PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Cập Nhật Bản cập nhật ngày 20-11-2012

Glacial
20-11-2012, 08:32 PM
Các chiến binh Shaiya Hero thân mến,

Kể từ 20h00 ngày 20/11/2012, Shaiya Hero sẽ cập nhật phiên bản mới. Chi tiết về bản cập nhật mới như sau:

Cập nhật giao diện chương 6

Rất mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình từ phía các chiến binh.

(Thánh điện Typhreth đưa tin)

Cozy
20-11-2012, 08:34 PM
cái giao diện đoàn khó nhìn quá

>.<

Glacial
20-11-2012, 08:35 PM
cái giao diện đoàn khó nhìn quá >.<

Cái này do Sonov thiết kế, kiện cáo gì gửi lên nó :D

Broken
21-11-2012, 10:14 PM
Điểm mới của giao diện này là thêm nút LỜI NHẮN ở mục Bảng quản lý Hội (Nhấn G để tắt/mở).

Đối với chủ Hội: Ghi những lời nhắn đến các thành viên trong Hội của mình. Ví dụ như là lịch đi boss, lịch sự kiện, những thông tin cần thiết khác muốn cho các thành viên biết mà không cần phải về NPC Quản lý Hội.

Đối với thành viên Hội: Có thể xem lời nhắn từ chủ Hội bất kể lúc nào, bất kể ở đâu mà không cần phải trở về NPC Quản lý Hội.

henda
21-11-2012, 11:00 PM
Điểm mới của giao diện này là thêm nút LỜI NHẮN ở mục Bảng quản lý Hội (Nhấn G để tắt/mở).

Đối với chủ Hội: Ghi những lời nhắn đến các thành viên trong Hội của mình. Ví dụ như là lịch đi boss, lịch sự kiện, những thông tin cần thiết khác muốn cho các thành viên biết mà không cần phải về NPC Quản lý Hội.

Đối với thành viên Hội: Có thể xem lời nhắn từ chủ Hội bất kể lúc nào, bất kể ở đâu mà không cần phải trở về NPC Quản lý Hội.

AD ơi có thể đại trà cái chức năng này đc ko ? Thay vì chỉ có Chủ G mới để lại lời nhắn cho mem. Thì bây h áp dụng cho tất cả các người chơi. Chỉ cần là BẠN BÈ đã có add nick nhau thì có thể để lại lời nhắn cho nhau @@! như thế sẽ hay hơn

M.U
22-11-2012, 07:59 PM
Anh Glacial ơi cho em hỏi chừng nào anh thả mod ở Pantanassa và Theodores vậy ?

vinamilk
23-11-2012, 09:12 AM
AD ơi có thể đại trà cái chức năng này đc ko ? Thay vì chỉ có Chủ G mới để lại lời nhắn cho mem. Thì bây h áp dụng cho tất cả các người chơi. Chỉ cần là BẠN BÈ đã có add nick nhau thì có thể để lại lời nhắn cho nhau @@! như thế sẽ hay hơn
Từ từ rồi sẽ có (nếu cần thiết). quan trọng nhất là có ý tưởng. cái ý tưởng tin nhắn hội này hồi đó mình cũng có suy nghĩ, nhưng hơi khác tí là cho tất cả thành viên trong hội đều được phép đăng tin. các tin đăng đó sẽ được duyệt/xoá bởi key 1,2 của G. đằng nào cũng tốn thêm 1 table trong chatlog thì GM sét phân quyền lại cho tất cả thành viên trong 1 G nhé.~^o^~