
đệt thế con cò Hoàng chơi char nào thế ... để biết đường hành xác nó tý =))
Nó chơi CobeoX. hết tuần này nó mới on thường xuyên. Mà chú nào thế?

GàChoi
21-06-2012, 10:50 PM
vấn đề này nên hỏi AS =))... mềnh chả liên quan. mình cũng chẳng mạnh mồm. nhưng hãy nhìn nhận vào thực tế. PN đang yếu thành mạnh,đang thua thành thắng... lí do? mình nghĩ các bạn nên tập trung lại mà vớt vát cái LM AS thì tốt hơn là ngồi đây ảo tưởng cái danh vọng HT,trình cao. game war ko có khái niệm siêu nhân. A/S tuy đang yếu thế hơn thật :-" nhưng vãn wwar + bos nhiều hơn Pn hồi trước nhỉ :-"

zuzylove
21-06-2012, 11:02 PM
A/S tuy đang yếu thế hơn thật :-" nhưng vãn wwar + bos nhiều hơn Pn hồi trước nhỉ :-"
cũng xêm xêm.................:-":-":-"

GàChoi
21-06-2012, 11:04 PM
cũng xêm xêm.................:-":-":-" mà khoan đã đẻ xem a/s trụ đc bao lâu pn hinh như trụ đc 3 tuần :-"

xGaru
21-06-2012, 11:09 PM

THế cái lúc SOL mới qua, quân số PN với AS tương đương nhau, mà 2 bên war ngang ngửa, có thắng có thua, trong khi đó nói về đồ đạc thì SOL thua xa AS, thì PN hơn AS ở chỗ nào??? Các chú AS chơi lâu, đồ ngon, đánh với gà mãi xong cứ ảo tưởng cái danh vọng pro với lại HT, rồi thua cái lại đổ tại này nọ. Ừ thì đông là thắng, thế cái lúc trước khi SOL qa, AS win boss vì AS đông hơn thôi chứ dek phải pro gì mà tự hào nhé. Thích chứng tỏ chứ gì, thử qa sv Royal xem có làm được như những gì SOL đã làm được ở sv Hero không nhé.

super9x
21-06-2012, 11:13 PM
ngày trc' PN yếu thì tối nào cũng có AS đứng cổng nhà PN để war Zzz
h` PN đứng cổng nhà AS mà éo có thằng nào war,là sao? :(

tieungocha
21-06-2012, 11:17 PM
THế cái lúc SOL mới qua, quân số PN với AS tương đương nhau, mà 2 bên war ngang ngửa, có thắng có thua, trong khi đó nói về đồ đạc thì SOL thua xa AS, thì PN hơn AS ở chỗ nào??? Các chú AS chơi lâu, đồ ngon, đánh với gà mãi xong cứ ảo tưởng cái danh vọng pro với lại HT, rồi thua cái lại đổ tại này nọ. Ừ thì đông là thắng, thế cái lúc trước khi SOL qa, AS win boss vì AS đông hơn thôi chứ dek phải pro gì mà tự hào nhé. Thích chứng tỏ chứ gì, thử qa sv Royal xem có làm được như những gì SOL đã làm được ở sv Hero không nhé.

mày xem lại đồ đoàn của AS khi join vô ấy =)) đồ AS + quân số giảm đi từng ngày vì chán ko có kèo =)) mày ko tin thì hỏi BLUE xem AS off nhiều hay ít khi nó kêu đi boss đợi boss chán ảo *** ko,ko tin tụi mày cũng đi ko có AS ngồi đợi boss 3-4h đồng hồ xem thấy cảm giác xung sướng ko =))

_PharosX_
21-06-2012, 11:23 PM
Mày nói gà thì tao đồng ý rồi đấy
Nhưng AS thua ở chổ quân số chứ k phải là lý do này, mày à.

Trước h chơi Pri thường là chọn AS, lúc trc qua HR cũng là vào AS trước. Nhưng trc khi chơi thật sự thì nghe 1 số đàn anh của mình từng chơi ở đây nói rằng : Bọn AS đi war chỉ đc vài thằng tàm tạm, còn lại toàn thằng gà nhưng đú theo tụi kia lấy số đông đè PN xong gáy, hơn PN khoảng 1pt hoặc hơn xíu là coi như gặm hành về nhà ngồi.
Như ở trên có người nói rồi, lúc AS lấy đông đè PN thì các chú tự vỗ ngực xưng pro chứ chả ai công nhận.
1 lãnh đạo tốt là 1 người nói ít làm nhiều chứ ko phải lúc nào cũng bô bô PR bản thân tưởng ko ai biết đến mình.
Trích các đàn anh lúc trước chơi AS :
" - Anh ơi, mịe bọn chó này war thì ngu, hiếp đc người ta cái chó đàn thật.
- Thôi qua mẹ PN chơi còn hơn sống chung với bọn này =)) "
Đứa nào nói cái câu PN dựa vào số đông mới ăn đc AS còn trình thì thua, xem lại trc khi phát ngôn chứ đừng vì 1 chút ức chế lên quăng boom bậy người ta cười vào mặt cho :))

xGaru
21-06-2012, 11:23 PM
Ko thấy dồn dame theo pt gì cả ta :-?

Nói về dồn dmg, thì thấy bthg AS war còn loạn hơn nhiều, tank thì cứ 1 mình dí dmg xa PN xong lại khóc lóc dmg xa PN cast giật :)). Lúc AS có Lãnh đạo onl thì AS đánh tập trung được 1 chút, dưng mà LD chết cái là xác định cái đoàn AS ko về làng vì chết thì cũng về làng do nhận call.

xGaru
21-06-2012, 11:30 PM
mày xem lại đồ đoàn của AS khi join vô ấy =)) đồ AS + quân số giảm đi từng ngày vì chán ko có kèo =)) mày ko tin thì hỏi BLUE xem AS off nhiều hay ít khi nó kêu đi boss đợi boss chán ảo *** ko,ko tin tụi mày cũng đi ko có AS ngồi đợi boss 3-4h đồng hồ xem thấy cảm giác xung sướng ko =))

Cái lúc SOL mới qua thấy AS hung hãn lắm cơ mà, ngày nào chả thấy đứng canh cổng PN. Hay là nghĩ mình pro, bị "gà" tiễn về làng nhiều quá nên chán off cm nó hết. Ừ thì cứ giả vờ đồng ý là off vì chán ko có kèo, giờ có kèo rồi đấy, gọi HT AS gì gì đó về đi, nhớ giới thiệu thêm là AS đang ăn hành nhiều quá, các pro về giúp gà tụi em bụp lại PN nhé.

GàChoi
21-06-2012, 11:30 PM
Nói về dồn dmg, thì thấy bthg AS war còn loạn hơn nhiều, tank thì cứ 1 mình dí dmg xa PN xong lại khóc lóc dmg xa PN cast giật :)). Lúc AS có Lãnh đạo onl thì AS đánh tập trung được 1 chút, dưng mà LD chết cái là xác định cái đoàn AS ko về làng vì chết thì cũng về làng do nhận call. ko có lđ a/s vãn waarr mà chủ yếu là ko mún hiến fam vô ích trước lưc luong đông như thế :-"

super9x
21-06-2012, 11:32 PM
chính AS các bạn cũng tự nhận là "AS war kém hơn PN,chẳng qua đc cái là đông hơn,nếu cùng quân số thì AS thua chắc"
thằng BinNgốc tự phát biểu :-"
đây là tính trc' thời điểm team SOL qua nhé,còn sau này k nói

zuzylove
21-06-2012, 11:33 PM
mình thì mình chả rõ là AS pro cỡ nào... chỉ biết là ngồi cafe với CHE ( thần tượng của cavedem ) thì nghe lão phán 1 câu: bọn AS thì war cái gì,hồi tôi chơi toàn gà... chỉ đc cái là đông nên PN lép vế,chán quá tôi off. giờ ae qua tôi chơi lại,tôi nghĩ AS đợt này thua hẳn. =))
mời ông bẹn vô mà đóng dấu giùm tôi. kô lại kêu tôi chém =))

zuzylove
21-06-2012, 11:38 PM
Cái lúc SOL mới qua thấy AS hung hãn lắm cơ mà, ngày nào chả thấy đứng canh cổng PN. Hay là nghĩ mình pro, bị "gà" tiễn về làng nhiều quá nên chán off cm nó hết. Ừ thì cứ giả vờ đồng ý là off vì chán ko có kèo, giờ có kèo rồi đấy, gọi HT AS gì gì đó về đi, nhớ giới thiệu thêm là AS đang ăn hành nhiều quá, các pro về giúp gà tụi em bụp lại PN nhé.
HT AresX hôm qua ăn kèo hành HM2.. xong qua DTLM ăn hành tiếp...
game war còn cố gắn cái mác " xịp đỏ,quần công nhân xanh" làm gì..... nổi càng dễ vớt. hay ho gì đâu.

GàChoi
21-06-2012, 11:43 PM
Ko hẳn hẳn là gà hết :) vì đa số mem mới thì họ chỉ thích chơi a/s .... Còn nhuung mem có exp thì qua lm đoi nghịch để giúp đỡ ... Tính ra cung chênh lệch ...

zuzylove
21-06-2012, 11:49 PM
cũng chẳng có ai qua đâu... điểm mặt chẳng có pro AS nào qua PN... chỉ toàn mấy con gà đến giúp thôi.

xGaru
21-06-2012, 11:51 PM
Ko hẳn hẳn là gà hết :) vì đa số mem mới thì họ chỉ thích chơi a/s .... Còn nhuung mem có exp thì qua lm đoi nghịch để giúp đỡ ... Tính ra cung chênh lệch ...

Ừ, chờ mỗi câu này. Đã công nhận PN là nơi tập trung những người có kinh nghiệm war, thì thua đừng có mở miệng là Pn gà, thắng vì đông hơn hay này nọ. Đâu phải ngẫu nhiên mấy hôm gần đây PN mới bắt đầu đông hơn đâu. Giá mà cái lúc SOL mới qua, AS vẫn "có thể" chiếm thế áp đảo được như hồi trước, để mấy đứa thích bú item không "gió chiều nào theo chiều ấy", thì có khi 2 LM vẫn có những kèo war ngang ngửa, ko phải tình trạng lấy thịt đè người như as đợt trước.

GàChoi
21-06-2012, 11:51 PM
cũng chẳng có ai qua đâu... điểm mặt chẳng có pro AS nào qua PN... chỉ toàn mấy con gà đến giúp thôi.Pro ko có nhưng mấy đứa la luếm item thì thiếu gì kakaka

GàChoi
21-06-2012, 11:56 PM
Ừ, chờ mỗi câu này. Đã công nhận PN là nơi tập trung những người có kinh nghiệm war, thì thua đừng có mở miệng là Pn gà, thắng vì đông hơn hay này nọ. Đâu phải ngẫu nhiên mấy hôm gần đây PN mới bắt đầu đông hơn đâu. Giá mà cái lúc SOL mới qua, AS vẫn "có thể" chiếm thế áp đảo được như hồi trước, để mấy đứa thích bú item không "gió chiều nào theo chiều ấy", thì có khi 2 LM vẫn có những kèo war ngang ngửa, ko phải tình trạng lấy thịt đè người như as đợt trước.
Cái mày mình chưa bh t.a nói pn thua là do gà ;) , exp cug chỉ vài ng còn đau là do quân lực đông
Và hiện tại thì pn láy thịt đè ng rồi :) , chứ 1 đ a/s vs 1 đ pn waar thì vẫn ngang mà có đọt đag waarr 3 pt ngon pn thua về kéo cả đoàn lên@@ đông kinh @@

super9x
21-06-2012, 11:58 PM
hay là h` chia LM boss mẹ đi =))

tieungocha
21-06-2012, 11:58 PM
HT AresX hôm qua ăn kèo hành HM2.. xong qua DTLM ăn hành tiếp...
game war còn cố gắn cái mác " xịp đỏ,quần công nhân xanh" làm gì..... nổi càng dễ vớt. hay ho gì đâu.

=)) nc buồn cười thật :)) AresX qua hm2 hum qua ak ? nó tối qua vô DTLM để thử thôi =)) sét chưa xong thử cast lại,mày hỏi thằng boygà thì hiểu =)) 1 bên lh cao hơn mà nó vẫn bỏ thế đi pvp ko tẩy nó chỉ xem cast có lẹ hay ko =)) còn mày chưa thử chỉ ở ngoài thấy thế rồi la liếm vô nhỉ =)) mày bỏ tt2 cho thằng boygà pvp ăn tt2 với thằng tao chọn ko ? thử taget xem mà nó tưởng pvp thật phải đi tẩy điểm như thằng triệu vân ấy =))

-~>iPsyche<~-
22-06-2012, 12:00 AM
Có thể nói AS đông nhưng giờ toàn mem mới, xem cái đoàn war toàn mấy gạch thì hiểu , không phải nói là gà mà nếu mang so với SOL, hay là j đó ,dù mới nhưng một số bạn có đầu tư, một số bạn đc cung cấp, cả về set lẫn các char đang cầm chả hạn, các bạn sẽ hiểu, Không phải thanh minh, nhưng đó cũng chỉ là 1 phần, phần còn lại thì các bạn có thể hiểu, trình hay không thì không nói, nhưng kinh nghiệm các bợn là có nhiều, có tổ chức hơn ...
@ AS : Một số mem, đừng tự coi mình là Pro này nọ, khi war đừng có nghĩ mình là Pro thì không thể chết, rồi khi chết lại lôi ng # ra chửi này nọ, mang lòng tự ái ra rồi out đoàn, chửi thề ...
@ PN : mấy mem mới qua không nói, nhưng mấy bợn đã từng gắn bó với PN, hãy nhớ nửa năm nay Pn như thế nào, nên có xoắn thì cũng vừa phải thôi, đôi khi xoán nhau cho vui, để kiếm kèo này nọ ... nhưng đừng quá nếu các bợn muốn có những kèo war hay wwar boss vui
@ All : Hãy để những kèo này thường xuyên, đừng để rơi vào tình trạng liên minh tự sướng như AS mấy tháng trước hay PN ngày trước ...
Thank4read.

tieungocha
22-06-2012, 12:03 AM
hay là h` chia LM boss mẹ đi =))

đông ăn đc thì cứ ăn đi,rồi khi nào ăn ko đc thì nhả ra =)) cũng chưa quá muộn,cứ từ từ rồi xem =))

super9x
22-06-2012, 12:04 AM
PN chả bao h` thích xoắn AS,tại AS cứ thích xoắn trc' mà thôi :-"

chocoboydn
22-06-2012, 12:06 AM
ôi vừa war vừa "bay" à :)) =))

GàChoi
22-06-2012, 12:13 AM
Cái này thì chịu thôi thàng ** nào giàu ăn hôi theo thì t.a xoắn đó là chuyện thuòng mà cấm sao đc . A ipeche nói chuẩn đáy vote 1 phiếu :x

zuzylove
22-06-2012, 12:14 AM
=)) nc buồn cười thật :)) AresX qua hm2 hum qua ak ? nó tối qua vô DTLM để thử thôi =)) sét chưa xong thử cast lại,mày hỏi thằng boygà thì hiểu =)) 1 bên lh cao hơn mà nó vẫn bỏ thế đi pvp ko tẩy nó chỉ xem cast có lẹ hay ko =)) còn mày chưa thử chỉ ở ngoài thấy thế rồi la liếm vô nhỉ =)) mày bỏ tt2 cho thằng boygà pvp ăn tt2 với thằng tao chọn ko ? thử taget xem mà nó tưởng pvp thật phải đi tẩy điểm như thằng triệu vân ấy =))
la liếm c-lgt?... tao nói chuyện với mày *** đâu =))...
game war mà cứ thích pvp 1-1... ra c-mm ct mà war... mày nên nhớ và nhìn vào thực tế... AS với dàn TRÌNH cao + 1 loạt những pro và HT đang bị PN bọn tao thông đến tận họng đấy.

chocoboydn
22-06-2012, 12:17 AM
hức hức ,e thấy gió chiều nào xuôi chiều đó ...hức hức :-(||>:-(||>

tieungocha
22-06-2012, 12:18 AM
la liếm c-lgt?... tao nói chuyện với mày *** đâu =))...
game war mà cứ thích pvp 1-1... ra c-mm ct mà war... mày nên nhớ và nhìn vào thực tế... AS với dàn TRÌNH cao + 1 loạt những pro và HT đang bị PN bọn tao thông đến tận họng đấy.

cỡ cứ 1 đoàn chưa full của AS đọ với 2 đoàn pn thì tao nói bị ăn stum cũng đủ ngủm rồi =)) 1 cái SMHD 1 mứ bu vô chưa kịp giải ăn stum sao chạy đc,mày ko có óc khi bị ăn stum ak,riêng thế đứng bú fam 1 thằng canh nó rồi đột kích vô đính cái tụi kia 4 thằng bu vô cho 1 cái SMHD ko đánh hỏi nó có ngủm ko ? ak nếu thích thể hiện chiến trường hẹn cái địa điểm war 1 pt AS với 1 pt pn đi là biết ngay mà =))

zuzylove
22-06-2012, 12:19 AM
đông ăn đc thì cứ ăn đi,rồi khi nào ăn ko đc thì nhả ra =)) cũng chưa quá muộn,cứ từ từ rồi xem =))
sao ngày trước mày ko nói AS ăn đc là do đông? lúc l-ol nào cũng AS toàn pro toàn trình cao...PN toàn gà...
bảo sao thần tượng của mày phán : thằng đó trẻ trâu,nó hâm đấy,ông chấp nó làm gì....^:)^^:)^^:)^

zuzylove
22-06-2012, 12:24 AM
cỡ cứ 1 đoàn chưa full của AS đọ với 2 đoàn pn thì tao nói bị ăn stum cũng đủ ngủm rồi =)) 1 cái SMHD 1 mứ bu vô chưa kịp giải ăn stum sao chạy đc,mày ko có óc khi bị ăn stum ak,riêng thế đứng bú fam 1 thằng canh nó rồi đột kích vô đính cái tụi kia 4 thằng bu vô cho 1 cái SMHD ko đánh hỏi nó có ngủm ko ? ak nếu thích thể hiện chiến trường hẹn cái địa điểm war 1 pt AS với 1 pt pn đi là biết ngay mà =))
uh... PN tại sao đông hơn... tại sao đang thua thành thắng... đang yếu thành mạnh...?? tại sao bọn bú item đang từ AS mò qua PN? tự hiểu đi.
ngược lại AS có vài thằng như mày thì cũng ko khá lên đc đâu. tank ku k-ẹc gì toàn BTN với FD 1 mình thì.....
phải chấp nhận thất bại mới có thể vượt qua đc... còn cái loại mày cứ ngồi đó mà ảo tưởng cho mình 1 cái mác " xịp đỏ,quần công nhân xanh"

GàChoi
22-06-2012, 12:25 AM
sao ngày trước mày ko nói AS ăn đc là do đông? lúc l-ol nào cũng AS toàn pro toàn trình cao...PN toàn gà...
bảo sao thần tượng của mày phán : thằng đó trẻ trâu,nó hâm đấy,ông chấp nó làm gì....^:)^^:)^^:)^ cái này thì ... Quá ngày truoc pn ít lực luong a/s thì vẫn vậy bh a/s. Vẫn thế còn luc luong pn thì cũ + mới gâp 2,5 lần a/s nhỉ @@

zuzylove
22-06-2012, 12:29 AM
cái này thì ... Quá ngày truoc pn ít lực luong a/s thì vẫn vậy bh a/s. Vẫn thế còn luc luong pn thì cũ + mới gâp 2,5 lần a/s nhỉ @@
cũng chả đến mức đấy.... mới có hơn 1pt lúc ban đầu... giờ thì + thêm mấy anh join boss từ AS qua... đi war ko bg thấy mặt

GàChoi
22-06-2012, 12:30 AM
Nói ko phải xơắn chứ mình thấy ví dụ điển hình ăn hôi t.a là tửu vuong vs jindo y ;) ngày trước cđ ngồi ngắm set 1 thag thi đj săn nl éu giám ló mặt ra war , còn bh 2 a hùa vãi warr ăn hành như fim mà vẫn t.a lớn tiếg :))

GàChoi
22-06-2012, 12:35 AM
cũng chả đến mức đấy.... mới có hơn 1pt lúc ban đầu... giờ thì + thêm mấy anh join boss từ AS qua... đi war ko bg thấy mặt ôi dào cái bơm bú item ấy thì xúc đj =]] hết h boss là chúg nó lặn mất tiu àh =]]=]]

zuzylove
22-06-2012, 12:37 AM
Nói ko phải xơắn chứ mình thấy ví dụ điển hình ăn hôi t.a là tửu vuong vs jindo y ;) ngày trước cđ ngồi ngắm set 1 thag thi đj săn nl éu giám ló mặt ra war , còn bh 2 a hùa vãi warr ăn hành như fim mà vẫn t.a lớn tiếg :))
mỗi người 1 mục đích... có người chơi game vì tiền.. có người chơi game vì đam mê... suy nghĩ mỗi người khác nhau,cũng chả trách đc.
tôi chơi đơn giản vì tôi thích.

GàChoi
22-06-2012, 12:40 AM
mỗi người 1 mục đích... có người chơi game vì tiền.. có người chơi game vì đam mê... suy nghĩ mỗi người khác nhau,cũng chả trách đc.
tôi chơi đơn giản vì tôi thích. chuẩn đấy vote 1 phiếu :x :x :x

Đời Là Thế
22-06-2012, 05:04 AM
cũng chả đến mức đấy.... mới có hơn 1pt lúc ban đầu... giờ thì + thêm mấy anh join boss từ AS qua... đi war ko bg thấy mặt
Thế thì đạp nó đi =))

xGaru
22-06-2012, 05:58 AM
Mày nói gà thì tao đồng ý rồi đấy
Nhưng AS thua ở chổ quân số chứ k phải là lý do này, mày à.

Quân số áp đảo thì win là chuyện đương nhiên, cái đó không cần bàn cãi. Nhưng không hiếm lúc AS war thua PN khi lực lượng 2 bên tương đương đâu. Nhìn vào thực tế ở trên chiến trường lúc 2 bên đang war ấy, đừng có cái lúc chết hs về làng xong TA lên đổ tại là PN đông hơn này nọ, thích thủ *** tinh thần thì nói cùng LM được rồi. Nhớ từ hồi trước khi PN vượt trội AS về quân số (mới diễn ra trong vòng 1 tuần trở lại), có mấy khi AS war thắng PN??? Ừ thì As tự hào là win boss, cái đó chấp nhận thôi vì PN lúc đấy k nhiều tank và buff như AS để có thể ks được boss, và PN cũng xác định luôn là chưa có ý định tranh boss, mà chỉ tập trung war để vực dậy tinh thần của LM. Lúc đó AS có dám nói là PN đông hơn không??? Hay là chỉ bây giờ khi PN đông hơn hẳn, thì các chú mới dùng chuyện hiện tại để biện hộ cho cho cái quá khứ không đáng tự hào đấy.

WannaXX
22-06-2012, 07:45 AM
0:31-0:36
Chỉ có thể là Wanna HT =))

xGaru
22-06-2012, 07:51 AM
0:31-0:36
Chỉ có thể là Wanna HT =))

Diễn viên quần chúng, xuất hiện được có 5s :))

dapmatvotuong
22-06-2012, 08:23 AM
nói 1 hồi,em xin like anh Zuzy,like anh Long...thần tượng của em sau anh Phadốt :-",và nói thẳng,trình hay ko trình,thì em vẩn ks 1/3 số fam as đấy thôi,mặc dù éo biết gì về chơi mg hay cũng chả biết mẹ gì về cát giật :-",chỉ biết là truoc them 1 lan nua chân của team SOL di qua,thi lai co 1 LM tự kỉ vì nghĩ mình pro ma lại thua đám mới chơi :-",và lại khóc vs GM ( bữa đoc có thằng kiến nghị khóc lóc vs GM về việc cấm cát giật ấy,thiết nghĩ đéo bằng trình ng ta thì cứ câm họng mà war,cứ khoái mở miệng thể hiện cái ngu cho người ta chửi... :-" )

Pro_VềVườn
22-06-2012, 08:56 AM
Chà, lên 8 trang rồi

Có mỗi cái clip Binh koi quay, mục đích là để vui, vậy mà anh em PN và AS lại mượn có đó để xoáy nhau

Thôi thì xoáy nhau cũng được, để cho 4rum nó vui tý, chứ 1 dạo, thấy 4rum game gì mà như đi họp ý, suốt ngày thấy điểm danh, tính điểm, ghê vãi !

Đôi lời tâm sự cùng các thanh niên, góp tý giông bão :))

Thời bắt đầu đặt chân vào HR này, chọn AS chơi vì thấy thằng *** HL đang ở bên PN, và PN thì dạo đó, cái tư tưởng hống hách khệnh khạng không thiếu !

Chơi 1 môi trường mới,đánh chẳng có cặp, cũng chẳng ai biết mình, hoặc là chúng nó biết nhưng cũng chẳng thèm care, vì đơn giản mình thấy, có những đứa chơi AS, PN, kể tên ra ở SYVN, thì chỉ là con tép trên mép 1 con mèo....nhưng là vì vào SYHR sớm hơn, thời thế tạo anh hùng, có set ngon hơn, lead đoàn như đúng rồi nên muốn giấu nhẹm mấy cái quá khứ bần hàn ở bên kia, âu cũng phải thôi !

AS thời điểm đó, thực sự rất đông....nhưng đánh không tập trung, đúng kiểu lấy thịt đè người, bọn-tạm gọi là pờ dô đi-vì set ngon, thì đánh theo kiểu hổ báo cáo chồn, 2 tay 2 kiếm, độc chiếm nơi này, chả cần care ai, lao vào như mấy thằng điên quyết ăn thua đủ. Lúc đó nhìn cái cảnh đoàn và cách war như vậy, cũng sẽ nghỉ tới 1 lúc nào đó, PN onl lại 1 team -có sự kỷ luật và đoàn kết, đánh theo đoàn và đ-éo bao giờ đc lệch sóng leader, thì chắc chắn AS bung.

Nói là làm, viết 1 bài khá tâm huyết trên 4rum https://shaiya-hero.com/diendan/showthread.php?t=250 ( mục đích bài viết này, mới đọc thì tưởng chừng là dành cho gà, nhưng thực ra là viết cho mấy bạn pờ dô đọc và hiểu ) vì các bạn chơi HR lâu hơn mình, các bạn có uy tín, và muốn các gà đánh theo ý, thì các bạn phải là người làm gương trước để anh em noi theo

Và thế rồi, đ-éo 1 pờ dồ nào đọc luôn =)) hoặc có đọc, thì cũng tự vỗ ngực, mình pờ dô, đây là nó nói tụi gà, khỏi quan tâm

Kết quả, đi war, vẫn ko thay đổi đc tình thế mặc dù war hay boss AS vẫn thắng, nhưng thắng trên phương diện PN ít người, và AS lấy số đông đàn áp ! Chán vì 1 cánh " én " từng chinh Đông phạt Tây như mình, cũng ko làm nổi 1 mùa xuân tươi đẹp như mơ.....OFF

@ nói đi thì cũng phải nói lại, thời gian ở bên AS, có 1 vài người biết tiếp thu và lắng nghe, anh em tụ tập đc 1 pt, đánh cũng ko đến nỗi tệ và cái cảm giác die khi chạm nhau với PN, nhưng anh em đều cố gắng hết sức nó rất khoái, chứ ko phải cái trò, gặp PN, lăn đùng ra chết vì thiếu hiểu biết. TNH, hay Fros, iPysche hay ku Vũ chơi đều là những đứa em biết nghe lời và war đều biết nhìn trước nhìn sau cho pt - chỉ tiếc là những người đó quá ít ở AS

Cái tôi của 1 số người AS thời điểm đó to quá, nhất là cái tôi của mấy pờ dồ !

========================

Giờ PN có 1 team kỷ luật xuất hiện, âu cũng là 1 điều không tránh khỏi khi chạm nhau ở ngoài CT. Cãi nhau, xoắn nhau trên 4rum là chuyện thường !

Chỉ không thích mấy chú AS ngày xưa mình nói, thì khệnh khạng, giờ log vào mà chơi, thử xem cái cách war team mà mình nói từ trước có đúng là v-l không, hay hồi đó vì AS đông quá, nên chẳng phải lo cho thằng nào cả, mình đồ ngon, mình cứ xúc tẹt, anh em die kệ anh em

Chỉ không thích mấy chú PN ngày xưa AS nó đè cho thì bẹp con m-ẹ nó đầu, giờ cũng tung tăng nhảy vào nói hôi, sao cái lúc AS nó đè mất dạng vậy ?

Pro_VềVườn
22-06-2012, 09:05 AM
Phải khi nào vào 4rum, mà toàn kèo chửi nhau, thì lúc đó, mới là thời kỳ đỉnh cao của game

Chứ riêng cái kiểu, login vào, thấy toàn TOPIC điểm danh với phát đồ, ứng đồ, thì next luôn đi cho nó lành !

Lâu lắm rồi mình mới đc " chém " =))

zNhộngX
22-06-2012, 09:06 AM

Mở mồm là nói PN đông thì ăn thế chẳng phải đang tộng cứ-t vào chính họng mày sao.
Suốt 6 tháng vừa rồi AS đông hay PN đông ???

mày xem lại đồ đoàn của AS khi join vô ấy =)) đồ AS + quân số giảm đi từng ngày vì chán ko có kèo

Thế xem lại đồ của SOL khi mới qua hợp lực với PN đi.
Ăn boss nửa năm trời mà để mem đồ cùi thế thì mấy cái item đấy tọng vào họng thằng nào cả rồi =))
Nói quân số AS giảm từng ngày vì chán không kèo. OK! Thế PN thua suốt nửa năm trời thì lực lượng đéo giảm chắc ???

Nói thẳng ra sev nào cũng thế, các LM thay nhau thống trị và lấn át ở từng thời điểm. Chẳng qua các bố quen đè đầu cưỡi cổ người ta rồi, giờ thấy bắt đầu bị đè lại thì chột dạ và đổ thừa " bọn nó đông ".
Sao không tự hỏi xem do đâu PN ọp ẹp cả thời gian dài như vậy mà giờ lại có thể hồi sinh 1 cách mạnh mẽ .
Đéo chịu thừa nhận thực tế để tìm ra nguyên nhân mà cứ úp mặt say mê trong cái đống cứ-t " ta pro quá "

chocoboydn
22-06-2012, 09:13 AM
Cô lên các bạn , tôi ủng hộ 2 phé >:D<>:D<

™♣€ïän┼♣™
22-06-2012, 09:24 AM
Cô lên các bạn , tôi ủng hộ 2 phé >:D<>:D<2 phe thì cút :)) :)) :)) :)) ......................................

Decmber
22-06-2012, 09:29 AM
Thanks vì đã post nhunWakhoong chịu dồn dame với Pt mặc dù dame từ 4K -> 6k chưa đủ độ điếm để dứt điểm (Sorry đây là lời góp ý để hoàn thiện nếu bạn nghĩ mình chê bạn thì bạn cứ chưởi lại mềnh) I am Sệ' Wife :">
P/s sệ ơi em iêu anh nhiều lắm lâu rồi anh không thông @ss cho em đấy nhé:::^^::::::^^::::::^^::::::^^::::::^^:::

WannaXX
22-06-2012, 09:32 AM
Chốt hạ
Ai am dơ bét =)) ......................

langtu8385
22-06-2012, 09:33 AM
Cô lên các bạn , tôi ủng hộ 2 phé >:D<>:D<
trung lập dễ bị đập trước tiên :-" :-" :-"

2 phe thì cút :)) :)) :)) :)) ......................................
chuẩn :))

Thanks vì đã post nhunWakhoong chịu dồn dame với Pt mặc dù dame từ 4K -> 6k chưa đủ độ điếm để dứt điểm (Sorry đây là lời góp ý để hoàn thiện nếu bạn nghĩ mình chê bạn thì bạn cứ chưởi lại mềnh) I am Sệ' Wife :">
P/s sệ ơi em iêu anh nhiều lắm lâu rồi anh không thông @ss cho em đấy nhé:::^^::::::^^::::::^^::::::^^::::::^^:::
mắm nào đây :-" :-" :-"

SPORT
22-06-2012, 10:33 AM
sao ko thấy mình nhi chắc đây là đoàn 2 ak.... as yếu đi .. war hm2 ít farm hẳn ...ZZZ

Cozy
22-06-2012, 10:37 AM
nói thật là hồi trước PN còn mạnh, cái thời còn HL ý, PN đánh cũng chẳng hay như bây giờ
Thực sự mình thấy ấn tượng với cách dồn damge bây giờ của PN ( hoặc có thể là 1 bộ phận of LMPN) bây giờ, so good...

Mr.Bill_Khùng
22-06-2012, 10:39 AM
Nghe giang hồ đồn, HL nó cũng onl lại, theo mình nghĩ, con chó đó nên sang AS đi, cho cân kèo, chứ PN khủng quá =))

Thế thì làm set PN ngay đi a ơi =))

Mr.Bill_Khùng
22-06-2012, 10:47 AM
nói thật là hồi trước PN còn mạnh, cái thời còn HL ý, PN đánh cũng chẳng hay như bây giờ
Thực sự mình thấy ấn tượng với cách dồn damge bây giờ của PN ( hoặc có thể là 1 bộ phận of LMPN) bây giờ, so good...

Hiện giờ các của PN war là chuẩn teamwork.

Nhưng mà 2 bên đều có ng pro ng gà thôi , ko hoàn chỉnh cả đâu .

Chỉ gét những thằng to còi , thích làm leader nhưng cái mặt suốt ngày úp trong () đàn bà nên đéo bít thế zới bên ngoài là ntn .

Hoe hoe !

Legend
22-06-2012, 10:53 AM
Mọe ngta làm clip cho mà coi thì lại vô khóc + cãi nhau =)) đúng là trẻ trâu

p/s : nhộng tó sao mài kỳ thị nó thế nó Hà Tĩnh gần Nghệ An mài mà =)) trước cũng đồng hương đó =))

Bẩn Thì Xoắn
22-06-2012, 10:56 AM

TKS Cozy . ko tư khen những SOL là vậy . Mà cũng mong AS có khó thì bik vươn lên chứ đừng cứ thua lại lôi SOL ra nói phiền quá , chả phải AS đã từng nói PN có SOL thì AS sẽ có SBS sao . đang chờ ngày AS có viên binh đấu thử :)

GàChoi
22-06-2012, 11:23 AM
TKS Cozy . ko tư khen những SOL là vậy . Mà cũng mong AS có khó thì bik vươn lên chứ đừng cứ thua lại lôi SOL ra nói phiền quá , chả phải AS đã từng nói PN có SOL thì AS sẽ có SBS sao . đang chờ ngày AS có viên binh đấu thử :) chưa thấy ai Phát biểu pn có sol thì á có sbs cả :-"

vailuaemcambua
22-06-2012, 11:24 AM
bố mấy thàng điên có cái clip war thôi mà vào chửi nhau ùm tùm làm tao đọc lác cả mắt đau cả bụng cười

tieungocha
22-06-2012, 11:24 AM
sao ko thấy mình nhi chắc đây là đoàn 2 ak.... as yếu đi .. war hm2 ít farm hẳn ...ZZZ

=)) đây thằng zuzy nó hổ báo cái này đây,hỏi sao 1 đoàn AS với 2 đoàn pn chứ,còn đoàn 3 pn đang ủi trụ =)) đâu có ít nhỉ, trước đó sao thằng zuzy ko thể hiện trình nó ở chiến trường đi h đông thì nó xạo *** là ra chiến trường rồi thể hiện =)) cậy đông rồi xạo *** nghe buồn cười ***,mà nói luôn trước đó nó ít với trình nó ho he đéo gì,h đông ép thì nó xl lên gấp bội,nhìn nhận lại mình xem cầm sét hiện h đứng nhất nhì pn mà ko giám pvp hay 1-1 với ai,ít ra cầm sét đó thì cũng đứng tầm tầm trong pn chứ,ai để thằng nào hù nó sợ tè nước đấy ra chả giám nói gì chỉ sủa là ra chiến trường thể hiện,chiến trường địch x2 thì làm ăn gì nổi,nó lúp lao ra rồi xúc thì xl ra =)) cầm cái sét nhất nhì thì cũng nhìn lại đi chứ,chả giám ho he gì,nó h pn đông nó chỉ bảo ra chiến trường đi mà trước đó lúc pn ít thì nó giám xàm ko,hay là núp cái mặt ở nhà...h đông thì gáy tiếng gáy ò ó o nghe hài thật,cái sét đó rơi vô tay nó thì quá phí nó với thằng Jindo thì 2 thằng đó cặp bộ hợp đó,sét đó mà rơi vô tay thằng BomMĩ thì có vẻ có tuyển vọng hơn =)) nó cầm sét cùi còn giám pvp nhưng thằng cầm sét ch19 thì sợ cho nó ăn gan báo nó cũng ko giám,chỉ đc tài nhìn nó pvp thấy thua rồi gáy,nhưng với nó thì rủ thì nó sự tè nước đấy ra thằng nào hù nó cũng ko giám hù lại chỉ thấy pn h đông áp đảo hơn nó bảo thích thì ra chiến trường,chiến trường thì đông hơn xạo lờ thì quá nhiều =)) giởi đến đây luôn nếu chú thích ở chiến trường thì chú lọc 1 pt pn rồi ta lọc 1 pt AS cho chú thể hiện ở chiến trường đấy =)) cầm cái sét nhất nhì như sét cùi chỉ đc cái đông rồi xl y như Jindo =)) và xin hết,tự suy nghĩ nhé,khi nào đủ gan ăn gan báo cho nhiều rồi gáy,chứ đừng cậy đông hơn gáy thiên hạ nó cười vô mặt mày ak

super9x
22-06-2012, 11:26 AM
chuẩn này,từ ngày có team SOL qua thì PN dồn dame ác liệt hơn rất nhiều,đã dồn là chết,k tha :))

Hope
22-06-2012, 11:28 AM
vãi lờ, xoắn nhau tới c-m trang 9 rồi =))

GàChoi
22-06-2012, 11:28 AM
chuẩn này,từ ngày có team SOL qua thì PN dồn dame ác liệt hơn rất nhiều,đã dồn là chết,k tha :)) ko nhất thIế là sol nhỉ nghe nói còn bộ phận shvn cũng qua pn mà -:?

Mr.Bill_Khùng
22-06-2012, 11:29 AM
vãi lờ, xoắn nhau tới c-m trang 9 rồi =))

Thêm cái này nữa là 10 .

tieungocha
22-06-2012, 11:30 AM
ko nhất thIế là sol nhỉ nghe nói còn bộ phận shvn cũng qua pn mà -:?

tụi nó giàu ko chờ vô boss chỉ quảng tiền là có sét khủng ngay ko như AS còn sét 5x xin này lọ,mà đó là dân chơi =)) nhưng cast kém hơn chỉ đông thì ăn stum đã oải rồi sét cũng đc thì đánh lâu hơn ai chịu đc =))

zuzylove
22-06-2012, 11:34 AM
=)) đây thằng zuzy nó hổ báo cái này đây,hỏi sao 1 đoàn AS với 2 đoàn pn chứ,còn đoàn 3 pn đang ủi trụ =)) đâu có ít nhỉ, trước đó sao thằng zuzy ko thể hiện trình nó ở chiến trường đi h đông thì nó xạo *** là ra chiến trường rồi thể hiện =)) cậy đông rồi xạo *** nghe buồn cười ***,mà nói luôn trước đó nó ít với trình nó ho he đéo gì,h đông ép thì nó xl lên gấp bội,nhìn nhận lại mình xem cầm sét hiện h đứng nhất nhì pn mà ko giám pvp hay 1-1 với ai,ít ra cầm sét đó thì cũng đứng tầm tầm trong pn chứ,ai để thằng nào hù nó sợ tè nước đấy ra chả giám nói gì chỉ sủa là ra chiến trường thể hiện,chiến trường địch x2 thì làm ăn gì nổi,nó lúp lao ra rồi xúc thì xl ra =)) cầm cái sét nhất nhì thì cũng nhìn lại đi chứ,chả giám ho he gì,nó h pn đông nó chỉ bảo ra chiến trường đi mà trước đó lúc pn ít thì nó giám xàm ko,hay là núp cái mặt ở nhà...h đông thì gáy tiếng gáy ò ó o nghe hài thật,cái sét đó rơi vô tay nó thì quá phí nó với thằng Jindo thì 2 thằng đó cặp bộ hợp đó,sét đó mà rơi vô tay thằng BomMĩ thì có vẻ có tuyển vọng hơn =)) nó cầm sét cùi còn giám pvp nhưng thằng cầm sét ch19 thì sợ cho nó ăn gan báo nó cũng ko giám,chỉ đc tài nhìn nó pvp thấy thua rồi gáy,nhưng với nó thì rủ thì nó sự tè nước đấy ra thằng nào hù nó cũng ko giám hù lại chỉ thấy pn h đông áp đảo hơn nó bảo thích thì ra chiến trường,chiến trường thì đông hơn xạo lờ thì quá nhiều =)) giởi đến đây luôn nếu chú thích ở chiến trường thì chú lọc 1 pt pn rồi ta lọc 1 pt AS cho chú thể hiện ở chiến trường đấy =)) cầm cái sét nhất nhì như sét cùi chỉ đc cái đông rồi xl y như Jindo =)) và xin hết,tự suy nghĩ nhé,khi nào đủ gan ăn gan báo cho nhiều rồi gáy,chứ đừng cậy đông hơn gáy thiên hạ nó cười vô mặt mày ak
đ-m thằng m-l này nó cứ thích cắn vào mông mềnh thế nhờ... bố đi war dùng cái đầu,đ-éo phải cái dân hữu dũng vô mưu như mày. pvp thì giải quyết cái l-mm trong cái game này àh? mày giỏi thì tìm cách mà giúp AS win lại đi.
bố mày chơi từ lúc mà PN còn đang đéo có ai á... còn công sức tao bỏ ra vực cái PN dậy cũng đéo phải là nhỏ. ko phải cái loại bú mút rồi gào thét như mày đâu. đọc bài Thần Tượng CHE của mày đi.

super9x
22-06-2012, 11:36 AM
ko nhất thIế là sol nhỉ nghe nói còn bộ phận shvn cũng qua pn mà -:?
SOL là SYVN đấy,k biết thì nín đi :-"

tieungocha
đ-m thằng m-l này nó cứ thích cắn vào mông mềnh thế nhờ... bố đi war dùng cái đầu,đ-éo phải cái dân hữu dũng vô mưu như mày. pvp thì giải quyết cái l-mm trong cái game này àh? mày giỏi thì tìm cách mà giúp AS win lại đi.
bố mày chơi từ lúc mà PN còn đang đéo có ai á... còn công sức tao bỏ ra vực cái PN dậy cũng đéo phải là nhỏ. ko phải cái loại bú mút rồi gào thét như mày đâu. đọc bài Thần Tượng CHE của mày đi.

=)) h đông chú hổ báo =)) ờ cứ từ từ đi =)) chỉ đc tài nhiều tiền và ngu như thằng Jindo cặp bộ hợp ấy =)) chú thích thể hiện ở chiến trường mà làm 1 pt pn ra war 1 pt AS đi =))

phucfx
Mènh đíu biết dồn dame, mènh set gà , mènh đíu dư tiền AT chữi nhau.

Thắng thua theo thời thế, không ai giàu 3 họ, không ai khó 3 đời.

Các chú bớt hổ báo đi, vào war mà bào mặt nhau, thích hơn b-(

Pro_VềVườn
22-06-2012, 11:41 AM
Mènh đíu biết dồn dame, mènh set gà , mènh đíu dư tiền AT chữi nhau.

Thắng thua theo thời thế, không ai giàu 3 họ, không ai khó 3 đời.

Các chú bớt hổ báo đi, vào war mà bào mặt nhau, thích hơn b-(

Thím làm cái con đb` gì mà ko có nổi cái set ngon

Suốt ngày thấy up bảng điểm cho G thì thịt thăn luôn 1 cái set đi đú với đời, sao phải xoắn =))

Thím chăm chỉ v-l. lúc nào cũng thích làm hậu cần : học nấu ăn, tỉa hoa, chấm công và thông @ss :))

Phá kho thóc của Nhật đê, vứt m-ẹ luôn cái bảng điểm vào sọt rác, suốt ngày thấy bận bịu điểm danh đánh boss ,mệt lắm

super9x
22-06-2012, 11:42 AM
=)) h đông chú hổ báo =)) ờ cứ từ từ đi =)) chỉ đc tài nhiều tiền và ngu như thằng Jindo cặp bộ hợp ấy =)) chú thích thể hiện ở chiến trường mà làm 1 pt pn ra war 1 pt AS đi =))
các bạn thì v-l rồi,cái gì cũng cắn đc hết. PN gà thế thôi đấy,gọi team + HT của các bạn ra đi,thể hiện trên CT chứ đừng có x-l vô ích ở đấy

phucfx
22-06-2012, 11:46 AM

Suốt ngày thấy up bảng điểm cho G thì thịt thăn luôn 1 cái set đi đú với đời, sao phải xoắn =))

Thím chăm chỉ v-l. lúc nào cũng thích làm hậu cần : học nấu ăn, tỉa hoa, chấm công và thông @ss :))

Phá kho thóc của Nhật đê, vứt m-ẹ luôn cái bảng điểm vào sọt rác, suốt ngày thấy bận bịu điểm danh đánh boss ,mệt lắm

1 set buff full HT6 ,7 3 áo TT, CH12 + set ring Hero , đưa ku Bi kave - MiruX chơi
1 set theuseus CH14-15 4 áo HT6, còn lại full HT7, 4 giáo, 4 chùy CH15, 1 set ring HR + DCLQ h lão Châu thẩm du
1 set sin SVD 3 áo, 1 set ring HR + DCLQ, 3 vk, 2 slot HT7, còn lại HT6 đưa cu MEODENXIII mà nó bệnh liệt giường cả tháng nay.

Mènh còn mỗi set hunt 65 CH10 + DCLQ + set ring HR, cùi vở lọ ra, long nho qua ngày ~X(

p/s: mấy cái hình + bảng điểm làm giúm cho ẻm thư ký của thằng Lãng *** nó off 2 tuần thôi, dính vào mệt vở mồm ra

haithu12
22-06-2012, 11:47 AM
Đọc mấy cái c/m của thằng cavedem nghe ngứa đầu con chim quá. Người khiêm tốn là người có văn hóa, người ngu si là người kiêu ngạo. Và nó là thắng suốt ngày tỏ vẻ. Ngu ngu ngu núp hố xí tiếp đê =))

HajiKhuong
22-06-2012, 11:48 AM
Lâu lâu mới quay. Làm tý up cho vui nhà vui cửa :(fight)

http://www.youtube.com/watch?v=1FxSzpsYEWw&feature=youtu.be

Xem xong nhớ Cảm ơn để thể hiện con người văn mình nhé các đồng chí =))

Máy trâu,mạng nhanh,mới đc cái clip thế này này,ghê gớm quá!!!

super9x
22-06-2012, 11:49 AM

set thím v-l lắm a ơi,set NQ,cầm cung 70,hút máu + mana thấm v-k-l,rất đúng theo phong cách của thím :))

Pro_VềVườn
22-06-2012, 11:50 AM
1 set buff full HT6 ,7 3 áo TT, CH12 + set ring Hero , đưa ku Bi kave - MiruX chơi
1 set theuseus CH14-15 4 áo HT6, còn lại full HT7, 4 giáo, 4 chùy CH15, 1 set ring HR + DCLQ h lão Châu thẩm du
1 set sin SVD 3 áo, 1 set ring HR + DCLQ, 3 vk, 2 slot HT7, còn lại HT6 đưa cu MEODENXIII mà nó bệnh liệt giường cả tháng nay.

Mènh còn mỗi set hunt 65 CH10 + DCLQ + set ring HR, cùi vở lọ ra, long nho qua ngày ~X(

Sin C5+ đánh như phều, đã vậy 2 skill bá của sin Thôi miên yêu, và vũ điệu tử thần ko fix đc làm mình chơi cũng nản

Và cũng đe-o hiểu sao, cái ngày mình chơi bên AS, đồ khó kiếm vãi, HT7 mua ko ai bán, CH thì miss lên miss xuống, trong khi đó, sin PN thì toàn đồ đẹp......

Haizzz, có lẽ đúng là về vườn thiệt rồi, thấy anh em bá, cũng định dính máu ăn phần 1 tý nhưng ko được hoeaoheohaeha !

Máy trâu,mạng nhanh,mới đc cái clip thế này này,ghê gớm quá!!!

Khẳng định luôn, cái dàn PC, ko nhất thì nhì của cái SYHR này, mà ko biết là ai đang đứng thứ nhì nhỉ :))

Legend
22-06-2012, 11:52 AM

p/s: mấy cái hình + bảng điểm làm giúm cho ẻm thư ký của thằng Lãng *** nó off 2 tuần thôi, dính vào mệt vở mồm ra

Tau thẩm du con DS đó là vì thằng kia vợ đẻ thôi =)) chứ giờ cầm buff bú mà cũng vì log acc này acc kia muh giờ con buff mới 3k :((
mà Sệ ơi anh thiếu HT6,7 kìa làm cho con buf a đi chứ mềm quá cứ phải múa :(

SAF
22-06-2012, 11:53 AM
@ Vodka : Clip đẹp,hay,anh xem thấy thoải mái,nghe nói cái máy của Vodka xấp xỉ 100 triệu à @@,1 cái của em bằng 10 cái của anh, vãi đái @@
@ Che,Zuzy,Nhộng,Hú,Syne,và những người hiểu biết : kệ mẹ chúng nó đi mọi người ae mình chơi trên tinh thần đam mê và có kỹ năng war,còn mấy thằng cho mình là nhất kệ mẹ chúng nó các em ơi,phân tích đi phân tích lại làm gì,mình chứng minh bằng hành động,game có war có thắng cho chúng nó thủ *** tinh thần đi,ae ta chơi với nhau cứ vui vẻ với nhau là được rồi,nhưng thằng nó nhập tâm vào game quá thì dễ bị Stress thôi
@ mấy thằng thích chê bai và tự cho mình là pro : Chúng mày im cái mồm chúng mày vào đi,khiêm tốn 1 chút người ta còn coi là người bt chứ mở mồm ra là chê bai thì chúng mày đ-é-o khá được đâu,tôn trọng người khác chính là tôn trọng bản thân mình đấy

langtu8385
22-06-2012, 11:57 AM

té ra vẫn còn set hunt 65 à :-" :-" :-" quăng đây cho anh luôn nào em yêu :)) :)) :))
P/S: tao cũng có khá hơn mày đâu set tank, set hunt, set sin cũng có người cầm cả rùi h set ĐS cũng mới bị trấn này :)) :)) :))

phucfx
22-06-2012, 12:05 PM
té ra vẫn còn set hunt 65 à :-" :-" :-" quăng đây cho anh luôn nào em yêu :)) :)) :))
P/S: tao cũng có khá hơn mày đâu set tank, set hunt, set sin cũng có người cầm cả rùi h set ĐS cũng mới bị trấn này :)) :)) :))
Đíu, tao đưa rồi lấy gì tao chơi, tuyệt đường tao à :((

boyhuman
22-06-2012, 12:07 PM
đánh te tua mỗi thằng 1 cái :| nghe nhạc phê hơn nhìn war :D

GreenLanter
22-06-2012, 12:08 PM
Cái mày mình chưa bh t.a nói pn thua là do gà ;) , exp cug chỉ vài ng còn đau là do quân lực đông
Và hiện tại thì pn láy thịt đè ng rồi :) , chứ 1 đ a/s vs 1 đ pn waar thì vẫn ngang mà có đọt đag war 3 pt ngon pn thua về kéo cả đoàn lên@@ đông kinh @@
à ừ trận trưa hôm wa 3pt tầm war vs 3 pt mà đếu lại phải dùng cái lý do ép bless trong khi trước lúc ra As cạng bless.
Đến lúc ra thì về làng ráo lại đi xúc hết bless và kéo nhìn thấp thoáng đâu đây có 2 key mà ko bit phải là 2 đoàn k hay là 1 tụi lên ăn hôi =)).
Và sau khi 2 key dẹp loạn 3 pt AS thì ngay lập tức các bác gáy như trời vừa sáng =)).
À chưa hết vì wá đông AS quyết định k ra hiến farm và chờ. sau 10p PN còn tầm 3 4 pt tràng ra làm 1 cú thì các bác PN wa CT3 đua trụ.

mrluyen
22-06-2012, 12:14 PM
SOL wa đây 1 pt nhưng toàn dame 9 bên SYCV, hệ lụy là kéo thêm dàn PN bên cave về đây. Đáng khen là khả năng dồn dame của các bạn rất chuẩn. Hôm qua, đoàn AS được có 1 CB dame 9, còn nhiêu là những người mới chơi, mà lại cầm bow zzZZ, một dàn buff đồ cùi, mà trụ và đẩy các bạn thế là cũng đủ hiểu ;)), AS bây giờ mấy sạch dame, dàn tank cũng lặn, buff đâu cũng mất mà vẫn chiến với các bạn hết mình. Thử tự nhìn lại đi, lúc thời hoàng kim của các bạn thì sao? War đíu thấy ai, boss thì áp đảo cả về số lượng vẫn chất lượng, AS có bao h` k cho các bạn kèo k? Còn các bạn tính toán thì thôi v l r` =)), nếu nói các bạn chất lượng z thì những lúc AS đông hơn sao dám ló ra :)), nói người khác thì nhìn lại đi. Thật sự là giờ onl lại, AS rất là nhiều mem mới, đồ còn non, kinh nghiệm chưa nhiều, nhưng tụi này cũng đếu có nản như các bạn trình cao lúc trước đâu :D

SAF
22-06-2012, 12:19 PM
SOL wa đây 1 pt nhưng toàn dame 9 bên SYCV, hệ lụy là kéo thêm dàn PN bên cave về đây. Đáng khen là khả năng dồn dame của các bạn rất chuẩn. Hôm qua, đoàn AS được có 1 CB dame 9, còn nhiêu là những người mới chơi, mà lại cầm bow zzZZ, một dàn buff đồ cùi, mà trụ và đẩy các bạn thế là cũng đủ hiểu ;)), AS bây giờ mấy sạch dame, dàn tank cũng lặn, buff đâu cũng mất mà vẫn chiến với các bạn hết mình. Thử tự nhìn lại đi, lúc thời hoàng kim của các bạn thì sao? War đíu thấy ai, boss thì áp đảo cả về số lượng vẫn chất lượng, AS có bao h` k cho các bạn kèo k? Còn các bạn tính toán thì thôi v l r` =)), nếu nói các bạn chất lượng z thì những lúc AS đông hơn sao dám ló ra :)), nói người khác thì nhìn lại đi. Thật sự là giờ onl lại, AS rất là nhiều mem mới, đồ còn non, kinh nghiệm chưa nhiều, nhưng tụi này cũng đếu có nản như các bạn trình cao lúc trước đâu :D
đính chính 1 chút, SOL qua đây được 26 người bạn ạ,toàn là ae đã và đang sống với nhau rất thân ngoài đời,như chân với tay không bao giờ có xích míc và cũng không bao giờ tự cho mình là thế này thế nọ,chúng tôi là 1 tập thể chơi game với niềm đam mê chứ không ăn thua gì hay thích cho mình là giỏi cả,hiện giờ chúng tôi ở EP là EP nên mong các bạn đừng lôi SOL ra chửi này chửi nọ,chúng tôi cũng là gamer như bao người khác thôi,khác ở 1 chỗ là chúng tôi là 1 team đi đâu cũng có nhau cả trong game lần ngoài đời thường
Dàn PN SYCV qua đây thì chưa biết ai cả

langtu8385
22-06-2012, 12:21 PM
Đíu, tao đưa rồi lấy gì tao chơi, tuyệt đường tao à :((
chuyển wa làm cave cho tao đi :)) :)) :))
P/S: áo tao còn thiếu HT7 này cho tao vài v op cho full nào :-" :-" :-"

super9x
22-06-2012, 12:22 PM
thử hỏi xem trc' khi team SOL qua,PN đag yếu nhưng tối nào cũng có kèo war nhé,ai bảo k là có nhưng h` này,nếu k có boss,tối đứng mỏi thân cổng AS thấy thằng staff nào ra war? tối qua đc thằng TranHaoNamTT (kết thằng này :))) :-"

GreenLanter
22-06-2012, 12:25 PM
thử hỏi xem trc' khi team SOL qua,PN đag yếu nhưng tối nào cũng có kèo war nhé,ai bảo k là có nhưng h` này,nếu k có boss,tối đứng mỏi thân cổng AS thấy thằng staff nào ra war? tối qua đc thằng TranHaoNamTT (kết thằng này :))) :-"
PN war lúc nào ko 2 pt hunt + và 1 pt mage, thuận lợi war cổng Á thì k đc thế đũ lực thì ra thẳng ngã 3 war k thì lên trụ, chứ war nhà cũng chỉ là hiến farm, nói thì m nên xem lại cái thế mà Pn đan có chứ?. AS war cao lắm 1 pt hunt là onl đầy đủ.

mrluyen
22-06-2012, 12:26 PM
đính chính 1 chút, SOL qua đây được 26 người bạn ạ,toàn là ae đã và đang sống với nhau rất thân ngoài đời,như chân với tay không bao giờ có xích míc và cũng không bao giờ tự cho mình là thế này thế nọ,chúng tôi là 1 tập thể chơi game với niềm đam mê chứ không ăn thua gì hay thích cho mình là giỏi cả,hiện giờ chúng tôi ở EP là EP nên mong các bạn đừng lôi SOL ra chửi này chửi nọ,chúng tôi cũng là gamer như bao người khác thôi,khác ở 1 chỗ là chúng tôi là 1 team đi đâu cũng có nhau cả trong game lần ngoài đời thường Ai chửi gì SOL? ;)), wa tận 26 người cơ àh, z mà lúc trước đọc ở đâu được là có hơn 1 pt mà :)), 26 người đó + thêm 1 số mem RYL way lại thì PN đã gia tăng chất lượng và số lượng r. Còn AS thì dame chính, tank, buff off sạch do liên tiếp nhiều tuần PN ì ra đó, đến mức không cần những người đó cũng có thể win boss thì hỏi làm sao người ta k nản? Các bạn cứ từ từ, để xem tình hình AS có kéo tụi nó về được không, chứ giờ bít là thua nhưng vẫn chiến với các bạn đấy thôi. AS rất có tinh thần war :)) (dù cho là liều mạng và ngu) vẫn hơn những tụi tính toán, sợ mất farm này nọ.....

boyhuman
22-06-2012, 12:28 PM
TẤT cả chỉ là ngụy biện cho những gì mình đã nói h ko được nt thì cãi chày cãi cối :D vậy bọn tao chờ cái thằng HT ghẻ lở kimla hắc laog nấm mốc off long mày full set tiếp coi NTN thấy tao thỳ gà rồi ko nói :-" nhưng thấy BoMili nó kêu cái thằng HT của mày gà vật đóa :D.thắng được là tuyệt chiêu rồi có ai xui ko tẩy điểm để thiên hạ nó cười vô mặt cho nhở :|

WannaXX
22-06-2012, 12:30 PM
HT PN sẽ chờ tất cả các bợn...................... :))

mrluyen
22-06-2012, 12:31 PM
HT PN sẽ chờ tất cả các bợn...................... :)) Hwa anh sinh lũi vì đã giết em =))............................................... ...

GreenLanter
22-06-2012, 12:33 PM
Còn nói riêng về phân war nhà thì lúc AS đông as tràng vào nhà PN thì PN đan ở đâu ?. đan giải táng đoàn để chứng tỏ mình cầm key khôn đấy chính là các bạn đấy =)).
Còn lúc PN đông thì as ở đâu vẫn war mặc dầu k lại đến mức hết sức thì ngồi chờ cứu binh onl, đũ lực lượng thì vẫn tràng ra và cho các bác về làng đấy thôi. =))
Còn nói về boss và tinh thần war này dù biết HM2 và cs2 k đông = k war lại nhưng có ngày nào kèo nào as vắng mặt ko ?.
Còn Nói về PN cách đây 4 tháng HM2 CS2 AS sao đếu thấy mặt thằng PN nào ra war ?. Các bác tinh thần cao đâu ? hả ?
Để AS những trận boss hầu như quên đến sự hiện diện của LMPN như thế là các bác thế nào h đông thì nói nghe thơm v-l ý.
h bos AS gọi PN các bác phán 1 câu boss As tự sướng đi =))
Tinh thần war các bác như cái lờ ý h lên giộng tỏ ra ta đây à. =))
Suy nghỉ kỉ xem những lời mà chính thằng Giang này nói có cái gì là k đúng sự thật ?

super9x
22-06-2012, 12:34 PM
thôi,nói nhiều đây vô ích chả giải quyết đc vấn đề gì,mog là AS tập hợp đủ nhân lực để có những trận war hoành tràng Zzz
@all: thắng k kiêu,bại k nãn....

WannaXX
22-06-2012, 12:35 PM
Hwa anh sinh lũi vì đã giết em =))............................................... ...
Đông hơn thôi mà................. =))

GàChoi
22-06-2012, 12:36 PM
HT PN sẽ chờ tất cả các bợn...................... :)) canh bôm 2 lần mà mí hoài *** ức quá :-" .....

SAF
thôi,nói nhiều đây vô ích chả giải quyết đc vấn đề gì,mog là AS tập hợp đủ nhân lực để có những trận war hoành tràng Zzz
phải là thắng không kiêu bại không đổ thừa .

mrluyen
Còn nói riêng về phân war nhà thì lúc AS đông as tràng vào nhà PN thì PN đan ở đâu ?. đan giải táng đoàn để chứng tỏ mình cầm key khôn đấy chính là các bạn đấy =)).
Còn lúc PN đông thì as ở đâu vẫn war mặc dầu k lại đến mức hết sức thì ngồi chờ cứu binh onl, đũ lực lượng thì vẫn tràng ra và cho các bác về làng đấy thôi. =))
Còn nói về boss và tinh thần war này dù biết HM2 và cs2 k đông = k war lại nhưng có ngày nào kèo nào as vắng mặt ko ?.
Còn Nói về PN cách đây 4 tháng HM2 CS2 AS sao đếu thấy mặt thằng PN nào ra war ?. Các bác tinh thần cao đâu ? hả ?
Để AS những trận boss hầu như quên đến sự hiện diện của LMPN như thế là các bác thế nào h đông thì nói nghe thơm v-l ý.
Suy nghỉ kỉ xem những lời mà chính thằng Giang này nói có cái gì là k đúng sự thật ?
Có đấy, đờ mờ nói cái l` gì đâu không........................nhưng tao thích =))

zuzylove
22-06-2012, 12:41 PM
nói thật... tao chơi sv vn ko cho cash.. sang đến hr thì cash đối với tao là 1 điều mới mẻ. nên mày cũng đéo phải tự hào khi đem cái trình cash của 1 thằng chơi hơn 1 năm so sánh với 1 thằng chơi chưa dc tháng. còn nói thắng với loại xl như mày mà về syvn,tao khẳng định tao chấp mày 3hit =)). cứ cho là tao pvp thua mày vì tao cash đéo = trình mày. nhưng với tao,LM tao win thế là đủ. tao chơi game vì tao đam mê,chứ đéo phải thể hiện cái tôi. sĩ diện ở cái game này chả giải quyết c-lg đâu. tao chơi game tao dùng cái đầu,nghĩ xem làm cách nào để LM mình thắng,chứ ko phải đem cái trình cash,trình pvp của mình ra khoe khoang để rồi chả đc cái đb gì. Mày hay mày giỏi thì hãy cứ bỏ công sức ra mà giúp LMAS như tao đã và đang làm cho LMPN á. Mày nên đọc bài mà thần tượng CHE của mày viết í.( https://shaiya-hero.com/diendan/showthread.php?t=3991&page=8 ) Bọn mày thua vì bọn mày có những thằng thích vỗ ngực thể hiện cái tôi như mày đấy.

mrluyen
22-06-2012, 12:42 PM
D-m m-l mài đâu tao ra war đếu thấy thể? :))
@SAF: nói thật, kèo hum wa cân đoàn AS với PN, nếu mà trình PN như thế thì nói thật là rất bt` =)), nếu mà các bạn onl trước 4 tháng thì có lẽ cũng chẳng làm nên được thành tích gì =)), giống như các bạn biết chóp lấy thời cơ ấy nhỉ? chiến thuật chăng? :))

Mr.Bill_Khùng
22-06-2012, 12:43 PM

Nói đi phải nói lại bạn ơi .

Ngày trc mình chơi AS mình hiểu mà , AS đông nhưng ko có PN để war và ks boss.

Còn ngày nay cả 2 đều lực lượng ngang nhau mà vẫn bể kèo ầm ầm - ko nói war boss . Thế thì mình hỏi lun bạn tinh thần j ?

Cứ lúc Pn chưa onl đủ là AS có 1 vài ng gáy TA khiu khích , khi PN lên war thì im re như con thỏ ấy .

Này thì thích " còn nói " : Tinh thần war của PN hiện nay nó khác với PN của ngày trc - khoảng thời gian bạn đang kể. Đi tính tinh thần war 1 vài cá nhân Pn r cho đó là của 1 tập thể thì hơi lệch lạc .

Những j bạn nói đúng đấy ! Nhưng ở thời buổi hiện nay ... nó đảo chiều con mẹ nó rồi !

Vâng xin hết .

super9x
22-06-2012, 12:45 PM
cứ từ từ đi,AS bây h` cũng giống như PN lúc team Holy off,vẫn đag còn cố ngoi ngóc đc 1 tí,đợi đến khi PN ăn boss hết xem AS có giống PN của 4 tháng trc' k :-"

zuzylove
22-06-2012, 12:47 PM
đó là ngày xưa... bg có những người tâm huyết thì khác rồi.
mà đừng nói chuyện ngày xưa làm gì. nhìn nhận vào thực tế đi. phải chấp nhận thất bại mới có thể vượt qua thất bại. ảo tưởng mãi về quá khứ làm gì.
có thằng nhiều tiền,ăn sung mặc sướng quen rồi...giờ sa cơ bần hàn vẫn ko chịu động não...lúc nào cũng nghĩ ngày xưa mình nhiều tiền thì bg mình vẫn thế..........................ôi ngày xưa

boyhuman
nghe tin vỉa hè bé SaYu hay gấu mèo gì đó nói thế mà đợi hoài ,òn răng rồi đếu thấy SBS korea + 2 cái ông HT as đâu cả nản vê lờ :|
chưa thấy ai Phát biểu pn có sol thì á có sbs cả :-"

mrluyen
Nói đi phải nói lại bạn ơi .

Ngày trc mình chơi AS mình hiểu mà , AS đông nhưng ko có PN để war và ks boss.

Còn ngày nay cả 2 đều lực lượng ngang nhau mà vẫn bể kèo ầm ầm - ko nói war boss . Thế thì mình hỏi lun bạn tinh thần j ?

Cứ lúc Pn chưa onl đủ là AS có 1 vài ng gáy TA khiu khích , khi PN lên war thì im re như con thỏ ấy .

Này thì thích " còn nói " : Tinh thần war của PN hiện nay nó khác với PN của ngày trc - khoảng thời gian bạn đang kể. Đi tính tinh thần war 1 vài cá nhân Pn r cho đó là của 1 tập thể thì hơi lệch lạc .

Những j bạn nói đúng đấy ! Nhưng ở thời buổi hiện nay ... nó đảo chiều con mẹ nó rồi !

Vâng xin hết .
Ừ rồi, mời mày join đoàn war, và nhìn đi rồi hả nói. Bọn tao cũng chẳng ca thán nhiều là đoàn bọn tao gà gì hết, thích thì war thôi, đó là tinh thần, chứ đoàn hôm wa nói thật, các bạn PN war như shjt ấy =)), bên nào win mà k có tinh thần, nhưng bên thua mà cũng hết mình đó mới là đúng nghĩa, mày nói văn vẽ cũng nhiều đấy, nhưng không biết gì =)). Thử hỏi thèn Boy, Chuột, Wanna xem, đoàn AS hôm qua nó xem thèn nào là dame ngoài thèn Giang? =))