PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Nỗi lòng của buff gà :"(

cute6789
23-06-2012, 11:25 AM
Đầu tiên em xin chào tất cả ACE game thủ ở Shaiya Hero :)

E suy nghĩ sao thì em nói vậy.. E có mít lòng ai thì cho e xl nhé ^oo^

Thôi thì em vào vấn đề nhé. E biết buff là nhiệm vụ chạy theo cả pt để giải cho các anh... Nhưng anh nghĩ xem 1 pt đâu phải có 1 mình anh là DS? 1 mình a dame? 6 người. Cả 1 đoàn AS mà 1 mình anh chạy vào em buff đấy chứ. Mà 5 anh kia lao vào theo. thì em buff cả pt. em giải đó chứ. mà bị dồn dame a curg phải ăn máu tiếp em. Chứ e buff đâu đc nhiêu máu đâu? Mà nếu em buf được thoải mái e củng dám chắc ko để ai die. Nhưng vừa buff vừa chạy. vừa chị mí anh AS rược uýnh. stun có giải đc đâu. Đi war thì buff là người bị dồn đầu tiên mà, buff chết thì bị chửi là buff ngu :D còn buff để dame chết thì bị chửi buff gà, buff như.... :D
1 bàn tay bên trái 5 ngón mà em sử dụng hết 4 ngón để buff. tay phải thì để lick chuột đấy. Mà củng có kịp đâu. war game thui mà. Sao này nếu có war như vậy thà bỏ em pt 4 5 e củng chấp nhận. Chứ mà bỏ pt 1 2 die thì chửi buff như v. :'( Buff củng là ng mà. củng tự ái mà. :( Mí a nói vậy làm tổn thương lòng tự trọng. :"( E bít e gà nhưng em củng cố gắn lắm chứ. hức :"( E mà đi warr thà e chết chứ ko để mí a phải chết. thế mà bị chửi như thế. E mong các anh nào đả từng war thua chửi buff thì hãy suy nghĩ lại :"( Thử chơi buff 1 tháng thôi. Thì se hiểu được thui :'(
Còn đang war mà cứ bị chuyển pt liên tục thật sự là khó buff lắm mí anh à. ^^

MayaX
23-06-2012, 12:02 PM
Cho hỏi char buff của bạn tên j zạ :). Bạn đã nói lên đc rất rõ ràng về nỗi lòng của buff rùi đó :). Mong rằng mí ace nào k cầm char buff thì sau khi đọc xong bài này cũng thông cảm và hiểu cho buff 1 tí xíu :D

P/s: góp ý xíu: nếu thấy pt chạy xa mình quá buff k tới thì cứ call tập trung pt lại để dễ buff :D

boyhuman
23-06-2012, 12:16 PM
anh hiểu cho bé mừ a cũng thinh thoảng cầm buf :D thấy mỏi tay vê lờ .buff war em chỉ cần giải còn máu kệ cm chúng nó em ạ :D tỉnh thoảng gào cho tụi nó call tụ vào 1 đám giải 1 phát rồi kệ mẹ cho chúng no chạy rông đi.mừ em ở as hay pn nếu pn cho a biết cái tên nhỉ

Thôi thì em vào vấn đề nhé. E biết buff là nhiệm vụ chạy theo cả pt để giải cho các anh... Nhưng anh nghĩ xem 1 pt đâu phải có 1 mình anh là DS? 1 mình a dame? 6 người. Cả 1 đoàn AS mà 1 mình anh chạy vào em buff đấy chứ. Mà 5 anh kia lao vào theo. thì em buff cả pt. em giải đó chứ. mà bị dồn dame a curg phải ăn máu tiếp em. Chứ e buff đâu đc nhiêu máu đâu? Mà nếu em buf được thoải mái e củng dám chắc ko để ai die. Nhưng vừa buff vừa chạy. vừa chị mí anh AS rược uýnh. stun có giải đc đâu. Đi war thì buff là người bị dồn đầu tiên mà, buff chết thì bị chửi là buff ngu :D còn buff để dame chết thì bị chửi buff gà, buff như.... :D
1 bàn tay bên trái 5 ngón mà em sử dụng hết 4 ngón để buff. tay phải thì để lick chuột đấy. Mà củng có kịp đâu. war game thui mà. Sao này nếu có war như vậy thà bỏ em pt 4 5 e củng chấp nhận. Chứ mà bỏ pt 1 2 die thì chửi buff như v. :'( Buff củng là ng mà. củng tự ái mà. :( Mí a nói vậy làm tổn thương lòng tự trọng. :"( E bít e gà nhưng em củng cố gắn lắm chứ. hức :"( E mà đi warr thà e chết chứ ko để mí a phải chết. thế mà bị chửi như thế. E mong các anh nào đả từng war thua chửi buff thì hãy suy nghĩ lại :"( Thử chơi buff 1 tháng thôi. Thì se hiểu được thui :'(

zMabu
23-06-2012, 12:34 PM
mình cầm buff ai chửi mình chửi lại thôi em =)) Đã mệt còn nhức mắt

dungken92
23-06-2012, 12:50 PM
Hê hê, hay quá.
Nghĩ lại ngày trước mình cũng chửi buff nhiều phết.
P/s: Toàn chửi buff đi war mà afk vs không biết buff k à ;))

Suri
23-06-2012, 12:59 PM
mình cũng chơi buff đây , party mà chửi mình mình out ngay k thèm buff , buff tuy gà nhưng đc cái kiêu lắm cơ =)) k phải j` nhưng nhiều khi giải , bị dồn dame đâu có kịp buff cho party ai chửi giỏi thì chơi buff thì být :-"

loandao123
23-06-2012, 01:04 PM
chuyển qua ĐS chơi rồi chửi nó tùm lum cho bnó tức :-"

Cozy
23-06-2012, 01:25 PM
vậy qua AS chơi với anh, đứa nào dám chửi em nữa anh sẽ ... bảo thằng Thành GAY hun chết nó cho =))

BuRinX
23-06-2012, 02:28 PM
Đứa nào chửi buff zọng vô mặt nó :))

phucfx
23-06-2012, 02:29 PM
AthenaXx nghĩa là nữ thần âm mưu xxx à? O.O

Sheep
23-06-2012, 03:03 PM
anh hiểu cho bé mừ a cũng thinh thoảng cầm buf :D thấy mỏi tay vê lờ .buff war em chỉ cần giải còn máu kệ cm chúng nó em ạ :D tỉnh thoảng gào cho tụi nó call tụ vào 1 đám giải 1 phát rồi kệ mẹ cho chúng no chạy rông đi.mừ em ở as hay pn nếu pn cho a biết cái tên nhỉ
Thả dê à :-"

henda
23-06-2012, 03:07 PM
may cho mình là mình buf cũng ổn nên ko thằng nào dám chửi :)) Thằng nào mà chửi em thì em cứ buff cho những đứa khác và trừ nó ra. vài lần là nó tởn @@!
To các DAME : suy nghĩ hơn nhé. đừng cái kiểu là dame rùi cứ như chúa trời, muốn mình sống mãi còn ng khác thì sao cũng mặc.

Tao đi war nhìu thì nhận ra 1 điều : 90% các dame ngu như ..z.zz.. khi để bùa Cam + Vàng lên tap mà chả bao h nhấn =))

™♣€ïän┼♣™
23-06-2012, 04:07 PM
Tội nghiệp pé Buff trên quá cho anh bik cái tên trong game của em nào :) :) :) :) ...........

cute6789
23-06-2012, 04:35 PM
:D các ACE đồng tình là vui r :"(

Nhân vật em là Chuzz đó :D

p/s: Mí a nào chơi as thương trẻ như em gặp đừng uýnh nhe. hehe >:D<

chocoboydn
23-06-2012, 04:39 PM
đỡ hơn sin nhiều :|

cute6789
23-06-2012, 07:13 PM
sin bị dí còn TH. ngụy trang :"( em củng thích chơi Sin nhưng skill tùm lum. hủm bít đường bấm :"(

Nếu e bít chơi sin là chơi r. ko chơi buff để bị ăn hiếp thế âu :"(

zMabu
23-06-2012, 07:16 PM

thằng nào chửi tát chết cm nó đi em =))
lần sau cứ giải heal cho anh thôi ;))

boyhuman
23-06-2012, 08:45 PM
mày cút cho nhẹ gánh .thằng Sheep làm sét lẹ ra war ko thỳ về chuồng
Tội nghiệp pé Buff trên quá cho anh bik cái tên trong game của em nào :) :) :) :) ...........

Mr.Bill_Khùng
23-06-2012, 11:05 PM

Bạn mún đề cập đến ai thì cứ nêu rõ tên ra cho r . Chứ ghi thế những ng từng chửi bạn có vào cũng chẳng nhận ra đc gì , vì khi tức toàn nói cho sướng miệng thôi chứ có nghĩ j đâu.

Nói chung là chơi buff cũng thiệt mà ko kém phần quan trọng đâu nên cứ tự hào lên tí - một tí thôi nhé - cho đời đẹp hơn :))

Hoe hoe !!!

cavedem
23-06-2012, 11:12 PM
=)) buf đc rồi thì buff thằng nào chưởi đéo giải cho nó tức,xem ai hoành hơn ai,ai cần hơn ai cho nó tòi mắt ra,thích thì vô cầm buff rồi chưởi,xem có làm đc cave đứng buff hay ko =)) có đủ kiên nhẫn buff hay đam mê chơi buff hay ko hay chỉ đc cái chưởi.c.m nó đi

des
24-06-2012, 12:10 AM
Yêu cầu các chú cấm thả dê và né xa buff G a ra !

@Chuzz : Thằng nào chửi cứ pm a, a xử cho !

Suri
24-06-2012, 12:24 AM
Yêu cầu các chú cấm thả dê và né xa buff G a ra !

@Chuzz : Thằng nào chửi cứ pm a, a xử cho !

công nhận buff G EP toàn đc cấp cao bảo kê thôi , Chuzz nhỉ =))

super9x
24-06-2012, 12:28 AM
vả chết cm thằng nào chửi buff đê.
nói thật chứ mềnh thấy trog war thì vai trò của buff là quan trọng nhất pt,hơn cả tank :-"

zMabu
24-06-2012, 12:38 AM
công nhận buff G EP toàn đc cấp cao bảo kê thôi , Chuzz nhỉ =))
sao anh k đc ai bảo kê :-<

Suri
24-06-2012, 12:39 AM
vả chết cm thằng nào chửi buff đê.
nói thật chứ mềnh thấy trog war thì vai trò của buff là quan trọng nhất pt,hơn cả tank :-"
ôi ôi like mạnh =)) .................................................. ...

sao anh k đc ai bảo kê :-<
thì anh chơi buff đi sẽ đc bảo kê =))

chocoboydn
24-06-2012, 12:45 AM
sin bị dí còn TH. ngụy trang :"( em củng thích chơi Sin nhưng skill tùm lum. hủm bít đường bấm :"(

thế mới rối ren :-" , sin đặc biệt ở chỗ là ít thằng biết cách chơi :-" , còn buff k đơn giản chỉ là xài skill buff máu hay giải mà còn nhìu vẫn đề khác ,thèng nào chưởi buff thì thoai đừng buf nóa :-" :-"

zMabu
24-06-2012, 12:47 AM
ôi ôi like mạnh =)) .................................................. ...

thì anh chơi buff đi sẽ đc bảo kê =))
Buff LãnhHuyết đây cưng =))

Mr.Bill_Khùng
24-06-2012, 12:56 AM

Thì ra đây là ng thường hay chửi " Bill tró " lúc mình join war zzzzz'

Cozy
24-06-2012, 01:37 AM

Vì em a sẽ trở lại chơi buff, để ... hóa heo thằng nào chửi em :))

phucfx
24-06-2012, 02:01 AM
Vì em a sẽ trở lại chơi buff, để ... hóa heo thằng nào chửi em :))
ok, sẽ chăm sóc đặc biệt :">

.................................................. ...................

cute6789
24-06-2012, 05:04 AM
>:D< Chơi buff thích nhất là. Thôi miên. cầu băng & đặc biệt là Hoá heo =))

cavedem là a NgọcLong phải hum taz. :D Hình như em hoá heo hơi bị nhiều :D:D hí hí >:)

zMabu
24-06-2012, 06:55 AM
Thì ra đây là ng thường hay chửi " Bill tró " lúc mình join war zzzzz'
thấy anh ko chào à :-w War éo giải h =))

mr.killer
24-06-2012, 06:59 AM

Nhận dậy chơi sin :-" ưu tiên girl =)) =))

™♣€ïän┼♣™
24-06-2012, 08:26 AM
công nhận buff G EP toàn đc cấp cao bảo kê thôi , Chuzz nhỉ =))EM wa PN Chơi buff đi anh bảo kê cho em :)) :)) :)) :))

chocoboydn
24-06-2012, 08:40 AM
ặc ,ặc....
thì ra là thế , bữa này có trò vui rồi nha :)) =))

cute6789
24-06-2012, 09:10 AM
chocoboydn là a nào trong game v taz @@~

cavedem
24-06-2012, 09:20 AM

mềnh chỉ ngắn mỗi thím thôi =)) đệt thím cầm buff mà chịu làm cave hơi bị giỏi ấy,qua đầu quân cho ta đi thím

cavedem
24-06-2012, 09:28 AM
thì anh chơi buff đi sẽ đc bảo kê =))[/QUOTE]

với trình buff của cậu thì thấy để pt chết cả,nhiều khi call ko thấy nhận,bị rồn dame hộ thân cho mà vẫn đứng im chả hiểu =)) chơi buff cái mạng của mình dữ chưa nổi thì làm gì nói đến cứu pt đc chứ,buff như y tá, tank thì cũng gần gần thế vừa chiến vừa hộ đc =))

Mr.Bill_Khùng
24-06-2012, 09:42 AM

Đệt !

Hỏi ai thì bảo bí mật mà bảo chào w chả hỏi .

Ứ zải thì thôi , nhờ e chân dài da mướt mướt cave riêng vậy =))

Suri
24-06-2012, 10:23 AM
EM wa PN Chơi buff đi anh bảo kê cho em :)) :)) :)) :))
PN r :)) wa từ lâu r sao anh update thông tin chậm thế ạ =)) h chăm sóc đặc biệt oLuxubu đi :))

rename mỹ miều 1 tí , đổi giới tính kiểu j` cũng đc " chăm sóc " và tha hồ đc bảo kê =))

.................................................. ...................[/QUOTE]

super9x
24-06-2012, 10:25 AM
a Bibu milu nguy hiểm vãi =))
p/s: off 10 ngày éo đc chửi a nữa,buồn vê en lờ :(

Hope
24-06-2012, 10:33 AM
Thôi sang AS đi anh bảo kê từ A-Z đây này =))

zNhộngX
24-06-2012, 11:33 AM
Trong khi damg lo đánh 1 ngừi thì buff lại phải lo mạng sống cho cả 5 người ( chưa kể chính mình ) nên hy vọng buff và damg thông cảm cho nhau. đừng nóng quá mà chửi bới.

vailuaemcambua
24-06-2012, 11:49 AM
nói chung là mấy ông dame thì để y tí nhất là mấy ông GS VB cậy mình trâu có nhiều Skill Bất tử lào vào giứa trận địa thì bố thàng tây con buff nào theo đc điển hình thàng JETT bên AS buff nào mà ở pt nó có mà mệt ;)) Hung Hán vơ lờ

boyhuman
24-06-2012, 12:17 PM
nhộng bán tao cây cung của mài dê :D
Trong khi damg lo đánh 1 ngừi thì buff lại phải lo mạng sống cho cả 5 người ( chưa kể chính mình ) nên hy vọng buff và damg thông cảm cho nhau. đừng nóng quá mà chửi bới.

chocoboydn
24-06-2012, 01:00 PM
Nhận dậy chơi sin :-" ưu tiên girl =)) =))
đây là cu Daken hả ?

chocoboydn là a nào trong game v taz @@~
là cơn gió lướt quá đà và giờ rơi xuống vực đang muốn trội lên lại ;))

NyO
25-06-2012, 11:17 AM
Ước gì buf và pt phối hợp ăn ý thì sẽ ổn :">
Nhưng điều này rất hiếm xãy ra @@

zNhộngX
25-06-2012, 12:58 PM
nhộng bán tao cây cung của mài dê :D

Cung nào :-? Mà mài là ươi :-?

SPORT
25-06-2012, 01:18 PM
mình chơi GS cứ thấy as là nhảy vào đame .. hehe . có khi bi dồn dame nhưng tank co nhiều skill BT ... thui thì buf cứ buff cho pt kệ mình nhé :)

cute6789
25-06-2012, 02:05 PM
Đi chugn 1 pt mà kêu kệ sao đc. buff nhìu cái tội lắm. dame bị dồn còn đc call. buf bị dồn là chết. mà buff chết cả pt curg sẻ chết :D buff q.trọng nhất pt :D

MrM
25-06-2012, 05:55 PM

Nếu như là mình thì mình sẽ qua AS chơi, vì rất nhiều người bảo vệ công lý công bằng cho anh em, không giống như một số người ;)) .. Chúc Em luôn thành công
Thân !

Only_Xi
25-06-2012, 06:18 PM
Có khi người ta thấy mình buff dở,người ta nói cho mình rút kinh nghiệm thôi.
Chứ nói thật các bạn buff là chảnh ** cơ.Như mình lâu lâu được bữa mò sang nhà AS,hám quá nên bị LG nó chọc chết,mà còn chết lag nữa.Mình đếm sơ cái đoàn có 4 buff,đứng cả đấy,thế mà gào thét đến 2 phút 50 s mới có 1 bạn chạy ra hs.Mềnh lao vào cũng là để kiếm farm cho cả đoàn thôi,có phải mình mình ăn đâu.Nếu mà ko chết lag thì mình cũng hs về rồi move lên rồi,call move free mà.Thế mà các bạn ý cứ làm như mềnh nằm vạ..chạy qua chạy lại ngó chơi.
Muốn chửi lắm ấy mà éo dám,lỡ các bạn ấy ghét éo buff cho thì móm :-j

zZzBabyHunter
25-06-2012, 06:34 PM
Nếu như là mình thì mình sẽ qua AS chơi, vì rất nhiều người bảo vệ công lý công bằng cho anh em, không giống như một số người ;)) .. Chúc Em luôn thành công
Thân !

em wa AS chơi rồi a lo cho em nhá :">

1 khi đã nóng thì đừng hỏi tên ông của cháu là gì :-"

chocoboydn
25-06-2012, 06:53 PM
Thân !
đ...â...y....l....à........a....i ?
rờ i ô hả :-?

langtu8385
25-06-2012, 06:57 PM
may cho mình là mình buf cũng ổn nên ko thằng nào dám chửi :)) Thằng nào mà chửi em thì em cứ buff cho những đứa khác và trừ nó ra. vài lần là nó tởn @@!
To các DAME : suy nghĩ hơn nhé. đừng cái kiểu là dame rùi cứ như chúa trời, muốn mình sống mãi còn ng khác thì sao cũng mặc.

Tao đi war nhìu thì nhận ra 1 điều : 90% các dame ngu như ..z.zz.. khi để bùa Cam + Vàng lên tap mà chả bao h nhấn =))
cũng may tao nằm ở top 10% còn lại :)) :)) :))

bé wa pt anh mà buff này xem có thằng nào ý kiến nữa ko :-" :-" :-"
P/S: mình là mình rất ghét đứa nào trong pt chửi buff nếu cảm thấy giỏi thì cứ chơi buff đi thì biết :-" :-" :-"

Irie
25-06-2012, 11:39 PM
buff là class khó chơi nhất trong 6 class nhể :">
vừa buff pt mềnh con ham hố thêm mấy pt khác, tội cho buff nào cầm key :))
p/s: chửi chết *** đứa nào war mà chửi buff [nhất là mấy thằng dame gà mà khoái tỏ ra vẻ nguy hiểm =))]

WannaXX
26-06-2012, 01:03 AM
buff là class khó chơi nhất trong 6 class nhể :">
vừa buff pt mềnh con ham hố thêm mấy pt khác, tội cho buff nào cầm key :))
p/s: chửi chết *** đứa nào war mà chửi buff [nhất là mấy thằng dame gà mà khoái tỏ ra vẻ nguy hiểm =))]
C-m nàng cm như sịt :))....Buff chơi dễ mà gì khó :-"
Nhưng dám chắc 1 trong số những class khó nhất là MG :-"

Irie
26-06-2012, 08:00 AM

bèo như hạch :))
buff dễ thì chàng chơi thử đi :-"
buff có 1 pt thì bố thằng nào chả buff được :))
còn call move này nọ :-"

Decmber
26-06-2012, 08:54 AM
AthenaXx nghĩa là nữ thần âm mưu xxx à? O.O
Ơ thằng bóng này cũng tơ tưởng đến girl à, tình hình gì đây

Mr.Bill_Khùng
26-06-2012, 09:55 AM

Đíu có mí em buff õng ẹo thì chú la liếm ai :))