PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự HeraX - AS và PN

Hera
17-10-2012, 07:42 AM
12h đêm ..... vừa cúp đt thì nhận đc cuộc đt thứ 2 của TM ( người đc giao acc buff HeraX hiện tại). Trúc nghĩ rằng 1 số người rất muốn làm to chuyện còn con chẳng ra gì :) Nhân đây thì cũng viết lên tâm sự của mình, cũng 1 câu vẫn thường hay nói rằng " ai nghe hiểu đc thì hiểu, ai ko hiểu thì cũng ko phải quan tâm làm gì" chỉ ko muốn vì 1 lời nói của 1 ai đó mà cả 1 LM hiểu sai về mình

Đến với game shaiya này từ khi close beta nên nói về thâm niên và độ gắn bó lâu dài nhất cũng ko cần phải bàn luận làm gì ( vì ngoài game shaiya ra thì Trúc ko biết chơi game nào khác @@) Người ghét mình và ngược lại cũng rất nhiều =))

Trước đây, Trúc chơi game luôn vì 1 LM mình đang theo đuổi. LM mạnh thì mình vui, yếu thì mình buồn. onl war thì phải win, thua thì rất cay cú, cũng như các bạn hiện tại vậy. Nhưng game vẫn chỉ là 1 trò chơi, người thì cho nó là giải trí, người thì cho đó là ngôi nhà thứ 2 khi tham gia . v..v...

Đúng là trước đây Trúc cũng như mọi người, nhưng vì cuộc sống và hoàn cảnh mỗi người mỗi khác, Trúc cũng phải đi làm để lo cho GD. Game đối với Trúc hiện tại chỉ là giải trí. Log vào hỏi có kèo thì war ko thì off.

Do cách chơi như thế hiện tại nên Trúc đã giao acc HeraX cho TM ( người chơi chính hiện tại acc), chỉ để muốn acc đc onl thường xuyên và cũng 1 phần giúp LMPN. Làm về mà TM đang chơi thì Trúc cũng vẫn chỉ lướt web + xem phim + log cave 8 .v.v.....

Hwa, on war 1 chút bên PN, nc vài người thì biết PN có thêm vài pro onl lại giúp LM vực dậy, nên có nói với Lune " PN mạnh rồi thì tao chơi AS" rồi off

Kèo CS2 Trúc log AS war và ko 1 bạn AS nào biết trừ thằng e Ngọcthuận. onl Sky chỉ để đó và chờ 1 người để nc thôi, đc mời vào room sky Trúc cũng ko nói gì suốt kèo war CS2. Kết thúc kèo CS2 thì onl cave và chát sky với bạn.

Có người nói rằng " Trúc log sky kêu trong room dồn họ trong kèo war HM2" Trúc xin hỏi ai là người dám khẳng định điều trên? Và cũgn xin hỏi những ai trong room skype kèo HM2 hôm wa bên AS " có ai nghe đc câu bạn ấy nói ko? có ai mời CơnGióLạ vào room sky? và ai đã thấy tên đó trogn room để kêu mn dồn bạn ấy (MaraX)"

Thiết nghĩ cho dù ghét nhau thì cũng đừng bịa chuyện như thế :) lại còn mời các staff G LMPN để chỉ trích HeraX là 1 staff G PN đi log AS. Xin lỗi tất cả các bạn, Trúc chơi game chỉ vui, và hiện tại Trúc cũng ko phải là 1 staff G nào cả. thick onl thì onl ko thì off. ko phục thuộc vào bất cứ ai. Thế nên các bạn đừng lôi cái tên HeraX là 1 staff ra mà nói này nói nọ. bên nào yếu và Trúc cảm thấy họ cần mình thì Trúc log thôi, cũng chẳng spy hay gì cả. Mong mọi người hiểu điều đó.

Mong người khẳng định những điều trên vào nói rõ dùm. Và cũng mong những ai tham gia sky kèo war CS2 và HM2 hôm wa bên AS vào khẳng định dùm Trúc. Xem sự thật Trúc có nói những điều mà bạn ấy nói hay ko. bạn ấy còn chưa hài lòng nữa thì abn5 ấy cứ nhờ GM check xem Trúc có log game hay ko? Trúc còn rất mong điều đó hơn ai hết, thank!

p/s: game là ảo, chơi game chỉ để vui vẻ chứ ko phải để cay cú, hay nói những điều ko có để ng khác hiểu lầm nhau.

YoungUno
17-10-2012, 11:08 AM
đi xem phim xxx đi ,chơi Shaiya làm gì nữa @@

Lune
17-10-2012, 11:12 AM
sao đọc xong mà nghe có mùi ớt :))

Hera
17-10-2012, 11:14 AM
tối wa nghe đt xong tao éo ngủ đc vì bực đó, cay đầu mài

có log thì tao nói tao log, mắc gì nói ko?

Mara
17-10-2012, 11:17 AM
Thế thì đừng có đụng nhau
Lên gì phải lên sky rao là iNiO qua PN
Có đụng gì à mà bêu thế
cầm set 8x thì sai à?
Người ta đã im thì thôi. Ráng đào bói xớt móc lên cho bằng được mới hả dạ

Lune
17-10-2012, 11:23 AM
thôi có ji mấy em xí xóa hết đi :)) ngoan tối nay anh thưởng cho mỗi cưng 1 đêm nồng cháy

Hera
17-10-2012, 11:24 AM
sky sau trận CS2 co ng hỏi sao wa AS? thi trả lời PN pro on lại rồi, iNiO cũng wa PN, buff full sét 8x. Chứ chưa hề nói AS dồn dame iNiO . những câu trogn sky đều là chát, cái đó là sau trận CS2, trogn trận war CS2 cả AS cũng ko ai biết Trúc log acc nào, và trogn room sky cũng ko hề nói 1 câu nào, vậy thì đừng nói với mn những câu như thế :)

Mara
17-10-2012, 11:28 AM
Thế V qua PN ảnh hưởng sao mà phải moi ra thế ? Người ta được giấu danh mà tớ ko có quyền đó à :-j. Bới lên cho AS nó suy nghĩ G SS ntn?

Giant
17-10-2012, 11:29 AM
Hay >> Up cho 1 phiếu :) .................................................. ...........

ForeverYou
17-10-2012, 11:29 AM
https://shaiya-hero.com/upload/files/6999b60b6e8d4d430fcf184dc5e62ef5.jpg

Giant
17-10-2012, 11:31 AM
thôi có ji mấy em xí xóa hết đi :)) ngoan tối nay anh thưởng cho mỗi cưng 1 đêm nồng cháyLune ghẻ tút mài :)) :)) xấu xí ai đâu dám ngủ chung :))

Mara
17-10-2012, 11:35 AM
Topic tâm sự của người ta để người ta giải tỏa thanh minh đi zzz. Đừng co spam

Hera
17-10-2012, 11:36 AM
nội dung sky đó :) co cau nao nói dồn iNiO ko?

p/s: đi ăn cơm chút lên check " đá " tiếp

Mara
17-10-2012, 11:38 AM
Giờ thích xoáy chủ đề nào thì tớ tiếp chủ đề đó =)).. Dồn hay ko tự ma biết :-"

GàChoi
17-10-2012, 11:49 AM
biết **** mà vào xàm,tối qua,ta chỉ thấy 1 tên nv lạ trong skype,rồi cũng hỏi vì trong danh sách bạn bè ko lưu rõ tên mỗi khi đổi,thế có hỏi mà suy nghĩ ra um đó là ss Trúc,Hera,vì đây là rom thanh nhã,chém gió,bốc phét,nói ấm ức của ae vào chỉ mọi người trong rom,rôi char sex tùm lum lên ko cho người lạ vào,sau cũng bảo là hera đó sao vào đc rom này,rồi xem thì thằng thuận cho vào,nc bt chả có gì,thấy lạ ss chơi bên PN sao log AS rồi ss kêu PN có nhiều pro rồi,ss qua đây chơi,thế ai chả nói gì ss kêu ai cũng sét 8x,rồi kêu iNio cũng qua đó rồi =)) mà cũng ko nói là dồn dame ai gì đâu ?,lúc đầu Cozy hỏi con buff MaraX là ai mà trâu thế,mình cũng nghi nghi rồi,lúc Nio qua pn cũng nói trong rom skype cho mọi người,mọi người kêu ở lại chơi AS đi,nó cũng cười vì team SS qua đó,NT nói 1 câu xoắn chọc chơi là qua đó dồn dame đi,nhưng lúc đó ko có Hera,mà lúc đó nói thẳng ở rom Vy nó cũng cười trong rom chỉ có TX,Jen,ta và Gare,Vy,NT trong rom từ hum kia kìa,boss cũng xong spy gì,chỉ là ko muốn mang 1 số chuyện nội bộ ra ngoài nói,chả ai kêu dồn dame ai cả mà rồi cũng thế này chụp rõ toàn bộ rom skype nc luôn đi làm gì 1 phía vậy ?

Mara
17-10-2012, 11:58 AM
Đã bảo là từ đây đừng có đụng tới nhau mà cứ cố tình đụng lam gì cho có chuyện. Chỉ có người biết đc sự xích mích thực sự mới hiễu thôi. Ai xàm ? Ai thích đưa lên 4rum thì tiếp thôi. Dù cho có mún nói cũng ko cần nhắn mạnh câu full set 8x đâu. Vì tớ chưa full :-j

ForeverYou
17-10-2012, 12:03 PM
có ai hiểu đc ý nghĩa khi mình post cái hình này lên ko nhỉ

GàChoi
17-10-2012, 12:08 PM
Mình vẫn chưa hiểu hết tính cách của con gái =)) xưa sống chết bên nhau là chị em,rồi khi chia rẽ,đủ điều,khi bên này khi bên nọ,khi đổi tính cách 180 độ,chả biết đường nào mà lần,khi chưởi nhau xong ẩu đả đủ kiểu ném đá xong rồi lại hiền nc như nhau có khi lại thân,rồi lại ném nhau =)) ko thích làm tính cánh less đi cho dễ =)) ko thì nam tính hơn,uk thì ghét rồi khỏi chơi khỏi nc,mà mình biết thì xưa thân nhau có 3-4 chị em bên pn,nhưng mình chả biết khi chia bè chia phái oánh nhau ẩu đả,phải như tụi mình dễ chơi,đã ghét thì ko chơi cho dù làm đủ trò,thích thì chơi lại ko bỏ,ae chơi lâu vẫn là ae có gì nói đó,rồi lại ném đá đúng phong cách của phụ nữ chơi Shaiyahero,mình chưa thấy ai là trọn vẹn cả ngoại từ những tụi Les là thấy vẫn yên ổn bình thường chả có gì cả =)),tức giận uot nói vài câu,đi war thấy nó die cảm thấy thương ko lẹ ko cứu làm ngơ,thì bên kia oánh lại mịa rồi,sau nc vui vẻ war cùng hết mình,nhiều khi ức chế kêu là ko FD ko giải,hay là dồn dame nhưng nghĩ khía cạnh bên kia đi,cuộc sống tụi mình vẫn nghĩ phóng thoáng hơn mấy người đó =)) chỉ vì thời thế thật =))

Mara
17-10-2012, 12:10 PM
Đã lâu rồi cố tình tranh né. Dù la gặp bên ngoai cũng cố găng bước thật nhanh
Nhưng tiếc là... Thế giới game Ảo mà quá nhỏ :-j

Giant
17-10-2012, 12:11 PM
Mình vẫn chưa hiểu hết tính cách của con gái =)) xưa sống chết bên nhau là chị em,rồi khi chia rẽ,đủ điều,khi bên này khi bên nọ,khi đổi tính cách 180 độ,chả biết đường nào mà lần,khi chưởi nhau xong ẩu đả đủ kiểu ném đá xong rồi lại hiền nc như nhau có khi lại thân,rồi lại ném nhau =)) ko thích làm tính cánh less đi cho dễ =)) ko thì nam tính hơn,uk thì ghét rồi khỏi chơi khỏi nc,mà mình biết thì xưa thân nhau có 3-4 chị em bên pn,nhưng mình chả biết khi chia bè chia phái oánh nhau ẩu đả,phải như tụi mình dễ chơi,đã ghét thì ko chơi cho dù làm đủ trò,thích thì chơi lại ko bỏ,ae chơi lâu vẫn là ae có gì nói đó,rồi lại ném đá đúng phong cách của phụ nữ chơi Shaiyahero,mình chưa thấy ai là trọn vẹn cả ngoại từ những tụi Les là thấy vẫn yên ổn bình thường chả có gì cả =)),tức giận uot nói vài câu,đi war thấy nó die cảm thấy thương ko lẹ ko cứu làm ngơ,thì bên kia oánh lại mịa rồi,sau nc vui vẻ war cùng hết mình,nhiều khi ức chế kêu là ko FD ko giải,hay là dồn dame nhưng nghĩ khía cạnh bên kia đi,cuộc sống tụi mình vẫn nghĩ phóng thoáng hơn mấy người đó =)) chỉ vì thời thế thật =))Mỗi người 1 tính cách ko ai giống ai :)) :)) đừng bụng ta suy bụng người là ok r :)

Cozy
17-10-2012, 02:55 PM
biết **** mà vào xàm,tối qua,ta chỉ thấy 1 tên nv lạ trong skype,rồi cũng hỏi vì trong danh sách bạn bè ko lưu rõ tên mỗi khi đổi,thế có hỏi mà suy nghĩ ra um đó là ss Trúc,Hera,vì đây là rom thanh nhã,chém gió,bốc phét,nói ấm ức của ae vào chỉ mọi người trong rom,rôi char sex tùm lum lên ko cho người lạ vào,sau cũng bảo là hera đó sao vào đc rom này,rồi xem thì thằng thuận cho vào,nc bt chả có gì,thấy lạ ss chơi bên PN sao log AS rồi ss kêu PN có nhiều pro rồi,ss qua đây chơi,thế ai chả nói gì ss kêu ai cũng sét 8x,rồi kêu iNio cũng qua đó rồi =)) mà cũng ko nói là dồn dame ai gì đâu ?,lúc đầu Cozy hỏi con buff MaraX là ai mà trâu thế,mình cũng nghi nghi rồi,lúc Nio qua pn cũng nói trong rom skype cho mọi người,mọi người kêu ở lại chơi AS đi,nó cũng cười vì team SS qua đó,NT nói 1 câu xoắn chọc chơi là qua đó dồn dame đi,nhưng lúc đó ko có Hera,mà lúc đó nói thẳng ở rom Vy nó cũng cười trong rom chỉ có TX,Jen,ta và Gare,Vy,NT trong rom từ hum kia kìa,boss cũng xong spy gì,chỉ là ko muốn mang 1 số chuyện nội bộ ra ngoài nói,chả ai kêu dồn dame ai cả mà rồi cũng thế này chụp rõ toàn bộ rom skype nc luôn đi làm gì 1 phía vậy ?

hớ hớ, tên mình đc lên tivi kìa @@

chơi game thì chơi, ở bên nào thì ở. game toàn những người quen biết, việc gì phải giấu diếm ( chữ diếm hình như viết sai =)) )

mà có mấy buff PN qua AS, rồi lại as qua pn, đổi tên tùm lum mình nhiều khi lẫn lộn chả biết ai với ai cả =))

thôi thì kệ họ chơi bên nào thì chơi, miễn sao cứ onl là có kèo to là đc...Và đừng xúc phạm nhau là OK !

henda
17-10-2012, 03:13 PM
Cozy nói cũng có lý ^^! vote 1 phiếu cho Cozy xinh gái nào =))

GàChoi
17-10-2012, 03:29 PM
Chuyện chả có gì cả tại phũ nữ nghĩ khác đàn ông nghĩ khác lên nó hiểu sai nhiều nghĩa :( công nhân Gay nó khác tụi mày ak =)) khi nào cũng phong cách rất Yomost =)),phải ko Tiến đẹp gái =))

vailuaemcambua
17-10-2012, 04:27 PM
=)) đọc mà mỏi hết cả mắt đung là đàn bà có tí chuyện cũng xé ra to
nghỉ game đi đở phải mệt đầu thỉnh thoảng làm kèo off cho vui

SAF
17-10-2012, 04:29 PM
off gameeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee là lành nhất

Irie
17-10-2012, 04:34 PM
Mình vẫn chưa hiểu hết tính cách của con gái =)) xưa sống chết bên nhau là chị em,rồi khi chia rẽ,đủ điều,khi bên này khi bên nọ,khi đổi tính cách 180 độ,chả biết đường nào mà lần,khi chưởi nhau xong ẩu đả đủ kiểu ném đá xong rồi lại hiền nc như nhau có khi lại thân,rồi lại ném nhau =)) ko thích làm tính cánh less đi cho dễ =)) ko thì nam tính hơn,uk thì ghét rồi khỏi chơi khỏi nc,mà mình biết thì xưa thân nhau có 3-4 chị em bên pn,nhưng mình chả biết khi chia bè chia phái oánh nhau ẩu đả,phải như tụi mình dễ chơi,đã ghét thì ko chơi cho dù làm đủ trò,thích thì chơi lại ko bỏ,ae chơi lâu vẫn là ae có gì nói đó,rồi lại ném đá đúng phong cách của phụ nữ chơi Shaiyahero,mình chưa thấy ai là trọn vẹn cả ngoại từ những tụi Les là thấy vẫn yên ổn bình thường chả có gì cả =)),tức giận uot nói vài câu,đi war thấy nó die cảm thấy thương ko lẹ ko cứu làm ngơ,thì bên kia oánh lại mịa rồi,sau nc vui vẻ war cùng hết mình,nhiều khi ức chế kêu là ko FD ko giải,hay là dồn dame nhưng nghĩ khía cạnh bên kia đi,cuộc sống tụi mình vẫn nghĩ phóng thoáng hơn mấy người đó =)) chỉ vì thời thế thật =))

ế ế. thánh like mạnh cho Công bóng =))))))))))))))))))

S†yle †een
17-10-2012, 04:46 PM
Muốn không die trừ khi đừng war. Bạn tiếc vài mạng ảo trong PN mà phá tan tình cảm bạn bè à. Thôi mình khuyên bạn nên đừng ra ct dễ tranh die nhe
P/S : Trận kèo hm2 là mình kêu tất cả dồn dàn buf pn ấy. " Bạn cũng là buf nên bi dồn có gì sai:) ???? Nếu sợ die thì đừng war bạn nhé

Dạ Lan Du ...♥
17-10-2012, 05:12 PM
Haizzz....
Ai làm lớn biết liền. Những ai lúc sáng onl yahoo thấy stt của ai đó :">

♥ Ny Super ♥
17-10-2012, 05:18 PM
tớ là tớ éo có thích đụng vào ai # rồi .

Onl lên chơi vs ck vs mấy con vịt nhà tớ .

Nên d-m đừng có đụng vào nhà tớ là đc rồi .

Tớ sẵn sàng d-m nhữg con thú chỉ giỏi siêu nhân bàn phím :))

Đã nói ko ai phạm vào ai thì có gì né nhau ra . có biết thì mở cái " miệg " kêu ko biết chắc cũng chã chết thèng tây thèg tàu nào .

Éo pãi cái hạng " giựt mồng " mà ko ai đụng nó tự nhiên nó nhảy .

tớ viết thế thôi . chã xoắn hay làm trò mèo , trò màu gì ai . ai " có tật " thì cứ xoắn

THÍCH THÌ NHÍCH :-"

p/s : mấy chú pro k biết gì thì đừng bay vào làm anh hùng . " ANH HÙNG BÀN PHÍM " :">

langtu8385
17-10-2012, 05:39 PM
chả biết chuyện gì hết nên ko có ý kiến :)) :)) :))
P/S: thích chơi LM nào thì cứ chơi vì đó là sở thích của mình :-" :-" :-". Còn 50 farm nưã úp 2 hột rôì phải cố gắng thôi =)) =)) =))

♥ Ny Super ♥
17-10-2012, 05:41 PM
chả biết chuyện gì hết nên ko có ý kiến :)) :)) :))
P/S: thích chơi LM nào thì cứ chơi vì đó là sở thích của mình :-" :-" :-". Còn 50 farm nưã úp 2 hột rôì phải cố gắng thôi =)) =)) =))

có phải ko ? nghe câu này từ 1 tuần trc rồi đó :))

theo dự đoán chắc tầm thêm 1 tuần nữa mới up :)) [ 1 ngày 50 fam ]

Đời Là Thế
17-10-2012, 05:43 PM
Mình là mình no cờm men :D

Mara
17-10-2012, 06:04 PM
Muốn không die trừ khi đừng war. Bạn tiếc vài mạng ảo trong PN mà phá tan tình cảm bạn bè à. Thôi mình khuyên bạn nên đừng ra ct dễ tranh die nhe
P/S : Trận kèo hm2 là mình kêu tất cả dồn dàn buf pn ấy. " Bạn cũng là buf nên bi dồn có gì sai:) ???? Nếu sợ die thì đừng war bạn nhé

Nói ra là biết người ko hiễu vấn đề rồi. Nói ngoáy ngoáy cho có à?

♥ Ny Super ♥
17-10-2012, 06:16 PM
Mình là mình no cờm men :D

zị cái này là cái chi chi :-w

ta tks ngta s ko ai tks lại cho ta :((

Dạ Lan Du ...♥
17-10-2012, 06:25 PM
Thôi bỏ đi.
Thấy ai chơi đẹp chơi tốt với mình thì mình cũng đối xử với họ như thế.
Đời mà.
Lắm kẻ ghét người thương.
Còn những TH còn lại thì ngắm xem chơi với nhau được thì chơi.
Không thì thôi tốt nhất tránh xa hoặc xem như ng vô hình đi.
Như thế là tốt nhất cho cả đôi bên rồi.

♥ Ny Super ♥
17-10-2012, 06:27 PM
tks từ đầu đến cuối sao ko ai tks lại :( hận >"<

Mara
17-10-2012, 06:29 PM
Cây mún lặng mà gió chẳng ngừng. Biết điều thì khôn ngoan. :)

langtu8385
17-10-2012, 06:34 PM
Túm lại đây là box của những người liên quan với nhau ai ko phận sự thì tốt nhất chỉ xem và tránh bình luận để gây thêm sóng gió. Đó là cách tôn trọng người ta và tôn trọng chính mình

♥ Ny Super ♥
17-10-2012, 06:37 PM
Túm lại đây là box của những người liên quan với nhau ai ko phận sự thì tốt nhất chỉ xem và tránh bình luận để gây thêm sóng gió. Đó là cách tôn trọng người ta và tôn trọng chính mình

vô war đi kìa :)) 50 fam nữa up

Lune
17-10-2012, 06:40 PM
tất cả im lặng giơ tay lên :))b-)

saotrencao
17-10-2012, 06:43 PM
em dơ tay rồi anh tha cho em :|

thaituanwfc
17-10-2012, 06:43 PM
Ta là người call staff PN nói về chuyện này.
Thứ nhất : chuyện cá nhân riêng tư của ai đó -> không quan tâm
Thứ hai : Việc share acc cho người khác log thì đa số tất cả các staff của LMPN đều không biết
Chính vì thế nên dẫn ra sự hiểu nhầm về cái nv Hera hiện tại. Bởi làm 1staff của 1G LM thì không thể có chuyện log cả 2 bên war boss được.
Còn việc chủ acc cũ lâu lâu log chơi thì fải có trách nhiệm với vị trí hiện tại của nv mình đang chơi.
Chuyện này có chút hiểu nhầm vì tưởng rằng nv Hera là chủ acc cũ log.
Nhưng nhấn mạnh cũng như nhắc nhở ở đây : Vì đây là game nhập vai , cho dù là bất kỳ ai , staff G lớn nhỏ hay là gamer cũng nên lưu ý dù share cho ai cũng fải chịu trách nhiệm về nhân vật của mình cũng như người được share cũng nên giữ gìn nv mà người ta tin tưởng giao cho mình.
Chuyện này kết thúc ở đây.
Chấm hết. Close topic giùm.

girlkr2010
17-10-2012, 06:44 PM
WAR DIE BÌNH THƯỜNG DỒN ÉO DỒN CŨNG DIE NHƯ RẠ THÔI:d CHỊN CÓ BÉ XÍU NHƯ CON CHÍ MÀ CŨNG CHIẾN ĐC

♥ Ny Super ♥
17-10-2012, 06:45 PM
tất cả im lặng giơ tay lên :))b-)

lỡ ai bị viêm cánh dơ tay lên chắc chết cả đoàn đấy =))

to ck : cm xong r` có đi ăn đc chưa ? đói vật vã ra đây nè >"<

langtu8385
17-10-2012, 06:47 PM
vô war đi kìa :)) 50 fam nữa up
mới đi làm về chưa ăn cơm lấy sức đâu mà war :-" :-" :-"
P/S: hôm bữa tao cũng bị NV hera kick ra khỏi đoàn này và lúc đó tao cũng có nói sẽ ko join chung đoàn khi có char đó trong đoàn nhưng vì sự nghiệp còn 50 farm nữa 2 hột nên đành phải cố gắng thôi =)) =)) =))

♥ Ny Super ♥
17-10-2012, 06:49 PM
mới đi làm về chưa ăn cơm lấy sức đâu mà war :-" :-" :-"
P/S: hôm bữa tao cũng bị NV hera kick ra khỏi đoàn này và lúc đó tao cũng có nói sẽ ko join chung đoàn khi có char đó trong đoàn nhưng vì sự nghiệp còn 50 farm nữa 2 hột nên đành phải cố gắng thôi =)) =)) =))

kệ vì 50 fam nhịn cơm đi :))

50 fam cao cả :))