PDA

Xem phiên bản đầy đủ : See ... cái tên phải suy nghĩ

AMI
28-04-2013, 05:46 AM
Viết cái Topic này lên forum mà phải suy nghĩ nhìu ... See e nghĩ sao đi hack Tk + set đồ của a vậy ... chơi với nhau từ hồi còn shaiya Vn
qua đến Shaiya hero tình nghĩa cũng nhìu chứ ko là ít ... a thì gà còn e lại là một người chơi hay có tiếng tăm trong sever ... vì một chút item mà lại làm mất đi tình nghĩa anh em + uy tín của mình như vậy ... thât không đáng tý nào ... e chơi từ lâu với thím sệ ... thím ấy nói e chơi ko tốt rồi ... a vẫn chơi vì nghĩ e ko vậy ... nhưng có lẽ niềm tin đặt lộn chỗ e nhĩ ... ùm ôm cái set đó mà đi bán đi ... đừng ở đà nẵng mà để a thấy mặt ... vậy nghe
Xin lỗi ae G EP ... cứ nghĩ là sẽ đú dc cùng mọi người trong thời gian dài nhưng có lẽ chác phải tạm ngưng rồi ... Chúc toàn thể a e khỏe mạnh, đoàn kết , cùng nhau giúp đỡ G EP ngày càng vững mạnh và toàn diện về mọi mặt ... Cám ơn thành gay + kant + anh thụy + ku vũ + anh hùng + a thắng + ku sai + ... đã giúp đỡ AMI trong thời gian qua ...
P/s : ihawk mình có cầm một cái khiên 8x ch 13 của bạn ... mong bạn cho mình gửi một lời xin lỗi ... nếu có thế mình xin gửi bạn lại = VND
sdt : 01205992996 gặp Ami ... mong bạn bỏ qua cho

Pharos
28-04-2013, 07:21 AM
thật đéo ai ngờ đc nhỉ.a e chơi với nhau lâu mà lại thế.chắc bạn See vẫn còn nhớ tớ nhỉ.tớ đã từng đổi sét ps 4 áo full ht7 lấy sét tank Pn nhỉ.See lại còn cho 1 acc tank để chơi ( kêu mất mk cấp 2) đừng share ai không mất đồ đừng kêu.may mà tớ đéo chuyển sét tank vào con tank đấy nhi, log đc 1 lần xong bi đổi pass luôn.đéo co mk cấp 2 hay mail mà tớ đổi pass vẫn đổi pass đc.h thì lòi cái bản mặt chó ra rồi

Dandelion
28-04-2013, 09:25 AM
Viết cái Topic này lên forum mà phải suy nghĩ nhìu ... See e nghĩ sao đi hack Tk + set đồ của a vậy ... chơi với nhau từ hồi còn shaiya Vn
qua đến Shaiya hero tình nghĩa cũng nhìu chứ ko là ít ... a thì gà còn e lại là một người chơi hay có tiếng tăm trong sever ... vì một chút item mà lại làm mất đi tình nghĩa anh em + uy tín của mình như vậy ... thât không đáng tý nào ... e chơi từ lâu với thím sệ ... thím ấy nói e chơi ko tốt rồi ... a vẫn chơi vì nghĩ e ko vậy ... nhưng có lẽ niềm tin đặt lộn chỗ e nhĩ ... ùm ôm cái set đó mà đi bán đi ... đừng ở đà nẵng mà để a thấy mặt ... vậy nghe
Xin lỗi ae G EP ... cứ nghĩ là sẽ đú dc cùng mọi người trong thời gian dài nhưng có lẽ chác phải tạm ngưng rồi ... Chúc toàn thể a e khỏe mạnh, đoàn kết , cùng nhau giúp đỡ G EP ngày càng vững mạnh và toàn diện về mọi mặt ... Cám ơn thành gay + kant + anh thụy + ku vũ + anh hùng + a thắng + ku sai + ... đã giúp đỡ AMI trong thời gian qua ...
P/s : ihawk mình có cầm một cái khiên 8x ch 13 của bạn ... mong bạn cho mình gửi một lời xin lỗi ... nếu có thế mình xin gửi bạn lại = VND
sdt : 01205992996 gặp Ami ... mong bạn bỏ qua cho

bạn Ami ơi , cái khiên 8x đó là của oSouI , bạn có thể vào game để thương lượng lại vs nó .

iFringe
28-04-2013, 10:22 AM
bạn Ami ơi , cái khiên 8x đó là của oSouI , bạn có thể vào game để thương lượng lại vs nó .

nhầm rồi chỵ =)) khiên Ami cầm là của Hải, khiên Hải đang cầm hiện h là của oSouI

yah0o
28-04-2013, 03:21 PM
phải nguyen 1 set hunt 80 ko.thấy nó bán cd.mình moi hot 1 cai.cmmr :((

thutien12
28-04-2013, 03:22 PM
cai acc QuỷDem cua em cung bay luon roi ..pp Hero ~_~

khoadeptrai
28-04-2013, 05:41 PM
hết hiễu nỗi có đáng bao nhiêu tiền đâu mà làm mất phẫm giá của con người ,,chia buồn cùng AMI@@

Irie
28-04-2013, 05:52 PM
bất ngờ nhỉ :-o

Dandelion
28-04-2013, 11:12 PM
nhầm rồi chỵ =)) khiên Ami cầm là của Hải, khiên Hải đang cầm hiện h là của oSouI

móa tụ nó làm mình nhức đầu vãi . quay vòng vòng mún khùng lun à :((

hokage_12
29-04-2013, 12:07 AM
Chia buồn cùng thg sin Ami nếu mày bị mất đồ :D
Tất cả rồi cũng là 1 chữ ảo nên mày hack hay k cũng nên trả lời rõ ràng đi See ml :)

[SBS]JidnoX
29-04-2013, 03:24 PM
Con Người ai chả có lòng tham ==)) đừng tin bất cứ ai trừ anh em ruột==))
Như tao xưa giờ éo chơi chung acc hay chung bất cứ thứ gì với bố con thèng nào trong game.......
Trừ em trai tao là : JindoX ==))))

[SBS]JidnoX
29-04-2013, 03:29 PM
[SBS]JindoX : Anh sao anh lại bán hết sét DS[SVD] fullht 7 + mấy món 80 rồi hả anh
zZNovaZz : tao chán..bán mẹ đi full đò rồi đéo biết làm gì cả bán cho sướng
[SBS]JindoX : vậy nạp em cái thẻ 300k nhé ==)) vậy là có tiền gọi điện thoại
zZNovaZz : thôi ..! 100k thôi ..còn 3 triệu tao để tiêu..
[SBS]JindoX : uk...bán đi săn NL từ đầu cho vui..full đồ chán chẳng biết làm gì...
zZNoVaZz :..............????? không biết nói gì nữa..
....

Sau 1 tháng .....
[SBS]JindoX : lại full đồ ròi chán ==))
zZNovaZz : để chơi đi ..ko thích bán đi săn nguyên liệu từ đầu cho vui ==))
....[SBS]JindoX......???

Kiếm Vô Tình
29-04-2013, 04:18 PM
sao bảo nó chơi hay lắm =)) mỗi lần đi war thấy nó nhảy nhảy rồi chém gió vui lắm mà ! ôi cái cuộc đời này !

jet_va_555
29-04-2013, 06:07 PM
Thằng see uy tín nhất nhì cái game shaiya đâu rồi nhỉ, up cái cho nó hiện hồn về coi....

AMI
29-04-2013, 06:18 PM
See ... chó nó còn biết chủ tớ ... còn biết thấy tao về thì mừng ... còn mày thì cũng là chó nhưng mà là chó dại ấy ... tới cả cái acc của tao mày cũng đéo tha ... lòng tham của mày nó có đáy ko vậy ... đợi mày bán nhà rồi trả lại tao gấp đôi à ... nực cười ... cái thứ lừa anh em như mày lời nói giờ cũng đéo có giá trị gì nữa ... cầm 2 cái set đó bán kiếm tiền rồi mua nhang về thắp cho ông bà già mày bán dc cái nhà mà dọn đi khỏi đà nẵng đi ... gamer đà nẵng đéo có loại như mày ... xấu hổ

Dạ Lan Du ...♥
29-04-2013, 07:38 PM
Vẫn chưa thấy nhân vật chính của chủ topic xuất hiện ~"~

hoavan0501
29-04-2013, 10:14 PM
See ... chó nó còn biết chủ tớ ... còn biết thấy tao về thì mừng ... còn mày thì cũng là chó nhưng mà là chó dại ấy ... tới cả cái acc của tao mày cũng đéo tha ... lòng tham của mày nó có đáy ko vậy ... đợi mày bán nhà rồi trả lại tao gấp đôi à ... nực cười ... cái thứ lừa anh em như mày lời nói giờ cũng đéo có giá trị gì nữa ... cầm 2 cái set đó bán kiếm tiền rồi mua nhang về thắp cho ông bà già mày bán dc cái nhà mà dọn đi khỏi đà nẵng đi ... gamer đà nẵng đéo có loại như mày ... xấu hổ
chửi rủa cũng zậy à, nó đã cao bay xa chạy ... mai mốt lại chơi acc khác H

jet_va_555
30-04-2013, 09:39 AM
mày về cm tao thanks cho nè see, lấy nick choco.. j ấy.

pr0de0s0ai197
30-04-2013, 09:44 AM
tao thấy nó cũng tốt mà đâu có lừa ai đâu =))

GàChoi
30-04-2013, 05:38 PM
hết hiễu nỗi có đáng bao nhiêu tiền đâu mà làm mất phẫm giá của con người ,,chia buồn cùng AMI@@
bữa nào e làm thế vs a nha :-" :>:>:>......

khoadeptrai
03-05-2013, 09:18 AM
thì em mất bàn tay phải thoai à)))))

Pro_VềVườn
06-05-2013, 02:58 PM
Ơ, thế hóa ra cái chú sin chocoboydn gì đó là lừa đảo à, vãi thật. @@

Ảo game quá thể đáng rồi !

Sheep
26-06-2013, 08:12 PM
Nó có phốt rồi mà đéo biết à http://vozforums.com/images/smilies/Off/feel_good.gif

tuyentrinh9x
26-06-2013, 08:44 PM
Nó có phốt rồi mà đéo biết à http://vozforums.com/images/smilies/Off/feel_good.gif

Đào mộ a k mày =))

HoàngNhi
16-01-2014, 10:12 PM
sao bảo nó chơi hay lắm =)) mỗi lần đi war thấy nó nhảy nhảy rồi chém gió vui lắm mà ! ôi cái cuộc đời này !
A Giang mún hk a share e 1 cái lm thử coai =))

HoàngNhi
16-01-2014, 10:13 PM
JidnoX;60979']Con Người ai chả có lòng tham ==)) đừng tin bất cứ ai trừ anh em ruột==))
Như tao xưa giờ éo chơi chung acc hay chung bất cứ thứ gì với bố con thèng nào trong game.......
Trừ em trai tao là : JindoX ==))))
2 anh em m chìu nào tao đéo cuộc dây sích dắt ik choy =))