PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Hướng Dẫn Hướng dẫn dàn Hun và Bow 2 LM cast ghép ( dạng mới )

Khang
31-07-2012, 09:43 AM
Như chúng ta biết thì có 2 loại là cast lag , giật nay tôi xin giới thiệu thêm 1 loại nữa đó là cast ghép
muốn làm dc thì loại 3 này thì chỉ có MG và Hunter + Bow là làm dc nên mong các class khác thông cảm =))
đầu tiên chúng ta đánh 1kill ví dụ là phi pháo chẳng hạn thì cái kill PP này chúng ta cast như bt` sau đó tới kill thứ 2 tùy chọn ví dụ là liên hoàn thì chúng ta đánh ko cast mà cho ra kill đi thẳng ko cast gì cả VD rõ hơn : kill thứ 1 thì cast còn kill thứ 2 thì đánh bình thường như thế là chúng ta sẽ đánh dc 2kill cùng 1 lúc ( nên gọi là ghép ) các ACE nghĩ xem 2 kill mà đánh 1 lúc thì ôi chao =)) nhắc lại chỉ có dame tầm xa mới làm dc nhé <<< mới biết ( đã thử nghiệm )

1111111111
31-07-2012, 11:30 AM
rồi sao nữa chỉ có thế thôi à !!! ời mi ngon rồi đấy ra đây mà ghép :))

loandao123
31-07-2012, 12:36 PM
cái này nhiều lúc cũng thấy ngờ ngợ lâu rồi mà chưa tìm ra quy luật, moị người cứ để ý khi bow bắn bt mà ko ra skill nó sẽ nẩy thành 2 phát.. (Ấn B chọn hình thanh kiêm) nhưng mình hình như cái nẩy phát thứ 2 chỉ là ảo thôi :D

fcvodka83
31-07-2012, 12:59 PM
Thế thì bạn đánh dc 4 skill thì người ta đã ra được 6 skill là ít. Vì thời gian thi triển 1 skill 1 cách bình thường thì người cast chuẩn ra đc 2 skill + rồi

ttduong85
31-07-2012, 01:38 PM
Như chúng ta biết thì có 2 loại là cast lag , giật nay tôi xin giới thiệu thêm 1 loại nữa đó là cast ghép
muốn làm dc thì loại 3 này thì chỉ có MG và Hunter + Bow là làm dc nên mong các class khác thông cảm =))
đầu tiên chúng ta đánh 1kill ví dụ là phi pháo chẳng hạn thì cái kill PP này chúng ta cast như bt` sau đó tới kill thứ 2 tùy chọn ví dụ là liên hoàn thì chúng ta đánh ko cast mà cho ra kill đi thẳng ko cast gì cả VD rõ hơn : kill thứ 1 thì cast còn kill thứ 2 thì đánh bình thường như thế là chúng ta sẽ đánh dc 2kill cùng 1 lúc ( nên gọi là ghép ) các ACE nghĩ xem 2 kill mà đánh 1 lúc thì ôi chao =)) nhắc lại chỉ có dame tầm xa mới làm dc nhé <<< mới biết ( đã thử nghiệm )
Còn khi cast liên tục mà không nghỉ thì sẽ thấy 4 5 skill đập vào mình cùng 1 lúc
Mình thấy bị zậy đó, ra ct cứ Bow pro là pặp pặp pặp pặp, 2s dính trọn bộ skill độc >.<!

SAF
31-07-2012, 02:17 PM
Thực ra cast giật là cast đều tay,còn cast kiểu như bạn nói thì nó cũng chỉ là cast thông thường,khi bạn cast 2 Skill liên tục đến Skill thứ 3 sẽ bị khựng lại 1 chút tính ra thời gian thì nó vẫn vậy thôi chẳng khác gì đâu

Khang
31-07-2012, 02:56 PM
trò này mới phát hiện anh em làm theo nhé =)) cả Bow và Hun