PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Hình Ảnh Vợ Yêu của zZNoVaZz tức [SBS]JindoX

[SBS]JindoX
01-03-2013, 03:32 AM
D mọe [LMAS] lũ xúc vật ăn tham sống bẩn ==))

Lune
01-03-2013, 08:06 AM
Mũi thì to , miệng thì rộng :)) xấu éo đỡ dc rồi =))

Pro_VềVườn
01-03-2013, 08:32 AM

=)) .

doccotinh
01-03-2013, 09:16 AM
Cái thằng, soi gì mà kỹ thế. Miệng rộng thì sang mà =))

khoadeptrai
01-03-2013, 09:40 AM
chụp chỉ có cái mặt thui hả hem chụp chổ khác nửa đi:D

123cvb
01-03-2013, 09:46 AM
trôi mieng thi rong cuoi ve toang hoang cua nha ak
... ve no an het kom luon. lay do shaiay ban lay tien mua com cho no an ajajaj

LýQuỳ
01-03-2013, 10:48 AM
1820 Giờ mới biết con bị làm mờ mặt là ai :))

lalalala
01-03-2013, 10:51 AM
Nova lắm vợ thế. Vợ này mất cái má núm rồi nhỉ a ơi :))

cavedem
01-03-2013, 11:32 AM
=)) .

=)) =)) .

zRambo
01-03-2013, 12:07 PM
miệng rộng mới ôm trọn được hết củ cà rốt chứ ;))

[SBS]JindoX
01-03-2013, 10:51 PM
xem thì được con chê và nói đểu miễn
Bởi vì xem lại CĐM chúng mài đi xem ra gì chưa mà chê ":))
hiểu ý chứ ^^

Pro_VềVườn
01-03-2013, 11:32 PM
tôi thì tôi chả thấy xấu, vì xấu hay đẹp là theo cái gọi là thẩm mỹ của từng con người

tôi chỉ =)) thôi, hehaohoeaoheohaohea

[SBS]JindoX
02-03-2013, 12:12 AM
đồng ý.........
coi thì coi xúc phạm nhau thì phắn hì

cavedem
02-03-2013, 07:48 AM
tao nói thật thì mày ko chê ít ai =)) tự xem lại mình trước rồi đi nói người ta nhé =)),

Beongolove
02-03-2013, 07:51 AM
mình nhớ trươc có 1 topic y chang đăng là em gái mà ta :)

cavedem
02-03-2013, 07:52 AM
mình nhớ trươc có 1 topic y chang đăng là em gái mà ta :)

.................................................. ..=))

[SBS]JindoX
03-03-2013, 01:53 AM
...............................Ngu tỏ ra nguy hiểm ===))
Việc ai nấy làm đi ...!
ko dành cho LMAS :D

Hope
03-03-2013, 05:42 PM
đc của ló đấy =))

HawkX
04-03-2013, 12:54 AM
Cái ngu nhất của 1 thằng đàn ông là giới thiệu bồ cho thằng khác xem =))

NyO
04-03-2013, 08:29 AM
Đúng rồi. Như thèn Hải đó. Giới thiệu xog bị cấm cả chục kái sừng =))

Dandelion
04-03-2013, 12:34 PM
xin lỗi Hải anh . ko thanks con Ný ồ thì có lỗi vs thương tâm lắm =))

anhtuannkt24
05-03-2013, 11:25 AM
không có hình toàn thân sao jin.

ha97
06-03-2013, 10:01 AM

=)) lúc trruoc off game nó cung dan theo vợ ấy mòa@ lợi dụng con vợ để dc hưởng lợi trong game do ràn staff chăm sóc nhiệt tình@
gio nó show hàng típ@ Quá pro\m/

phongvien007
06-03-2013, 10:07 AM

Sau qua trinh bú mút trong game ( do vợ nó hậu thuẫn)8-x . Sau 1 thời gian thì vợ thang Jindo bi CAHS bắt quả tang nè tụi bêy =))
:(fight)

woh_an
07-03-2013, 08:46 AM
=)) lúc trruoc off game nó cung dan theo vợ ấy mòa@ lợi dụng con vợ để dc hưởng lợi trong game do ràn staff chăm sóc nhiệt tình@
gio nó show hàng típ@ Quá pro\m/
vụ này có hả tội thân con bé bị lợi dụng @@ mà nói thì có bằng chứng đi bạn nói thế mang tiếng người ta chết

bmd_qb9x
07-03-2013, 09:01 AM
chụp chỉ có cái mặt thui hả hem chụp chổ khác nửa đi:D
bác chỉ dc cái nói đúng (30 kt)

ha97
07-03-2013, 11:23 AM
vụ này có hả tội thân con bé bị lợi dụng @@ mà nói thì có bằng chứng đi bạn nói thế mang tiếng người ta chết

có chứ anh trong from G cua nó có đăng mà e dau có nói bừa đâu

Sống
08-05-2013, 06:53 PM
đéo chịu được. đi rửa mắt cái đã

Jen
08-05-2013, 11:43 PM
JindoX;55126']1810181818171816181518141813181218111819

Vợ tớ ít chém thôi nhá ^^

ơ.....nhìn quen nhĩ ;))

[SBS]JindoX
09-05-2013, 02:43 AM
Game là ảo :)) chúng mài nói gì kệ Cm chúng mài...[LMAS] nói tao đéo có cảm giác gì đâu..
CÒn tao và Vk tao sao thì kệ CM tao ;)) ức chế hử LMAS ==))
Cúi xuống tao vạch B cho mà Bú..
[LMAS] Tham item ;)) sống bẩn và xúc vật ai chả biết ..
Ngu mà lỳ
Bố chấp cả [LMAS] chửi nhau 1 lần đó ;)) yếu kém thế

[SBS]JindoX
09-05-2013, 02:54 AM
Con Tớ la tớ cứ Đ mọe cả cái [LMAS] lun ==)) chọc xiên chửi kiêu gì chiều tất..
Cũng chỉ game ảo các bạn cứ bú B cho tớ ;))
con ra ngoài Cuộc SỐng thì các bạn chẳng là cái éo je` :))
ảo lên tao cứ nói cho chúng mài hay cái con mọe [LMAS] ức chế đó..
Sao..hết ý kiến chưa lũ ngu ==))

[SBS]JindoX
09-05-2013, 03:04 AM
1 bọn sống :)) như xúc vật .......

khichb3
09-05-2013, 07:11 AM
Mũi thì to , miệng thì rộng :)) xấu éo đỡ dc rồi =)) lune nhìn xinh nè mà kêu mui to mệng rộng chứ

KingS
09-05-2013, 09:57 AM
JindoX;61474']2031 [LMAS] 1 bọn sống :)) như xúc vật .......

mày chửi mà vơ đũa cả nắm thế à?
mày có = súc vật ko??

ăn nói có giới hạn tí nhá, kẻo tau ném mày vô lồng chó nhà tau, ở đó mà sủa ><

Sieuquay8xs
09-05-2013, 10:26 AM
Dân net thì tnay dc roi!ăn tạm đi ae!!:))

Nam (CooNair)
09-05-2013, 10:51 AM
mày chửi mà vơ đũa cả nắm thế à?
mày có = súc vật ko??

ăn nói có giới hạn tí nhá, kẻo tau ném mày vô lồng chó nhà tau, ở đó mà sủa ><

king oi thong cam nó đy,người đời đã pảo rồi mà,đàn ông mồm rộng thì sang,đàn bà mồm rông toang hoang cửa nhà mà =)),nó đang làm toang hoang hết nhà LMAS,đến thăng lune bên pn nó con chửi lun kìa =)),as Vô Đ.. =))

Nam (CooNair)
09-05-2013, 10:56 AM
Cái thằng, soi gì mà kỹ thế. Miệng rộng thì sang mà =)) đại ka ơi,miệng rộng thì sang la nói về đàn ông thui chứ đàn bà mà miệng rộng thì chỉ làm toang hoang cửa nhà thôi đại ka

Nam (CooNair)
09-05-2013, 10:59 AM
Mũi thì to , miệng thì rộng :)) xấu éo đỡ dc rồi =))dm thằng này miêu tả nó đúng vl ra,đúng là lune có con mắt tinh đời,tao ko thix mày nhưng tao thix cái mắt nồi của mày =))

hotboy
09-05-2013, 05:35 PM
Không nói nhiều nữa có bạn gái mà cứ đi giới thiệu thế này là ngu oy :))

phieuduz
09-05-2013, 05:45 PM
tôi coi thì coi chứ chẳng có gì hốt cả mà này lần sau có chụp thì kêu vk mày chụp như cái hình avatar ấy cho

cho nó có duyên tý chụp iểu điệu thục nữ miệng giống con quạ quá

GreenLanter
09-05-2013, 08:43 PM
JindoX;61472']Game là ảo :)) chúng mài nói gì kệ Cm chúng mài...[LMAS] nói tao đéo có cảm giác gì đâu..
CÒn tao và Vk tao sao thì kệ CM tao ;)) ức chế hử LMAS ==))
Cúi xuống tao vạch B cho mà Bú..
[LMAS] Tham item ;)) sống bẩn và xúc vật ai chả biết ..
Ngu mà lỳ
Bố chấp cả [LMAS] chửi nhau 1 lần đó ;)) yếu kém thế
Miệng thằng chó này chữi ai thì ra người đo cứ lôi cả LMAS ra, mồm lồ.n bảo game ảo mà cứ lú mặt chó vào chơi bị chữi thì đồi chứng tỏ ngoài đời, não mày bị thiễu Cmn năng rồi. Cái giống lồn gì chơi bên này chữi bên kia thậm tệ, đeo phải loài người. Động 1 chút post tấm ảnh ngồi làm việc bên lap khè, bán vé số củng có nửa mày.

[SBS]JindoX
09-05-2013, 10:09 PM
D...Mọe [LMAS].....sao con ít quá kêu thêm mấy con nữa cắn + táp nữa đi cả [LMAS] có vài thèng thế này sao...
Yếu ễ mấy thèng yếu đuối.......cái lũ [LMAS] game ảo chửi + nói xoáy kiểu gì sao tao éo có cảm giác gì nhể..
Kêu thêm đông đong nói + xoáy đi cho vui ...gì mà ít thế..
Cứ lấy cớ thèng Lune làm gì ;)) hảm lùn dữ [LMAS] Ngu mà lỳ :))
Game cứ mút B cho tao :))

WannaXX
09-05-2013, 11:02 PM
Thật là vãi .......................................*** =))

JUYBI
25-06-2013, 02:07 PM
Ối mai gót =))=))=)) ((()))) vãi đạn .................

deny
26-06-2013, 12:49 PM
Miệng rộng là do BJ nhiều cũng như fang nhiều (.) to hơn ấy ..................=))
Cái thằng, soi gì mà kỹ thế. Miệng rộng thì sang mà =))

cuong02
26-06-2013, 01:42 PM
cai miệng rộng chi để dê ngặm cà gem ỏ chuối ma thôi!! kaka nhin dâm vãi

[SBS]JindoX
27-06-2013, 12:31 AM
Thì M ẹ chúng mài khác gì mà chê người khác ==))
Về nhìn lại C o n M ẹ đẻ ra chúng mài đi rùi hãy sủa mấy con Tró Bồ chao ..tao lao gì ở đây nhá ..!!!
Có Fang hay dâm cũng thua C o n m ẹ của chúng mài á ..!!!
Ngu mà Lỳ......

deny
27-06-2013, 12:25 PM
vâng mẹ anh như thế thôi anh ợh =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) ))))))))))))))))))))))
JindoX;64159']Thì M ẹ chúng mài khác gì mà chê người khác ==))
Về nhìn lại C o n M ẹ đẻ ra chúng mài đi rùi hãy sủa mấy con Tró Bồ chao ..tao lao gì ở đây nhá ..!!!
Có Fang hay dâm cũng thua C o n m ẹ của chúng mài á ..!!!
Ngu mà Lỳ......

[SBS]JindoX
27-06-2013, 08:38 PM
Tiếp đi...sủa kém thế deny..tao năn nỉ mài sủa thêm đấy...
HỘ HỘ TAO CÁI....BỒ CHAO..!!

Cozy
27-06-2013, 10:29 PM
Jindo này nếu nó không có cái tật chửi cả LMAS 1 cách vô ý thức thì ta thấy nó cũng thú vị đấy =))

[SBS]JindoX
27-06-2013, 10:51 PM
:)) chuyện ==)).......TUyên Ngôn độc lập của LMPn đó

flchuotnghok
28-06-2013, 10:09 AM
dm thang cho an kut Jindo nay,sua nua di con nhin con vo may nhu con di lam o cau sai gan ay

flchuotnghok
28-06-2013, 10:13 AM
con nay no lam ga chu dau,dm hom truoc tao choi no doi 1m 1 den day,ml nao nung cc thi pm no

Sheep
28-06-2013, 10:37 AM
https://shaiya-hero.com/diendan/attachment.php?attachmentid=1815&d=1362083529
http://images3.wikia.nocookie.net/__cb20130613152038/adventuretimewithfinnandjake/images/8/88/-dafuq-.gif

[SBS]JindoX
29-06-2013, 05:06 PM
:)) hộ hộ cái ===))
sủa kém ế..!Được như vợ tao đi ==)) XInh quá ganh tị à ;))
Chửi nữa đi .......gì mà sủa không có gì thú vụ zị ..!!!
Thế Cơ...^^
Bạn : flchuotnghok cay cú quá tạo cái nick diễn đàn còn éo lên hồn :)) THôi mà chửi tiếp đi ..năn nỉ á :)) hì hì..
Chửi ko lại thì để tao thông đít cm mài ở nhà cho thèng Bố mài ==)) phê .......

[SBS]JindoX
29-06-2013, 05:20 PM
flchuotnghok sủa ngu ==)) mài biết vk tao ở đâu mà kêu Sai gòn ;)) đã dốt ở TP-HCM về sủa ngu ^^
Mài đéo có đồng rách mà ăn thèng SInh viên ghẻ con đòi từ Tp-HCM về Hà Nội ngắm vk tao à..!!
Về bảo CM mài bán nhà đi ..!!!! về học lại lịch sử và ngôn ngữ cho khôn vào rùi chửi với tao..!
[LMAS] Ngu dốt.......bần hàn ===)) NGu mà cứ thích thể hiện ..!! học Việt key đi :)
KHÔNG VIẾT NỔI UNIKEY ==))
\Trẻ trâu ..!!!! ..đi chăn bò đi flchuotnghok ==))

flchuotnghok
01-07-2013, 01:03 AM
eo oi may tuc rui ha cho Jindo,tao noi vk may lam di do may lam dc cc j tao nao hehe,con vk may bu cac chac phe lam nhi

flchuotnghok
01-07-2013, 01:03 AM
LMPN co thang cho nay sua cung dc ay chu

[SBS]JindoX
01-07-2013, 11:37 AM
:)) tiếp..trình chú chửi tuổi.....Hộ Hộ cái.....như thế nào nữa flchuotnghok..!!
Nói tiếp đi đang phê ==))

flchuotnghok
01-07-2013, 03:52 PM
Jindox BaDao Jindox an kut,gia dinh Jindo an kut hehehe

[SBS]JindoX
01-07-2013, 11:49 PM
tiếp ==)) nói nữa đi năn nỉ ***:D

changtraidethuong
07-07-2013, 05:36 PM
Anh yêu, đây có lẽ là lần cuối cùng em gọi anh như vậy!

Mình xa nhau ngay từ khi mới bắt đầu yêu, em yêu anh từ nụ cười cho đến cách anh quan tâm em mỗi ngày, em yêu những nụ hôn ngạt ngào thoảng mùi hoa sữa ở công viên, em yêu cái xiết tay rụt rè lần đầu tiên hẹn hò, cái ôm nhẹ nhàng làm tim em đập loạn nhịp, em yêu tất cả bởi vì đơn giản là em yêu anh… rất nhiều.

Em còn nhớ cảm giác khi gặp anh lần đầu qua một lần đi chơi chung, có lẽ mình có duyên nhưng cái duyên ấy ngắn ngủi quá, đã bao lần em cầu mong tình yêu mình vững hơn. Em nhớ anh đến cồn cào, em yêu anh như chưa yêu lần nào vẫn trọn vẹn cảm xúc như một mối tình đầu… nhẹ nhàng nhưng lại mong manh. Anh trầm tính, sống nội tâm, quan sát mọi người từ những điều nhỏ nhất cũng vì thế anh mới để mắt tới em đúng không anh? Cuộc sống của anh khác em, anh sống trôi nổi theo đồng tiền mặc dù anh là người được ăn học, biết làm sao được mỗi người có một khoảng trời riêng… em chỉ biết yêu anh. Nhưng anh à, em đến với anh nào có phải là phút vội vàng bồng bột của tuổi trẻ, em đã qua lâu rồi cái lứa tuổi thắt tóc hai bím có lẽ em chưa đủ chững chạc để nhìn nhận mọi chuyện nhưng em đủ chín chắn việc em làm là đúng hay sai.

Em không xinh đẹp bằng những cô gái anh gặp ở Bar hay là người yêu cũ của anh, em không quan trọng gì cả em chỉ cần anh vẫn yêu em như những ngày đầu tiên thôi. Đã qua rồi thời mình nhớ nhau, mong mỏi từng ngày một nụ hôn vội mà ấm cả lòng em đã từng hạnh phúc đến nghẹt thở khi anh nói “yêu em, sẵn sàng chết để cho em được sống”… Sao anh ngốc thế? Anh mà chết thì em biết yêu ai bây giờ... Em cứng cỏi lắm cũng bị anh đốn cho ngã gục để rồi bây giờ khi anh xa em rồi em vẫn không thể nào đứng lên nổi. Anh à! Anh còn nợ em nhiều lắm, cả những lời hứa mà anh chẳng bao giờ muốn làm cho em. Em nhớ lời hứa ngồi công viên cùng em khi hoa sữa ra hoa, anh à… hoa sữa thơm nghẹn ngào cả góc công viên lâu rồi, em nhớ lần anh cầm tay em run tới mức ra mồ hôi ướt đẫm, anh lật đật thổi tay em chỉ để cho mát, em nhớ lắm những cuộc điện thoại tới 2h sáng, anh còn nợ em một ngày giáng sinh ấm áp, giáng sinh buồn hay do tâm trạng em không vui hả anh? Em ghét cái cảm giác ghen tị những cặp tình nhân đi với nhau vui vẻ trong khi em lại lặng lẽ đi ra công viên ngồi một mình, em vẫn ngồi ở góc khuất đó để tìm hơi ấm của anh, anh còn nợ em một cuộc hẹn mình gặp nhau… Trước khi gặp em anh đã chia tay người yêu hơn một năm, anh nói anh đã yêu hết mình hi sinh tất cả, ngày ấy em chưa gặp anh... Nếu cuộc đời này có chữ “giá như”… "Giá như em là cô gái đó, em sẽ chẳng bao giờ rời xa anh để anh phải buồn như thế…"

Anh đẹp trai thật đấy nhưng em nghĩ anh nên đổi lại cách sống sẽ hay hơn nhiều. Chính vì em quan tâm anh quá nhiều nên anh cảm thấy quá dư thừa tới mức không cần thiết phải không? Anh cần một cuộc sống sôi nổi hơn bởi vì ở bên em quá bình lặng nên anh cảm thấy nhạt và chán? Anh chưa yêu em đâu, chỉ là anh say nắng thôi, em mong cơn say nó lâu hơn cho em được cảm nhận thêm chút nữa hương vị nồng nhưng không ngờ anh tỉnh lại nhanh quá- đột ngột… chợt đến chợt đi như gió. Anh đã từng xin em cho anh được làm người ý nghĩa, được em yêu anh, được em quan tâm vậy mà…

“Cho anh thời gian”… tin nhắn anh gửi em đêm khuya, em cứ đợi anh như thế mặc dù chẳng biết cho đến khi nào, anh mệt mỏi chuyện gia đình bạn bè… em hiểu cảm giác của anh, em từng tự kỉ như vậy không ít lần, rất khó chịu và chán nản phải không anh? Bà nội anh nằm viện, nhà phải chuyển đi… em lo lắm, em sợ nhỡ anh có chuyện… Giờ thì mọi chuyện ổn rồi phải không anh? Em thấy anh post hình lên facebook đang nhậu cùng bạn bè mà…

“Anh sẽ đến gặp em”... tin nhắn hiếm hoi em nhận được kể từ khi anh chặn facebook của em, không biết anh làm gì, ở đâu, ra sao, những gì em biết anh chỉ là số điện thoại quen thuộc, em có muốn quên đi để không liên lạc với anh lại càng không được… Đối với anh, em quá mờ nhạt. Em không có một người bạn thân đúng nghĩa, em cất giữ tình cảm một góc trong tim chẳng tâm sự được với ai, chẳng ai có đủ kiên nhẫn lắng nghe em kể hết câu chuyện riêng tư cả. Đắng cả lòng khi đọc dòng status của anh “Ừ thì yêu em theo cách của em, nhưng anh không giỏi làm như vậy… xin lỗi em.” Anh xin lỗi em đấy à, nếu cuộc đời cứ xin lỗi mà xong thì cần pháp luật với cảnh sát làm gì hả anh? Anh từng nói “có thể em thích anh vì anh có tiền, anh có thời gian…” anh khóc trước mặt em, em như nghẹn lời, có thể em thiếu thốn thật nhưng em chưa bao giờ lấy tiền của ai, còn anh có thời gian sao lại thất hứa với em, sao lại không trả lời tin nhắn của em, không gặp em… anh trốn tránh em như sợ em làm phiền, người yêu sao lại thế? Không một lời chia tay…

Anh à, em chấp nhận chỉ đau một lần, anh đừng im lặng như thế anh nói thẳng ra đi cho lòng em nhẹ… Em đã bỏ hết những thói quen ngày trước chỉ vì sợ cảm giác nhớ anh tràn về, có bao giờ anh nhói lòng vì em chưa anh? Tình yêu chỉ là một phần trong cuộc sống của em thôi nhưng anh đã chiếm đi một phần đó rồi, em rất quý thời gian và giờ em đang “cho anh thời gian” em hy vọng anh sẽ tôn trọng nó như em… Em sẽ chẳng níu kéo anh lại em yêu anh nên anh sẽ tự lựa chọn con đường của riêng anh-ở đó sẽ chẳng em nữa mà là những người con gái khác… mong anh luôn vui như khi còn yêu em. Cầu mong anh có được người tình như em đã yêu anh.

bangtram
22-07-2013, 06:25 PM
thừa tiền thiếu chỗ chơi :D p/s nova khìn . thằng jin Pi khìn

babychjp
22-07-2013, 08:26 PM
ô cái đêch sao con hàng ở quán mình nó lại lên được đây nhỉ
( kiểu này .....tối nay ông bắt đi khách tăng ca ..cho chừa cái tội tự suơng )
dkm cái topik cũ mèm cú đào lên lộ hàng quán ông

kalakman
23-07-2013, 09:49 AM
Tội nghiệp con nhỏ trong hình :))

[SBS]JindoX
23-07-2013, 02:37 PM
Rẻ rách ..bồ chao..biết đ ị t gì.....................!!!!
Có khi đang fang mẹ thèng Babychjp ở nha f==))