PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Kiểu này khó chơi

Hall
21-01-2013, 06:34 PM
Ngày hôm nay là 21-1 viết bài này mong GM sẽ giải quyết đấy là có hiện tượng log LM đối nghịch để phá bos CS2.As gần như là thắng và gần như giết được hết PN ra khỏi phòng bos. Tất cả đều rút lên cổng PN nhưng lại có 2 con tank ở lại kéo bos để bos khỏi delay lại máu. Và đúng lúc PN lên thì 2 con tank này đã uot ra khỏi đoàn.
Tên của 2 con tank này được bít là:
zzSomeThingzz
iBuonĐoiX
Mong GM sẽ có biện pháp khắc phục hiện tượng này zzzzzz

thaituanwfc
21-01-2013, 07:15 PM
nhảm :;) thế thì fải chính đốn 2 con tank đó chứ sao kêu nó spy cho PN :))
p/s : thấy con tank iBuonĐoiX war suốt mà :|

RâuQuaiNón
21-01-2013, 07:22 PM
War ko theo đoàn, tẩy chay nó đi... :|

cavedem
21-01-2013, 07:23 PM
Mình ko đỡ đc :| nó nghĩ cái gì nữa =.=

HậnĐờiX
21-01-2013, 07:48 PM
Ngày hôm nay là 21-1 viết bài này mong GM sẽ giải quyết đấy là có hiện tượng log LM đối nghịch để phá bos CS2.As gần như là thắng và gần như giết được hết PN ra khỏi phòng bos. Tất cả đều rút lên cổng PN nhưng lại có 2 con tank ở lại kéo bos để bos khỏi delay lại máu. Và đúng lúc PN lên thì 2 con tank này đã uot ra khỏi đoàn.
zzSomeThingzz
iBuonĐoiX

Úi đệch post 2 bài cmnr zzzzzzzzzzzzzzz

HậnĐờiX
21-01-2013, 07:48 PM
zzSomeThingzz
iBuonĐoiX

Con tank iBuonDoiX là thằng em mình mới chơi lại, bảo đẳm 100% nó ko phải spy PN...mà nó cũng chả có acc PN đâu mà long.
Chẳng qua nó mới chơi lại nên còn gà tý ấy mà.

WOH-Minh
21-01-2013, 08:20 PM
Người tính ko = trời tính :)) =)))))))))

wjndy271
21-01-2013, 08:33 PM
Người tính ko = trời tính :)) =)))))))))

trời tính không bằng em tính =))

ngocloi0211
21-01-2013, 09:21 PM
zzSomeThingzz
iBuonĐoiX
chắc bác này nhầm rồi. thằng BuònĐời thì không biết chứ thằng Somethingz thì lạ gì , em nó mới chơi nên không biết đó thôi , chắc nó mới đi bos cứ thấy boss là chém , gà mà zzzzzzzzzz

Cozy
21-01-2013, 10:45 PM
biết đâu được, lỡ 2 thèng này có gu thẩm mĩ quái dị, bị PN chơi trò " Xú Nhân Kế " thì sao :-"

Hall
21-01-2013, 10:51 PM
Con tank iBuonDoiX là thằng em mình mới chơi lại, bảo đẳm 100% nó ko phải spy PN...mà nó cũng chả có acc PN đâu mà long.
zz chú nói thế nhưng tận mắt mình nhìn thấy và cũng gần 20 đôi mắt nhìn ngồi nhìn nó kéo vòng quanh rom bos .. Nếu thế thì bảo nó lên mà giải thích với AS zzzz >:P

Hall
21-01-2013, 10:53 PM
chắc bác này nhầm rồi. thằng BuònĐời thì không biết chứ thằng Somethingz thì lạ gì , em nó mới chơi nên không biết đó thôi , chắc nó mới đi bos cứ thấy boss là chém , gà mà zzzzzzzzzz
về SomeThing thì chắc là nhầm lẫn tại thấy nó lúc ban đầu nhưng lúc AS kéo đi hết thì nó cũng đi theo còn mỗi HanDoi ở lại rom kéo con boss vòng quanh rom thôi zz

Hall
21-01-2013, 10:54 PM
gà cái quái gì thằng SomeThing thấy cũng war được buff ăn hành nó đều PT cho, còn HanDoi ful set mà là gà zzz

TopzZ
21-01-2013, 11:13 PM
Tự nhiên khơi khơi có đứa phá boss thì la toáng lên haizzz các bác cứ muốn win boss suốt à =.=''

woh_an
21-01-2013, 11:23 PM
Thua thì ta làm lại Lune còn mắc lỗi huống gì 2 bạn kia

zRambo
22-01-2013, 12:35 AM
ờ,ca này khó này,chắc khó quá GM cũng k giải quyết đc luôn á =))

henda
22-01-2013, 01:05 AM
zzSomeThingzz
iBuonĐoiX

tao mà là key 1 thì 2 cậu này có 5s để out đoàn =))

RuleTheWorld
22-01-2013, 02:24 AM
zzSomethingzz + iBuonDoiX. bó tay thật. cả đoàn as đứng nhìn 2 thằng nó lộng hành k làm đc gì :))))))))))))

phamviethung
22-01-2013, 09:45 AM
xác định là cái ông chơi something gi gì đó ko biết chơi @@! VB BTCN để trove mà bị dính skill kinh hoàng là chạy :D

TheSpiDer
22-01-2013, 11:02 AM
ôh. mới chơi mà Sinh viên :D . nó cũng khá mà tiếp thu nhanh . khinh nó ra ct4 nó trù ;))

mrluyen
22-01-2013, 11:34 AM
Đọc truyện hài này vui đó, hihi =))))))))))))))))))))))))

HậnĐờiX
22-01-2013, 03:51 PM
zz chú nói thế nhưng tận mắt mình nhìn thấy và cũng gần 20 đôi mắt nhìn ngồi nhìn nó kéo vòng quanh rom bos .. Nếu thế thì bảo nó lên mà giải thích với AS zzzz >:P

Cho hỏi Hall là acc nào trong gem thế ?
Bạn bao nhiêu tuổi rồi mà ra vẻ VKL thế?
Mình là mềnh 33t rồi nếu bạn thấy lớn hơn mình thì mình chấp nhận bạn kêu = chú !

HậnĐờiX
22-01-2013, 03:54 PM
về SomeThing thì chắc là nhầm lẫn tại thấy nó lúc ban đầu nhưng lúc AS kéo đi hết thì nó cũng đi theo còn mỗi HanDoi ở lại rom kéo con boss vòng quanh rom thôi zz

Còn nữa : yêu cầu bạn nêu rõ ràng tên nhân vật.
iBuonĐoiX khác với iHậnĐờiX nhé nhìn cho rõ rồi hả nói
Toàn nhãm L... =))

Kiếm Vô Tình
22-01-2013, 05:54 PM
biết đâu được, lỡ 2 thèng này có gu thẩm mĩ quái dị, bị PN chơi trò " Xú Nhân Kế " thì sao :-"

ngu hay khô jj thì cũng thế thôi bạn....nói cho nó hop lý tý là thê này....không riêng 2 thằng nó mà nguyên đám bu vô kêu bỏ bos chạy ra...mà bos mà,,,Ham vkl... chốt sổ lại là thua vì đéo thăng nào nhìn bảng chát hêt!....để ý tý là win vậy thôi

cavedem
22-01-2013, 06:14 PM
mình ko đỡ nổi đc đứa chủ topic này nó nghĩ gì nữa =)),lập 1 bài rất ngu xuẩn ở 4 rum mang tên mấy tiêu đề này,mình chỉ hỏi là bạn chủ topic này có đầu óc suy nghĩ so với 2 nhân vật kia thì thế nào nữa ? :|

cavedem
22-01-2013, 06:16 PM
Cho hỏi Hall là acc nào trong gem thế ?
Bạn bao nhiêu tuổi rồi mà ra vẻ VKL thế?
Mình là mềnh 33t rồi nếu bạn thấy lớn hơn mình thì mình chấp nhận bạn kêu = chú !

tao tính là nó = tuổi con gái đầu của mày đó =))

khoadeptrai
22-01-2013, 06:35 PM
33 tuổi hả :))..lớn hơn mềnh 2 tuổi rùi ,,nghỉ hưu dc rùi :D....mà đọc cái bài này tếu vải,,nhấc cho bạn hiễu điểu này,,dù có hay ko ,ko wan trọng,vì game mà ngưởi ta chơi sao người ta chơi,ac người ta, set người ta,,chừng nào bạn đầu tư người ta bạn hả nói,)),,,chứ game la phai vui vẻ,,sao phải ức mấy cái ảo này thế :D,,,

jet_va_555
22-01-2013, 07:57 PM
33 tuổi hả :))..lớn hơn mềnh 2 tuổi rùi ,,nghỉ hưu dc rùi :D....mà đọc cái bài này tếu vải,,nhấc cho bạn hiễu điểu này,,dù có hay ko ,ko wan trọng,vì game mà ngưởi ta chơi sao người ta chơi,ac người ta, set người ta,,chừng nào bạn đầu tư người ta bạn hả nói,)),,,chứ game la phai vui vẻ,,sao phải ức mấy cái ảo này thế :D,,,
mềnh là mềnh ghét nhất mấy chú tự sướng, tự cho mình là đẹp trai zzzzz

Cozy
22-01-2013, 11:13 PM
mềnh là mềnh ghét nhất mấy chú tự sướng, tự cho mình là đẹp trai zzzzz
ờ ờ, mềnnh đẹp trai thế này mà cũng có dám đặt tên kiểu lão Khoa đó đâu =))

henda
22-01-2013, 11:43 PM
tao tính là nó = tuổi con gái đầu của mày đó =))

còn tao tính thì 2 thằng như mài + lại mới = lão Tâm đấy =))

khoadeptrai
23-01-2013, 06:22 AM
ệt đẹp thì nói đẹp:D,,chứ đẹp mà nói xấu thì lừa dối bản thân wa:D

binh2908
23-01-2013, 07:30 AM
gà gì, kêu kênh khu vực, kêu kênh nhóm, kêu kênh quân đoàn, kêu kênh thường, tóm lại đủ màu chữ, k lẽ mù?

Irie
23-01-2013, 08:49 AM
chuyện này đâu phải giờ mới có
lần nào cũng vậy mà, cả AS và PN đều như nhau
nên lập topic này là vô cùng ngớ ngẩn :)))))))))))

henda
23-01-2013, 09:29 AM
gà gì, kêu kênh khu vực, kêu kênh nhóm, kêu kênh quân đoàn, kêu kênh thường, tóm lại đủ màu chữ, k lẽ mù?

1 số gamer do quá mê dame hoặc mới chơi nên vẫn chỉ chăm chăm vào cây máu của mục tiêu chứ ko quan trọng kênh chat ^^!

Và cách để nó chú ý hay nhất chính là kick đoàn :))

WOH-Minh
23-01-2013, 09:38 AM
zzSomethingzz + iBuonDoiX. bó tay thật. cả đoàn as đứng nhìn 2 thằng nó lộng hành k làm đc gì :))))))))))))

Khỏi cần kick... nó tự out đoàn =))))))))))

WOH-Minh
23-01-2013, 09:38 AM
tao mà là key 1 thì 2 cậu này có 5s để out đoàn =))

Ý...nhầm trích dẫn cmnr :))))) (spammmm) =))

WOH-Minh
23-01-2013, 09:40 AM
1 số gamer do quá mê dame hoặc mới chơi nên vẫn chỉ chăm chăm vào cây máu của mục tiêu chứ ko quan trọng kênh chat ^^!

Và cách để nó chú ý hay nhất chính là kick đoàn :))

Key1 + key2 đánh kênh đoàn rồi...mà nó vẫn hăm hăm hở hở down rất chi là nhiệt tình...:) đáng lẽ nên cho 2 bạn đó 1 tràng vỗ tay mới đúng chứ nhỉ :)) =))

Kiếm Vô Tình
23-01-2013, 10:03 AM
Key1 + key2 đánh kênh đoàn rồi...mà nó vẫn hăm hăm hở hở down rất chi là nhiệt tình...:) đáng lẽ nên cho 2 bạn đó 1 tràng vỗ tay mới đúng chứ nhỉ :)) =))
ý kiến hay...và cần dc tuyên dương...hay nói kiểu khác là ..cho lên trước cờ!

henda
23-01-2013, 11:19 AM

xưa h tao cầm key ( cho dù là key 2 ) mà hễ khi đã chửi đến ai thì đứa đó đều phải ngoáy lại :))

NyO
23-01-2013, 02:08 PM
Chí lí chí lí :))))))))
Chem gió tí đừng ném đá :-"