PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Tâm sự trước khi đi :d

GreenLanter
23-07-2012, 10:45 AM
Tình hình là sáng phải làm chỉ onl game đc trong 1 tháng nửa ở buổi chuồi và tối ko onl đc khuya, nhưng hiện tại dục vọng mình wá lớn và hiện giờ vs tình trạng này mình ko thể đáp ứng nổi, cụ thế là não cứ suy nghỉ đũ mọi cách làm sao để full set [19] nhưng với tình hình hiện tại ko tự làm nổi, đổi thì ko thể và mua thì ko ai bán. Mặc dù biết thế nhưng não mình vẫn suy nghỉ căng thẳng suốt 1 ngày, mọi lúc mọi nơi, đến khi ngủ đã mấy hôm nay mình nằm nhắm mắt để đấy từ 11h đến 3h 4h sáng mới ngủ đc vì não mình cứ suy nghỉ đến những việc ko đâu, đến 6h sáng phải thức chuẩn bị làm,thế này hoài thì chết mất. Cảm thấy nghiện game wá nặng, và mình nhận thấy sự đổi sử khinh rẽ @@.
Nên h mình đánh phải cứu vãn tình thế bằng cách cố gắng để off game mong sao sẽ ko còn gặp tình trạng này.
Không giúp đở ánh sáng vựơt wa đc khó khăn lúc bây giờ mà đã off mình thấy cũng ko đành nhưng đành chịu vì cái dục vòng và to và cái sức mình wá bé.
Cám ơn tất cả mọi người đã cùng chơi cùng chíu cố trong khoảng thời gian mình gắn bó với SYHR nhé.
Xin lõi bốn nhé vì có đôi lần ta làm ảnh hưởng ko tốt đến kì công mà mi cố gắng xây dựng. sr
Hiện tại mình phải đành bán set để ko còn vướn bận và bất an tinh thần để ko chơi nửa xem đc ko.
Tạm biệt các bạn rãnh thì vào tám, or nếu thấy có tể thì sẽ war vs các bạn tiếp @@.
Trước h mình nóng tánh nên war rồi xoán wa xoán lại, ai cay cú thì bỏ wa dùm nhé tks ^^.
Chắc mình nói những lời như thế các bạn nghỉ mình nhiễm film nhỉ @@ thui tổng chào.

Chi tiết set https://shaiya-hero.com/diendan/showthread.php?t=4833&p=32288#post32288

zNhộngX
23-07-2012, 03:10 PM
Đắm chìm trong game quá rồi.....
......
..........
Trong game cao to lực lưỡng, oai phong đầy mình, tiền tiêu ko hết,bạn bè cả tá
nhưng ...
ngoài đời còm nhom, mắt thâm quầng, tiền ăn sáng ko có, mún cafe éo ai rủ .......
thao thức cả đêm để làm cái gì......

Ủng hộ mài bỏ game.
Good Luck !

Legend
23-07-2012, 03:31 PM
Giờ mới nhận ra không biết có muộn không :D , nhưng cũng ủng hộ , game để giải trí nên on vui thì chơi chứ rước ức chế hay đòi hỏi phải hơn người thì mệt lắm , đàu óc lúc nào cũng game hay đnag làm gì cũng phải ôi giờ bos rồi zzz vs a on game chỉ để kiếm kèo cafe rủ tụi nó cho dễ :D , kèo vui thì chơi on chut rồi off , còn nhiều cái ngoài đời chờ mình lém , chứ cứ xuốt ngày nhìn đời qua màn hình vi tính , đến khi ra ngoài như thằng ngố , nhiều người như thiếu thốn cái gì đó phải vô game hổ báo , chả biết đẻ làm cái gì , em cứ chơi như hổi SYVN em ở HDA ấy , thích thì log ks ko thì off hay hơn như time vừa qua bên hero :)

WannaXX
23-07-2012, 03:32 PM
Game dạo này ko còn vui như xưa......Tao cũng sắp nghỉ rồi , onl lên vui vẻ giải trí đc 1 time nữa thôi . :D
Bấy bê =))

Mr.Bill_Khùng
23-07-2012, 04:05 PM
Trong game cao to lực lưỡng, oai phong đầy mình, tiền tiêu ko hết,bạn bè cả tá
nhưng ...
ngoài đời còm nhom, mắt thâm quầng, tiền ăn sáng ko có, mún cafe éo ai rủ .......
thao thức cả đêm để làm cái gì......

Chuẩn rồi !

cavedem
23-07-2012, 04:53 PM
thui sét mày cũng éo ai mua âu :)) chơi làm gì suy nghĩ làm gì cho mệt,vẫn còn niềm vui khi ở bên bạn bè người thân và cười mà :)) ham muốn của con người khi nào là hết khi nào là đủ đâu chứ

Irie
23-07-2012, 05:02 PM
chơi ké như tâu phải sướng ko :))))))))))))))))))))))))

Jen
23-07-2012, 05:03 PM
Tình hình là sáng phải làm chỉ onl game đc trong 1 tháng nửa ở buổi chuồi và tối ko onl đc khuya, nhưng hiện tại dục vọng mình wá lớn và hiện giờ vs tình trạng này mình ko thể đáp ứng nổi, cụ thế là não cứ suy nghỉ đũ mọi cách làm sao để full set [19] nhưng với tình hình hiện tại ko tự làm nổi, đổi thì ko thể và mua thì ko ai bán. Mặc dù biết thế nhưng não mình vẫn suy nghỉ căng thẳng suốt 1 ngày, mọi lúc mọi nơi, đến khi ngủ đã mấy hôm nay mình nằm nhắm mắt để đấy từ 11h đến 3h 4h sáng mới ngủ đc vì não mình cứ suy nghỉ đến những việc ko đâu, đến 6h sáng phải thức chuẩn bị làm,thế này hoài thì chết mất. Cảm thấy nghiện game wá nặng, và mình nhận thấy sự đổi sử khinh rẽ @@.
Nên h mình đánh phải cứu vãn tình thế bằng cách cố gắng để off game mong sao sẽ ko còn gặp tình trạng này.
Không giúp đở ánh sáng vựơt wa đc khó khăn lúc bây giờ mà đã off mình thấy cũng ko đành nhưng đành chịu vì cái dục vòng và to và cái sức mình wá bé.
Cám ơn tất cả mọi người đã cùng chơi cùng chíu cố trong khoảng thời gian mình gắn bó với SYHR nhé.
Xin lõi bốn nhé vì có đôi lần ta làm ảnh hưởng ko tốt đến kì công mà mi cố gắng xây dựng. sr
Hiện tại mình phải đành bán set để ko còn vướn bận và bất an tinh thần để ko chơi nửa xem đc ko.
Tạm biệt các bạn rãnh thì vào tám, or nếu thấy có tể thì sẽ war vs các bạn tiếp @@.
Trước h mình nóng tánh nên war rồi xoán wa xoán lại, ai cay cú thì bỏ wa dùm nhé tks ^^.
Chắc mình nói những lời như thế các bạn nghỉ mình nhiễm film nhỉ @@ thui tổng chào.

Chi tiết set https://shaiya-hero.com/diendan/showthread.php?t=4833&p=32288#post32288

Mầy bán trước đi rùi tao bán theo lun :D. Time tao có, nhưng cái cảm giác nghiện games của tao như mầy thì mất từ lâu rùi :D Chắc mầy hiễu tao nói gì rùi chứ

kiemlam
23-07-2012, 05:06 PM
tớ cũng thấy mệt mỏi lắm rồi ! tối ngủ tàn thấy game và game ! híc ,
anh em nào off game làm 1 bửa nhậu chia tay đi ! :((

ShowX
23-07-2012, 05:11 PM
chơi ké như tâu phải sướng ko :))))))))))))))))))))))))
ờ xướng fảj rồi có fảj đầu tư j` đâu nhỉ :)

Irie
23-07-2012, 05:33 PM
thế nên giờ toàn ngồi ngó nè =))
rất ư là sướng :))

zure60
23-07-2012, 05:58 PM
ai củng bỏ game mà onl boss ào ào ma lực lớn lắm hehe

Cozy
23-07-2012, 06:12 PM
dạo nầy thi thoảng onl game cũng không thấy vui lắm nữa rồi :D
không có người để trêu chọc, hết người để chửi , ... buồn :(

thaituanwfc
23-07-2012, 06:16 PM
tạm biệt con hĩm :| :-h

_PharosX_
23-07-2012, 07:08 PM
Nhập tâm kiểu này thì vãi rồi =)) chẳng đáng tí nào. Onl cho vui vẻ có phải hay ko .

♥ Ny Super ♥
23-07-2012, 07:16 PM
thành công trên con đường a chọn nhé . Game thôi . Đừng quan trọng nó quá zzz

haithu12
23-07-2012, 07:32 PM
Quả là các bạn chuyên anh hùng bàn phím đấy mà =)) đừng off, game k chửi, k ks mất cái nhộn của game =))

Sâu
23-07-2012, 08:03 PM
Tính ta cũng hay nóng tính nên nhiều khi hay to tiếng với mi nên có gì bỏ qua nhé :)
Nếu đã cảm thấy quá mệt mỏi thì nên offgame một thời gian và tìm cảm hứng mới ngoài đời. Chúc thành công! Thân chào! :-h

♥ Ny Super ♥
23-07-2012, 08:19 PM
Tính ta cũng hay nóng tính nên nhiều khi hay to tiếng với mi nên có gì bỏ qua nhé :)
Nếu đã cảm thấy quá mệt mỏi thì nên offgame một thời gian và tìm cảm hứng mới ngoài đời. Chúc thành công! Thân chào! :-h

Ngũ đi . Bệnh mà khoái bon chen thế 4 :-" . 0 0 chấp nhận đâu [ lâu lâu hại não mi xíu :)) ]

MơMàng
23-07-2012, 08:24 PM
Game dạo này ko còn vui như xưa......Tao cũng sắp nghỉ rồi , onl lên vui vẻ giải trí đc 1 time nữa thôi . :D
Bấy bê =))
Bao h cũng cứ vẫn câu nói "Tao cũng sắp nghỉ rồi .." mà 4 tháng rồi cứ thấy bóng nó chờn vờn trên 4rum..... :)) hài éo đỡ đc. Lặn đê cưng

Hope
23-07-2012, 08:44 PM

Chi tiết set https://shaiya-hero.com/diendan/showthread.php?t=4833&p=32288#post32288đọc xong pic của mày tao thấy tao vs mày giống nhau về cái suy nghĩ quá nhiều về cái game ảo này :|. Đến khi nằm xuống giường rồi mà vẫn nghĩ đến ngày mai làm sao để win boss ~~. Thôi chúc mày cảm thấy h/p trên con đường mà mày đã chọn :)
P/s : nhân tiện cũng tạm biệt AE :)

Irie
23-07-2012, 09:18 PM
Bấy bê =))

chàng tút nhanh nhanh tý :-"
lề mề qá :))

loandao123
23-07-2012, 09:24 PM
Quả là các bạn chuyên anh hùng bàn phím đấy mà =)) đừng off, game k chửi, k ks mất cái nhộn của game =))

Chuẩn - chuẩn, quản lý chặt quá làm game nhiều khi chỉ biết war chán vcc

chocoboydn
23-07-2012, 10:59 PM
Chơi giải trí ,không chìm đắm quá là được :)
Trước mình chìm quá , may mà giờ nổi lên xí rùi :-", giừ có nguy cơ chìm lại ;))

mrluyen
24-07-2012, 12:53 AM
đù, nge t off típ káj pắt đầu 1 loạt đú theo àh? =)), tình trạng of màj t kũng đã pị r. . .mà t mún pỏ là pỏ àh màj ơj, ráng đc như t đj, chơj ké là sướng nhất :)). H trog đầu t toàn là tình yêu thôj, kòn khổ hơn ngjện game nàj =)). Thăng sớm đi màj nhá! Nữa về lx dẫn t đj ăn ốc là đc =))

super9x
24-07-2012, 01:27 AM
ờ,nay vào game sao mà nay chán ế,GM làm cái event cho nó nhộn nhộn lại coi nào :">

cavedem
24-07-2012, 08:09 AM
đù, nge t off típ káj pắt đầu 1 loạt đú theo àh? =)), tình trạng of màj t kũng đã pị r. . .mà t mún pỏ là pỏ àh màj ơj, ráng đc như t đj, chơj ké là sướng nhất :)). H trog đầu t toàn là tình yêu thôj, kòn khổ hơn ngjện game nàj =)). Thăng sớm đi màj nhá! Nữa về lx dẫn t đj ăn ốc là đc =))

thôi thôi,tiếp tục đi nào :) h team on lại mà tụi mày off còn trò gì để xem =)) thấy buồn buồn thiếu người chém gió,on chơi vui thôi éo gì suy nghĩ nhiều cho mệt,thằng Luyện có bồ hử =))

Irie
24-07-2012, 10:19 AM

thích mỗi cái câu "chơi ké là sướng nhất" =))))))
p/s: Luyện cầy :-"

WannaXX
24-07-2012, 06:06 PM
Bao h cũng cứ vẫn câu nói "Tao cũng sắp nghỉ rồi .." mà 4 tháng rồi cứ thấy bóng nó chờn vờn trên 4rum..... :)) hài éo đỡ đc. Lặn đê cưng
Có cần phũ phàng như thế ko anh =))

xubin
05-08-2012, 02:22 AM
éo êu éo game lun@@ lo làm đi mày ơi. có tiền là sẽ có gái đẹp có xe ngon chạy gầy thì ăn nhiều cho ló mập kô bạn thì ún cafe 1 mềnh kêu thêm vài con nhỏ tới ôm cho xướng đỡ tốn :P lói chung là có tiền là có tất cả :)) ( áp dụng cho đa số mọi người trừ T.A.O =)) )