PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Truyện Cười nhật kí Show (tập 3) phần 1

ShowX
12-08-2012, 11:52 AM
đây là tập 3 của cuộc đời của mình,3 lần kua gái.^^

ngày 2011 tháng 31 năm 11 ai ko hỉu thì kệ nhé.:D

1 buổi sáng đẹp trời cũng như bao ngày khác,e đi ra bang công,miệng làm điếu liva.đang rít rít dc vài hơi,tự nhiên thấy rứa bẹn wá,thì theo phản xạ rứa chỗ nào thì gảy chỗ ý.thế là e thò tay vào gảy,đang gảy phê phê,thì con nhỏ đối diện phòng mở cửa ra nhìn thấy,khiếp a này bựa kinh.rùi quay *** đi vô.mình mới chữi theo,bựa cái đầu bồi ấy.nhìn cái *** sệ của nó thì ít nhất nó ngậm hơn chục cái kẹo mút rồi mà con bài đặt.
Thôi ko nói luyên huyên nữa,các bác bít ko số e sao mà lận đận lao đao lắm các bác ạh,2 lần trc tán gái thì e thứ nhât.
hẹn e 6h30 đợi e trc cổng nhà,e đang h đá banh thì bỗng nhiên nhớ đến là có hẹn với gấu,nhìn đồng hồ thì lúc đó đã 6h.ôi đệt mẹ hẹn bữa đầu mà như thế là xong mẹ rùi,thế là e liền phi ngay đến nhà e mà ko kịp tắm rửa mẹ gì cả.
đến nơi thì thấy bé đang đợi mình,thế là e chạy lại đèo bé lên con mini chiến của minh.đi dc vài mét thì e hỏi,a làm gì mà người a hôi thế.ko bít nói sao nữa liền nói ngay thì lúc nãi a đang trên đường lại nhà e,vừa chạy ngang wa hố nước thì có con otô phi ngay vào,thế là no văng khắp người a.thế nước nó văng cả mùi hôi nách lên người a àh... ôi đệt mẹ thiệt là nhục ko bít chui vào đâu dc các bác àh,có ai đời chở gái đi chơi mà con nhỏ ngồi đàng sau đeo đền 2 cái khẩu trang bao h.mà thôi kệ con mẹ nó đi.
thế là e chở nó đi khắp nơi lun,đi 1 hồi nó thấy xe bán cà lem,e bít là nó mún ăn,rùi nó nói câu,a ơi e khác nước wá àh... đệt mẹ bố đạp xe mún chãy ke,mà bố còn ko dám nói khác nước,nói thầm trong bụng thui,khổ nổi trong túi bấy h con có 3k,đề phòng xịt lốp còn bơm dc,h nó đòi ăn thì bít làm đéo nào dc,thế là suy ngĩ 1 hồi mình phán lại cho câu,uk thế khác nước thì mình về nhà uống xong mình đi chơi típ e nhá.e bảo ừ.ôi đệt mẹ sao nay mình ăn gì mà thông minh thế ko bít.hí hửng đèo e về nhà.:D
về đến nhà e bảo thôi a về đi e thấy mệt rồi.về đến nhà nhận dc tin nhắn từ Gấu ui :D
nó bảo a ko ga lăng gì cả,thôi mình ko hợp nhau,tút đi a nhé.
Đệt mẹ ga lăng thì bố có thừa,nhưng con 3k thì ga lăng = niềm tin àh?khổ thế đấy các bác.
thế là xong con thứ nhất.
đến con thứ 2 các bạn xem trang mới nhé,sợ ko đủ kí tự các bạn chịu khó tí nhé.:))