PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Hỏi Đáp [ EP ] Những thắc mắc của mem

EternityPower
15-10-2012, 08:36 PM
Mem có thể vào topic này để :

• ý kiến về cách làm việc của staff

• đi boss thiếu tên

• Thư ký chấm sai sót điểm của bạn

Đối với những trường hợp BẬN CÔNG VIỆC - XIN OFF thì báo danh tại topic này .

Những trường hợp mem thấy staff ăn xén , ăn bớt item của G cũng có thể thông báo tại topic này .

♫ Các staff có nhiệm vụ check TOPIC này hàng ngày và trả lời thắc mắc của mem tại chính bài biết của mem = MÀU ĐỎ và ghi rõ tên staff trả lời cho mem

p/s : các trường hợp spam ở topic này sẽ bị xóa

phongvien007
20-11-2012, 03:24 PM
Mem có thể vào topic này để :

• ý kiến về cách làm việc của staff

• đi boss thiếu tên

• Thư ký chấm sai sót điểm của bạn

Đối với những trường hợp BẬN CÔNG VIỆC - XIN OFF thì báo danh tại topic này .

Những trường hợp mem thấy staff ăn xén , ăn bớt item của G cũng có thể thông báo tại topic này .

♫ Các staff có nhiệm vụ check TOPIC này hàng ngày và trả lời thắc mắc của mem tại chính bài biết của mem = MÀU ĐỎ và ghi rõ tên staff trả lời cho mem

p/s : các trường hợp spam ở topic này sẽ bị xóa

Sau đây phóng viên đài SYHR xin phỏng vấn staff G day > Ngày 11-11-2012
Đã phát : [SBS]JindoX
iteam : chùy 8x
Người phát : BlueEP
có 8đ mà cũng dc phát ? Trong khi đó nhìu người cần mà ko có ? Đằng 1 NV này đã rao bán đồ = VND rất nhìu ?
đề nghị Staff G giải thich cho phóng viên và mọi người trong G dc hiểu ?

thaituanwfc
20-11-2012, 03:53 PM
Cũng tùy từng người , tùy từng hoàn cảnh, hiện tại Jindo đang rất nhiệt tình tham gia boss để trả điểm cho G.
Tất cả mem G đều được nhìn nhận khi tham gia hoạt động của G cũng như của LM đều được ưu tiên ứng + cấp phát .
Thân!!

phongvien007
22-11-2012, 01:21 PM
Cũng tùy từng người , tùy từng hoàn cảnh, hiện tại Jindo đang rất nhiệt tình tham gia boss để trả điểm cho G.
Tất cả mem G đều được nhìn nhận khi tham gia hoạt động của G cũng như của LM đều được ưu tiên ứng + cấp phát .
Thân!!

Ý kiến của bạn chúng tôi xin ghi nhận! Hẹn dịp khác chúng tôi ghé thăm! chúc G bạn mạnh khỏe mao ăn chóng lớn. Thân!

kisslove
25-11-2012, 05:46 PM
Bnu ơi xem lai điểm giúp nha. trước kia mình 114đ. mình ứng cái áo ma sao h vẩn còn -144đ là sao
xem lại giup đi chứ thế này ta trả nợ chết mất thôi. ko có time di bos nữa chứ. (char : TànTro)

kisslove
25-11-2012, 05:49 PM
Bnu ơi xem lai điểm giúp nha. trước kia mình 114đ. mình ứng cái áo ma sao h vẩn còn -144đ là sao
xem lại giup đi chứ thế này ta trả nợ chết mất thôi. ko có time di bos nữa chứ.
(char : TànTro)
%||:-{

Dandelion
25-11-2012, 06:13 PM
xem lại giup đi chứ thế này ta trả nợ chết mất thôi. ko có time di bos nữa chứ.
(char : TànTro)
%||:-{

Chào bạn !

G EP được làm laị và bắt đầu tính điểm mem TỪ NGÀY 14/10 ĐẾN 20/10

Thân .

ThiếuUý
13-01-2013, 01:00 PM
vì lý do bận công việc nên thời gian này mình kô onl dc nhiều
2,3 tuần với onl được 1 lần G thông cảm dùm

ThiếuUý
12-02-2013, 01:50 PM
mình ứng cái áo đs bù cái găng cb vào kho G đổi lấy điểm+mình có 10đ sao h vẫn âm 159đ vậy sem lại dùm

WannaXX
12-02-2013, 08:00 PM
Ý kiến của bạn chúng tôi xin ghi nhận! Hẹn dịp khác chúng tôi ghé thăm! chúc G bạn mạnh khỏe mao ăn chóng lớn. Thân!

V-l con chồn =))
Sao mài ko hỏi Wanna HT là Staff nhưng đến h vẫn nghèo =))