PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Cái này của các bạn gái like like like mạnh :))

iEscape
02-12-2012, 06:47 PM
1403
***ĐÂY LÀ TÂM SỰ CỦA 1 MEM NỮ CHỨ KHÔNG PHẢI TRUYỆN CHẾ:).CÓ CHÚT TÌNH NGƯỜI HÃY ĐỌC. KHÔNG THÌ ĐỪNG VÀO CHỬI RỦA NGƯỜI TA, TỘI LẮM.

''chào page, mình nhờ page, muốn gởi đến các bạn nữ 1 số lời khuyên, từ tận lòng mình.. mong sẽ giúp các bạn sẽ không rơi vào hoàn cảnh như mình lúc này.

Mình vừa trãi qua 1 chuyện tình, mình và a ấy chia tay rồi. Sau qá nhiều chần chừ, đau khổ và quyết tâm, người chủ động là mình nhưng đau khổ cũng là mình các bạn ạ:) ... Trãi qua 1 lần hay nhiều lần yêu dường như chúng ta cũng ko thể rút được kinh nghiệm gì cho lần sau cả, khi yêu 1 người thật lòng, con gái chúng mình là người luôn đau khổ hơn cả các bạn ạ. Chữ ''TRINH TIẾT'', cái thứ mà bố mẹ, và chúng mình luôn cố gắng gìn giữ, thật ra rất dễ bị mất.. Có thể các bạn bị tai nạn, lí do này mình nghĩ dễ thông cảm nhất, nhưng cũng hiếm ai chịu tin rằng bạn bị tai nạn nếu bạn không có chứng cứ:). Bị hãm hiếp, cho dù có người thông cảm, người ta cũng không hoàn toàn hết ''ghê sợ'' đâu, mình chắc chắn đó. Còn 1 lí do nữa, khi bạn chưa lập gia đình, nhưng bạn đã yêu, đã dâng hiến, đó chính là cái lí do tàn độc nhất mình muốn nói tới và mình đang rất đau khổ vì nó:)

Người ngoài nhìn vào, đầu tiên sẽ nghĩ bạn dễ dãi, buông thả, nhưng các bạn ạ, người ta đâu biết rằng, vì mình tin, mình yêu, mình hi vọng vào những lời hứa..những lời ngon ngọt, những cử chỉ âu iếm, trái tim bạn đã run lên bần bật:)...rồi khi bạn mất ''cái đó'' đi, ngắn, có thể bạn bị đá, dài, có thể bạn trở thành 1 ''sex toy''... Hì, mình đã là 1 ''sex toy''...đau khổ lắm các bạn à...mình đã nghĩ ''nếu mình thật lòng, người đó sẽ hiểu tấm lòng của mìng, dần yêu mình nhiều hơn'' và...mình còn hi vọng về 1 gia đình nhỏ nữa.....sau những lúc ''bên nhau'' dường như mình ngày càng lụy tình và ảo tưởng hơn nữa...nhưng đã rất nhiều lần mình bị phản bội, mình cũng đã muốn chia tay chứ..nhưng mình yếu đuối quá các bạn à...mình ko thể từ chối lời xin lỗi giả tạo kia được....rồi lại thế...bao nhiêu lần mình hi vọng là bấy nhiêu lần mình thất vọng tràn trề:) ....mình vẫn chỉ ngu muội chạy theo 1 cái bóng chập chờn, 1 tình yêu giả tạo, để trở thành 1 người thay thế, 1 con chó, 1 ôsin, 1 sex toy, và chẳng là gì nữa.....

Hì, Nụ cười này xen lẫn với nước mắt. Các bạn biết không, khi các bạn cho đi, giá trị của các bạn đứng bên 2 bờ vực, thứ nhất là 1gánh nặng, thứ 2, các bạn chỉ là 1 con ĐIẾM rẻ tiền trong mắt ai đó. Lúc đầu, bạn sẽ hạnh phúc lắm với cái mớ ''yêu thương'' ...nhưng thời gian qua rồi bạn sẽ hiểu...Nực cười lắm đúng không...khi mà họ chà xát thể xác của họ lên tấm thân của bạn, họ thở hồng hộc, họ nhanh chóng đạt được cái khoái cảm lầm lạc, thỏa mãn nhu cầu rồi...cất bước đi, để lại cho bạn 1 sự cô độc, họ tìm vui bên những thứ mới mẻ khác:). Vô tình hay cố ý để bạn biết, và họ cười trên những giọt nước mắt của bạn.... Và họ lại đến khi họ có nhu cầu xác thịt thôi... Ngay lúc này đây, người mình từng yêu đang cười với 1 cô gái xinh đẹp nào đó, và kể với nhiều người rằng a ta đã đá được mình và cái đống ốc a ta ăn xong a ta ko phải đổ vỏ nữa các bạn ạ :)...

Cái màng sinh học mong manh đó không đánh giá hết, nhưng đó lại là cái mà hàng triệu triệu con người phương Đông dùng để đánh giá về 1 đứa con gái, đó là sự thật đấy! Mình NGU...mình biết chứ, hì, mình không dám nói xấu tất cả đàn ông, đâu đó mình vẫn tin có những người thật tốt... Nhưng mình muốn nói với các bạn nữ chưa và đang yêu rằng, khi các bạn chưa có cái gì để chắc chắn, 1 tờ giấy hôn thú hợp pháp, thì hãy tỉnh táo mà giữ cái TRINH TIẾT của mình. vì dù sau này có li dị, người ta vẫn chấp nhận 1 người đàn bà, từng có gia đình, hơn là 1 đứa con gái lăng loàng, trụy lạc:)...người yêu bạn thật sự là người sẽ trao cho bạn nhiều niềm tin hơn là đòi hỏi xác thịt ở bạn..hãy tỉnh táo để đến với người đàn ông khi a ta đưa cho bạn tờ giấy đk kết hôn, bạn nhé:)

Còn gì nhỉ..hi vài lời cuối e gởi cho a, người e đã yêu rất nhiều. Mong a sớm tìm được 1 tình yêu đích thực, và hạnh phúc : )''
...

GreenLanter
02-12-2012, 06:59 PM
xàm =))

Jen
02-12-2012, 07:18 PM
@ họ thở hồng hộc, họ nhanh chóng đạt được cái khoái cảm lầm lạc, thỏa mãn nhu cầu ...

Thế mấy đứa kon gái k đạt đc khoái cảm ư :-?
Ai kêu cho rùi hối hận ....
Mà bây h` cũng hiếm lắm những con gái còn cái đó... :-SS