PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Thảo Luận GM cug ae vâo thao luan nao !!!

zOXz
27-02-2013, 10:06 PM
tinh hinh la mih co mot so thac mac.minh dag choi 1acc sin as. van de la cho khi pvp voi pow or huntet, sin deu gap noi kho cai la ko co thuoc giai killl doc cua 2 char tren. trog khi do doc sin thi giai dk.neu da vay thi mih ngi se rat thit thoi cho class sin.theo mih ngi GM nen sua lai cai nay de sin tro lai voi ve that von di la cua no ma bi mat, neu ko thi doc cua pow voi hunter cug fai giai dk. Mog moi ng gop y nhe. len 4rum bang DT nen ko co VK mog ae thog cam. Cam on vi da doc!

Mr.Bill
27-02-2013, 10:22 PM
Tặng bạn bài Khó - Nam Cường .

Cozy
27-02-2013, 11:04 PM
cũng là 1 ý kiến hay
p/s : bán set sin xịn đây ây ây =))

woh_an
27-02-2013, 11:09 PM
tinh hinh la mih co mot so thac mac.minh dag choi 1acc sin as. van de la cho khi pvp voi pow or huntet, sin deu gap noi kho cai la ko co thuoc giai killl doc cua 2 char tren. trog khi do doc sin thi giai dk.neu da vay thi mih ngi se rat thit thoi cho class sin.theo mih ngi GM nen sua lai cai nay de sin tro lai voi ve that von di la cua no ma bi mat, neu ko thi doc cua pow voi hunter cug fai giai dk. Mog moi ng gop y nhe. len 4rum bang DT nen ko co VK mog ae thog cam. Cam on vi da doc!

sao ko tính đến chuyển stun của sin nhiều em nếu cận chiến được thì thi có nv nào ăn được sin đâu

hokage_12
28-02-2013, 04:24 AM
Close !
K có dấu [-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X

pr0de0s0ai197
28-02-2013, 07:48 AM
Mong Gm sữa một số skill lỗi của sin lại [-(

Eternally™
28-02-2013, 07:50 AM
trời ơi ..!
1000k Like cho em này ..!!
GM xem lại Skill Độc của Sin cái
Thiệt thòi mà =((

pr0de0s0ai197
28-02-2013, 07:56 AM
và GM xem lại sữa cái skill nguỵ trang luôn nha cho Sin toàn diện lên 1 chút

chocoboydn
28-02-2013, 09:53 AM
Chủ thớt lần sau vui lòng viết có dấu dùm , đọc phát mờ con mắt :|

Vấn đề sin thì skill độc không nên xài thuốc giải cũng thấy hợp lý , pvp vs thằng tank hoặc thằng ds trâu mà combo stun vs độc bao nhiêu nó giải hết thì còn ý nghĩa gì :-?
Phần skill ngụy trang cũng vậy , thay vì log spy xem boss CS ra hay chưa , tàng hình đi vào thì vài con buff thay nhau buff tâm linh canh cửa .
Và phần cuối cùng là nếu cho sin cầm khiêng thì sin chắc chắn là Super Sin Warrior
P/s : x-Dx-D mơ hồ xí ....x-D x-D

emyeueoidn
28-02-2013, 10:56 AM
Thì sửa lại cái skill Độc Tiễn của Hunt + bow là đc thôi mà :D

tuyentrinh9x
28-02-2013, 12:34 PM
Tình hình là mình có một số thắc mắc.
Mình đang chơi Sát Thủ. Khi pvp với bow(hunter) không có thuốc giải skill độc,
trong khi lại có thuốc giải độc của sin. Nếu đã vậy mình nghĩ sẽ rất thiệt thòi cho class sin.

Theo mình nghĩ GM nên sửa lại cái này để class sin trở lại với vẻ thật vốn dĩ là của nó mà bị mất.
Nếu không thì độc của bow(hunter) cũng phải giải được.

Mong mọi người góp ý nhé! Cảm ơn vì đã đọc.

Edit lại hộ bạn :)

Kiếm Vô Tình
28-02-2013, 02:33 PM
mày làm sao cho MG Bow Sin cầm dc khiên ý thì sửa det.... từ thời nào tới h mà con bày đặt này với kia !thế sin bỏ M tàng hình đi... nhảm

chocoboydn
28-02-2013, 02:45 PM
mày làm sao cho MG Bow Sin cầm dc khiên ý thì sửa det.... từ thời nào tới h mà con bày đặt này với kia !thế sin bỏ M tàng hình đi... nhảm
chú không chơi sin thì bấm =)) =))

pr0de0s0ai197
28-02-2013, 05:50 PM
nói thẵng Sin chẵng cần gì đến Khên hết sữa một số skiill lỗi thôi được rồi

chocoboydn
28-02-2013, 05:55 PM
có cái này nữa , 2 sin cùng 1 pt lúc sin này đang tang hình sin kia buff thân tốc và sin này nhận được lập tức mất trạng thái tàng hình ;))

pr0de0s0ai197
28-02-2013, 06:50 PM
có cái này nữa , 2 sin cùng 1 pt lúc sin này đang tang hình sin kia buff thân tốc và sin này nhận được lập tức mất trạng thái tàng hình ;))

thôi dis mẹ sữa skill lỗi được rồi mày nói vậy bọn nó ghen chết @@

GàChoi
28-02-2013, 11:21 PM
Chủ thớt lần sau vui lòng viết có dấu dùm , đọc phát mờ con mắt :|

Vấn đề sin thì skill độc không nên xài thuốc giải cũng thấy hợp lý , pvp vs thằng tank hoặc thằng ds trâu mà combo stun vs độc bao nhiêu nó giải hết thì còn ý nghĩa gì :-?
Phần skill ngụy trang cũng vậy , thay vì log spy xem boss CS ra hay chưa , tàng hình đi vào thì vài con buff thay nhau buff tâm linh canh cửa .
Và phần cuối cùng là nếu cho sin cầm khiêng thì sin chắc chắn là Super Sin Warrior
P/s : x-Dx-D mơ hồ xí ....x-D x-D

vâng lúc đó là CB đổi sang sin chơi hết ạ =)) =))

mrluyen
28-02-2013, 11:53 PM
Nếu có fix thì fix độc k giải được là hợp lý nhất rồi, chứ sin cầm khiên ra cái thể thống gì nữa =))

zOXz
01-03-2013, 12:03 AM
theo mình nghĩ gm fix lại cái skill độc cho sin là dk rồi .nếu ko thì tăng dame cho sin bằng cb khỏi sài độc luôn :D

mrluyen
01-03-2013, 12:06 AM
theo mình nghĩ gm fix lại cái skill độc cho sin là dk rồi .nếu ko thì tăng dame cho sin bằng cb khỏi sài độc luôn :DCơ bản, dame sin cũng ngang CB r :D, nó chỉ k trâu = thôi, nhưng chỉ cần fix độc là ổn, còn có trò vui để chơi :D

Cozy
01-03-2013, 12:06 AM
damge vật lý tau 3k6 rồi, fix damge chi =))