PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Oày

Over
24-10-2012, 06:57 PM
Chào mọi người !
_ Sau khoảng thời gian hơn 1 năm gắn bó với thế giới Shiaya_Hero , một thời gian không quá dài nhưng... củng không là ngắn.
Cũng đã đến lúc phải nói lời tạm biệt rồi các bạn ạ.
_ Trải qua biết bao thăng trầm trong những giai đoạn của cả hai Liên Minh, Tôi đã thật sự hòa mình vào dòng chảy của thế giới huyền ảo đó, giờ đây khi phải nói lời chia tay thật sự lòng nặng lắm. Vì trong đó còn có rất... rất nhiều những thứ khó có thể rời bỏ được.
_ Hỏi ai đã từng biết đến Shaiya khi xa nó chưa từng tiếc nuối về những kỉ niệm ? ai khi xa chưa từng cảm thấy bồi hồi nặng lòng khi nhớ về những hồi ức?... và Tôi củng thế. Khi quyết định rời bỏ một thế giới tuy gọi là ảo nhưng chưa đầy tình cảm này Tôi đang rất buồn, buồn như đang xa rời 1 cái gì đó quá đổi thân thương trong cuộc sống của Tôi vậy.
_ Nhưng giờ đây ,đã phải nói tiếng chia tay rồi.
_ Cảm ơn Shaiya_Hero. Cảm ơn các người bạn đã từng sát vai bên Tôi, và củng chân thành cảm ơn những người Tôi chưa biết đến.
_ Gửi lời chào Tạm Biệt đến các bạn nhé! Tôi luôn mong rằng Shaiya_Hero sẻ một vửng mạnh và bền lâu trong sự phát triển.
............................ Chào Tạm Biệt ...............................

Only_Xi
24-10-2012, 07:03 PM
Acc + set đồ zư lào?inbox qua đây mềnh log tiếp cho :">

thanhthannhe
25-10-2012, 07:19 AM
Hj mạc dù mình ko biết bạn là ai nhưng mà chúc cảm ơn bạn đã đến với shaiya . chúc ban luôn vững chắc bước tiếp trên con đường đời của bạn . chúc bạn luôn dồi dào sức khỏe và luôn dc may mắn .

langtu8385
25-10-2012, 10:23 AM
Chúc Bạn ra đi thanh thản và thành công ngoài cuộc sống nhé \m/ \m/ \m/
P/S: send set đây mình war phụ cho :)) :)) :))

Giant
25-10-2012, 11:34 AM
Chúc Bạn ra đi thanh thản và thành công ngoài cuộc sống nhé \m/ \m/ \m/
P/S: send set đây mình war phụ cho :)) :)) :))Bạn send set cho thằng này thì cũng như bạn đã phi shop set đó rồi :)) :))

Mara
25-10-2012, 01:21 PM
Ko còn ai chăm sóc ta nữa rồi =((....................

Giant
25-10-2012, 01:30 PM
Ko còn ai chăm sóc ta nữa rồi =((....................Để ta chuyển AS chăm sóc nàng :)) :)) :)) :)) ........................................

langtu8385
25-10-2012, 02:25 PM
Bạn send set cho thằng này thì cũng như bạn đã phi shop set đó rồi :)) :))
còn hơn send set cho mày để mày lại đem bán nữa à :-" :-" :-"

saotrencao
25-10-2012, 02:51 PM
lại 1 người nữa ra đi .........................

Giant
25-10-2012, 03:37 PM
còn hơn send set cho mày để mày lại đem bán nữa à :-" :-" :-"Sao chú cứ nói a bán set hoài thế :)) mà sự thật vẫn z :))

saotrencao
25-10-2012, 04:10 PM
............................ Chào Tạm Biệt ...............................

Over
25-10-2012, 06:22 PM
Oày =]] số khổ quá. Thôi thì chơi típ vậy =]] tks ae đã quan tâm