PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Vấn đề boss liên minh.....!

MocAnhThy
02-04-2013, 06:13 AM
Thy có một số ý kiến về boss LM đối với G mình,nếu có sai xin mọi người lượng thứ.
Thy thấy chủ nghĩa cá nhân đang diễn ra trong G ngày 1 lớn.đi boss LM là đóng góp cho tập thể,xây dựng G ngày càng lớn mạnh,bên cạnh đó còn cung cấp item cho mem G nữa.Mọi mem G ko nên vì muốn kiếm item cho riêng mình đi boss khác mà bỏ boss LM trong khi các mem khác đang nỗ lực canh boss LM,đập thánh tích đóng góp cho tập thể.Như vậy sẽ khiên cho tinh thần đoàn kết trong G giảm xuống,kỉ luât của G ko còn do mem bỏ boss LM lại là các mem chủ lực của G.Mong tất cả mem G ủng hộ để cuộc chơi của chúng ta còn kéo dài mãi.
Vấn đề nữa là la mắng các mem còn yếu khi đi boss,rôi kích đoàn mà ko nói tiếng nào.Làm vậy sẽ khiến các mem nản chí,khi có đủ set hoặc khi đã pro rồi các mem đó sẽ ko thèm đi boss G nữa.Theo Thy nếu mem còn yếu chưa đủ sức đi boss LM,stars G trước khi kích nên lâp đoàn 2 để các mem đó đi đập trụ và thông báo tất cả vẫn có điểm boss.
Thy có ý kiến vậy thôi nếu có gì chưa đúng G góp ý giúp để WOH ngày càng vững mạnh.cám ơn cả nhà....:-h

woh_an
02-04-2013, 03:54 PM
cảm ơn Thy đã đongs góp rất hay cho G.
về vấn đề thứ nhất: mem chủ lực bỏ bos lm ăn bos lẻ thì hiện tại G mình chưa có hiện tượng đó hoạc staff chưa phat hiện ra:D
nên trong thời gian tới nếu mem G bỏ boss lm tham gia boss lẻ thì sẽ bị trừ 10 đ boss lần thứ nhất. lần thứ 2 trừ 30đ và lần thứ 3 thì rs đ boss về o. tất nhiên nếu mem đó đang âm(-) thì ko rs mà tiếp tục cho âm thêm.

Về vấn đề 2:
không phải khi nào staff G cũng cầm kay. trong khi war boss không tránh khỏi sai sót.
vì vậy mem con iếu chưa full set nên chủ động join vào đoàn đập trụ (nếu đã có đoàn) hoạc tự làm đoàn với nhau (nếu chưa có đoàn).
tuy nhiêu các mem đua trụ sẽ được ưu tiên ứng item trước.(có trên 50% số đ của item muốn nhận)
Thân./.

khoadeptrai
04-04-2013, 03:55 PM
a oi em thấy có then Bi chuyen di an manh bos do=)).kic no ra G di ))