PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Truyện Cười nhật kí Show (tập 3) phần 2

ShowX
12-08-2012, 12:32 PM
típ tục con thứ 2 nhé các bác ^^

Sao khi kưa đổ dc e, e tên uyên các bác ạ,tên cái đéo gì kêu mún lẹo cã lưỡi.
Các bác bít ko,mình vừa đẹp trai vừa ga lăng nên chỉ vài hôm(NT SMS) là mình đã kưa đỗ e nó ngay.^^

Thế là e đã hẹn dc nàng đi chơi,lần này rút kinh nghiệm đợt trc,cố lấy lại điểm trc mặt e.hôm nay các bác bít ko,tiền e trong túi nay đầy ắp,thế là đem con mini chiến ra tút lại vẽ đẹp trai.:D,rồi phi ngay đến nhà e.đến nơi mình phan ngay câu,e mún ăn gì,a lo hết,^^.
E mới bảo ăn gì cũng dc tùy a,thế là e mới bảo mình đi ăn gà KFC nhé,nào h nge mấy đứa bạn trong lớp nói thế,chứ ăn bao h đâu mà bít,sẵn nay có e chở e nó đi ăn cho bít lun.hihi:)).
Đến wan gà KFC thì vào bãi đổ xe,nào là SH,nào là dailan.v.v...còn e thì con mini chiến có cồng thẳng hoi các bác ạ.đổ xe ngay con SH,mà nhìn thấy xe mình chói hơn cả SH :D.

Vào wán e lựa chỗ nào ngay cửa sổ ngồi cho nó mát,vào ngồi thì có ẻm típ viên ra hỏi a chị dùng gì ạ...vì tâm lí thì lúc nào cũng để cho con gái kêu trc,thế là mình hỏi e nó dùng gì.. e nó bảo a ăn gì e ăn đó,đệt mẹ con tham ăn,thế bố ăn cả con gà thì mày con ăn theo bố àh.chữi thầm thế thui các bác àh,^^

Rồi con típ viên mới hỏi mình dùng gì..mình mới bảo vậy chị cho e 4 cái phau câu gà rán,4 cái đầu gà rán.chị típ viên bảo xin lỗi a ơi trong đây ko có mấy món đó.mình thấy bực mình rùi nhỉ,rùi kêu lại,thế chị cho e,4 cái cẳng gà rán,1 cái lòng lợn rán.1 bãi nước chấm,nhớ kèm e 2 lon trà đá nữa nhá.quây sang con bé,thì thấy mặt e nó nhăn nhăn như cụ hồ ý.
Rồi con nhỏ típ viên mới bảo a ơi trong đây ko có mấy món đó a.lần này mình bực thẳng lên,mình bảo cái này cũng ko có,cái kia cũng ko có,vậy trong đây bán thịt cá sấu àh..vậy mà mấy đưa lớp mình bảo KFC ngon lắm,ngon cái đệt mẹ bọn nó,toàn 1 lũ hâm.
thế là e lôi con bé đi chỗ khác , ra khỏi wan e mới hỏi e nó ăn gì ko? e nó bảo thôi bụng e ko dc tốt mình đi uống nước đi a,ôi may thế mình cũng đang khác nước e nó tâm lí ghê.hihi.^^

thế là đèo e nó đến wán nước,vào bàn ngồi con phục vụ wán đem 2 ly tra đá ra,e đánh ực phát hết cả 2,rùi xin thêm cóc nữa,rôi nó hỏi e mình dùng gì,e mình bảo cho chi 1 ly nước cam.còn a dùng gì,mình bảo thôi vừa làm 2 cóc trà đá no thấy mẹ rùi uống gì nổi nữa,rùi con phục vụ quây đi,miệng lầm bầm cái gì đó e ko để ý,chác nó khen e đẹp zaii..:D

Rồi e nó hỏi a có chiện gì zui ko kể e nge đi,thế là đúng tủ đêm wa mình có lên Wes đọc báo để khiếm chiện nói cho e nge,vậy là mình đọc hết tất cả nhưng gì mà mình đọc dc trên báo ra,nào là binladin đánh bom Irác,nào tổng thống mỹ dùng súng bán chết tên ăn mày,nào là VN đã bắt đầu chiếm sáng TQ.vv.
Kể mãi nữa tiếng mà e nó ko phản ứng gì,e nó mới nói chán đòi về,đệt mẹ mày dám nói đi với ông chán àh,tí nữa về ông cho mày bít tay.
Thế là đèo nó về trên con mini chiến,cái yên sau dành cho người sau ngồi làm bằng sắt,cứ e phi như bay vào ổ gà,ổ voi,cứ trên đường có cái lỗ nào là e phi ngay vào đó,e ngồi sau thì kêu ơi ới.hihi :D

vậy là xong e thứ 2,lần này wen e thứ 3,quyết là phải lấy lại tất cả điểm.
phần 3 các bạn qua trang nhé thanks!