PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Thảo Luận Topic dành cho anh em PN thảo luận vê war và đi boss !!!!!!!

cutiepls84
14-07-2012, 09:20 PM
Như chủ đề topic muốn dành cho anh em PN thảo luận về war và boss :
PN gần đây đông hơn nhiều người off game SY lâu năm,h mới quay lại chơi SYHR.tuy nghỉ lâu nhưng tinh thần vì LMPN còn rất cao,nhưng còn rất nhiều bạn khác trung lập hoặc chơi LMAS nhưng sang LMPN đi boss và săn NL.Khi PN đông các bạn lại log PN lấy điểm và farm,khi PN vắng các bạn log AS lấy điểm,vậy có thật sự vì LM của mình chưa cái đó cho những người nào đã từng và bây h như vậy tự suy nghĩ ??????????.
Tình hình CS2 hiện tại PN war or boss thua AS,vì lực lượng AS tùy từng hôm AS đông PN ko đủ người càn và chiếm room boss,nhưng PN vẫn chiến đấu hết sức bị đẩy ngoài ra ngoài vẫn lên và chiến đấu vì LMPN.Điều gây bức súc nhất hiện tại khi PN đông,lên chiếm room thì các bạn LMAS ko vào war và chiến đấu vì LM của mình.Mình để ý rất nhiều lần mỗi khi boss CS2 ra 1 phần lớn các bạn LMPN chưa biết tới thì các bạn LMAS tràn vào room và đánh boss.Xét về tình báo các bạn thật giỏi,hay vì những ko muốn LMPN win.Và còn nhiều bạn LMAS để lại dấu hỏi rất lớn cho mình..... không biết viết gì nữa,chấm HẾT !!!!!!