PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Fic.....AS-PN

henda
27-08-2012, 05:23 PM
Time qua khá mệt mỏi vì chuyện game. Nay xin vài lời đc nói lên.

Từ khi mình wa AS, nghe đc rất nhiều lời trách móc từ PN. Đến ngay cả anh Bình - WindChill - 1 người anh rất thân cũng phải xấu hổ thay cho mình. Nên mình gửi vài lời tới PN

_ Khi tao ở PN, cầm key war boss, tao nói tụi bây có nghe lời key ko ?? Hay tụi bây chỉ biết đến bản thân, coi người khác đ-éo ra gì để rồi bây h tao wa AS thì tụi bây muốn nói gì thì nói ??

_ Tụi bây nói tao tư cách gì cầm key, thế tao chỉ thẳng cái PN, đc bao nhiêu thằng là DAME mà cầm key control QD Good ? Nêu tên tao xem.

_ Tao chơi có đẹp hay ko thì ko biết, nhưng tao đi ko đổi tên ngồi ko đổi họ. tao wa AS, tao vẫn là Fic. Còn cái mặt ch-ó m-á của tụi bây thì sao ?? Reset tên khác, im lặng mà hổ báo = 1 cái tên giả. Bộ hay lắm à ? hay là As win thì log As gáy, còn Pn thắng thì log Pn TA ta đây ??

_ Lúc ở PN tụi bây trách tao là : đ-eó có góp đc gì cho PN. Vậy tao hỏi tụi bây h tao wa AS thì ảnh hưởng gia phả tụi bây à ? Hay là thua rồi kiếm cái cớ : tại, bị, thì, là , do ??

_ Tụi bây nói tao là ở PN chỉ biết bú ?? Thế tao hỏi tao bú gì ?? cứ nói tao nghe xem ?

Thật sự tao ko nghĩ ra đc tụi bây trách tao vì cái lý do gì ?? Hay là cứ hễ PN wa AS là ghét ??
Thế thì tao nói nhé, cái mặt ch-ó của tụi bây, thậm chí là những PRO của PN bây h cũng đa phần xuất thân từ AS, hoặc cũng có time chuyển LM đó. Chơi đc cái game này thì tuổi đời tụi bây cũng ko nhỏ. nhưng sao ko biết suy nghĩ gì hết hả ?

Lúc war, tụi bây có cái kiểu là SET VIP THÌ PT 1, PT DAME. tao nhớ tụi bây ăn cơm mà, có phải ăn c-ức đâu sao ngu thế ?? Bộ set vip là war hay à ? hay chỉ đc cái mã Đô la thần chưởng rồi làm càng ??

Nói thẳng luôn là tư tưởng của tụi bây bây h là ko bao h khá nổi cả.

Còn vì sao tao wa AS ?? Lý do nè :
_ Tao wa vì AE : Nam ( DMT ) + Phương ( Joke ) kêu tao wa góp dame cho LM
_ Tao wa vì tao là dân WAR : bên nào yếu thì tao war bên đó, như thế mới máu. Ko như chúng mày, đông win là hổ báo mình hay mình pro. Tao Khinh
_ Tao wa vì tao buồn việc cá nhân, gia đình, tình cảm và bạn bè. Tao ko muốn ở đất PN nữa.

===>>> và tao ra đi.

Ai đọc, hiểu thì thằng Fic này cám ơn. Còn cái thứ đầu trâu óc bã đậu đọc và chọc ngoáy thì xin biến giùm. Tao ko hoan nghênh. OKE ?

Bẩn Thì Xoắn
27-08-2012, 08:01 PM
"Lúc war, tụi bây có cái kiểu là SET VIP THÌ PT 1, PT DAME. tao nhớ tụi bây ăn cơm mà, có phải ăn c-ức đâu sao ngu thế ?? Bộ set vip là war hay à ? hay chỉ đc cái mã Đô la thần chưởng rồi làm càng ??

Nói thẳng luôn là tư tưởng của tụi bây bây h là ko bao h khá nổi cả."

- Cái câu này của mày nghe buồn cười nhỉ . Tao cũng chả muốn nói nhìu mà thấy hài quá nên bon chen tí
+ Cũng cái tật chỉ giỏi cái mỏ này tư vệnh HT của PN royal rồi kết quả thế nào ?
+ Ừ Thì ko khá nỗi, vậy nhìn xem ở Royal phong cách nào mà làm có đứa phải bỏ xứ chạy qua đây chơi mà chả dám về ?

Nói tóm lại 1 câu tao thấy ở đâu mày cũng bảo là anh em. Sự thật mày chỉ xui theo chìu gió thôi. Đâu mạnh và có thể gáy dc thì mày qua để cất tiếng TA . Vì ngày team tao qua PN , PN mạnh thì mày gáy dc, đến khi h PN mớ cũ off đi PN đang lục đục thì mày chạy qua AS gáy lại PN

==> Thứ vậy càng ko chung LM càng tốt, vì có thì cũng chả làm được gì. Và cũng chờ thời gian nữa xem AS sẽ nhận xét về mày ra sao !

1111111111
27-08-2012, 08:07 PM
mày cút qua bên đó mà sống đi chó Bẩn, loại mày ra đời chắc hạng tôm tép có ngày cũng bị ăn ly.

Giant
27-08-2012, 08:11 PM
mày cút qua bên đó mà sống đi chó Bẩn, loại mày ra đời chắc hạng tôm tép có ngày cũng bị ăn ly.Zậy thì tao thách mày lật đổ dc nó ấy :)) :)) :))

Bẩn Thì Xoắn
27-08-2012, 08:15 PM
mày cút qua bên đó mà sống đi chó Bẩn, loại mày ra đời chắc hạng tôm tép có ngày cũng bị ăn ly.

Bên đó à sống đến nỗi mà kẻ thù chả còn thằng nào nên chạy qua đây chơi , có ý kiến gì ko. Mà còn bạn là ai nhỉ ?

♥ Ny Super ♥
27-08-2012, 08:25 PM
Lòng tốt là thứ mà chúng ta thường phung phí cho những người không biết tôn trọng lòng tốt của mình

Đang rất thấm và thấu :">

ShowX
27-08-2012, 08:31 PM
Trích : " Time qua khá mệt mỏi vì chuyện game. Nay xin vài lời đc nói lên.

Từ khi mình wa AS, nghe đc rất nhiều lời trách móc từ PN. Đến ngay cả anh Bình - WindChill - 1 người anh rất thân cũng phải xấu hổ thay cho mình. Nên mình gửi vài lời tới PN

_ Khi tao ở PN, cầm key war boss, tao nói tụi bây có nghe lời key ko ?? Hay tụi bây chỉ biết đến bản thân, coi người khác đ-éo ra gì để rồi bây h tao wa AS thì tụi bây muốn nói gì thì nói ??

_ Tụi bây nói tao tư cách gì cầm key, thế tao chỉ thẳng cái PN, đc bao nhiêu thằng là DAME mà cầm key control QD Good ? Nêu tên tao xem.

_ Tao chơi có đẹp hay ko thì ko biết, nhưng tao đi ko đổi tên ngồi ko đổi họ. tao wa AS, tao vẫn là Fic. Còn cái mặt ch-ó m-á của tụi bây thì sao ?? Reset tên khác, im lặng mà hổ báo = 1 cái tên giả. Bộ hay lắm à ? hay là As win thì log As gáy, còn Pn thắng thì log Pn TA ta đây ??

_ Lúc ở PN tụi bây trách tao là : đ-eó có góp đc gì cho PN. Vậy tao hỏi tụi bây h tao wa AS thì ảnh hưởng gia phả tụi bây à ? Hay là thua rồi kiếm cái cớ : tại, bị, thì, là , do ??

_ Tụi bây nói tao là ở PN chỉ biết bú ?? Thế tao hỏi tao bú gì ?? cứ nói tao nghe xem ?

Thật sự tao ko nghĩ ra đc tụi bây trách tao vì cái lý do gì ?? Hay là cứ hễ PN wa AS là ghét ??
Thế thì tao nói nhé, cái mặt ch-ó của tụi bây, thậm chí là những PRO của PN bây h cũng đa phần xuất thân từ AS, hoặc cũng có time chuyển LM đó. Chơi đc cái game này thì tuổi đời tụi bây cũng ko nhỏ. nhưng sao ko biết suy nghĩ gì hết hả ?

Lúc war, tụi bây có cái kiểu là SET VIP THÌ PT 1, PT DAME. tao nhớ tụi bây ăn cơm mà, có phải ăn c-ức đâu sao ngu thế ?? Bộ set vip là war hay à ? hay chỉ đc cái mã Đô la thần chưởng rồi làm càng ??

_ Tao wa vì tao là dân WAR : bên nào yếu thì tao war bên đó, như thế mới máu. Ko như chúng mày, đông win là hổ báo mình hay mình pro. Tao Khinh
_ Tao wa vì tao buồn việc cá nhân, gia đình, tình cảm và bạn bè. Tao ko muốn ở đất PN nữa.

===>>> và tao ra đi.

Ai đọc, hiểu thì thằng Fic này cám ơn. Còn cái thứ đầu trâu óc bã đậu đọc và chọc ngoáy thì xin biến giùm. Tao ko hoan nghênh. OKE ? "
I Like những câu nói này ;)
Chỉ nói Like thôi nhé
K đụng chạm ai đâu nhé .
-----»»♥««-----

zZzBabyHunter
27-08-2012, 08:45 PM
Vấn đề ở chỗ cái thời điểm wa của pạn là lúc nào ??
As đã mạnh lên hay PN vẫn còn là bão và AS là gió :-"
Còn nếu đúng là lúc đó AS vẫn là gió thì pạn wa ai nói j cũng kệ tía nó :-"

• Bình Yên •
27-08-2012, 09:14 PM
Vấn đề ở chỗ cái thời điểm wa của pạn là lúc nào ??
As đã mạnh lên hay PN vẫn còn là bão và AS là gió :-"
Còn nếu đúng là lúc đó AS vẫn là gió thì pạn wa ai nói j cũng kệ tía nó :-"

Đính chính lại Fic đã qua As từ hồi As đang yếu. Chứ ko phải như 1 số người nghĩ " gió mạnh chiều nào theo chiều đó ".

zZzBabyHunter
27-08-2012, 09:20 PM
Đính chính lại Fic đã qua As từ hồi As đang yếu. Chứ ko phải như 1 số người nghĩ " gió mạnh chiều nào theo chiều đó ".

Thì cái đó đó. Nếu là z thì ko cần nge ngta nói :-"
Game war thì chỉ cần 2 yếu tố.
1 Đông ( cho 10 thằng thì chỉ cần 3 thằng war tốt )
2 set ngon
=>> win :-"

henda
27-08-2012, 09:24 PM
Tao bỏ RY vì sao thì đi mà hỏi gamer bên đó. lúc as đc cho item thì mừng húm hổ báo, lúc pn đc máy set thì khóc =)) =))
Tao wa AS tao xin xỏ gì ai à =)) éo rãnh làm nhé :-"
Tao wa thời điểm nào à =)) =)) thế tụi bây check đi. đc thì cứ nhờ ADMIN check á =)) xem tao log AS chính thức từ ngày nào, char gì ??
Tao wa từ lúc AS còn đang ở dưới cơ PN nhé, và đc vài ngày thì AS mạnh lên nhé. =)) đầu mày op TT đất 2 à =)) nhờ AD tách ra đi :))

Còn thằng nào nói tao wa AS vì AS mạnh + tao bú gì gì đó thì chứng minh nhé. tao del set ( mặc dù set éo có gì :)) )

cavedem
27-08-2012, 09:28 PM
Tao bỏ RY vì sao thì đi mà hỏi gamer bên đó. lúc as đc cho item thì mừng húm hổ báo, lúc pn đc máy set thì khóc =)) =))
Tao wa thời điểm nào à =)) =)) thế tụi bây check đi. đc thì cứ nhờ ADMIN check á =)) xem tao log AS chính thức từ ngày nào, char gì ??
Tao wa từ lúc AS còn đang ở dưới cơ PN nhé, và đc vài ngày thì AS mạnh lên nhé. =)) đầu mày op TT đất 2 à =)) nhờ AD tách ra đi :))

Còn thằng nào nói tao wa AS vì AS mạnh + tao bú gì gì đó thì chứng minh nhé. tao del set ( mặc dù set éo có gì :)) )

=)) chơi game ngu nhất là phi sét,bú bú bợn hả,có gì để bú thấy mày gọi tao war,thấy mày đi boss chuyển điểm cho Nam vì nó chưa có sét đi mượn bợn,bú bú hả,bỏ công chơi ra,đc nghỉ cái vào chơi,or nghỉ làm chơi,xin hỏi tiền công mình ngồi chơi đi làm ra còn gấp mấy lần =)) chỉ ghét cái tính ngồi 1 chỗ mượn sức người ta làm đi bán bợn mới ghê

xubin
27-08-2012, 10:03 PM

Bán sét mày cho tao đi. tao nghe nói sét Fic xếp nhất nhì trong dàn hunt pn. đưa tao cầm cho :-". Đô la thần chưởng tao cũng đíu có thiếu. chơi thì h thằng nào cũng bảo đấy nhé. bên nào đông thì bên đó win tự cái miệng của tụi mày nói ra. còn ngứa nhau thì cứ DTLM1 mà phang nhau xem trình thằng nào hơn thằng nào rồi hổ báo cũng đâu có muộn. cần gì cứ ngồi ở LM mình mà gáy sang cho nhiều. ít ra cũng phải như tao. 1 mình tao dám xoắn cả 1 LM mấy thằng ở cái sy này làm đc :)) nói về trình thì thằng nào cứ log hunt bow vào chơi đẹp với tao đi ( khoe cái này để tao nói gì tụi mày cũng đừng có xoáy tao). chơi game thì cho vui thôi. ghét bỏ nhau làm cc gì tới ngày ra đường lỡ gặp nhau thấy thèn đó bị tai nạn lại nghĩ ờ đ-m kệ cm nó nó khác lm mình mà đưa nó đi bệnh viện chi thì lúc đó cả cái thế giới này nó cười vào cái mặt mốc thèn đó =)) . Nói chung là đông là win. chơi thằng nào cũng muốn mình pro nhưng đé-o thằng nào dám đưa cái tôi cá nhân mình ra thách thức toàn sever như tao hết. Chơi như vậy có vui kô. có hay kô? thà bị bọn nó chửi nhưng mà cũng là lũ chó thôi cần gì chấp. thằng nào thể hiện được bản lĩnh đàn ông thằng đó mới men thực sử kể cả trong game hay ngoài đời.làm được cái điều mà người ta kô làm đc mới gọi là đẳng cấp. và kô cần quan tâm nhiều đến những thằng kô quen biết bởi mày là số 1 và bọn nó là số 10 đến 100 =)) XIn hết .

zRambo
27-08-2012, 10:06 PM
cũng chả biết là pro cỡ nào? thế lúc PN chơi char gì thế?

xubin
27-08-2012, 10:10 PM
cũng chả biết là pro cỡ nào? thế lúc PN chơi char gì thế?
h mới bắt đầu chơi mày à @@. xưa h tao có biết đất pn nó ra thế nào đâu @@. đang kiếm sét đã @@ char nữa @@ ai có thì bán tao @@

Bẩn Thì Xoắn
27-08-2012, 10:12 PM
=)) chơi game ngu nhất là phi sét,bú bú bợn hả,có gì để bú thấy mày gọi tao war,thấy mày đi boss chuyển điểm cho Nam vì nó chưa có sét đi mượn bợn,bú bú hả,bỏ công chơi ra,đc nghỉ cái vào chơi,or nghỉ làm chơi,xin hỏi tiền công mình ngồi chơi đi làm ra còn gấp mấy lần =)) chỉ ghét cái tính ngồi 1 chỗ mượn sức người ta làm đi bán bợn mới ghê

Hay quá :D đây chính là 1 member nhìn thấy rõ nó nhất , tks bạn

xubin
27-08-2012, 10:16 PM
cavedem là thằng nào bên pn thế @@ hồi xưa tao tưởng là thằng Ngọc bên as mà hình như kô phải @@ cho tao biết quý tánh đại danh đc kô. thấy mày máu nữa quá ;))

zRambo
27-08-2012, 10:23 PM
h mới bắt đầu chơi mày à @@. xưa h tao có biết đất pn nó ra thế nào đâu @@. đang kiếm sét đã @@ char nữa @@ ai có thì bán tao @@
mày chơi AS mà,hỏi tao mần chi :-?

xubin
27-08-2012, 10:28 PM
mày chơi AS mà,hỏi tao mần chi :-?
cái đẹt . tao thì as pn gì h tao thích tao cũng chơi ráo hết. ngán thằng nợn nào âu. cứ thích nhích tao thì dtlm1 mà nhích. còn cái kiểu đi war mà dồn đame tao thì cứ cuối đoàn mà làm thằng ăn hại thôi =)) còn thằng nào xoắn tao thì kệ cm nó . tao h nãn rồi @@ éo muốn xoắn nữa. mún đi ộp. mún có bx trong game. mún gặp nhìu girl xinh cơ mày à =)) có kèo hú tao nhé. ăn chơi hết mềnh và kô tiếc thứ gì là tính của tao. miễn sao đừng xoắn nhau trong và sau kèo nhậu là âu cơ rồi =))

zRambo
27-08-2012, 10:30 PM
cái đẹt . tao thì as pn gì h tao thích tao cũng chơi ráo hết. ngán thằng nợn nào âu. cứ thích nhích tao thì dtlm1 mà nhích. còn cái kiểu đi war mà dồn đame tao thì cứ cuối đoàn mà làm thằng ăn hại thôi =)) còn thằng nào xoắn tao thì kệ cm nó . tao h nãn rồi @@ éo muốn xoắn nữa. mún đi ộp. mún có bx trong game. mún gặp nhìu girl xinh cơ mày à =)) có kèo hú tao nhé. ăn chơi hết mềnh và kô tiếc thứ gì là tính của tao. miễn sao đừng xoắn nhau trong và sau kèo nhậu là âu cơ rồi =))
cho team còn chưa có chứ cho mày :))

Sheep
27-08-2012, 10:32 PM
Ngọng níu ngọng nơ :))

zRambo
27-08-2012, 10:34 PM
nói chung bây giờ,ai thật sự muốn chơi thì ở lại LMPN,ai k thích thì cứ sag AS,chứ đừng có tỏ vẻ ta đây nghĩa hiệp,bên nào yếu thì sag đó chơi,buồn cười lắm :-"

Sheep
27-08-2012, 10:38 PM
nói chung bây giờ,ai thật sự muốn chơi thì ở lại LMPN,ai k thích thì cứ sag AS,chứ đừng có tỏ vẻ ta đây nghĩa hiệp,bên nào yếu thì sag đó chơi,buồn cười lắm :-"

Time qua khá mệt mỏi vì chuyện game. Nay xin vài lời đc nói lên.

===>>> và tao ra đi.

Ai đọc, hiểu thì thằng Fic này cám ơn. Còn cái thứ đầu trâu óc bã đậu đọc và chọc ngoáy thì xin biến giùm. Tao ko hoan nghênh. OKE ?

Chẳng qua là nó sang AS chơi thì lại bị PN xoắn qua nên thế thôi chứ tỏ cái gì :))

cavedem
27-08-2012, 10:47 PM
Ngọng níu ngọng nơ :))

đờ cờ sờ mày :( 1 mạng ở cs2 nhé :))

Sheep
27-08-2012, 10:48 PM
đờ cờ sờ mày :( 1 mạng ở cs2 nhé :))
Mạng gì mày :|
P/s: à quên, char Sheep giờ là ng khác cầm nhé, tao nghỉ rồi :-"

cavedem
27-08-2012, 10:51 PM
Mạng gì mày :|
P/s: à quên, char Sheep giờ là ng khác cầm nhé, tao nghỉ rồi :-"

đạt tên mày tao tưởng mầy,nãy nói kiểu =)) bú đờ đờ =))

Sheep
27-08-2012, 10:56 PM
đạt tên mày tao tưởng mầy,nãy nói kiểu =)) bú đờ đờ =))
Tao nhớ lần gần đây nhất đi CS2 là cách đây 1 năm :))

cavedem
27-08-2012, 10:57 PM

Fic đọc hiểu nhé cu :)) lời thiên hạ nói như gió :)) đi đâu cũng có lời nói,uk thích thì nói tốt,ghét thì nói xấu vậy thui mầy ak

zNhộngX
27-08-2012, 11:01 PM
topic nài có vẻ hot quá, up uppppppppp!

cavedem
27-08-2012, 11:04 PM
Tao nhớ lần gần đây nhất đi CS2 là cách đây 1 năm :))

đù thế thằng zSheep đếch phải mày rùi :) lâu h tưởng mặt lờ mày ai rè ko phải

Sheep
27-08-2012, 11:08 PM
đù thế thằng zSheep đếch phải mày rùi :) lâu h tưởng mặt lờ mày ai rè ko phải
Như này nhé, giải thích luôn, k bữa giờ bị ăn vạ oan mấy lần :))
Char zSheep đó là của Thảo Ami, từ lúc acc tao bị hack thì tao chơi ké acc đó nên đổi tên thành zSheep. Lâu rồi tao k log, acc đó giờ có một người tên Hoàng và Thảo Ami cầm.

haithu12
27-08-2012, 11:09 PM
Nghe ngứa dái v..l quá, thế sét buff ở G EP lúc off cho thằng Tá đâu, thằng Tá nhờ chỉ chỏ giúp mày thắng tao, bh nó xin mày dc cái sét buf ở G EP. Chắc nó đang sướng ** đấy. Mồm bảo chưa đặt chân mà làm dc sét buff SVD lv 80 ở G EP à. Mồm đấy *** văng ra.

lDSlJindoX
28-08-2012, 10:04 AM
ghét thì nói nhau như chó ==))

tao hỏi chúng mài 1 câu .!

game ảo tình anh em là gì..thèng buồi nào cũng anh với em.

Hãy chơi theo ý thích của mình và mình cảm thấy vui là được..

Còn tao Đ ị t CM thèng nào chửi LMPN tao đó.

LMAS yếu đuối __ ôm Item __ anh em tương tàn vì Item :))

đéo sai :D::D:D

langtu8385
28-08-2012, 10:28 AM
nói chung là thích chơi bên nào thì chơi bên đó và cố gắng chơi vì cái sở thích của mình :-" :-" :-"

lalalala
28-08-2012, 10:33 AM
Đ..M chúng mày nữa =))
Mồm thì item ko quan trọng.
Vậy mà khi thua thiệt tý về item là bắt đầu kêu " sao nó được mà tao cũng như thế sao ko dc "
Cãi nhau xong. Item nó k là gì chỉ là tao thấy ko công bằng thôi.
Đ..M khổ bọn làm thuê cho mấy thằng G AS thôi.
Mả tổ thằng nào chửi LMPN tao đấy.

Cozy
28-08-2012, 10:34 AM
tao ghét thằng nào hổ báo

tao ghét thằng nào thùng rỗng kêu to

tao ghét thằng nào ăn cháo đá bát

tao ghét thằng nào ngu mà lỳ

tao ghét thằng nào chơi hunt mà hay dồn mage tao @@

tao ghét thằng nào giả gái lừa tềnh tao @@

tao ghét mấy thằng lừa đảo, hack cheat trong game...

-----------------------------------------------

tao quý những người dám chơi dám chịu

tao quý những người ăn nói, ứng xử biết suy nghĩ

tao quý những chiến hữu biết dồn damge cùng tao ;))

tao yêu phái đẹp =))

fcvodka83
28-08-2012, 10:42 AM
Mà cho hỏi, Fic là ai thế, sao lại um xùm thế

lelanan1110
28-08-2012, 12:37 PM
cái việc đổi 2 Lm wa lại thì bt wa chứ có ji mà chửi nhau làm ji cho tốn nước uống còn di WC cho tốn nước Dội :))
Thích thì gió đâu bay đó ko thích đây thì bay wa kia chứ ji đâu mà xoắn nhau làm ji
chứ bây h Hỏi thử "pro" hay "gà" chuyển wa chuyển lại thì do mình hay cho người khác
Fic cũng ko ngoại lệ chứ cầm key mà chuyển là có tội thì ai cầm key làm ji cho người khác xoắn zo mặt mình
Chuyển wa thì họ cũng ko đổi tên cũng có mất di chữ nào!

Irie
28-08-2012, 12:43 PM
"Lúc war, tụi bây có cái kiểu là SET VIP THÌ PT 1, PT DAME. tao nhớ tụi bây ăn cơm mà, có phải ăn c-ức đâu sao ngu thế ?? Bộ set vip là war hay à ? hay chỉ đc cái mã Đô la thần chưởng rồi làm càng ??

Nói thẳng luôn là tư tưởng của tụi bây bây h là ko bao h khá nổi cả."

- Cái câu này của mày nghe buồn cười nhỉ . Tao cũng chả muốn nói nhìu mà thấy hài quá nên bon chen tí
+ Cũng cái tật chỉ giỏi cái mỏ này tư vệnh HT của PN royal rồi kết quả thế nào ?
+ Ừ Thì ko khá nỗi, vậy nhìn xem ở Royal phong cách nào mà làm có đứa phải bỏ xứ chạy qua đây chơi mà chả dám về ?

Nói tóm lại 1 câu tao thấy ở đâu mày cũng bảo là anh em. Sự thật mày chỉ xui theo chìu gió thôi. Đâu mạnh và có thể gáy dc thì mày qua để cất tiếng TA . Vì ngày team tao qua PN , PN mạnh thì mày gáy dc, đến khi h PN mớ cũ off đi PN đang lục đục thì mày chạy qua AS gáy lại PN

==> Thứ vậy càng ko chung LM càng tốt, vì có thì cũng chả làm được gì. Và cũng chờ thời gian nữa xem AS sẽ nhận xét về mày ra sao !

Bẩn suy nghĩ kỹ trước khi nói dùm nhé :)
Đừng lùa cả cái Royal vào đây :)

Bẩn Thì Xoắn
28-08-2012, 12:58 PM
nói sự thật thôi Irie ơi . Vì anh ta có ý cầm key của bọn mình ko hợp vs anh ta, và anh ta hơn nên minh lấy = chứng thôi :-"

TopzZ
28-08-2012, 02:27 PM
Bon chen tí

Thật ra mình thấy việc pác Fic qua cũng chả có gì mà các chú phải nói, Fic chơi bên PN k hợp nữa thì nó qua AS, chẳng qua là time nó qua As ngay lúc AS đang thắng thế PN vs nội bộ PN lục đục, vì vậy có những thằng k ưa nó TA lên xoắn nó thì nó phải lên làm cái topic đính chính thấy chuyện cũng bth đâu cần phải chuyện bé xé ra to nó hơi bực nên cái topic chữi rũa nhiều ai bị coi là 2 mặt chả vậy nếu đặt trường hợp là bạn thì bạn có nóng không

Kết Luận : Nó qua as chơi thì các bạn k gặp nó nữa k phải chữi nó lúc đang war về việc key nữa tại sao k vui mà cứ phải xoắn nó
p/s : Riêng tớ : " tao chữi vào mặt mấy thằng cờ hó thừa nước đục thả câu, bik chơi game mà dek có óc "

lDSlJindoX
28-08-2012, 03:10 PM
thích chơi bên LM nào kệ CM nó đi ===)))

nói chung đã không trung thành với 1 LM mình đã chơi thì muôn đời chuyển qua và chuyển lại..!

COn nhà dại chợ..?

cuối cùng LM nào nó cũng ghét rồi lại mang tiếng Spy thì khổ..
Khuyên 1 câu chơi 1 LM thôi vì như thế sẽ bảo vệ cũng như yêu LM mình hơn :D::D:D

dù PN yếu hay mạnh tao vẫn chơi LMPN sợ éo gì ==))

mệt bọn này vãi :D:D::Đ

vailuaemcambua
28-08-2012, 03:55 PM
Lòng tốt là thứ mà chúng ta thường phung phí cho những người không biết tôn trọng lòng tốt của mình

Đang rất thấm và thấu :">
Quân tát cho phù mỏ Vy h toàn đổ thêm dầu vào lửa khóe cháy cả làng bỏ mịa ;))

Giant
28-08-2012, 05:21 PM
Chơi được đâu tùy bây ai qua thì hoan nghênh :) :) :) :) ...................................... nhưng đừng hùa rồi lại cắn những thứ từng là khởi đầu của bạn ok!

NyO
28-08-2012, 05:44 PM
Nhi chứ ko phải Vy... Ăn tát oan uổng =((

Giant
28-08-2012, 05:45 PM
Nhi chứ ko phải Vy... Ăn tát oan uổng =((đấy Zk của ta mà cũng nhầm :( :( :( ............................

NyO
28-08-2012, 05:50 PM
Con khỉ khô ~,~!..................................

♥ Ny Super ♥
28-08-2012, 05:51 PM

có 2 chỵ em mà cứ lộn hoài :-w

To Tèo Tí Tỡn : về chuồng đi bấy bì iu :">

Giant
28-08-2012, 05:52 PM
Con khỉ khô ~,~!..................................Ớ làm Zk của ta k chịu àh :) :) :) .........................

WannaXX
28-08-2012, 05:57 PM
Đm vẫn cứ chốt hạ
Ai am dơ bét =))

phucfx
28-08-2012, 06:01 PM
uhm , Ni2hon .................................................. ........

cavedem
28-08-2012, 06:01 PM
thích chơi bên LM nào kệ CM nó đi ===)))

nói chung đã không trung thành với 1 LM mình đã chơi thì muôn đời chuyển qua và chuyển lại..!

COn nhà dại chợ..?

cuối cùng LM nào nó cũng ghét rồi lại mang tiếng Spy thì khổ..
Khuyên 1 câu chơi 1 LM thôi vì như thế sẽ bảo vệ cũng như yêu LM mình hơn :D::D:D

dù PN yếu hay mạnh tao vẫn chơi LMPN sợ éo gì ==))

mệt bọn này vãi :D:D::Đ

cái chuyện người ta mày ko đủ tư cách chõ mõm vô,cái topic nào mày vô đều bẩn cái topic đó hết

♥ Ny Super ♥
28-08-2012, 06:13 PM
uhm , Ni2hon .................................................. ........

Thím sệ sợ khủng long :-" .

xubin
28-08-2012, 06:20 PM
Đm vẫn cứ chốt hạ
Ai am dơ bét =))

ờ ờ chốt hạ
ai am dơ bét =))

MEODENXIII
28-08-2012, 08:25 PM
Đm vẫn cứ chốt hạ
Ai am dơ bét =))
Mày thì dơ thất rồi thằng nào dơ hơn đc đâu :-ss
PS/ Chơi game sao cho dell thằng nào chửi đc mình đó là cách chơi of tao :">

phucfx
28-08-2012, 08:32 PM
Mày thì dơ thất rồi thằng nào dơ hơn đc đâu :-ss
PS/ Chơi game sao cho dell thằng nào chửi đc mình đó là cách chơi of tao :">

Tao chữi mài , Mèo hồng ăn cứ c :))

ha97
28-08-2012, 08:32 PM
Gửi bởi lDSlJindoX
thích chơi bên LM nào kệ CM nó đi ==) >>>>>>> cau này chuẩn ko cần chỉnh

nói chung đã không trung thành với 1 LM mình đã chơi thì muôn đời chuyển qua và chuyển lại..! >> xem lai mình di nhé có giống nguoi ta ko @@

COn nhà dại chợ..?

cuối cùng LM nào nó cũng ghét rồi lại mang tiếng Spy thì khổ.. >>> cau này nghe dc
Khuyên 1 câu chơi 1 LM thôi vì như thế sẽ bảo vệ cũng như yêu LM mình hơn : >> cau này nói dóc nghi lai mình đi có choi LMAS ko

dù PN yếu hay mạnh tao vẫn chơi LMPN sợ éo gì = >> Y nhu cau trên van la nói dóc suy nghi lai mình co nói dóc qua ko

mệt bọn này vãi ::Đ >>> @@@

@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

WannaXX
28-08-2012, 08:33 PM

Ờ thiếm chởi nó đi ............ :))

henda
28-08-2012, 08:35 PM
vài dòng :
To BTX : tao xin lỗi mày, tao ko pro nhưng tao nói thẳng là tao mà KEY là hay hơn mày nhiều đấy. Tụi SOL tụi bây mà cầm key 1-2 thì chỉ có 2 pt của tụi bây thôi. Còn cái đoàn pt 3-4-5 là vứt. Éo tin mày hỏi anh BLUE đấy. Tao từng nc vs anh BLUE và chửi thẳng cái SOL tụi bây. KEY như CC. chỉ biết mỗi 2 pt SKYPE. còn các pt khác thì vứt. Mày KEY giỏi ?? Mày hay làm clip ?? Thử 1 lần war key 1 mày control QD và up lên xem. xem mày key ntn ? Tao nói rồi, cả cái PN đc bao nhiêu thằng DAME biết cầm key ? CHO TAO CÁI TÊN

To Cavedem : Tao cám ơn mày đã hiểu. DK-M thằng Nam éo biết làm CC gì mà nó âm điểm của G, tao phải xin chuyển cả 2 char wa cho nó để nó bớt âm
To Jindo : tao đoán ko lầm thì hình như mày từ AS wa PN thì phải :-" cái lúc mà Sad off PN, và bây h mày vẫn còn 1 đống item AS =))
To mọi người : Tao ko hổ báo vs những người bạn, còn những thằng tao khinh thì tao cứ xoắn :-"

Chốt hạ 1 câu : Thằng nào nói tao wa AS bú item hay là gió mạnh thì theo thì chứng minh. Tao sẽ tặng FREE set của char zDeathLessX đã up bên mục mua bán. oke ?

WannaXX
28-08-2012, 08:36 PM
Đã nói rồi mà ko nghe cơ
Vẫn là mình am dơ bét =))

MEODENXIII
28-08-2012, 08:39 PM

Ờ thiếm chởi nó đi ............ :))
Mịa dạo này xăng tăng giá, điện tăng giá, đến mấy chai neptune cũng tăng giá hay sao mà 2 thým ngứa mông chọc hoài vậy trời :puke!
Ps/ To all: close mịa topic đê thanh minh thanh nga mãi cũng dell đc đâu nó đã nghĩ thế nào thì vài lời nói ăn thua dell gì =))

Irie
28-08-2012, 08:49 PM
nói chung mềnh cầm key thì bá đạo =)))))))))))))

WannaXX
28-08-2012, 09:33 PM
nói chung mềnh cầm key thì bá đạo =)))))))))))))

C-m Nàng dạo này đi đâu sao ko thấy =))

Sheep
28-08-2012, 09:38 PM
Đã nói rồi mà ko nghe cơ
Vẫn là mình am dơ bét =))
Dẩm l` :))

WannaXX
28-08-2012, 09:39 PM
Dẩm l` :))
dẩm l` là cl què gt............ =))

Sheep
28-08-2012, 09:48 PM
dẩm l` là cl què gt............ =))
Là cái cl` què ấy =))

♥ Ny Super ♥
28-08-2012, 09:54 PM
2 người có ko mà đem khoe thế :-"

_PharosX_
29-08-2012, 01:01 AM
To BTX : tao xin lỗi mày, tao ko pro nhưng tao nói thẳng là tao mà KEY là hay hơn mày nhiều đấy. Tụi SOL tụi bây mà cầm key 1-2 thì chỉ có 2 pt của tụi bây thôi. Còn cái đoàn pt 3-4-5 là vứt. Éo tin mày hỏi anh BLUE đấy. Tao từng nc vs anh BLUE và chửi thẳng cái SOL tụi bây. KEY như CC. chỉ biết mỗi 2 pt SKYPE. còn các pt khác thì vứt. Mày KEY giỏi ?? Mày hay làm clip ?? Thử 1 lần war key 1 mày control QD và up lên xem. xem mày key ntn ? Tao nói rồi, cả cái PN đc bao nhiêu thằng DAME biết cầm key ? CHO TAO CÁI TÊN

Bốc phét .

CafeMạnhDữ
29-08-2012, 01:40 AM
To Jindo : tao đoán ko lầm thì hình như mày từ AS wa PN thì phải :-" cái lúc mà Sad off PN, và bây h mày vẫn còn 1 đống item AS =))

Chó khôn là chó biết giữ nhà, biết nịnh chủ, và đây chính là đại diện, cống hiến hết mình vì liên minh "hiện" đan chơi ở AS chửi PN và PN chửi AS,cùng LM thì kề vai xác cánh khi đổi LM thì cũng chửi lại tụi mày như con chó vậy =)).
Đặc biệt có tính bóc phét, tài sản hạt cát mà cứ tưởng sa mạc động đến là khoe bố đây ngày thu nhập 800k 1 chai :-" (1 tháng làm 1 ngày >> biết làm gì k ? đi ăn trộm đấy)Suốt ngày chỉ biết đi dùng lời lẽ ta đây đại gia (mạc) mà khinh thường thường khác.
Đan war mà nghe những câu TA LMPN là 1 LM hùng mạnh.... gì nửa quên cmn-r (tại đéo quan tâm), là cứ-t muốn trào ...
Mồm lúc nào cũng đéo cần item, trong lòng thì nghỉ đéo có item thì đéo được.

lGSlJindoX
29-08-2012, 08:21 AM
thèng CafeMạnhDữ ngu mà lỳ nín mẹ cho thiên hạ nó đỡ chửi.. tao nói cho mài bớt ngu nè.
cái đống Item bố mài giao bán đồ AS full Ht 7 đó biết từ đâu ra ko con C ==))

Đã ko biết thì nín cho bớt ngu. tao Mua gần 3m VND của chính mên 2 G :SuperTeam đó.
Cần tao cho số điện thoại ko hử con chó.

đã ngu để cho tao chửi mới khôn hả. Cái thứ đoán mò + ngu thì đừng sủa nha==))
Riêng tao đéo bao giờ chơi AS vì bố là Nova chứ éo phải JindoX em trai tao nó cũng nghỉ AS lâu rùi..
COn tao éo bao giờ bú hay lấy Item bố con ai hết,
Mài hiểu cái ngu của mài khi sủa ra cái câu '' cống hiến hết mình vì liên minh "hiện" đan chơi ở AS chửi PN và PN chửi AS,cùng LM thì kề vai xác cánh khi đổi LM thì cũng chửi lại tụi mày như con chó vậy' Câu này mài nói ngu ;)) như thèng ko não :D
Có những thèng nó ức chế éo làm gì được mình chỉ biết sủa ngu ==))
Tất cả Item AS tao mua = VND đó con chó ko biết mà ngu à ==))

Vi sao vì tao biết lũ chúng mài men 1-2 toàn ôm Item của mêm bán lên tao mua lại đó
2 sét CB ful HT 7 + đồ VB + VK đó mài hết ý kiến C L Mchưa CafeManhDu.
COn lời gì để nói ko.
COn chú mún biết thực tai anh như thế nào thì gặp anh con sủa trên game ảo thì mài đi ăn L.. đi
Thích ra ngoài đời solo về kinh tế nhé ;:D:D:
Có thực mới vực được đạo==)) tao có tao nói sợ đéo gì ai..Mài là con con người mài phải hiểu
Biết thì nói ko biết thì nín==))

lGSlJindoX
29-08-2012, 08:24 AM
Con thèng Tiểu Ngọc Hà cái loại ch ó cắn gà nhà thì đéo con tư cách hay nhân cách nói chuyện tại SY-HR nữa..
Thứ con người như mài nham hiểm _âm mưu_thủ đoạn_rẻ rách_bần tiện đéo con chỗ nào nấp đi được bản tính Ch ó của mình nữa==))
Lên mài đừng s ủ a nữa thêm nhục :))

Cắn chính anh em mình ___Âm mưu ôm key 1__lanh đạo thì như L__SỐng thì như 1 con ch ó__Ngu mà lỳ__ăn thì bẩn

NEXT đi___thèng ' trẻ trâu 1992'':D

lGSlJindoX
29-08-2012, 08:33 AM
Riêng tao đéo bao giờ log AS chửi LMPN mà là có log AS để lấy TA để chửi cái LMAS thối nát bọn mài thì có ==))
HIện tại đang hiện ra trước mặt đó ko thấy sao:D
mên 2[ chó 1992 TNH] cắn chủ G mình để đòi key 1__chủ G thì ôm Item bán trong 1 thời gian khá dài .
CHính nhờ vậy tao bỏ VND ra mua khá nhiều đồ AS cảu tụi mài đó.
Tao đéo thiếu gì VND những làm đéo gì phụ thuộc ai__
Chỉ có những con ch ó ganh tị kêu tao chơi AS rùi bú Item__cho tao cái tên tao bú lúc nào nào
hay chỉ biết sủa hoang __ rùi ' Ngu mà lỳ ''
tao mà log AS chỉ mua TA chửi cho mấy thèng AS bớt ngu đi ==))
Đã ngu thì nín __ ko biết thì câm__Ngu thì nhìn mà đọc.
Chúng mài hiểu cái câu ta nói xưa giờ không.
'' LMPN là 1 LM hùng mạnh__anh em đoàn kết_muôn đời vững bền'
'' LMAS yếu đuối_Ôm item _ anh em hoang tàn _ chém giết lẫn nhau_''

Giờ chúng mài hiểu cái câu tao nói chưa:D::D Hay vẫn giả ngu__giả ngây_giả ngô.
CÒn thèng TIeu NGoc Ha giờ 1 con ch ó nó nhìn nó còn nhổ nước bọt huống chi người.
Trong thâm tâm của loài Ch ó TieuNgocHa nó đã nung nấu ý định mún làm key 1 G lâu rùi nhưng chưa có thời cơ cắn + táp chính chủ nó cũng như người bạn thân nhất của nó .
Nhảm hiểm _thủ đoạn hơn bất cứ kẻ sống bẩn nào trong Xã HỘi.

Bản mặt mài hiện rõ từng ngày và giờ đó

Biết sai mà sửa là tốt Jen à==)) nhưng có 1 con chó là bạn thân của mài nó mún cắn từ lâu rùi.

nó ra G 4-5 lần đủ hiểu là nó tỏ vẻ ra là nó rất quan trong và coi mài ko ra gì
Ý mún tao làm key 1 cho tốt ==)) tao KS để giành chủ G;))
ngoài cuộc sống gặp hạng Ch ó đó tránh ra ko nó cắn sau lưng ngay

lGSlJindoX
29-08-2012, 08:39 AM
Những thèng theo con ch ó Ngọc hay phục vụ nó thì kết cục nó cắn cho tan xương + rách áo ko còn mảnh vải che thân.
Lúc éo nào cái mồm cũng là : Tao vì anh em _tao vì LM__Tao ko cần Item.

Thực sự trong não mài mún làm lãnh đạo cao nhất _thông trị lâu rùi.
1992 không khá nổi với bản năng '' Ngu si ' của mài.

Lập G KS ..! chứng tỏ thực lực mình có để làm chủ G + lãnh đạo
Mài ko nghĩ bọn nó khinh mài hơn con Ch ó sao còn tỏ vẻ nguy hiểm và tinh vi,

ĐIỂN HÌNH ĐÉO ĐÂU XA ..ANH EM : Jen của mài con cắn xối xả _ko cho nó sủa sai thì thử hỏi mài là loại gì.
Mài là thèng Lý thông thời đại 2012 đấy.
Trong game đã như vầy ngoài đời mài sẽ ra sao__ăn cắp đéo lên _ăn trộm đéo xong__đi làm công ăn lương thì đéo thăng tiến nổi :D::D
MÚN LÀM KEY 1 HAY MÚN GÌ THÌ NÓI M Ẹ NÓ RA..

ĐỪNG TỎ VẺ TỐT ĐẸP KHI MÌNH XẤU XA _NHƯ 1 CỤC Cứ t THỐI LÂU NGÀY GIỜ ĐÃ BỐC MÙI.

TỐT NHẤT ĐỪNG SỦA GÌ NỮA VÌ CẮN KU : Jen tức [ Rio] như vầy đủ rùi.

TRẺ TRÂU ..ngu mà lỳ

haithu12
29-08-2012, 09:26 AM
=)) nghe a Nova chửi hay vãi đái ra quần =)) Ngồi cười vỡ cả bụng. Mà thằng TNH đ..m nó quên là thằng Jen bán item có share cho tí đỉnh à mà bây giờ cắn mông nhau thế. Bọn AS đúng là toàn bọn chó bẩn =))

lGSlJindoX
29-08-2012, 09:35 AM
Sự thật mất lòng tổng à.đang làm lên đọc thấy mún chửi những thèng đạ(o đức giả. Đi ctac về chưa em.hj