PDA

Xem phiên bản đầy đủ : [CLIP] War tự sướng :))

8332
26-10-2012, 07:23 PM
http://www.youtube.com/watch?v=HxVtx051dxo&feature=youtu.be

TopzZ
26-10-2012, 11:13 PM
đ--m đang nghe gangnam style cảm xúc đang dân trào đổi nhạc tuột hết cảm xúc hết muốn coi =))

hotboy
27-10-2012, 11:43 PM
phải nói là chủ topic war quá đỉnh
Cả 1 pt Pn nó đánh mà bác vẫn ăn fram đều đều
tks phát :D

cavedem
28-10-2012, 08:19 AM
combo rất điểm lẹ thế mày =.= ghê vãi :)

8332
28-10-2012, 11:15 PM
Quay chơi thôi mà :)),mấy lúc bị cả đống pn dí chạy chết bà luôn ý mà ko có post =))

KaKaX
30-10-2012, 10:20 AM
cho hỏi chuyển combo của thanh mặc định phím tắt chuyển thế nào chỉ giùm

8332
30-10-2012, 08:06 PM
cho hỏi chuyển combo của thanh mặc định phím tắt chuyển thế nào chỉ giùm
Bạn nhấn Alt+ 1 or 2 or 3 or 4 để đổi thanh combo :)

bepexe
02-11-2012, 07:32 PM
nhãm nhí, set 80 ma toan đi dí gà set 64, vớ vẫn,** hên cho chú dek gap thang sin MrGaru nó vã cho bờm đầu ỡ đó mà múa lữa.Nhãm....thang MrGaru no chuyên đi săn mấy thăng như chu',jen+JET+NgocLong+LanhLung+TiểuKa+HanDoi+... . taon 1>2 chấm mà no đập chạy xứt quần,cở chú thì nó cho 3 nốt nhạc gãy cổ.

cavedem
02-11-2012, 09:33 PM
nhãm nhí, set 80 ma toan đi dí gà set 64, vớ vẫn,** hên cho chú dek gap thang sin MrGaru nó vã cho bờm đầu ỡ đó mà múa lữa.Nhãm....thang MrGaru no chuyên đi săn mấy thăng như chu',jen+JET+NgocLong+LanhLung+TiểuKa+HanDoi+... . taon 1>2 chấm mà no đập chạy xứt quần,cở chú thì nó cho 3 nốt nhạc gãy cổ.

pro thế =)) sin đi lh cả đống to mồm =)) nhớ câu nói của mày nhá =))

Cozy
02-11-2012, 09:37 PM
3 nốt nhạc là MrGàRù gãy cổ thì có =))

8332
02-11-2012, 09:45 PM
Vâng,bạn ấy pro :-(||>,mình ghi rõ tiêu đề là clip war tự sướng,có liên quan gì đến ai à,mình có bảo mình pro gì đâu nhỉ :-@,còn bạn bảo con nào pro thì vào game ấy bảo con MrGậtGù ấy coi nó có dám pvp vs mình ko mà bạn lăn tăn ;)),xem ai mới là 3 nốt nhạc =))

GreenLanter
03-11-2012, 12:13 AM
sin garu hả a chấp 1 cột đèn =))

bepexe
04-11-2012, 08:27 PM
pro thế =)) sin đi lh cả đống to mồm =)) nhớ câu nói của mày nhá =))bất tử+Miễn nhiễm+Phản dame+phản dame cá nhân >>>/trove

WannaXX
04-11-2012, 09:11 PM
1 cột , 2 cột , 3 cột 4 cột 5 cột .... =))
cứ xem đc 2s delay chả thấy cm gì :|

8332
04-11-2012, 09:40 PM
bất tử+Miễn nhiễm+Phản dame+phản dame cá nhân >>>/trove
Lại vớ vẫn nữa rồi,tank có mấy skill đó ko sài ko lẹ lại vứt đó à vớ vẫn thật =))

cavedem
04-11-2012, 09:54 PM
bất tử+Miễn nhiễm+Phản dame+phản dame cá nhân >>>/trove

DTLM luôn chờ sẵn mày đấy =)) cho mày thể hiện đủ luôn

KaKaX
04-11-2012, 11:05 PM
ờ cảm ơn nhé cắm đầu chơi game mà ko biết chuyển combo của thanh mặc định R chuyển skill thật buồn
:((

TopzZ
09-11-2012, 12:55 PM

Để mình cho bạn lời khuyên nhé anh hùng bàn phím: Bạn vào game mà thấy con chiến binh hay con tank nào trên đầu có chữ SuperStar thì đừng có zại mà lao vào solo ko thì chưa đc nữa nốt nhạc đã lăng đùng ra rồi đấy :)) còn cái thể loại clone acc spam vớ vẫn thì ko đủ khả năng để đú đâu :))

tuyentrinh9x
12-11-2012, 02:07 PM
Để mình cho bạn lời khuyên nhé anh hùng bàn phím: Bạn vào game mà thấy con chiến binh hay con tank nào trên đầu có chữ SuperStar thì đừng có zại mà lao vào solo ko thì chưa đc nữa nốt nhạc đã lăng đùng ra rồi đấy :)) còn cái thể loại clone acc spam vớ vẫn thì ko đủ khả năng để đú đâu :))

=="" Đưa acc cho mày lại qua AS ak? AS nó đông thế rồi.
p/s Mềnh toàn thích solo. SuperStar hay Super junior kể cả Super Mario cũng chiến http://matcuoi.com/smilies/9yoyo20.gif (http://www.matcuoi.com)

WannaXX
14-11-2012, 08:45 PM
Ngại zì , zất zát nhá . Đúng ko =))

hokage_12
19-11-2012, 09:36 AM
Tốt nhất là tránh ra ko đánh 1 con cả đoàn lao vào fai k =))
Tự hào mặc sét 8x mà phải lên đây quảng cáo ah zzzzzz

GàChoi
19-11-2012, 12:29 PM
ụ má hay thật .... mà gặp Cb HT như ta đây cũng nằm thôi =)) vẫn thua ta 1 bậc =))

8332
19-11-2012, 03:50 PM
Tốt nhất là tránh ra ko đánh 1 con cả đoàn lao vào fai k =))
Tự hào mặc sét 8x mà phải lên đây quảng cáo ah zzzzzz

Thì sao đâu,GATO à :-" .

M.U
22-11-2012, 06:35 PM

Anh post toàn lúc ai ăn fam, cho em hỏi anh có bao giờ die ko? :)) tks phát

8332
23-11-2012, 10:47 AM
Anh post toàn lúc ai ăn fam, cho em hỏi anh có bao giờ die ko? :)) tks phát
Đã là tự sướng thì tại sao lại cho người ta xem cảnh mình die thế nào nhỉ :-"

zZzBabyHunter
23-11-2012, 06:45 PM

Đổi nhạc láo v--l ý =))
Nhịn đ' đc.. nge bùn v--l ý =))

hokage_12
23-11-2012, 11:44 PM
Thì sao đâu,GATO à :-" .
Cũng may ko gặp mình sin ht =))
Dọa được Garu chứ gặp mình thì kể cả đồ 9x cũng nằm =))

hokage_12
24-11-2012, 12:07 AM
p/s Mềnh toàn thích solo. SuperStar hay Super junior kể cả Super Mario cũng chiến[/SIZE][/COLOR] http://matcuoi.com/smilies/9yoyo20.gif (http://www.matcuoi.com)
Mistra nói chuẩn men sin nào có ngán =)).

GreenLanter
24-11-2012, 12:49 AM
Cũng may ko gặp mình sin ht =))
Dọa được Garu chứ gặp mình thì kể cả đồ 9x cũng nằm =))

Chắc ko :-"
Hay là 3 not nhạc tàng hình chạy bỏ dép, sin HT có kèo war nào ăn dưới 10 củ hành ko =))

hokage_12
24-11-2012, 12:43 PM
Chắc ko :-"
Hay là 3 not nhạc tàng hình chạy bỏ dép, sin HT có kèo war nào ăn dưới 10 củ hành ko =))
Chấp nhận hành thoy mình ht ma=))
Lúc nào cũng >2 thg mới dám vô buồn cái tụi SS =))

8332
25-11-2012, 12:12 AM
Buồn thì cứ khóc đi,mọi người đều hiểu cảm giác đó mà :-"

zZzBabyHunter
25-11-2012, 09:34 AM

Vớ vẫn rùi :))
War chứ phải solo đâu mà 1-1 =))

TopzZ
04-12-2012, 11:34 PM

Đậu phộng cái thể loại anh hùng bàn phím mà nói to thế tớ không bik bạn thuộc dạng huyền thoại hay là gà mờ coi clip xong gato à pvp thì G tớ chả ngán bạn nào đâu nhé còn war thì xin lỗi chứ tớ là tớ k dám ra war rồi vì ra thì mấy con gà như bạn lại khóc lóc :))

GreenLanter
05-12-2012, 10:53 AM
Rũ DTLM thì tụi mày ko dám.
War dồn dame thì tụi mày ko chịu =))
Chôi làm sao cho vừa ý tụi mày đây :-??

tuyentrinh9x
07-12-2012, 10:41 AM
Các bạn lại hổ páo cái gì đấy. HT Mistra mà ra các u lại tắt hết cmn điện giờ http://matcuoi.com/smilies/cuteonion9.gif (http://www.matcuoi.com).

Nói chung các u chơi thì chơi cho vui, cố tỏ vè nguy hiểm làm gì. Không có gì là tuyệt đối cả.

Ctrl pvp các bạn giỏi nhưng có người còn giỏi hơn nhiều. Trong khi SY có tới 6class khắc chế nhau. Giờ 1 con sin đi pvp với CB or Bow thì có thua cũng bình thường. Ra war mà chơi. War ở đấu óc, chiến thuật, kinh nghiệm. Nhìn a CHE ý, cần gì set vip, war hay là đc.

p/s Mà war gặp phải G SS thì có làm sao. GM ak. Sao phải xoắn. http://matcuoi.com/smilies/cuteonion9.gif (http://www.matcuoi.com)

hokage_12
07-12-2012, 11:46 AM
Đậu phộng cái thể loại anh hùng bàn phím mà nói to thế tớ không bik bạn thuộc dạng huyền thoại hay là gà mờ coi clip xong gato à pvp thì G tớ chả ngán bạn nào đâu nhé còn war thì xin lỗi chứ tớ là tớ k dám ra war rồi vì ra thì mấy con gà như bạn lại khóc lóc :))
Cái game nay tao chả ngán j cả mấy thg như mày biết vì sao tao cm k vì mở mồm ra là tỏ ra nguy hiểm đấy.Mày là thể loại ăn hôi chứ co clg.Khóc lóc hả mày xem tao khóc bao giờ chưa

hokage_12
07-12-2012, 11:47 AM
Cái game nay tao chả ngán j cả mấy thg như mày biết vì sao tao cm k vì mở mồm ra là tỏ ra nguy hiểm đấy.Mày là thể loại ăn hôi chứ co clg.Khóc lóc hả mày xem tao khóc bao giờ chưa.

hokage_12
07-12-2012, 11:52 AM
CM cái bọn chó cắn đàn bố đéo chấp
Đéo thèm nói nhiều cứ thik nổi game này tao chơi sao thì những thag bạn tao biết tao đéo bgio thik dây dưa vói bọn chó cắn người theo bầy đàn.
Xem lại cách tụi mày chơi trong game ấy mún dùng game để chửi tao à cứ thoai mái đi.Suốt ngày vào game TA này nọ thử đặt vào cảm giác của ng khác hãy nói nhé có lớn mà k có khôn.

hokage_12
07-12-2012, 12:18 PM
Bạn là tml nào mà nói câu nào cũng như cắn vào dit người khấc ý. Mình chơi sin chứ có chơi GS đâu mà GATO nghe bạn nói MrGaru mình thấy bạn nguy hiểm ** ra. Còn khóc loc trong game thì ở trong này có người hay khóc loc và sủa đấy mà ko pải là tao.

TopzZ
07-12-2012, 12:23 PM
Cái game nay tao chả ngán j cả mấy thg như mày biết vì sao tao cm k vì mở mồm ra là tỏ ra nguy hiểm đấy.Mày là thể loại ăn hôi chứ co clg.Khóc lóc hả mày xem tao khóc bao giờ chưa.

CM cái bọn chó cắn đàn bố đéo chấp
Đéo thèm nói nhiều cứ thik nổi game này tao chơi sao thì những thag bạn tao biết tao đéo bgio thik dây dưa vói bọn chó cắn người theo bầy đàn.
Xem lại cách tụi mày chơi trong game ấy mún dùng game để chửi tao à cứ thoai mái đi.Suốt ngày vào game TA này nọ thử đặt vào cảm giác của ng khác hãy nói nhé có lớn mà k có khôn.

Cho tớ cái name trong game đi :-" còn cách tụi này chơi trong game thì ai cũng biết k cần phải bàn :) tao nguy hiểm nên tao ứ cần phải tỏ vẻ làm gì vậy nhé :))

hokage_12
07-12-2012, 12:34 PM
Cho tớ cái name trong game đi :-" còn cách tụi này chơi trong game thì ai cũng biết k cần phải bàn :) tao nguy hiểm nên tao ứ cần phải tỏ vẻ làm gì vậy nhé :))
Mày ko đáng để tao nói nguy hiểm kệ *** chả làm được clg.

Dandelion
07-12-2012, 01:00 PM
Vâng ! miệng là của các bạn .

Hổ báo là quyền các bạn .

Miễn sao đừng để ng # cười vào mặt bảo : " thằng này vừa trốn trại " là đc :">

hokage_12
07-12-2012, 03:17 PM
Cảm ơn 1 lời nx " chân thành " nhưng ke cm bạn làm j quyền mình cười là việc của bạn:))

mrluyen
07-12-2012, 05:49 PM
Thôi nào các bợn, anh ấy là HT mà, sao phải xoắn a ấy ;)). 2 ngày nay pvp tt2 với tao, toàn win k mài ơi, win tới nổi bán lun 2 cái áo sin 7v r win típ k còn 1 cục tt2 nào =)). Ê hokage khi nào có tt2 hú tao tiếp nha =))

hokage_12
07-12-2012, 05:56 PM
Thôi nào các bợn, anh ấy là HT mà, sao phải xoắn a ấy ;)). 2 ngày nay pvp tt2 với tao, toàn win k mài ơi, win tới nổi bán lun 2 cái áo sin 7v r win típ k còn 1 cục tt2 nào =)). Ê hokage khi nào có tt2 hú tao tiếp nha =))
Thôi hết tt2 rồi ma mày là ai thế tao co quen ko?

mrluyen
07-12-2012, 06:02 PM
Thôi hết tt2 rồi ma mày là ai thế tao co quen ko?Ờ he, d-m mình vô danh quá. Xin lỗi HT nha, em là cái đứa mà ăn sạch tt2 của HT đó, tầm 30v+ áh, nhớ k HT? =)))))))))))))))). Bán được gì bán luôn đi mình pvp típ HT ơi

hokage_12
07-12-2012, 07:21 PM
Đéo quen biết thik thì vào game la chiến đéo thick loại xl

8332
07-12-2012, 10:55 PM
Ờ he, d-m mình vô danh quá. Xin lỗi HT nha, em là cái đứa mà ăn sạch tt2 của HT đó, tầm 30v+ áh, nhớ k HT? =)))))))))))))))). Bán được gì bán luôn đi mình pvp típ HT ơi
Cưng ác v...l =)) .

mrluyen
08-12-2012, 11:41 AM
Đéo quen biết thik thì vào game la chiến đéo thick loại xlHT còn c-lg để chơi vs em mà rủ thế? =))))). Chơi vs HT là chỉ có tt2 mới chơi thôi, z mới sóng sánh cùng vs HT đc =)), chứ pvp chơi e đâu dám :-" =))))))))))

taf
08-12-2012, 12:13 PM
MrGaRu đánh như ***, đc cái mồm to ==!

hokage_12
08-12-2012, 12:23 PM
HT còn c-lg để chơi vs em mà rủ thế? =))))). Chơi vs HT là chỉ có tt2 mới chơi thôi, z mới sóng sánh cùng vs HT đc =)), chứ pvp chơi e đâu dám :-" =))))))))))
Tao nói rồi tên mày k có trong từ điển của tao =)) chưa bao giờ rủ pvp vs mày. Tao thua thg trong game tên iL thoy =))
Cúng may mình k còn áo war nên thg này hay gáy

hokage_12
08-12-2012, 12:28 PM
HT còn c-lg để chơi vs em mà rủ thế? =))))). Chơi vs HT là chỉ có tt2 mới chơi thôi, z mới sóng sánh cùng vs HT đc =)), chứ pvp chơi e đâu dám :-" =))))))))))
Xl giỏi được j k nhi? Được mượn acc ng khác chơi dc gm tt đồ ngon.Mình có rủ nó đâu mà nó nhận vơ nè=))

hokage_12
08-12-2012, 01:12 PM
Tao nói pvp vs sin để vui thôi vì cái game này co máy con chó hay xl nên hết hứng thú rồi =))
Sin nào cũng chiến vì tao đâu fai laọi chó mà fai xl dù thg hay thua đâu . Chúc mấy bạn pn sớm đánh được chó để game nay vui vẻ hơn.
Thỉnh thoảng log vào rủ sin pvp ai có hứng thì chơi nhé!!

8332
09-12-2012, 06:08 PM
mrluyen là con sin iL đó =)) .

Eternally™
09-12-2012, 06:31 PM
Báo Cáo mí lại các bác .. em cũng chơi sin .. nhưng mà gặp bow là em lại tắt điện =))
bác nào giải thíck dùm em cái ..==))
mà cái trình của em thì gặp char nào mà chả tắt điện =))
Sin em sợ nhất là Buff ..!
P/s : xin hỏi chủ thớt là nút nào để cho cái thanh R trở về Skill đầu tiên .. thank nhé ..!!

8332
10-12-2012, 11:30 AM
P/s : xin hỏi chủ thớt là nút nào để cho cái thanh R trở về Skill đầu tiên .. thank nhé ..!!
[B]Muốn thanh R trở về skill đầu tiên thì bạn bấm Alt+ số mà mà bạn để tab skill thêm 1 lần nữa à dc,ví dụ cái R bạn để bảng 1,thì bấm Alt+1 là nó trở lại skill đầu tiên[B]

Pro_VềVườn
10-12-2012, 10:39 PM
Có 5 bảng, đổi bảng bằng shift 1, shift 2, hoặc shift 3,4

Có 4 bảng combo, đổi bảng bằng alt 1, alt 2, hoặc alt 3,4

Muốn quay về skill đầu tiên trong bảng combo 1, ấn alt R

tuyentrinh9x
11-12-2012, 08:31 AM
@CHE: Còn chơi nữa không anh? Nghe giang hồ nói a đang chơi bên cave ak.

tuyentrinh9x
11-12-2012, 08:36 AM
Báo Cáo mí lại các bác .. em cũng chơi sin .. nhưng mà gặp bow là em lại tắt điện =))
bác nào giải thíck dùm em cái ..==))
mà cái trình của em thì gặp char nào mà chả tắt điện =))
Sin em sợ nhất là Buff ..!

Rất là tiếu lâm.=))

Pro_VềVườn
11-12-2012, 01:41 PM
@ Mist : uhm em, bên kia lắm bạn của anh ở HN, với lại, bên kia chỉ có lựa chọn cho 2 con đường

- Dmg to, thì def yếu

- Def to, thì dmg bé

Sin cũng vậy, đi dmg, đâm là phải chết, đánh nhanh rút gọn,nhưng người khác phang mình cũng thấm. Chứ ko như sin bên này, ngoài cái đồ con nào ngon ra, rồi nâng 1 mớ LH, đánh stun rút độc rồi chết. Đó không phải là phong cách sin của thần thoại Bắc Âu, mà giống mấy phái chơi độc của Chưởng tàu nhiều hơn. Anh giờ già rồi, tay chân chậm, cast ko lẹ được nên chơi cái gì nó thuần túy 1 chút, bản thân mình tự cảm thấy được là được, hehehe !

henda
11-12-2012, 06:44 PM
@ Mist : uhm em, bên kia lắm bạn của anh ở HN, với lại, bên kia chỉ có lựa chọn cho 2 con đường

- Dmg to, thì def yếu

- Def to, thì dmg bé

Sin cũng vậy, đi dmg, đâm là phải chết, đánh nhanh rút gọn,nhưng người khác phang mình cũng thấm. Chứ ko như sin bên này, ngoài cái đồ con nào ngon ra, rồi nâng 1 mớ LH, đánh stun rút độc rồi chết. Đó không phải là phong cách sin của thần thoại Bắc Âu, mà giống mấy phái chơi độc của Chưởng tàu nhiều hơn. Anh giờ già rồi, tay chân chậm, cast ko lẹ được nên chơi cái gì nó thuần túy 1 chút, bản thân mình tự cảm thấy được là được, hehehe !

đại ca tìm giùm em 1 set bên CV, em về đú chung vs đại ca nào :D :D