PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Truyện Cười nhật kí Show (tâp2)

ShowX
12-08-2012, 12:19 AM
đừng bao giờ đánh con gái dù chỉ là 1 cành hoa
mà hãy lấy khăn mùi xoa gói thêm cục gạch nhé.^^

ngày xx tháng xy năm xyz

Sáng tỉnh zậy cũng như bao ngày khác,hôm nay hơi lạ 1 tý là mình thấy ẩm ẩm dưới ***....ôi đệt mẹ đái ra giưởng rồi,xấu hổ **,bật zậy thì ra mới bít,thì ra mình đái ra quần chứ ko phải ra giường.phù may thế :D
mắt lờ đờ vào nhà vệ sinh đánh răng,càng đánh càng thấy màu đen,hôi hôi..ôi thôi hãm rồi,cầm nhầm bàn chảy đánh giày **.hjx
Thôi kệ con mẹ nó,đi ăn sáng cái đã.ra quán xôi đầu ngõ,Cô ơi cho cháu 3 ngàn xôi,nhìu hành,nhìu ruốc,nhìu xôi cô nhé.^^.mày biến con mẹ đi chỗ khác đi,sáng sớm đừng ám tao bán hàng,Hjx Hjx,sợ quá mình té lun,ko hiểu mình có làm gì đâu mà chữi kinh vãi.
Thôi chạy thẳng ra quán phở ăn tạm vậy...cô ơi có phở ko ạ,có cháu ăn phở gì?cho cháu ! xuất bún chả,nhìu chả cô nhá;D Tự dưng bà bán phỡ mặt hằm hằm,mày tin tao vác AKA tỉa chết bà mày ko. Ớ..ớ cháu..cháu ăn bún chả thật mà cô...bà mày bán phở chứ ko bán bún chả.thích ăn bún chả thì tút con mẹ mày đi.
Hjx,thế là thôi té về ăn 2 quả chữi cũng no mẹ rùi.về đến cổng nhà thấy bãi cức chó có vết dép dẫm qua,thấy ngi ngi như dép mình,mang lên đo thử thì ôi thôi ** chúa tôi.đúng là dép mình thật rùi.hòi tại sao sáng ra bị 2 con đàn bàn nó chữi cho ngu người.
Haizzz ** nhớ buổi sáng có con dở người nào nhắn nhầm vào số mình"1 buổi sáng tốt lành nhé a yêu"may cho nó là mình thấy số lạ nên xóa đi rùi,ko bố chữi cho thối cả đầu,thế là 1 buổi sáng hãm tài.
ăn cơm trưa xong ra làm cốc trà,ngồi đọc báo thì thấy 1 tin giật gân là, các nhà phát minh vừa làm ra 1 máy bắt trộm thật là hiệu quả và đang thử nghiệm ở nước Mỹ,TQ.VN đem sang mỹ thì bắt dc 3000 thằng,đem sang TQ thì bắt dc 1500 thằng và wa tới VN thì bị mất trộm lun,sau vụ này mới bít VN nhju nh6an tài wá':D
Buổi tối thằng bạn rũ đi hóng gió,đang vi vu thì tự dưng thấy 2 a CSGT tuýt còi (tại thẳng bạn bảo ko đội nũ bảo hiềm mới là rân chơi con gái nó mới thích nên mình làm theo)^^ đang định dừng lại thì thằng bạn bảo chạy đi,hoảng wá về số phóng ga chạy,vửa đi mình vửa nói tao sợ bị bắt wá mày ơi,th8àng bạn bảo yên tâm chãy đi,bố tao làm giám đốc CAGT có gì tao xin cho,nge nói vậy mình tự tin thẳng ra,chạy dc 10 vòng cầu SGthì thoát.hú hồn ^^
Hôm sau chém gió với mầy thằng bạn,đang kê chiến tích hôm wa và có thằng bạn bố làm giám đốc CAGT,thì bọn nó mới bảo bố nó làm ruộng ở nhà ý chứ làm giám Đốc CAGT cái đết gì,con mẹ nó giật mình ty ngã ngửa.hôm wa mà bị bắt chác mình chôn sống thằng *** kia wa.
Thôi đêm rùi mang thú nhún + búp bê ra chơi tí rùi ngủ ;))
hết tập2 còn típ các bác cố theo dõi nhé ! thanks very much ^^