PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Nếu như tình ta đã phai màu ♂♀

hoavan0501
06-07-2012, 02:57 PM
sao ông trời thật bất công nếu lúc trc chưa gặp chồng thì vợ đã không pải sợ chết nhưng đến ngày hôm nay vợ rất sợ rất sợ, sợ không còn được nhìn thấy chồng nữa, chồng yêu ạ.Món quà này e làm tặng a nay đã thành kỉ vật của riêng em mỗi ngày e đều khóc đều khóc, e phải sống trong khoảng thời gian còn lại với nó.
Những giấc mơ chúng ta từng mơ h e pải đem tất cả vào quá khứ..e rất hối tiếc, rất hói tiếc, anh không bít em yêu a nhìu lắm tình yêu em à.Em đã trao hết tình yêu cho a nhưng h tất cả đã đổ vỡ e hk thể chấp nhận sự thật đóa.A ơi!!! e xin lỗi tình yêu của em e đã hok trọn câu thề với a ròi... e mệt mỏi và đau khổ lắm. Em không sợ chết như em sợ e sẽ hok còn đc nhìn thấy a HP..Em phải làm sao đây hỡ tình yêu của em,e phải sống thế nào với những khoảnh khắc còn lại đó. Chồng ơi!!! em phải vô tình và lạnh lùng với anh để anh câm ghét em và sẽ không còn yêu em nữa. Nhưng càng làm vậy em càng thấy mình thật đau ,thật đau vì em biết a đã mất ngủ và khóc vì em nhiều lắm. Em hiểu được chồng em mà lúc nào bùn chỉ để trong lòng thà 1 mình chịu nổi buồn đó chứ không mún ai phải buồn.. Truyện tình mình thật đẹp ,thật đẹp nhưng ông trời đã bắt chúng ta phải xa nhau.Lúc trước em nghỉ chúng ta chỉ xa ở thời gian, không gian như giờ e thấy nó thật lớn thật rộng mà e bơi hoài bơi hoài cũng không bao h gặp đc a nữa rồi. Chúng ta yêu nhau dù chỉ Online như tình chúng ta chưa bao giờ có sự lừa dối nhau, chưa bao giờ có sự xa cách lớn như vậy,e phải 1 mình cố gắng vượt qua sự thật đau lòng đó. Em mãi chỉ có 1 người chồng, 1 người chồng... hãy vui vẻ lên a nhé e có đi không mún anh phải khóc, phải nhớ đến người bạc mệnh.!!!!