PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Tâm sự 1 người chơi mage

caosamac02
30-12-2012, 09:46 PM
Tôi bik tôi không pro như bao người chơi class khác nhưng mà tôi biết tôi đang làm gì và sẽ như thế nào.
Khi tôi mới cầm mage WAR và bị dồn chết liên miên, nhưng tôi vẫn tiếp tục gượng dậy và war tiếp cùng đồng
đội mình. Tôi nghe người ta thường nói " Chơi mage làm gì chỉ để người ta ăn hiếp thôi" -Tôi biết điều đó
nhưng... trên hết tất cả tôi yêu class này và tôi sẽ không làm gì để bỏ nó trừ khi trong trường hợp
bất khả kháng.
Tôi viết topic này không phải để cổ vũ hay góp ý cho mọi người chơi mage mà bỏ class khác mà
tôi viết nhằm mục đích động viên những người hiện đang và có thể cầm mage trong tương lại.
Tôi chỉ nói rằng :" Khi bạn bị đối phương solo hay dồn và dù bạn chơi mage bền hay mage full dame,
bạn bị chết bởi kẻ thù của mình cũng đừng nản, vì một ngày nào đó khi bạn off hay vì nản mà đổi qua
class khác chơi thì cùng đồng nghĩa với việc bạn đã đầu hàng chúng. Hãy can đảm đối mặt với chúng
và bik đâu một ngày nào đó, chính các bạn sẽ tự tay hạ được kẻ thù của mình."
Chúc những ai cầm MG thành công.

WannaXX
31-12-2012, 09:29 AM
Vâng vâng rất cảm ởn đồng nghiệp =))

mrluyen
31-12-2012, 10:55 AM
Cưng đừng lo, giờ dàn mage của AS rất ngon r, cứ F theo TriệuMẫn là cưng sẽ bớt hành ngay =)) (nếu LMAS) :)))))))))))

Anh Hoàng
31-12-2012, 11:22 AM
triệu ko có tớ như rắn mất đầu =)))))))

iFringe
31-12-2012, 11:37 AM
Cố lên nào iRedCannon!=))
Chơi mấy class mềm thì chấp nhận ăn hành thôi, bây giờ nó dồn damge kiểu đó thì tank bền cũng chết :-(||>

Cưng đừng lo, giờ dàn mage của AS rất ngon r, cứ F theo TriệuMẫn là cưng sẽ bớt hành ngay =)) (nếu LMAS) :)))))))))))

Đừng có tinh vi ở đây nhá mày :-w

phamviethung
31-12-2012, 01:46 PM
kiểu này là bạn sẽ bị AS chăm sóc nhiệt tình hơn rồi ! cố gắng lên nhé :D

khoadeptrai
31-12-2012, 02:02 PM
chơi con j mà ko ăn hành..game mà chơi sao miễn thấy vui là được,,,mage củng nhiều cái hay lắm đó,,,,mà mềnh cũng ghét mage,,,nó dí hoài:))

NyO
31-12-2012, 02:36 PM
ta cũng mún chơi MG.. mà tiếc là cast gà qá =))

hotboy
31-12-2012, 04:06 PM
Vâng vâng rất cảm ởn đồng nghiệp =))
Cảm ơn cái d-m bạn ấy =))
Wana là tấm gương tiêu biểu đấy caosamac à =))

xubin
31-12-2012, 05:24 PM
Tôi bik tôi không pro như bao người chơi class khác nhưng mà tôi biết tôi đang làm gì và sẽ như thế nào.
Khi tôi mới cầm mage WAR và bị dồn chết liên miên, nhưng tôi vẫn tiếp tục gượng dậy và war tiếp cùng đồng
đội mình. Tôi nghe người ta thường nói " Chơi mage làm gì chỉ để người ta ăn hiếp thôi" -Tôi biết điều đó
nhưng... trên hết tất cả tôi yêu class này và tôi sẽ không làm gì để bỏ nó trừ khi trong trường hợp
bất khả kháng.
Tôi viết topic này không phải để cổ vũ hay góp ý cho mọi người chơi mage mà bỏ class khác mà
tôi viết nhằm mục đích động viên những người hiện đang và có thể cầm mage trong tương lại.
Tôi chỉ nói rằng :" Khi bạn bị đối phương solo hay dồn và dù bạn chơi mage bền hay mage full dame,
bạn bị chết bởi kẻ thù của mình cũng đừng nản, vì một ngày nào đó khi bạn off hay vì nản mà đổi qua
class khác chơi thì cùng đồng nghĩa với việc bạn đã đầu hàng chúng. Hãy can đảm đối mặt với chúng
và bik đâu một ngày nào đó, chính các bạn sẽ tự tay hạ được kẻ thù của mình."
Chúc những ai cầm MG thành công.

Hay đấy. giống mình lúc mới cầm bow cass kill =)). Bạn nên gặp lão Quả Na củ chuối bên pn để học cas magie nhé. hân hạnh đc gặp bạn trên chiến trường =))

Cozy
31-12-2012, 08:20 PM
Cảm ơn cái d-m bạn ấy =))
Wana là tấm gương tiêu biểu đấy caosamac à =))
Tấm gương tiêu biểu về việc
cầm mage WAR và bị dồn chết liên miên, nhưng tôi vẫn tiếp tục gượng dậy và war tiếp cùng đồng
đội mình ;))
Just kidding :)