PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Cần Sự Bình Yên

Hera
12-08-2012, 06:02 PM
http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/embed/zing_mp3_embed_v1.2.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/xml/video-xml/ZGxHTZGNzLSXDscyZDcyDGZn&autostart=false

Time đã chứng minh đc tất cả những gì cần chứng minh :) Những thứ tôi muốn biết cũng đã rõ ràng trước mắt ko sai lệch đi đâu đc

Tôi đã tin vào a, tin vào tất cả những gì a đã giải thick và đã nói :) Đã tin rằng a sẽ lại thay đổi vì a yêu tôi :)

Tôi đã cố gắng gạt bỏ đi tất cả những lời khuyên rất chân thành từ những ng mà tôi luôn cho là bạn ( thân) e gái ( rất thân)

Hnay tôi thực sự đã mệt, tôi mệt vì tôi như 1 đứa trẻ con rất biết nghe lời :) A nói " hay tin a thêm 1 lần nữa thôi, a sẽ thay đổi, a se chứng minh cho e thấy rằng a sẽ thay đổi mà, hãy tin a thêm 1 lần nữa " Lời nói đó tôi vẫn luôn ghi nhớ :) và h thì tôi đã giữ lời hứa, đã tin anh những chục lần :)

h thì tôi xin buong tay :) bản chất con ng sẽ rất khó mà thay đổi đc đúng ko? a ko ngoại lệ, tôi hy vọng rằng a sẽ sống tốt hơn bây h.

p/s: ss đã ko biết nghe lời các e ( Irie + Uyên + Vy .. ) và Na, ss thật sự rất xin lỗi vì đã cố gò ép mình đến tận bây h :) sau này ss sẽ khác, iu tất cả mn :)

cavedem
12-08-2012, 06:08 PM
ờ đúng rồi lúc đó mềnh đâu có quên ss chứ :) vui lên nào hay học cách bỏ quên đi...

Hera
12-08-2012, 06:16 PM
bổ sung thêm TNH nữa ;)) quên mất 1 lời khuyên chân thành ^^

thank em :)

• Bình Yên •
12-08-2012, 06:19 PM
Bình thản mà sống thôi. Rồi mọi thứ cũng như cát bụi - bị gió cuốn đi mất.

Đừng làm chuyện gì để sau này bản thân mình phải hối hận khi đã đánh mất 1 thứ gì đó quá đỗi quen thuộc.

Có lẽ vì quá quen thuộc nên thành ra xem nó tầm thường và đánh rơi nó.

Nhưng sẽ có 1 ngày nào đó... thứ tầm thường ấy sẽ đánh gục bạn = sự hối tiếc và nỗi đau không thể quên.

P/s : Bán nỗi đau lấy tiền đi vay mượn hạnh phúc !

zZzBabyHunter
12-08-2012, 06:22 PM
Yes ... you wake up .... you start a new life........you start a new life............ to forget 'about you life yesterday........Forget that life .... love it.......a sad love :-"

Hera
12-08-2012, 06:23 PM
Cứ luẩn quẩn chuyện 3 người mãi thì him sẽ ko có lối thoát :)

Vì giận ta him lại quay ve voi ng thu 3, làm lành thì him lai bỏ rơi họ, rất tội lỗi phải ko? phải có 1 ng buông tay, thì cả 3 sẽ HP :)

Mà chắc gì 2 ng họ sẽ HP?

CS thật trớ trêu nhỉ =))

zZzBabyHunter
12-08-2012, 06:27 PM
Chú ý: Lần sau nếu đăng nhạc phải đăng nhạc không tự động chơi để không ảnh hưởng đến người khác

Hera
12-08-2012, 06:28 PM
Yes ... you wake up .... you start a new life........you start a new life............ to forget 'about you life yesterday........Forget that life .... love it.......a sad love :-"

ss ngu anh văn .... ngồi dịch mang máng thấy cũng hơp lý đờ mờ em zzz

p/s: bai hát hay đấy zz, đang làm éo nghe đc, nhưng mà đọc lời thôi ah @@ thank em!

• Bình Yên •
12-08-2012, 06:32 PM
http://www.youtube.com/watch?v=HY2gM78Lv3A

Lúc tui lăn tăn trong lòng tui lại nghe bài này. Cố lên ! Câu cửa miệng của đàn bà là gì :)) Hãy tự nhớ lấy trong lòng !

zZzBabyHunter
12-08-2012, 06:32 PM

Lên google dịch cho lẹ hơn hơm :-" vờ lờ lão pà chữi e :-w

langtu8385
12-08-2012, 06:35 PM
Thanh thản đi ku suy nghĩ chi cho nó thêm phức tạp nặng đầu. Khi nào ta lên TP thì ra cafe nhé ku :-" :-" :-"

Hera
12-08-2012, 06:36 PM
Chú ý: Lần sau nếu đăng nhạc phải đăng nhạc không tự động chơi để không ảnh hưởng đến người khác
ôi tình iu =))

http://www.youtube.com/watch?v=HjGLv8nyRJY&feature=my_liked_videos&list=LLyu8lc2aWbxnsl1b-u4nKmg

Lúc tui lăn tăn trong lòng tui lại nghe bài này. Cố lên ! Câu cửa miệng của đàn bà là gì :)) Hãy tự nhớ lấy trong lòng !
thank bà , tui sẽ nhớ câu đó :))

Lên google dịch cho lẹ hơn hơm :-" vờ lờ lão pà chữi e :-w
chửi iu đó kung =))

Thanh thản đi ku suy nghĩ chi cho nó thêm phức tạp nặng đầu. Khi nào ta lên TP thì ra cafe nhé ku :-" :-" :-"

nhậu chứ éo cafe =))

Mr.Bill
12-08-2012, 06:39 PM
Vui lên đi chị Trúc !

Hôm nào rãnh rỗi em lại đu theo cái Nhi ra quán cafe tán dốc với chị =))

Hera
12-08-2012, 06:41 PM
Vui lên đi chị Trúc !

Hôm nào rãnh rỗi em lại đu theo cái Nhi ra quán cafe tán dốc với chị =))

ô xờ kê em :D

lên quán ss làm nước cho uống nghen ;))

cavedem
12-08-2012, 06:44 PM

goole dịch kìa ss,mềnh cũng học ngu nhất là anh văn zz

Mr.Bill
12-08-2012, 06:45 PM

Lên uống nước chỉ là 1 phần thôi , cái chính là khoái cảm giác ngồi sau xe cái Nhi hôm nọ =))

Cứ như đang cắn full cây lak cấp 3 mà bị 1pt rượt vậy :))

Sợ RỚT vãi đái >:)

Jen
12-08-2012, 06:51 PM

Có ...bạn thức dậy ....bạn bắt đầu một cuộc sống mới ........ bạn bắt đầu một cuộc sống mới ............ quên 'về cuộc sống của bạn ngày hôm qua ........ Hãy quên đi rằng cuộc sống ....nó ....... một tình yêu buồn :)

Giant
12-08-2012, 06:53 PM
Chúc chủ pic 1 CS tốt đẹp nhé :) :) :) :)

Hera
12-08-2012, 07:27 PM
goole dịch kìa ss,mềnh cũng học ngu nhất là anh văn zz

ss dich đc mà zz nhưng nhớ mang máng thui =)) ai dè đúng hết mà :))

Irie
12-08-2012, 07:52 PM
................yaourt dâu ss ơi :X

trích (Irie + ...) em đầu tiên, là ss yêu em nhất à :">

Jen
12-08-2012, 08:04 PM
http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wNy8zMS84L2UvInagaMEOGVkNzIzOTFiYzAxYm FjZDE3MDRhM2VkODMzOWY0ZGIdUngWeBXAzfMSQw6BdUngaCBR dmUsICOqWeBiBFWeBXxLWeBkcUIbaB8fDI

Hera
12-08-2012, 09:19 PM
................yaourt dâu ss ơi :X

trích (Irie + ...) em đầu tiên, là ss yêu em nhất à :">

ai ss cũng iu @@

@ anh: a ko có đủ tư cách để pm tôi khi hiện h a đang bên canh ng kahc1 :) a online YH chát với tôi cũng là on = dt của ng đó, như thế đã quá đủ rồi :) và tôi muốn khẳng định với a 1 câu thôi " a cũng ko khác gì những thằng trước kia, a đừng cố tỏ ra ta đây là thánh nhân nữa,hãy tự nhận trách nhiệm của mình gây ra đi, đồ hèn"

langtu8385
12-08-2012, 09:28 PM
nhậu chứ éo cafe =))
ta éo biết nhậu ta chỉ biết cafe thôi :-" :-" :-"

có free ko nếu có thì cho ta đk 1 sờ lỗ :-" :-" :-"

Hera
13-08-2012, 08:02 AM
ta éo biết nhậu ta chỉ biết cafe thôi :-" :-" :-"

có free ko nếu có thì cho ta đk 1 sờ lỗ :-" :-" :-"

cafe thì đi chổ khác uống :-"

ku mà uống thì ta giảm cho 1 ly cafe từ 33k còn 35k thôi :-"

langtu8385
13-08-2012, 09:35 AM
cafe thì đi chổ khác uống :-"

ku mà uống thì ta giảm cho 1 ly cafe từ 33k còn 35k thôi :-"
khuyến mãi cái ôm thì ta chơi :-" :-" :-"

henda
13-08-2012, 10:19 AM
ai ss cũng iu @@

@ anh: a ko có đủ tư cách để pm tôi khi hiện h a đang bên canh ng kahc1 :) a online YH chát với tôi cũng là on = dt của ng đó, như thế đã quá đủ rồi :) và tôi muốn khẳng định với a 1 câu thôi " a cũng ko khác gì những thằng trước kia, a đừng cố tỏ ra ta đây là thánh nhân nữa,hãy tự nhận trách nhiệm của mình gây ra đi, đồ hèn"

<<< ko muốn giải thích, cũng ko cần giải thích nữa.
Ai là ng tắt ĐT trc ( tối t7 + sáng CN call ko đc )
Ai là người đổi sdt trc
Ai là người cứng đầu ko biết xin lỗi khi mình sai và ngụy biện = sự im lặng
Ai là người luôn phải xin lỗi và tim cách giảng hòa khi có mâu thuẫn.

Mệt.... Giờ anh cũng ko wan tâm nữa.

Ừ, anh ngủ vs ng khác đó, thì sao ?? Chẳng phải em luôn cho rằng mình đúng hay sao ?? ừ cứ thế đi.
Em chỉ biết than thân trách phận nhưng liệu em có nghĩ anh cũng chịu rất nhiều áp lực ??? còn em thì giúp ích đc gì cho anh ngoài những lời trách móc.

Ừ... anh là thằng hèn. Hèn lắm. cứ chửi nếu em thích. Chẳng sao cả. Vì sao thì tự em hiểu và đừng để anh phải nói ra

<<< No CMT, No replay. End

Hera
13-08-2012, 10:59 AM
Ai làm gì thì tự bản thân mình biết thôi :) " cho nhau time xa nhau e nhé " :) mới chỉ đc 1 ngày :)

Chuẩn rồi :) stop!

cavedem
13-08-2012, 11:17 AM
Ai làm gì thì tự bản thân mình biết thôi :) " cho nhau time xa nhau e nhé " :) mới chỉ đc 1 ngày :)

Chuẩn rồi :) stop!

Thử giãn nào nghe nhạc này bài này chắc đúng tâm trạng ss :">

http://www.youtube.com/watch?v=BorXErewbmE

p/s:chúc ss tìm đc hạnh phúc mới nhé :D đừng như thế này up cái nào

henda
13-08-2012, 11:23 AM
=)) kêu gọi cả PN kèm 1 mình mình =)) cắt hẳn 1 hutn bệnh kèm mình =)) trình của các bạn cũng chỉ đến thế mà thôi. =))

henda
13-08-2012, 11:29 AM
từ nay ko dám log NÀNaNa nữa. mắc công PN lại tưởng mình log rồi dồn tội bé Na =))
ko log ko phải vì sợ chết bản thân, chỉ sợ ảnh hưởng người khác =))
hiểu hết rồi =))

Giant
13-08-2012, 11:40 AM
từ nay ko dám log NÀNaNa nữa. mắc công PN lại tưởng mình log rồi dồn tội bé Na =))
hiểu hết rồi =))Ok nếu k log tùy , nhưng cã PN biết bao người bạn nói thế đụng chạm nhiều người vô tội đấy >>> Hip HT

Hera
13-08-2012, 11:46 AM
ss đang đi làm :) đang ngồi máy bàn chỉnh DJ cho quán rất sôi động này =)) nghe nhạc cho tâm hồn thư thả :))

Irie
13-08-2012, 11:47 AM
hiểu hết rồi =))

ko phải từ vụ này mà kèm Ná nhé...
war buf AS thì luôn bị vụ này
đừng bảo vì chuyện của ss mà PN tagert Ná...
ko phải nhé..

P/s: nảy Irie log Hera, đừng nghỉ ss log

Giant
13-08-2012, 11:51 AM
ko phải nhé..Chơi buff thì chịu thôi :)) :)) Đâu fai~ super men or nv nổi tiếng đâu mà fai~ chăm sóc đb :)) :))

Hera
13-08-2012, 12:07 PM
ko phải nhé..

P/s: nảy Irie log Hera, đừng nghỉ ss log

chấp gi con người suy bụng ta ra bụng ng em :)

ai có bài gì DJ hay hay cho cái tên đi hén ;))

thaituanwfc
13-08-2012, 12:21 PM
Có lẽ chỉ đọc, hiểu và cảm nhận thôi . những người ngoài cuộc đừng cố spam làm gì . Chỉ làm mọi chuyện thêm rắc rối , cuộc sống mà ...

• Bình Yên •
13-08-2012, 12:26 PM
Chỉ là do hiểu lầm thôi .

8808
13-08-2012, 12:30 PM
một câu chuyện buồn....ôi tình yêu là gì haizzzz

♥ Ny Super ♥
13-08-2012, 12:31 PM
r` sẽ ổn thôi :) Chỉ cần cười lên mọi thứ rồi sẽ qua :)

to TMH : ê pà chỡ đi chùa mà còn ý kiến á :-w . Chưa cho đo đường , chưa mất cọng tóc nào nhá >"<

8808
13-08-2012, 12:45 PM
Dạo này em mất tích luôn hả nhi ? ... Mong chủ topic sẽ sống tốt hơn và đừng mắc phải hệ lụy của 2 chữ " Tình yêu " :X

♥ Ny Super ♥
13-08-2012, 12:47 PM
Dạo này em mất tích luôn hả nhi ? ... Mong chủ topic sẽ sống tốt hơn và đừng mắc phải hệ lụy của 2 chữ " Tình yêu " :X

mất zì . chơi quá cháy cảd màn hình lun rồi . đang tìm ng tư vấn để rap máy mới :))

8808
13-08-2012, 12:50 PM
Biết anh là ai k mà trả lời trả vốn vậy k sợ lỗ hả :)) .... Cháy card luôn sao ghê vậy em có sài CE k :-w ...

♥ Ny Super ♥
13-08-2012, 01:03 PM
Biết anh là ai k mà trả lời trả vốn vậy k sợ lỗ hả :)) .... Cháy card luôn sao ghê vậy em có sài CE k :-w ...

nhìn cái ava bựa thế là biết ai r` :-" .đúng ko Bố nhỉ :-" . ai mà biết đâu , nó cháy thì cháy >"<

Jen
13-08-2012, 01:06 PM
Chỉ là ................ảo thôi :)

Hera
13-08-2012, 02:20 PM
hỉu rồi :) và đã rõ :) chỉ mong rằng a hãy tốt với ng con gái đó, đừng sáng bên ng này tối ngủ với ng kia :) hèn lắm

des
13-08-2012, 03:09 PM
Kô hiểu mấy đứa bây nghĩ cái kiểu j mà chuyện t/c cũng lôi lên 4r để cho thiên hạ nó quăng ghạch...con nít à ?

Gần 3x rồi suy nghĩ chút đi, a thấy chả hay ho j đâu.

thaituanwfc
13-08-2012, 03:24 PM
Kô hiểu mấy đứa bây nghĩ cái kiểu j mà chuyện t/c cũng lôi lên 4r để cho thiên hạ nó quăng ghạch...con nít à ?

Đúng ý ta :| ;))

TopzZ
13-08-2012, 03:30 PM

ta cũng nghĩ thế ;)) =))..... kaka

langtu8385
13-08-2012, 03:46 PM

ta cũng nghĩ thế ;)) =))..... kaka
tư tưởng lớn gặp nhau à :-" :-" :-"

8808
13-08-2012, 03:47 PM
Ừh chắc vậy rồi đó :-"..........

♥ Ny Super ♥
13-08-2012, 04:21 PM
tư tưởng lớn gặp nhau à :-" :-" :-"

:-" đâu cũng có anh hết trơn á . về chuồng đi :-"

langtu8385
13-08-2012, 04:24 PM
:-" đâu cũng có anh hết trơn á . về chuồng đi :-"
heo cũng về chuồng đi :-" :-" :-"

zZzBabyHunter
13-08-2012, 06:25 PM
Nhậu đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee =))

Dùng rượu giải sầu sầu càng sầu :-"

Mr.Bill
13-08-2012, 07:45 PM
chấp gi con người suy bụng ta ra bụng ng em :)

ai có bài gì DJ hay hay cho cái tên đi hén ;))

Search YouTube " Dj Elon Matana " xem có ra đc bản nào vừa ý ko chị :))

Bẩn Thì Xoắn
13-08-2012, 08:51 PM
chia buồn @@ mà thằng nào làm trúc bùn nhỉ >.<

Hera
13-08-2012, 09:40 PM
Search YouTube " Dj Elon Matana " xem có ra đc bản nào vừa ý ko chị :))

thank e :D

chia buồn @@ mà thằng nào làm trúc bùn nhỉ >.<

bỏ đi :D h log vào shaiya cave, toàn bộ sét con buff mình log war đỡ bùn ko cánh mà bay =)) hỉu đc con ng :)) ừ thì cứ cho là a ta bảo off game đi, viẹc gì lột hét đồ acc mình đang log đem đi đâu mất )) đời quá hài :))

chocoboydn
13-08-2012, 10:14 PM
thank e :D

bỏ đi :D h log vào shaiya cave, toàn bộ sét con buff mình log war đỡ bùn ko cánh mà bay =)) hỉu đc con ng :)) ừ thì cứ cho là a ta bảo off game đi, viẹc gì lột hét đồ acc mình đang log đem đi đâu mất )) đời quá hài :))
Nhớ TiểuTiênNữ SYVN wa ...! :(

Hera
13-08-2012, 10:18 PM
Nhớ TiểuTiênNữ SYVN wa ...! :(

Nhớ ng đó thì liên quan gì ta @@

chocoboydn
13-08-2012, 11:15 PM
Nhớ ng đó thì liên quan gì ta @@
1 số hoàn cảnh gần giống nhau ...:|

Hera
14-08-2012, 07:11 AM
@ Trúc : lần tới anh vào SG, em cho anh gặp cái con ** này, anh xem mặt mũi nó ngang dọc ra sao mà má nó ko dậy cách nc vậy, hay quen nằm nghiêng nằm ngả, đánh đỹ 9 phương rồi mà làm lắm emo "cười lăn lộn vậy"
Anh Che à !

Na nó là con gái :) a và e giống nhau ở 1 chỗ là " thù dai - nhớ lâu " =))
Na nó giống vài người là hay chém gió @@ nên nhiều ng cũng ghét nó giống như e cũng bị nhiều ng ghét chỉ vì e key quá nghiêm khắc " afk là e kick sạch " =)) bỏ qua đc thì bỏ qua đi a, nó hiền khô ah @@

a vào SG nhớ pm e trước, e đưa sdt rồi vô a e mình cafe e múa zipo cho a xem típ ;))

@ Trúc : thôi em à, chuyện t/c ko nên mang lên 4rum, out game 1 thời gian đi, em ko thấy mệt mỏi hay sao ! tập trung vào cs, làm ăn đi
e đâu nói gì đâu :) chỉ là 1 lời tâm sư :) của 1 đứa đang buồn thui mà :D e van đang sống + làm + lo cho cs của e cơ mà a :) e đâu vì game suot dau, chỉ chơi khi rảnh thui a ah :) acc e cũng ng khác log chứ e cũng rất ít khi on :) mấy bữa nay đi càe + nhậu suốt cũng chả thèm on game, vì cái game nó tồi quá :(

1 số hoàn cảnh gần giống nhau ...:|

ta không biết đến ng đó @@

mn nghe nhạc đi nào ;)) và đừng ai chửi nhau trogn topic này nữa nghen :D

http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wOC8xMC83L2EvInagaMEN2FhYzBlZWFhYzFiM2 RiMjk0YWFkOTI1MGQ3NDM1NTkdUngWeBXAzfEVcUIbaBIEcUIb aBlIEFdUngaCBOZ2hlIHxMaW5oIFBoaXx8NQ

Đã đến lúc em phải đi xa
Đến lúc chia lìa đôi ngã
Hạnh phúc vỡ nát trên môi
Cuộc sống quá ngắn thật rồi
Và như thế, nhẹ nhàng bình minh đến rất nhanh
Dịu dàng từng cơn gió ngát xanh
Một ngày nằm yên mái tóc hiền lành.

Đã có lúc em phải quên đi
Có lúc em lại suy nghĩ
Đừng cố níu kéo thêm chi
Đừng cố gắng mãi được gì
Và như thế, từng ngày tình yêu ghé đến đây
Nụ cười hồn nhiên ấm áp ngay
Một ngày bình yên xóa hết mọi ngày.

[ĐK:]
Mới hôm nào thời gian là nhiều
Đếm xem nay còn lại bao nhiêu
Nếu lúc trước biết sẽ có hôm nay
Welcome to Yeucahat.com
Cho e xin thêm một ngày thôi.

Lỡ mai không còn ai gượng cười
Lỡ mai không là ngày xanh tươi
Có chút ánh sáng phía cuối con đường
Khi đôi tay em dần dần buông
Nắng vẫn lên nhẹ nhàng.

zMabu
14-08-2012, 07:30 AM
vui lên chị nhé ^^~
p/s: A Che bỏ qua đê =))

Hera
14-08-2012, 08:00 AM
http://www.youtube.com/watch?v=o_dMlYrOE1A

đang nghe cái này =))

mấy ngày nay ngồi chết trong quầy chỉnh nhạc và làm nước nhất quyết ko ra ngoài nữa bước trừ đi wc :))

iu ku Bill thế ;))

zMabu
14-08-2012, 08:49 AM

đang nghe cái này =))

mấy ngày nay ngồi chết trong quầy chỉnh nhạc và làm nước nhất quyết ko ra ngoài nữa bước trừ đi wc :))

iu ku Bill thế ;))
Bill nào =)) em Bi đây

Hera
14-08-2012, 09:15 AM
Bill nào =)) em Bi đây

ku sin Bill ấy @@ e thì là Bi mập ú ù cơ mà @@ vì ku Bill nó cho ss cái tên DJ khá hay :))

henda
14-08-2012, 09:16 AM
to anh Blue + anh Des : 2 anh vẫn là 2 người anh mà em kính trọng. cám ơn về cmt của 2 anh nhé @@!
to anh CHE : đờ mờ đại ka, ra yh buzz em phát nào. hôm nào thấy NầNáNa log buff mà ảo quá thì là em đó nhé. anh mà log sin thì cứ bơi vào em chiều hết :-"
to các bạn : ngưng spam đi vì các bạn chỉ là người ngoài cuộc.

To Hera : em suy nghĩ lại giùm anh set buff TOXIC là của ai ?? em xác định lại vấn đề này giùm. bên TOXIC em chỉ có DCLQ, NLQ. anh đã trade về cho em. anh sẽ trade thêm 1 NLQ dame, 1 khuyên 5 slot là đủ của con sin vì móng anh đã trade rồi.

Và xin em căng mắt ra đọc kĩ nhé, em nói anh trẻ con ư ?? : anh trẻ con nhưng anh biết MÓN ĐỐ nào là của mình và MÓN ĐỒ nào ko phải là của mình. em hiểu ý anh rồi chứ ?? đừng cố ý hiều sai rồi đem nói hết cho thiên hạ và xem như mình là người bị hại. muốn trắng đen gì thì cứ call anh

langtu8385
14-08-2012, 09:26 AM
éo có nhắc gì đến mình tsb thằng mặt nợn Fic :-" :-" :-"

Hera
14-08-2012, 09:27 AM
To Hera : em suy nghĩ lại giùm anh set buff TOXIC là của ai ?? em xác định lại vấn đề này giùm. bên TOXIC em chỉ có DCLQ, NLQ. anh đã trade về cho em. anh sẽ trade thêm 1 NLQ dame, 1 khuyên 5 slot là đủ của con sin vì móng anh đã trade rồi.

Và xin em căng mắt ra đọc kĩ nhé, em nói anh trẻ con ư ?? : anh trẻ con nhưng anh biết MÓN ĐỐ nào là của mình và MÓN ĐỒ nào ko phải là của mình. em hiểu ý anh rồi chứ ?? đừng cố ý hiều sai rồi đem nói hết cho thiên hạ và xem như mình là người bị hại. muốn trắng đen gì thì cứ call anh

sét toxic là a kêu acc oNó mất thì chơi sét đó :) còn toàn bộ tất cả DCLQ + NLQ của e mua :) đc rồi chứ? còn nếu a kêu sét đó của a thì uk thôi :) chỉ cần chuyển lại sét ring LQ của con tank ficdaugau + toxic. thank! còn nói là sét đó của ai thì a tự xem lại đi, muốn kể công thì ai bỏ tiền mua gem? ai add gem? ai CH? con ng cũng chỉ thế thôi :) cang noi ng ta cang khinh thôi :) im lang cho mọi chuyện wa đi đc rồi đó :)

cái e muốn nói ở đây là PN vẫn cần buff, nhưng a lai lấy hết đi, log vào chang có gi thì chơi ntn? bỡ ngỡ khi a cư xử như thế thôi :) còn có lòng tốt thì đưa lại e ring LQ vì a chưa mua bất cứ ring nào :)

Mr.Bill
14-08-2012, 09:30 AM

đang nghe cái này =))

iu ku Bill thế ;))

Thể loại bay trong nhà đó chị ơi :))

Hè này ở nhà buồn e toàn nghe mấy cái này thôi hoe hoe hoe .

Mà phải công nhận là phê thật =))

Hera
14-08-2012, 09:35 AM
Thể loại bay trong nhà đó chị ơi :))

Hè này ở nhà buồn e toàn nghe mấy cái này thôi hoe hoe hoe .

Mà phải công nhận là phê thật =))

nghe rất phê =))

henda
14-08-2012, 09:43 AM
sét toxic là a kêu acc oNó mất thì chơi sét đó :) còn toàn bộ tất cả DCLQ + NLQ của e mua :) đc rồi chứ? còn nếu a kêu sét đó của a thì uk thôi :) chỉ cần chuyển lại sét ring LQ của con tank ficdaugau + toxic. thank! còn nói là sét đó của ai thì a tự xem lại đi, muốn kể công thì ai bỏ tiền mua gem? ai add gem? ai CH? con ng cũng chỉ thế thôi :) cang noi ng ta cang khinh thôi :) im lang cho mọi chuyện wa đi đc rồi đó :)

cái e muốn nói ở đây là PN vẫn cần buff, nhưng a lai lấy hết đi, log vào chang có gi thì chơi ntn? bỡ ngỡ khi a cư xử như thế thôi :) còn có lòng tốt thì đưa lại e ring LQ vì a chưa mua bất cứ ring nào :)

anh bảo em chơi set đó, chứng tỏ nó vẫn là của anh. oke ?
DCLQ và NLQ dã đc trade về theo đúng ý em.
set đó từ gem 7 lên gem 8 do em op 4 slot. em op gem 8 wa set tank bền là chủ yếu (8 slot ). còn set buff full 8 là do anh + SAD op. CH thì em nhớ lại xem sáng hôm đó ai đã đi ra NH chuyển tiền để mua gem ? Thậm chí set Nó của em cũng ko full dc CH 20 nếu anh ko trade đá CH wa. đúng ko ?? anh dồn tất cả wa set em. Speed 1 em op. speed 2 là anh op.

ANH KHÔNG MUỐN PHÂN BUA NỮA. KO CƯ XỬ GIỐNG EM ĐC. CÒN EM NÓI ĐÓ LÀ CỦA EM THÌ OKE. ANH SẼ ĐƯA PASS EM MUỐN LOG LẤY CŨNG KO SAO. KO CÒN LÝ DO NỮA RỒI. BÂY H ANH DÃ HIỂU ĐC EM. ĐÃ HIỂU ĐC TÂM TRẠNG CỦA NHỮNG NGƯỜI TRƯỚC ANH

Hera
14-08-2012, 09:50 AM
game là ảo :) nhũng thứ ảo mà đem ra phân bua cũng ra sao cả :) a thick lam gi thi lam, a biết + e biết nhưng mn ko ai biết :) thôi đi, bản chất nó vẫn là bản chất :) ko khác hơn đc :) tạm thơi cứ off 1 time cho tốt chứ để cái ảo nó chi phối cs thì chẳng hay ho chút nào :)

@ Bill: đừng um sùm nữa, chuyện ss chưa xong lại thêm chuyện cảu a Che + e + Na @@ mệt đầu

langtu8385
14-08-2012, 10:12 AM
Đây là topic chuyện của những người liên quan với nhau. Các Bạn ko có liên quan thì hãy chứng minh mình là 1 người có văn hoá và đừng có những quote làm loãng topic của người đã lập ra nó

WannaXX
14-08-2012, 11:16 AM
HT mà buồn gì :))
Nhớ wanna gúm :((
Dạo này bận toá nên ko onl đc . Iem cũng nhớ ss nắm :* :*

zNhộngX
14-08-2012, 12:02 PM
xoẹt xoẹt, chắc bụp cụp cà cụp.
Nhộng đã từng đặt chân tới đây !

Giant
14-08-2012, 12:12 PM
Pic của bợn Hera các bác chữi thì lập píc new đi :) :) :)

Glacial
14-08-2012, 05:31 PM
Closed !