PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Đôi điều về việc G tuyên bố bỏ boss LM..!

MocAnhThy
16-04-2013, 12:39 AM
WOH của chúng ta tuyên bố bỏ boss LM thật sự là tổn thất không nhỏ cho LMAS.Lương item cung cấp cho mem cũng sẽ bị thiếu hụt nghiêm trọng.Bên cạnh đó sự việc cũng trở thành vấn đề cho cac G khác của cả 2 LM bàn tán,đả kích WOH.Vậy nhưng thật sự cá nhân Thy ủng hộ quyết định của anh Minh.Tạm thời WOH rút lui khỏi LMAS cũng tốt....WOH chúng ta sẽ có time để ổn định lại G,thanh lý mem thông qua thái độ cư xử khi ko có item cấp phát.Cũng là để mem WOH nhìn nhận lại trách nhiệm mỗi mem khi tham gia công viêc của tập thể....!WOH vẫn cứ là WOH,chơi hết mình,chiến đấu hết mình và vẫn là 1 phần đáng kể của LMAS...Bởi vậy mem WOH ko có gì phải thất vọng hay ức chế cả,nếu thật sự là mem WOH,hãy ra sức vì WOH hơn là chờ mong những món item cấp phát,tin tưởng và luôn ủng hộ WOH trong bất kì hoàn cảnh nào mọi người nhé....! Thân ái...^^

Cozy
16-04-2013, 01:13 AM
hồi chiều onl thử cs2 mà mỗi liên minh được 3 pt, rực rỡ quá @@

binh2908
24-04-2013, 04:49 PM
yêu Thy quá đi à :D chụt chụt............................

WOH-Minh
24-04-2013, 07:33 PM
WOH của chúng ta tuyên bố bỏ boss LM thật sự là tổn thất không nhỏ cho LMAS.Lương item cung cấp cho mem cũng sẽ bị thiếu hụt nghiêm trọng.Bên cạnh đó sự việc cũng trở thành vấn đề cho cac G khác của cả 2 LM bàn tán,đả kích WOH.Vậy nhưng thật sự cá nhân Thy ủng hộ quyết định của anh Minh.Tạm thời WOH rút lui khỏi LMAS cũng tốt....WOH chúng ta sẽ có time để ổn định lại G,thanh lý mem thông qua thái độ cư xử khi ko có item cấp phát.Cũng là để mem WOH nhìn nhận lại trách nhiệm mỗi mem khi tham gia công viêc của tập thể....!WOH vẫn cứ là WOH,chơi hết mình,chiến đấu hết mình và vẫn là 1 phần đáng kể của LMAS...Bởi vậy mem WOH ko có gì phải thất vọng hay ức chế cả,nếu thật sự là mem WOH,hãy ra sức vì WOH hơn là chờ mong những món item cấp phát,tin tưởng và luôn ủng hộ WOH trong bất kì hoàn cảnh nào mọi người nhé....! Thân ái...^^

Cám ơn em, sao lâu nay ko thấy em oln j cả...off game ''chống lầy'' à =))

woh_an
24-04-2013, 09:50 PM
muốn lấy vợ 2 wúa
huhuhuhuhuhu

woh_an
25-04-2013, 12:14 AM
hồi chiều onl thử cs2 mà mỗi liên minh được 3 pt, rực rỡ quá @@

em on lại đi :D bọn a dạo này bận quá

jet_va_555
25-04-2013, 02:33 PM
Game lui tới cg chỉ có vậy, off hẳn luôn để thời gian bát phố, kiếm rau ăn cho sướng )))))

binh2908
26-04-2013, 03:30 PM
muốn lấy vợ 2 wúa
huhuhuhuhuhu
lưu cái pic này lại chờ ngày dc diện kiến phu nhân a An, để đốt nhà :P