PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Hướng Dẫn Mới chơi nên cần chỉ dẫn

skyblood
28-12-2012, 12:22 PM
mình mới chơi khoảng 1 tuần và chơi 2 chả CB và VB.và khi có được lv 70 việc train bắt đầu khó khăn vì ko có nguyên liệu để cường hoá cũng như là vũ khí mạnh hay đồ ngon.đồ trong chợ đen hầu như là khá yếu.Vi thế mình cần một số thông tin về việc tìm kiếm nguyên liệu cường hoá cũng như là cách kiếm đồ mạnh để train hoạc là war :D

KumKua
28-12-2012, 02:58 PM
Bỏ ra tầm 2 chai mua set đồ xài tàm tạm đi. Cày nguyên liệu đến tết Công Gô mới làm được set :D

thaibao9104
28-12-2012, 07:56 PM
2 chai set cb + thuê 2 vtt2 lag len 80 war ngon lành cành đào

skyblood
29-12-2012, 12:47 PM
hài!hỏi cách chơi thì ai cũng bào bỏ vài chai mua đồ!bộ ai cũng có điều kiện à?

thaibao9104
29-12-2012, 12:55 PM
thế bạn mua set trong chợ đen rồi ốp gem 7 vào đi săn nl kiếm tiền dần dần đồ svd nhé , thân !
p/s : char bạn tên gì , đang có nhu cầu săn gà

skyblood
29-12-2012, 01:09 PM
bạn này!mình mới chơi nên dừng viết tắt nhiều quá :(chả hiểu gì:D
char tên Ostarion

KumKua
29-12-2012, 02:29 PM
Bạn thân... Bạn mua bộ đồ 6x trong shop chợ đen, ép gem 7 vào, rồi ra chiến trường 4 đánh mấy em người đá ấy, rớt nguyên liệu cường hóa, gem7. Đem bán lấy tiền mua Thuộc tính 2. Gom tầm 300 cục Thuộc Tính 2...thì bạn đã có được 1 set đồ tàm tạm xài war với anh em rồi đó.(theo tính toán của mình thì bạn cần bỏ ra tầm 6 tháng, hoặc nếu siêng thì tầm 3 tháng 24/24 săn người đá)
>>>Đồ mạnh thì đi uýnh boss Rồng Cổ Đại hoặc Hoang Mạc 2. ( nghe đâu rớt đồ 75 mở rộng đó. hehe Boss LM )

ShowX
29-12-2012, 03:32 PM
mình mới chơi khoảng 1 tuần và chơi 2 chả CB và VB.và khi có được lv 70 việc train bắt đầu khó khăn vì ko có nguyên liệu để cường hoá cũng như là vũ khí mạnh hay đồ ngon.đồ trong chợ đen hầu như là khá yếu.Vi thế mình cần một số thông tin về việc tìm kiếm nguyên liệu cường hoá cũng như là cách kiếm đồ mạnh để train hoạc là war :D

Kiếm trang bị mở rộng
Vào 3 G lớn Như : TheFighter , Friends , SiêuNhân . Tích cực tham gia boss sẽ đc điểm để đăng ký item . Quy định Item tùy mỗi G .

Nguyên liệu săn ở Canos ( ct4 ) : Người đá sẽ rớt Túi Nguyên liệu Canos & Gem 7 .

skyblood
30-12-2012, 12:58 PM
về guid thì vào cần có điều kiện gì ko!về lv hay sức mạnh??vào mấy trang guid ko để thông tin gì về việc gia nhập

cavedem
30-12-2012, 05:45 PM
về guid thì vào cần có điều kiện gì ko!về lv hay sức mạnh??vào mấy trang guid ko để thông tin gì về việc gia nhập

đang kí và xn,chỉ cần tham gia hoạt động G đi boss,war,sét yếu ko đi đc đoàn 1 thì đi đoàn 2 phá trụ cuối tuần G tổng điểm rồi điểm boss của mình đi từ từ tổng lại rồi dk item vậy thôi,cưởi mở chút thì làm quen nc ae trong G vậy là ok,còn ko thì đường ai lấy làm :|

jet_va_555
30-12-2012, 06:11 PM
thanh lý set cb ful ht7 + khiên vs vk, mua đi bạn sẽ có thể ra war ngay lập tức :D

thuduyenvip
01-01-2013, 02:01 PM
co ai biet wed au to cuong hoa do ko trag wed cu bi xoa lem em ko biet tim dau moi lan cuong hoa bnag tay moi qua ai biet chi em voi

thanhthannhe
14-01-2013, 11:21 AM
co ai biet wed au to cuong hoa do ko trag wed cu bi xoa lem em ko biet tim dau moi lan cuong hoa bnag tay moi qua ai biet chi em voi cậu chưa đọc quy định à . nếu sử dụng , phần mềm thứ 3 , can thiệp vào game , sẽ bị khóa ac , vĩnh viễn , cho nên tớ , khuyên cậu , nên bỏ ý định đó đi nà hj:(game)

vinamilk
14-01-2013, 12:19 PM
- thực tế thì cái tầm level 70-74 chẳng có bãi train. nếu full bền vào đánh từng con mob trong hang thì nản hơn việc train lv bên syvn ngày xưa. và tuỳ theo cách buil point mà chiến binh lv80 mới có thể solo trong hang.
- chỉ có cách là bạn nhờ ai đó kéo. không thì cứ chui vào hang ngồi đợi. có ai vào keo lv thì xin pt. xui xui gặp mấy đứa keyboard hoặc bị nó gét thì chịu.
- lv 75 có set rồi thì train nhanh nhất là kiếm 1 buff tank mob giúp. cb/ds dame là lên vèo vèo.
- kiếm gold bằng cách săn túi vàng thì làm 1 con cung thủ (thợ săn), cho nó auto bắn vượn map1, thì 1 ngày chắc kiếm được vài tỷ gold hoặc là đổi tt2 lấy gold (thấy giá ~ 2tỷ)
- nguyên liệu ch item 6x,7x,8x đều rớt ra từ túi nguyên liệu khi đá người đá chiến trường canos, điều hên khi mở túi nguyên liệu là bạn nhặt được đá bạch hổ. lâu nay mình không theo dõi giá cả ra sao nhưng chắc là đổi đá cũng tương đương set cb 75 1 áo ht6 :))

vinamilk
14-01-2013, 12:27 PM
co ai biet wed au to cuong hoa do ko trag wed cu bi xoa lem em ko biet tim dau moi lan cuong hoa bnag tay moi qua ai biet chi em voi
muốn can thiệp vào hệ thống thì nhờ GM edit là chuẩn nhất. còn muốn auto cường hoá, tái tạo thì sử dụng các phần mềm ghi lại thao tác chuột+bàn phím. sau khi chạy mẫu 1 lần và lưu lại thì chạy file đó, nó sẽ thực hiện lại y chang các thao các cường hoá, tái tạo. việc của bạn là ngồi xem thấy chuẩn thì cho nó dừng.
auto tham khảo: download here (http://www.mediafire.com/?y92d1oy9hxpbwum)