PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Hướng Dẫn Thích khách - sát thủ là những class cao cấp

tdk
22-08-2012, 08:58 PM
các bạn nghĩ xem vì sao đồ sin rẻ
1. sin khó chơi vì phải sắp kill rắc rối
2. vì thế ít người chơi
3. do đó dẫn đến đồ sin thừa thải mà người tiêu dùng chúng thì ít
4. đó chính là lý do khiến đồ sin rẻ
nếu ngay từ đầu CB là 1 class khó chơi thì sẽ ít ng` chơi CB dẫn đến đồ CB thừa thải và rẻ bèo
nên tôi mong các bạn hãy có ý nghĩ khác về sin nhé
Chú ý : đây ko phải là lý do để biện hộ mong nhận xét =))

ttduong85
23-08-2012, 08:01 AM
là sao tkd?
cao cấp về cái gì mới được..................

hokage_12
23-08-2012, 09:04 AM
Đồ cag rẻ càng sướng:)):)
.........

tdk
23-08-2012, 06:04 PM
ý tdk nói cao cấp ở đây là : " sin là 1 class luôn đánh bất ngờ, dức điểm, ngoạn mục khiến mục tiêu bị áp đảo và khó đỡ nghĩ xem đúng hok nào :))

ttduong85
24-08-2012, 07:57 AM
Ừ thì đúng rồi
Nhưng bạn có hướng dẫn cách đánh hoặc ra skill gì, thứ tự như thế nào để đánh áp đảo được không @@!

hokage_12
24-08-2012, 09:02 AM
ý tdk nói cao cấp ở đây là : " sin là 1 class luôn đánh bất ngờ, dức điểm, ngoạn mục khiến mục tiêu bị áp đảo và khó đỡ nghĩ xem đúng hok nào :))
áp đảo về skill nhưng chưa chắc áp đảo về máu đâu.

xGaru
24-08-2012, 09:31 AM
Đơn giản là vì sin quá thiệt so với các class khác, đặc biệt là khi tất cả các class đều có khả năng max atk speed

awamommem
29-03-2013, 10:10 AM
không biết cái biệt danh " Con Sin ghẻ " có từ khi nào

henda
29-03-2013, 12:37 PM
các bạn nghĩ xem vì sao đồ sin rẻ
1. sin khó chơi vì phải sắp kill rắc rối
2. vì thế ít người chơi
3. do đó dẫn đến đồ sin thừa thải mà người tiêu dùng chúng thì ít
4. đó chính là lý do khiến đồ sin rẻ
nếu ngay từ đầu CB là 1 class khó chơi thì sẽ ít ng` chơi CB dẫn đến đồ CB thừa thải và rẻ bèo
nên tôi mong các bạn hãy có ý nghĩ khác về sin nhé
Chú ý : đây ko phải là lý do để biện hộ mong nhận xét =))

cầm đc sin 100% cầm đc CB. nhưng.....cầm đc CB chưa chắc cầm đc sin.

Thân !

chocoboydn
29-03-2013, 01:06 PM
điểm mạnh sin là giết người nhanh =))
và điểm yếu của nó là chết lẹ =))
1 thằng cb pro ăn được sin khi làm mất nhịp thằng sin đó ( hoặc hên xui = cảm tử =)) ) ( nếu thằng sin đó k hái hay ám sát =)))
có hồi nào các slot war của CB hiện tại trong SYHR bây giờ sẽ thế thành các slot sin thì các bạn nghĩ thế nào =)) =)) ,lúc đó set rẻ nhất sẽ là set gì ? :))

henda
29-03-2013, 01:48 PM
điểm mạnh sin là giết người nhanh =))
và điểm yếu của nó là chết lẹ =))
1 thằng cb pro ăn được sin khi làm mất nhịp thằng sin đó ( hoặc hên xui = cảm tử =)) ) ( nếu thằng sin đó k hái hay ám sát =)))
có hồi nào các slot war của CB hiện tại trong SYHR bây giờ sẽ thế thành các slot sin thì các bạn nghĩ thế nào =)) =)) ,lúc đó set rẻ nhất sẽ là set gì ? :))

thế mài ko vote or thanks cho bài cm của kao à con tró

Huybak
29-03-2013, 02:01 PM
Sin là class khó controll nhất trong shaiya và những thằng cầm sin luôn tỏ ra nguy hiểm hơn cả =))

tuyentrinh9x
29-03-2013, 02:07 PM
Sin là class khó controll nhất trong shaiya và những thằng cầm sin luôn tỏ ra nguy hiểm hơn cả =))

Quá nguy hiểm ấy chứ =))

henda
29-03-2013, 02:09 PM
Quá nguy hiểm ấy chứ =))
đúng roài. pvp thì sin có skill TH mà :)) TH cắn máu cắn Etain xong lại AS, TS, H :))

tuyentrinh9x
29-03-2013, 02:11 PM
đúng roài. pvp thì sin có skill TH mà :)) TH cắn máu cắn Etain xong lại AS, TS, H :))

5'/lần, kiểu gì chả có thằng chết :))

chocoboydn
29-03-2013, 04:47 PM
ta thấy classs khó cần trô nhất là buff =))

Huybak
29-03-2013, 05:30 PM
ta thấy classs khó cần trô nhất là buff =))

Buff cần gì controll nhiều, cứ chân dài chạy quần quần nhận BT của tank là dc rồi bác ạ =))

chocoboydn
29-03-2013, 05:53 PM
Buff cần gì controll nhiều, cứ chân dài chạy quần quần nhận BT của tank là dc rồi bác ạ =))
Twin trên Hòa Khánh á,,,,,,,,,,,,,,,,, =)) =))

Huybak
29-03-2013, 06:11 PM
Twin trên Hòa Khánh á,,,,,,,,,,,,,,,,, =)) =))

=)) =)) =))

SầuVôLệ
29-03-2013, 06:16 PM
nói như chú thì tank cần phải mua đá rs kĩ năng cmnr =)) cứ nghĩ đi pt chạy loạn k giải cho nó thì nó sẽ nói câu gì =)) ăn đc BTN + PD của tank đc trong bao lâu 1 pt cùng lắm 2 or 3 tank đc vài cái BTN + PD trong nửa tiếng ( nếu biết chia nhau PD + BTN còn k thì .... ) còn hết thì ăn hành như chơi. Dạo này bạn war bên nào nếu bên AS thì thấy dàn buff có ai yên ổn đâu. Hải khoái buff vãi ra cựa tí là dồn có bao h` yên thân =))

Huybak
29-03-2013, 06:28 PM
nói như chú thì tank cần phải mua đá rs kĩ năng cmnr =)) cứ nghĩ đi pt chạy loạn k giải cho nó thì nó sẽ nói câu gì =)) ăn đc BTN + PD của tank đc trong bao lâu 1 pt cùng lắm 2 or 3 tank đc vài cái BTN + PD trong nửa tiếng còn hết thì ăn hành như chơi. Dạo này bạn war bên nào nếu bên AS thì thấy dàn buff có ai yên ổn đâu. Hải khoái buff vãi ra cựa tí là dồn có bao h` yên thân =))

kinh nghiệm cho thấy buff là class hay bị dồn dame và chạy xa pt nhất .chắc tại chân dài :))
PN mình không rõ chứ AS buff ngon chắc đếm trên đầu ngón tay =)) chắc cũng tầm tầm vip sever rồi :))

P/s mình ko có war bên nào hết.off thời gian dài rồi.đang lên kế hoạch onl lại :)