PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Nổi buồn thật sự khi không còn cảm giác

NgọcThy
12-08-2012, 08:08 PM
Không biết nói làm sao cho thật hay , nhưng từ ngày đầu mà Thy biết đến với shaiya thì Thy có một cảm giác rất là mới lạ đối với Thy , còn Thy không biết mọi người có cùng suy với thy hay không thì mình hok có biết, nhưng Thy thấy shaiya là một cái gì đó mà thật sự là Thy thấy không thể thiếu trong cuộc sống của Thy . cách đây vài tuần Thy có một suy nghĩ rất là mong lung về một thế giới shaiya , nhưng khi Thy tính off game mà cứ thấy thật là trống trãi cảm giác rất là khó chiệu nên đã quay trở lại game ... Nên Thy thấy mọi người đừng thấy trong game có gì mà theo Thy gọi là dối trá mà hãy sống thật với cảm giác và hiện thực thì các bạn và anh chị sẽ thấy một điều rằng Shaiya là một cái gì đó rất là gắng bó với bản thân chúng ta , nếu ta biết trân trong nó...

Hì thật sự là cách diễn tả của Thy chắc bạn và các anh chị sẽ hơi khó hiểu nhưng thật sự Thy muốn shaiya sẽ là niềm vui cho tất cả mọi ngưởi .............. hôm nay là sinh nhật của Thy mà Thấy buồng khôn tả nếu như Thy có nói gì sai thì các bạn cùng các anh chị em trong thế giới shaiya bỏ qua ngar ... Thy uống hơi nhiều say òi hì .:::^^:::

HậnĐờiX
12-08-2012, 10:14 PM
Ồ Happy brithdays to you ..................b-)'@^@|||^O^||3

cavedem
12-08-2012, 10:39 PM
Thy hơi bị khùm và đó là sự thật :))

8332
12-08-2012, 11:38 PM
Thy hơi bị khùm và đó là sự thật :))
Tâm sự của người ta mà m kêu người ta khùng thế à m =))

Jen
13-08-2012, 10:47 AM
Không biết nói làm sao cho thật hay , nhưng từ ngày đầu mà Thy biết đến với shaiya thì Thy có một cảm giác rất là mới lạ đối với Thy , còn Thy không biết mọi người có cùng suy với thy hay không thì mình hok có biết, nhưng Thy thấy shaiya là một cái gì đó mà thật sự là Thy thấy không thể thiếu trong cuộc sống của Thy . cách đây vài tuần Thy có một suy nghĩ rất là mong lung về một thế giới shaiya , nhưng khi Thy tính off game mà cứ thấy thật là trống trãi cảm giác rất là khó chiệu nên đã quay trở lại game ... Nên Thy thấy mọi người đừng thấy trong game có gì mà theo Thy gọi là dối trá mà hãy sống thật với cảm giác và hiện thực thì các bạn và anh chị sẽ thấy một điều rằng Shaiya là một cái gì đó rất là gắng bó với bản thân chúng ta , nếu ta biết trân trong nó...

Hì thật sự là cách diễn tả của Thy chắc bạn và các anh chị sẽ hơi khó hiểu nhưng thật sự Thy muốn shaiya sẽ là niềm vui cho tất cả mọi ngưởi .............. hôm nay là sinh nhật của Thy mà Thấy buồng khôn tả nếu như Thy có nói gì sai thì các bạn cùng các anh chị em trong thế giới shaiya bỏ qua ngar ... Thy uống hơi nhiều say òi hì .:::^^:::

Đừng quan trọng quá vui vẽ bên a la vui rùi em nhĩ >:)

xubin
13-08-2012, 05:33 PM
Ôi bé Thy :(( . Tình của anh là gió với em để rồi em lại buồn. anh thấy đau. nhói trong khoảng không của trái tim. một cảm giác gì đó trống trải vì không happy birday đc em trong ngày sn của em. anh chẳng biết nói lên điều gì nếu gặp em. chỉ thôt lên được 1 lời mà anh nghĩ là mình có thể thốt lên được. Một chứ Buồn. chỉ có vậy thôi em à. Tất cả cũng chỉ là gió và ta là con Ma đứng giữa đêm cảm nhận cơn gió đó. Một mình cô đơn lặng lẽ khi tim ta đã mất đi 1 điều hay 1 người nào để nhớ để suy nghĩ. Cây lá gió và Nỗi đau. :( .................................................. ...........................

chocoboydn
13-08-2012, 05:37 PM
http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMC8xMC8xMC9iLzQvInagaMEYjQzYTMwMmUyNmU0Nm FkNmFlMTkzZGY4ZTQyYWUyYjIdUngWeBXAzfEcUIbaBow7pjIE jDoXQgTeG7q25nIFNpWeBmggTmjhdUngq10fFBoYW4gxJBpWeB mggVMO5WeBmd8MXwy
Happy !