PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Hỏi Đáp Topic Hỏi - Đáp - Góp Ý của WOH

WOH-Minh
13-01-2013, 10:11 AM
Những thắc mắc , ý kiến ,góp ý của mem sẽ được post tại Topic này. staff Guild sẽ xem xét và trả lời rõ ràng cùng mem G

Đây là nơi staff G giải đáp thắc mắc anh em trong G... Các mem có thắc mắc- hỏi đáp ghi theo đơn sau:

Tên:
Class:

Ý kiến Hỏi Đáp:
Các vấn đề do staff nào quản lý thì staff đó sẽ trả lời cho mọi người:
- EternaIly: An. điểm boss; phát item.
- EternaIIy: Ân. war + boss
- Faraday: Lưu. war + boss
- WOH: Minh. Quản lý chung

*** Tất cả vì sự lớn mạnh của Guild WOH nói riêng và Liên Minh Ánh Sáng nói chung ***

*** Tôi yêu Guild WarOfHeros, Tôi yêu Liên Minh Ánh Sáng ! ***

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

thanhthannhe
14-01-2013, 11:25 AM
cs2 , HM2 , sau BT hum qua , sao ko có em rứa , em có đi mà .

WOH-Minh
14-01-2013, 12:42 PM
cs2 , HM2 , sau BT hum qua , sao ko có em rứa , em có đi mà .
Em là ai thía?
tên nhân vật game: ?
Class: ?

thanhthannhe
14-01-2013, 04:27 PM
tên NV :Wintersnow

class :CB nà hj

thanhthannhe
14-01-2013, 04:54 PM
hj mà ko sao nà , thui kệ ko cần tính đâu anh à , em cũng ít khi đi boss lắm nà , ko cần cho lắm hjhj

Faraday
14-01-2013, 05:04 PM
hj mà ko sao nà , thui kệ ko cần tính đâu anh à , em cũng ít khi đi boss lắm nà , ko cần cho lắm hjhj
quyền lợi phải tính chứ :)................

thanhthannhe
14-01-2013, 06:08 PM
quyền lợi phải tính chứ :)................ ừa thanh kiu Faraday hj nhưng mình củng thỉnh thoang thui à , ko có siêng boss , cho lắm nà :D

Hall
14-01-2013, 06:12 PM
em hỏi xí G này với TF là 1 à nếu chuyển từ TF qua đây thì ntn??????? điểm bên đó có được chuyển qua k

Hall
14-01-2013, 06:16 PM
à mà nghe nói vào G này phải có nick rom sky <<<< chơi buf mà k có nick rom sky thì có vào được k ?????????????

Faraday
14-01-2013, 07:31 PM
em hỏi xí G này với TF là 1 à nếu chuyển từ TF qua đây thì ntn??????? điểm bên đó có được chuyển qua k
trước khi gia nhập G WOH bạn cần giãi quết dứt điểm bên TF, bởi TF và WOH cách tính điểm khác nhau. ko có skype vẫn vào dc G :)
Thân !

Faraday
14-01-2013, 07:38 PM

Đã bổ sung! :).......................

Faraday
15-01-2013, 01:50 AM
Ai đi boss mà không thấy có tên thì thông báo để staff check bổ sung nhé.

binh2908
20-01-2013, 01:23 AM
em ơi để dễ dàng giải quyết, e nên cho bik sđt để alo nói cho dễ =))

woh_an
21-01-2013, 11:27 PM
em ơi để dễ dàng giải quyết, e nên cho bik sđt để alo nói cho dễ =))
muốn làm quen thì nói tạt đi còn bày đặt

YếnNhi96
05-03-2013, 08:21 PM
cúi tháng 2 boss s k thấy NgayXaAnh Ọ Ọ

vdh1
05-03-2013, 09:08 PM
a WOH e tạm ứng sét cùi di boss dc hok a WOH
name :ZxCronusxZ
nghề nghiệp: CB

tran_tran
07-03-2013, 10:10 PM
sang thấy ớn cã cái điểm mà cũng bỏ hay thât :-s

Tuonglai
01-07-2013, 12:02 AM
Trước tiên em tôi cảm ơn G đả cho tui gia nhập. Trước kia tui chơi con mage mà thấy máu yếu quá đi war bị kick ra hoài nên tui chuyển sang chơi vệ binh cả mage va vb đều chung G hết vây khi nào tui vô game G giúp đở tui nha .tui it chơi lắm nhà tuốt dưới cà mau lận bận chay taxi nửa . Thank G nhiều nick cua tui là xXCaMauxx tui biết và vô G là do ông SMS đó ở cà mau chi co tui với ong choi shaiya này thoi do .vài dong tâm sự cho vui mong G hết sức giúp nhá!!!!!!

flchuotnghok
18-07-2013, 04:42 PM
thang Faraday nhin giong gay the em,thanhthanh la ai the

flchuotnghok
18-07-2013, 04:45 PM
VL ANA ko thay ong onl the chet o dau rui ca lao minh WOH nua

phamcong1991
03-12-2014, 03:57 PM
G nay cua HUY pai ko Jacki ne . Diem boss la nhu the nao vay . Tiem la gi?

phamcong1991
03-12-2014, 04:07 PM
Lan dau tiên co mat trên dien fan len can ae chi nao.
Điem di boss ơa sao?
item la gi?
Mong ng chi bao dung gach da vo dau nhau ra nhe.

GreenPlaza
04-12-2014, 12:07 PM
Lan dau tiên co mat trên dien fan len can ae chi nao.
Điem di boss ơa sao?
item la gi?
Mong ng chi bao dung gach da vo dau nhau ra nhe.
Chào bạn , trước hết yêu cầu bạn gõ tiếng Việt có dấu dùm !
Mặc dù mình không phải mem guid này nhưng xin phép trả lời thay
Điểm boss : Mỗi lần bạn đi boss sẽ được + điểm , số điểm này sẽ được quy đổi ra item mà bạn đăng kí ,các staff sẽ phát cho bạn , nhưng hiện tại thì Sever này không còn chơi kiểu đi boss chấm điểm nữa
Item : là đồ đạc các thứ trang bị trong game ,đại khái là như vậy :D

dangky
13-12-2014, 02:53 PM
shaiya hero ăn bos cần zì điễm ! iteam Đoàn tự lập mà