PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tới những người liên quan CD tối hôm wa 9-8

henda
10-08-2012, 10:28 AM
Xin lỗi staff G EP vì đã mượn box. anh Blue, bé Nhi thông cảm nhé vì em đã xí đất box EP

Sáng nay onl YH thì nhận đc những tin nhắn về những việc NHÃM NHÍ :

Xin được gởi VÀI LỜI tới VÀI NGƯỜI cả AS lẫn PN :

Tới những người từng là bạn :

_ Các bạn thì biết C-CC gì về mối quan hệ của LangTu + Na + Trúc + Fic này ko mà X-L ?? Nếu các bạn biết thì nói. còn é-o biết thì ngậm cái họng lại cho tao nhờ, đừng có mà bô bô 1 đám ở CD tối hôm wa. Tối hôm wa tao ko onl, tao mà onl biết T-** nào óc Ếch mà cứ tỏ là Nobel thì tao vã cho nát mặt. Dân game đa phần là đàn ông mà tính còn hơn cả đàn bà

Chuyện của tụi tao chơi AS hay PN, offline caFe nhậu nhẹt NTN thì kệ m-ẹ tụi tao. Tụi tao ở ngoài cuộc sống là những Anh Em Bạn Bè rất tốt. Chứ éo có như tụi bây, chỉ giỏi đc caí game là tốt còn lại tốt đc C-C gì ??

Tao é-o biết chuyện tối wa như thế nào vì pm cho Na + thằng Ngọc + Trúc để hỏi thì cả 3 đều im. Chủ nhật tao sẽ onl và sẽ hỏi ra.

Muốn C-CC gì thì tìm đến thằng Fic này nhé. Còn éo dám đối mặt chất vấn với tao thì ph-ắn mẹ đi. Tụi bây chỉ là lũ trẻ trâu thôi, đừng tỏ ra mình hơn tất cả. tuổi đời thì ít mà óc chó thì nhiều

Vài lời mong anh Blue + bé Nhi đừng xóa nhé. cứ để đó cho cái lũ óc bã đậu nó đọc. thằng nào CÓ ĐẦU ÓC TỰ ĐỘNG HIỂU VÀ IM

Xin hết

thaituanwfc
10-08-2012, 04:45 PM
TOPIC được mở và sẽ được close sau 24h.

fcvodka83
10-08-2012, 04:56 PM
Cái này mới đây, giang hồ là đây ;)); gạch ném cho ai thì đó nhận đi ;))

♥ Ny Super ♥
10-08-2012, 05:08 PM
hự , em đâu phải staff hay quản lý box G đâu mà anh xin em @@! .

Potay HT khủng long !

langtu8385
10-08-2012, 05:30 PM
Miệng tụi nó thì tụi nó có quyền nói mày cấm tụi nó sao đc. Mấy đứa rãnh *** éo có việc làm thì chấp tụi nó làm gì cho mệt. Mình ko có mà tụi nó nói có thì cứ xem như tụi nó đang phun phân vậy đi. Miễn sao tụi mình hiểu nhau là đc rùi. OK.

-~>iPsyche<~-
10-08-2012, 06:06 PM
Mềnh cũng ở chợ đen tối qua .... chả nhẽ cũng bị .... khổ thân mềnh quá ....

henda
11-08-2012, 06:03 PM
chỉ gởi tới những T-** cứ nói xàm về Na + Fic + Lang. còn lại bạn bè hết @@!.
p/s : gởi tới các bạn 1 lần nữa : CÁC BẠN ĐỪNG CƯ XỬ NHƯ LŨ TRẺ CON NHƯ THẾ. MUỐN BÀN TÁN NÓI GÌ, CỨ PM WA CHO TAO MÀ NÓI. ĐỪNG ĐỂ XẢY RA RỒI TAO NHÌN = 1/4 CON MẮT

p/s Lãng : Cám ơn mày đã hỉu tao >"<

Hera
11-08-2012, 07:45 PM
Trách thì trách kẻ làm cho sự viẹc xảy ra như thế chứ ai trách kẻ nói ra sự thật đó :)

Không có lửa thì sẽ ko có khói, và ng gây ra sự việc thì luôn cho rằng mình đúng :)

Chỉ muốn giải thick rằng Na trong sáng, thế thôi :) còn toàn bộ sự việc nó vẫn đúng như thế :)

stop đc rồi :) i đã biết chuyện thì cứ hiểu như thế, ai ko biết thì cũng ko cần biết làm gì, vậy nhé :)

Close topic dùm, thank!

KillerLove
11-08-2012, 11:02 PM
Tao vẫn tin Na @@..... ** cái lũ trẻ trâu ko bik gì thì ngậm mồm giùm cái nhá =))... đừng có bô bô cái mồm rằng thế này thế kia
Cứ suy nghĩ như trẻ trâu ý =))...đàn ông kô đéo fải đàn bà mà đi 8 chuyện của ng` khác xàm xàm thế nhár

thaituanwfc
12-08-2012, 12:59 AM
Close Topic.