PDA

Xem phiên bản đầy đủ : [CLIP] PVP BinNgọc + Tổng :)

GàChoi
25-06-2012, 02:55 AM
vì lý do clip quá dài nên mình đã phỉa chia làm nhiều phần :P .. kết quả chung cuộc Bin 12- Tổng 7
ko xoắn dưới mọi hình thức khi xem video tks :x

http://youtu.be/sydjUhhn4qM

http://youtu.be/mvGW7-glsTA

http://youtu.be/SnU55QGlmuQ

http://youtu.be/DAY3FTd4MXM

xGaru
25-06-2012, 09:23 AM
Không xem được vì clip quá dài zzz

ẢoNòi
25-06-2012, 09:33 AM
Tốt nhất là không xem vì không có gì hót....[-(

hoanghung
25-06-2012, 10:04 AM
không xem được kìa chủ topic ơi @-)

GàChoi
25-06-2012, 10:12 AM
chờ tý đang chỉnh lại ^^!................

GàChoi
25-06-2012, 10:55 AM
xog rồi ... mọi ng tks phát nhã :x

WannaXX
25-06-2012, 11:44 AM
Vãi trú........................ :-"

xubin
25-06-2012, 11:58 AM
Úi Úi tao kìa.bợn Bin ẹp chai kute của tụi mày kìa =)) .................................................. ..........

GreenLanter
25-06-2012, 01:09 PM
Tụi mày cứ thik xác phạt chứng tỏ để làm trò cười cho thiên hạ =))

P.s★
25-06-2012, 01:13 PM
clip hay.........<:-P<:-P~
Clip đầu coi k đc~
Clip đầu bjn thua coi k đc mà clip bjn win thỳ coi đc là shao nhỉ~=))

GàChoi
25-06-2012, 01:52 PM
èo xui nhỉ cái đoàn thàng Bin thua thì ko coi đc :| ảo nhỉ :| ,,,,,

mrluyen
25-06-2012, 04:13 PM
Tổng nó thua thèn Bin chứng tỏ cái trình nó quá thấp =)), vk CH cao hơn ngta, đồ cũng hơn ngta nhiều =))

xGaru
25-06-2012, 05:14 PM
bow với hunt pvp thì chả có gì gọi là trình độ (khả năng control) ở đây cả, vì cast hay ko cast skill cũng chả hơn kém nhau là mấy, thậm chí đứng yên bắn có khi còn nhanh hơn và ít bị lỗi hơn lúc cast. Trong clip thấy 2 người cùng đứng yên bắn, lại chơi bỏ áo, nên thắng thua chủ yếu phụ thuộc vào đồ và cách build. Thường nếu pvp bỏ áo LH ai cao hơn thì khả năng thắng cũng nhiều hơn, nhưng LH quá cao lại không phải cách build hay khi ra war. Thế nên mấy clip trên chỉ mang tính giải trí, chứ không thể phán xét trình độ dựa vào kết quả pvp, tất cả nên được thể hiện trên chiến trường

Only_Xi
25-06-2012, 05:37 PM
Cởi áo thì có dek gì mà vui,cứ là phải đổi áo + VK liên tục,cắn máu ừng ực ấy,mới khí thế =))

Bẩn Thì Xoắn
25-06-2012, 05:43 PM
Chả có gì hay , toàn là pvp là lột áo ra , thì hỏi trình gì và ở đâu =))

Mr.Bill_Khùng
25-06-2012, 05:49 PM
bow với hunt pvp thì chả có gì gọi là trình độ (khả năng control) ở đây cả, vì cast hay ko cast skill cũng chả hơn kém nhau là mấy, thậm chí đứng yên bắn có khi còn nhanh hơn và ít bị lỗi hơn lúc cast. Trong clip thấy 2 người cùng đứng yên bắn, lại chơi bỏ áo, nên thắng thua chủ yếu phụ thuộc vào đồ và cách build. Thường nếu pvp bỏ áo LH ai cao hơn thì khả năng thắng cũng nhiều hơn, nhưng LH quá cao lại không phải cách build hay khi ra war. Thế nên mấy clip trên chỉ mang tính giải trí, chứ không thể phán xét trình độ dựa vào kết quả pvp, tất cả nên được thể hiện trên chiến trường

Chuẩn !

Trình độ là phải lôi nhau ra chiến trường mà vã mà thọt nó mới phê .

Ôm nhau trong DTLM thì vui vẻ gì ;))

hoanghung
25-06-2012, 06:11 PM
đáng lẽ pvp là phải mặc áo chứ ! ăn nhau là cái đổi áo với vk thôi mà :D

chocoboydn
25-06-2012, 06:41 PM
Không thú vị lắm , vì tỉa không là tỉa , đạn bay hok đẹp , dù sao cũng thanks :-":-"

GàChoi
25-06-2012, 07:29 PM
Không thú vị lắm , vì tỉa không là tỉa , đạn bay hok đẹp , dù sao cũng thanks :-":-" ôi có tks là dc rồi :x :x ..................

HT[pvp]Apple
25-06-2012, 08:51 PM
Vãi trú........................ :-"Thank táo phát nào.công làm trọng tài cả đêm hum qua :))

GàChoi
25-06-2012, 09:03 PM
ớ tks e trước đê =)) =)) công elàm video =))

mrluyen
28-06-2012, 01:46 AM
Chuẩn !

Thèn Tổng nó mà chịu mặc áo pvp áh? =)) mơ đi, có cho mặc áo nó cũng toàn dame trung tính, nó chỉ đc đồ vip nên to còi thôi :))
Còn mài nói pvp có gì vui, thì quả thật off game đi :)), không phải lúc nào onl cũng có kèo để mà war, pvp là thú vui thứ 2 ở cái SYHR nài (giảm stress còn hay hơn war, lắm thèn ức chế ấy chứ =))). Còn 1 thú vui ở SY nữa mà PN k bao h` hưởng thụ được: War G! :)). PN k có kèo thì có mà về chợ đen tự kỉ suốt. Quả thật mất đi bác Quỉ Lệ r` chẳng có ai trực chiến ở DTLM với mình :((

WannaXX
28-06-2012, 07:04 AM
Chuẩn !

Ờ , trình độ thể hiện khi war ấy :))

xGaru
28-06-2012, 07:18 AM
Thèn Tổng nó mà chịu mặc áo pvp áh? =)) mơ đi, có cho mặc áo nó cũng toàn dame trung tính, nó chỉ đc đồ vip nên to còi thôi :))
Còn mài nói pvp có gì vui, thì quả thật off game đi :)), không phải lúc nào onl cũng có kèo để mà war, pvp là thú vui thứ 2 ở cái SYHR nài (giảm stress còn hay hơn war, lắm thèn ức chế ấy chứ =))). Còn 1 thú vui ở SY nữa mà PN k bao h` hưởng thụ được: War G! :)). PN k có kèo thì có mà về chợ đen tự kỉ suốt. Quả thật mất đi bác Quỉ Lệ r` chẳng có ai trực chiến ở DTLM với mình :((

Có ai nói là pvp không vui ??? Mà đừng có cái kiểu đụng tí là rủ ra dtlm pvp, xong rồi lúc ăn may thắng được vài ván thì vỗ ngực tự xưng là pro trong khi đếu có 1 ai công nhận. Pn nhiều người lớn tuổi chơi, nên không thích so đo với mấy thằng trẻ ranh cứ bị ăn hành trên chiến trường là lại rủ về dtlm pvp để thủ *** tinh thần. Như chú boomi đấy, nhìn pvp thì có vẻ ngon, mà hỏi ra mới biết kiến thức khi war còn hạn chế lắm.

Pvp chỉ là 1 phần thôi, nên đừng có lấy thành tích 1-1 rồi nghĩ là mình pro trên mọi phương diện, xong tới lúc thua trên chiến trường thì đổ tại này nọ. Ai war hay LM đối nghịch sẽ tự biết, khỏi mất công tự pr bản thân càng khiến người khác thêm ghét.

À còn cái này nữa, QL mà nhiều người gọi là pro ở sv này ý, lúc qa sv cave cũng đầu tư 1 set ngon lắm. Mà chả hiểu sao toàn thích rủ pvp, xong lúc thua 3 4 dmg team SOL thì lại đổ tại này nọ lọ chai. Còn cách war thì cả QL lẫn sadlove đều y hệt nhau, toàn cậy siêu nhân rồi 1 mình dí 1 mục tiêu, mà có bao giờ dí chết được ai đâu, toàn chết ngược mới nhục chứ.

mr.killer
29-06-2012, 03:04 AM
Cái bài ở Movie 003 là gì thế bạn nghe hay quá :D

game
29-06-2012, 09:03 AM

Chuẩn không cần chỉnh.....[có 375 cái VTON nè em yêu]

lDSlJindoX
29-06-2012, 10:26 AM
có cái loại ăn suốt ngày đi chê bai + TỰ cho mình là hay và Pro trong khi chơi thì ít mà đi sủa 4 rum thì nhiều..!

Lúc nào cũng cho là mình Ngon + chơi hay ..!

CÔng việc của nó là đi soi mói + chê bai + Tự cho mình là nhất.. nhưng thực ra trên đầu nó chỉ có 1 đống rác và não phẳng thôi..!

Nói ai tự hiểu nhỉ C o n C h ó MrLuyen Nhỉ..!

Thứ mài đéo khá nổi với cái mặt nông dân ..! Ngu mà lỳ ..không khá nổi..! Thứ bần mà Ngu mà lỳ..!

Topic nào cũng có cái mõn chó chê bai của mài vô tưởng hay mà hóa ra Ngu như con bò..Next,

mrluyen
29-06-2012, 12:55 PM
Có ai nói là pvp không vui ??? Mà đừng có cái kiểu đụng tí là rủ ra dtlm pvp, xong rồi lúc ăn may thắng được vài ván thì vỗ ngực tự xưng là pro trong khi đếu có 1 ai công nhận. Pn nhiều người lớn tuổi chơi, nên không thích so đo với mấy thằng trẻ ranh cứ bị ăn hành trên chiến trường là lại rủ về dtlm pvp để thủ *** tinh thần. Như chú boomi đấy, nhìn pvp thì có vẻ ngon, mà hỏi ra mới biết kiến thức khi war còn hạn chế lắm.

Pvp chỉ là 1 phần thôi, nên đừng có lấy thành tích 1-1 rồi nghĩ là mình pro trên mọi phương diện, xong tới lúc thua trên chiến trường thì đổ tại này nọ. Ai war hay LM đối nghịch sẽ tự biết, khỏi mất công tự pr bản thân càng khiến người khác thêm ghét.

À còn cái này nữa, QL mà nhiều người gọi là pro ở sv này ý, lúc qa sv cave cũng đầu tư 1 set ngon lắm. Mà chả hiểu sao toàn thích rủ pvp, xong lúc thua 3 4 dmg team SOL thì lại đổ tại này nọ lọ chai. Còn cách war thì cả QL lẫn sadlove đều y hệt nhau, toàn cậy siêu nhân rồi 1 mình dí 1 mục tiêu, mà có bao giờ dí chết được ai đâu, toàn chết ngược mới nhục chứ.
Bạn này ngộ nhở, đã bảo cái đó là thú vui của người ta trong game, người thích sao thì kệ người ta, phàn nàn cái gì? Team SOL bạn mới qua nên không biết mình: Siêu chém gió, siêu XL :)), nên đừng có mà cay cú lời mình nói, cho đỡ hại não nha bạn! Cũng như mình nói thẳng, đa số team SOL 1 là full bền, 2 là full lh ;)), mình thì k thích cái kiểu build sợ chết như thế :D (ý kiến cá nhân thôi)
Còn vấn đề war, team bạn hiểu ý nhau là phải rồi, dồn dame vãi ra cũng đúng r` (chat voice mà, đúng k nhỉ?), vấn đề nói thì ai k nghe, nói về ăn ý thì văn bản nó khác hoàn toàn khi nói bạn àh.
"Pvp ăn may rồi vỗ ngực xưng pro", cái này bạn nói cũng đúng, mà ngộ sao mà ăn may hoài vậy bạn =)).
Không riêng gì QL or Sad, mình biết mình war gà lắm, k biết dồn dame gì hết, giống QL vs Sad mình chỉ toàn dí 1 thèn thôi, ai dồn tiếp mình thì dồn. Nói cho cùng, sao cũng được, mình chơi chủ yếu VUI, k VUI thì offgame, vậy thôi, bạn cũng nghĩ thoáng tí đi nhá! :)

mrluyen
29-06-2012, 01:01 PM
có cái loại ăn suốt ngày đi chê bai + TỰ cho mình là hay và Pro trong khi chơi thì ít mà đi sủa 4 rum thì nhiều..!

Lúc nào cũng cho là mình Ngon + chơi hay ..!

CÔng việc của nó là đi soi mói + chê bai + Tự cho mình là nhất.. nhưng thực ra trên đầu nó chỉ có 1 đống rác và não phẳng thôi..!

Nói ai tự hiểu nhỉ C o n C h ó MrLuyen Nhỉ..!

Thứ mài đéo khá nổi với cái mặt nông dân ..! Ngu mà lỳ ..không khá nổi..! Thứ bần mà Ngu mà lỳ..!

Topic nào cũng có cái mõn chó chê bai của mài vô tưởng hay mà hóa ra Ngu như con bò..Next,
Tự cho mình là pro nhất sv thì khỏi nói, tuy sự thật k phải như thế =)), nhưng khối thằng phải sợ khi gặp tao đấy =)), đặc biệt là thứ như mài áh, set vip mà chơi ngu như con chó =)), còn dám để chữ kí là HTDS, mài toàn chửi mài thôi đó :)). Thứ như mài tao cũng đéo thèm quan tâm :)). Phán 1 câu thôi, chấp 1pt như mài :)) =))

Mr.Bill_Khùng
29-06-2012, 02:28 PM
Bạn này ngộ nhở, đã bảo cái đó là thú vui của người ta trong game, người thích sao thì kệ người ta, phàn nàn cái gì? Team SOL bạn mới qua nên không biết mình: Siêu chém gió, siêu XL :)), nên đừng có mà cay cú lời mình nói, cho đỡ hại não nha bạn! Cũng như mình nói thẳng, đa số team SOL 1 là full bền, 2 là full lh ;)), mình thì k thích cái kiểu build sợ chết như thế :D (ý kiến cá nhân thôi)
Còn vấn đề war, team bạn hiểu ý nhau là phải rồi, dồn dame vãi ra cũng đúng r` (chat voice mà, đúng k nhỉ?), vấn đề nói thì ai k nghe, nói về ăn ý thì văn bản nó khác hoàn toàn khi nói bạn àh.
"Pvp ăn may rồi vỗ ngực xưng pro", cái này bạn nói cũng đúng, mà ngộ sao mà ăn may hoài vậy bạn =)).
Không riêng gì QL or Sad, mình biết mình war gà lắm, k biết dồn dame gì hết, giống QL vs Sad mình chỉ toàn dí 1 thèn thôi, ai dồn tiếp mình thì dồn. Nói cho cùng, sao cũng được, mình chơi chủ yếu VUI, k VUI thì offgame, vậy thôi, bạn cũng nghĩ thoáng tí đi nhá! :)

Cái này thì chuẩn rồi zzzzz'

Topic loãn vãi ra nhỉ ;))

zuzylove
29-06-2012, 02:33 PM
ơ cái thằng này... full bền..full lh éo đâu... 100% full dame đấy.
tao up video nhá =))

homealone
29-06-2012, 03:29 PM
** L để a làm set tiếp chú :)) bọn này pvp nhìn chán qá

mrluyen
30-06-2012, 10:40 AM
** L để a làm set tiếp chú :)) bọn này pvp nhìn chán qá Đệch cưng, làm rồi bán, bán rồi làm hoài, mài cũng rãnh v k l ấy :)), war AS đi, hunt PN nhìu rồi =))

GàChoi
30-06-2012, 01:33 PM
** các chú xem thì tks phát đi :| ....... cứ chém mãi ......

Cozy
30-06-2012, 01:53 PM
Đệch cưng, làm rồi bán, bán rồi làm hoài, mài cũng rãnh v k l ấy :)), war AS đi, hunt PN nhìu rồi =))
nó giống TAO ;))

xubin
03-07-2012, 12:12 AM
các bạn chơi không chuyên bow.phán sao cũng đc. ai nói gì Bin mặc kệ.Bin ko quan tâm.Cảm thấy không thích đứng trước mặt mà nói như Bin đã từng làm vs thằng OZ ấy. Game mà.vui thôi các bạn à.đc thì chơi không đc thì tút.có gì phải xoắn chứ. Các bạn ức chế à. Vậy win bin đi rồi muốn cắn muốn xé gì tuỳ.Quan trọng là cu tổng.nó là thằng hiểu nhất tại sao nó thua:) chỉ là nó giấu cái nghề của nó mà thôi. và chỉ có nó mới biết được thằng Bin này đang ở đẳng cấp nào. Thôi không xoắn nữa. mệt mỏi rồi. Chữ trình khi war mà các bạn nói thể hiện ở chỗ lm nào mạnh thì qua lm đó bú liếm.lấy nhiều đánh ít à? công bằng thì DTLM 1 : 1 vs nhau vs cặp mắt của bao nhiêu người xem. đó là cái thú.win mà người khác kô biết vì sao mình win đó là cái ảo :) muốn biết thì tự tìm hiểu. war thì 2 pt as chơi vs 2 pt pn bên nào win đc ăn bos 1 tháng. ok nhãy vào Bin tiếp kèo.kô thì thôi không biết gì đừng chê bai người khác. Bạn chưa đủ độ ảo để hiểu hết Bin này đâu :)
Thân chào các bạn.tophíc khép lại ở đây :)

xubin
03-07-2012, 01:23 AM
2pt pn war vs 2pt as. Cược = 1 tháng boss hm2 + cs 2. Ok ? . Chữ war mà những người ở trên dùng là lấy nhiều đánh ít.có những đứa spy 2 lm .có những đứa bên nào mạnh thì theo bên đó.nhưng mục đích cuối cùng của họ là bú liếm iteam. em nói có sai không?) em thua anh Na .em ko dám làm huyền thoại như anh em chỉ chốt 1 câu cho tất cả.đừng xoắn bin khi chữ trình của bạn chưa đủ.đứng trước mặt bin mà nói những gì bạn thích mà bin phải cúi đầu đó mới là đẳng cấp.

TopzZ
03-07-2012, 03:17 PM
Pro quá ai cũng pro =p~ zzzzzzzzzzzzzz

mrluyen
03-07-2012, 11:38 PM
2pt pn war vs 2pt as. Cược = 1 tháng boss hm2 + cs 2. Ok ? . Chữ war mà những người ở trên dùng là lấy nhiều đánh ít.có những đứa spy 2 lm .có những đứa bên nào mạnh thì theo bên đó.nhưng mục đích cuối cùng của họ là bú liếm iteam. em nói có sai không?) em thua anh Na .em ko dám làm huyền thoại như anh em chỉ chốt 1 câu cho tất cả.đừng xoắn bin khi chữ trình của bạn chưa đủ.đứng trước mặt bin mà nói những gì bạn thích mà bin phải cúi đầu đó mới là đẳng cấp.
Ầy, mày nói làm gì nó dám đếu đâu =)), vui thôi mài ơi, thua thì call về apu war G cho nó thanh thản :)), quan trọng chi thứ cấm đầu ra war được điểm chiến tích cao để làm gì? Ăn được ai đâu mà X-L =)). Thách 2pt or 3pt team SOL war với AS ấy =))

anhtuannkt24
05-07-2012, 02:03 PM

tốt nhất war là đừng gập tao, nếu không mày sẽ về làng trước tiên. Ký tên : CSGT

xubin
07-07-2012, 12:26 PM
tốt nhất war là đừng gập tao, nếu không mày sẽ về làng trước tiên. Ký tên : CSGT
Riêng mày chưa có tuổi để phát ngôn câu này :)).tao dám nói thì tao đâu có ngán. nào nào ds gs dồn anh càng đông càng tốt :)).Hù ai chứ hù Bin là bạn sai lầm. Săn NL thấy Bin săn gà có 1 mình sao phải cong *** lên chạy hú pt thế ;)). Nói chung chốt 1 câu " tuổi ruồi không đáng quan tâm :-" )

GreenLanter
07-07-2012, 01:20 PM
các bạn chơi không chuyên bow.phán sao cũng đc. ai nói gì Bin mặc kệ.Bin ko quan tâm.Cảm thấy không thích đứng trước mặt mà nói như Bin đã từng làm vs thằng OZ ấy. Game mà.vui thôi các bạn à.đc thì chơi không đc thì tút.có gì phải xoắn chứ. Các bạn ức chế à. Vậy win bin đi rồi muốn cắn muốn xé gì tuỳ.Quan trọng là cu tổng.nó là thằng hiểu nhất tại sao nó thua:) chỉ là nó giấu cái nghề của nó mà thôi. và chỉ có nó mới biết được thằng Bin này đang ở đẳng cấp nào. Thôi không xoắn nữa. mệt mỏi rồi. Chữ trình khi war mà các bạn nói thể hiện ở chỗ lm nào mạnh thì qua lm đó bú liếm.lấy nhiều đánh ít à? công bằng thì DTLM 1 : 1 vs nhau vs cặp mắt của bao nhiêu người xem. đó là cái thú.win mà người khác kô biết vì sao mình win đó là cái ảo :) muốn biết thì tự tìm hiểu. war thì 2 pt as chơi vs 2 pt pn bên nào win đc ăn bos 1 tháng. ok nhãy vào Bin tiếp kèo.kô thì thôi không biết gì đừng chê bai người khác. Bạn chưa đủ độ ảo để hiểu hết Bin này đâu :)
Thân chào các bạn.tophíc khép lại ở đây :)
Chém gió à :-" đẵng cấp cái *** thua tao mịa rồi =))
Riêng về cầm bow thì nói cho những cái thằng vào phũi bỏ cái trình người khác, thik thì bơi vào chơi ví anh =))
anh dám chắc cầm set bow gà hơn các chú hẳng và chơi ở cái đẳng cấp cao hơn hẳng =))

haithu12
07-07-2012, 03:56 PM
Mấy thằng AS gà mà cứ tinh tướng. Còn thằng Bin thắng rồi thì cứ ấp ủ mà sướng đi và bảo mấy thằng bạn mày ấp ủ cùng mày, đéo gì mà toàn chó Luyện ngu + gà mà cứ tinh vi chê ng khác. Nhãi nhép còn mồm to.

zure60
15-07-2012, 05:27 AM
2 thằng trâu của 2sv ^^! mở rộng tầm mắt thix thất