PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Thảo Luận As Làm ăn kì quá !!!! T.T

thaibao123
30-08-2013, 05:06 PM
gần Đây có vụ là war ks boss nhưng mà hỡ các set 8x vào thì đc ưu tiên còn các set 75 cứ bị đẩy vào các pt cuối
mục Đích k bík là gì ?
nhưng nếu xắp sếp quân đoàn theo chế độ thứ tự thì thường chỉ có top pt 1,2 ăn boss còn các pt sao liếm đít à ??
nếu đã pro như thế thì giành ăn với tụi 75 làm gì làm vậy có thấy khó coi hk ?
theo mìh nghĩ nếu các bạn k mún cho gà ăn đồ thì cứ nói mặc gì cứ kêu As join mà set SVD vào thì k hưởng đc gì hết
Nếu Vậy tốt nhất nên để phân chia ngẫu nhiên cho ai cũng có thể có may mắn nhận đc drop đồ của boss
Và còn có dụ canh boss gần chết thì đổi Pt để có thể có cơ hội ăn boss
Đệ nghị các pro As nên coi lại cáh sắp xếp pt của mìh . Thân !!!

Ăn Hại
30-08-2013, 07:47 PM
Bạn nên khai tên của mình đi..Để mình ko cho bạn ở pt 345 nữa : ))

Ăn Hại
30-08-2013, 07:50 PM
.........................................

Anh Hoàng
30-08-2013, 08:24 PM
t set svd trước h nè :-? hò đò ai vụ set 8x đâu
Control + war ngu thì ở pt sau có 5pt ở đó chết đc hả :-?
pt 1 , 2 ăn boss :-? ko phải cả đoàn dame boss à :-? hay là săn nl nhiều quá hao tưởng cái tỉ lệ nó rơi vào mình boss có 1 --> 3 item đoàn có 30 người ăn theo hên xui vậy mà cũng phải khóc
ờ pro là giành ăn ?? ko đập tụi pn về làng để bọn m win boss thì lấy cám mà ăn đc
đổi pt nó rớt vào tao tao đã làm cả trăm cả nghìn lần rồi nhé
Còn tao cầm key đoàn nè vào game mà pm Ignore ( tank ) rồi ý kiến

Cozy
30-08-2013, 09:20 PM
gần Đây có vụ là war ks boss nhưng mà hỡ các set 8x vào thì đc ưu tiên còn các set 75 cứ bị đẩy vào các pt cuối
mục Đích k bík là gì ?
nhưng nếu xắp sếp quân đoàn theo chế độ thứ tự thì thường chỉ có top pt 1,2 ăn boss còn các pt sao liếm đít à ??
theo mìh nghĩ nếu các bạn k mún cho gà ăn đồ thì cứ nói mặc gì cứ kêu As join mà set SVD vào thì k hưởng đc gì hết
Nếu Vậy tốt nhất nên để phân chia ngẫu nhiên cho ai cũng có thể có may mắn nhận đc drop đồ của boss

Đề nghị bạn tìm hiểu lại cách phân chia item khi tham gia đoàn ..., thế nào là " Phân chia thứ tự" , thế nào là " Phân chia ngẫu nhiên".

Mà cái này mình nghĩ GM nên nói rõ ràng cho người chơi biết, lần sau đi boss khỏi thắc mắc về cách thức phân chia đồ khi tham gia quân đoàn .

Thân !!!

Đời Là Thế
30-08-2013, 10:40 PM
Đề nghị bạn tìm hiểu lại cách phân chia item khi tham gia đoàn ..., thế nào là " Phân chia thứ tự" , thế nào là " Phân chia ngẫu nhiên".

Mà cái này mình nghĩ GM nên nói rõ ràng cho người chơi biết, lần sau đi boss khỏi thắc mắc về cách thức phân chia đồ khi tham gia quân đoàn .

Thân !!!

Phân chia thứ tự là item rớt theo thứ tự người join đoàn! Ko phụ thuộc vào thứ tự khi xếp đoàn bởi vậy khi có người kêu join war boss hãy tranh thủ join để có cơ hội nhiều hơn =))Hết

wjndy271
31-08-2013, 08:37 AM
Phân chia thứ tự là item rớt theo thứ tự người join đoàn! Ko phụ thuộc vào thứ tự khi xếp đoàn bởi vậy khi có người kêu join war boss hãy tranh thủ join để có cơ hội nhiều hơn =))Hết

Kèo boss mình làm đoàn đầu tiên ==> Mình thứ tự đầu ( trong lúc đó mình ko nhặc bất kỳ item gì) boss ra die rớt item ko rớt vào mình =)) Why why why why why why???? :D

Huybak
31-08-2013, 09:27 AM
Khóc cái ***Tút*** tao war boss toàn ở pt 1,2 mà được cái máu chó gì đâu
Item boss Drop thế nào đi hỏi GM ý =))

Jason
31-08-2013, 11:59 AM
bạn chủ topic nên tìm hiểu kĩ các vấn đề mình muốn nêu ra rồi hãy hỏi nhé bạn. vì những gì bạn nói ở trên là hoàn toàn sai á @@!

Kiếm Vô Tình
31-08-2013, 12:12 PM
cuối cùng cũng là cắn nhau ! giết nhau chửi nhau chém nhau ! đấu đá nhau vì con bosss..vãi cả boss.. cứ bình thường đi..
đi boss mà có kèo war thì mấy bạn sét 75.phải thuộc hạng pro cals thì may ra dc ở pt 1.2..còn không ở sau thì cũng không dc khóc
đi boss phân chia thứ tự...nếu con boss đâu tiên..sau bảo Trì rớt đồ thì key sẽ nhận dc..ngọc or cái jj đó đâu tiên..nhớ là bos đầu tiên nghe
bos thứ 2..hên xui thằng nào hên lụm xui ráng chịu..Điều đơn giản là Đoàn kết..thì lại không có..nói chung các bạn nói pro ham item ?
vậy bạn không ham ? ý kiến làm cái j vậy.. cũng như nhau thôi! nhìn nhau mà sống....

Cozy
31-08-2013, 02:14 PM
Kèo boss mình làm đoàn đầu tiên ==> Mình thứ tự đầu ( trong lúc đó mình ko nhặc bất kỳ item gì) boss ra die rớt item ko rớt vào mình =)) Why why why why why why???? :D

bởi trong đoàn có người đánh quái vật, phá thánh tích, phá trụ lửa ... và các item rớt ra (túi vàng, túi NL canos,gem 7, táo chuối lê ...)sẽ đc phân chia theo thứ tự đối với những người gần đó, nên thứ tự phân chia item sẽ bị thay đổi lung tung ( kiểu gì thì bó tay ).
Do đó mình nghĩ việc item boss rớt vào những người join đầu, xảy ra khi từ lúc bắt đầu thành lập quân đoàn đến lúc boss ( or quái ) chết không có thành viên nào trong đoàn thực hiện việc tiêu diệt quái vật, thánh tích, trụ lửa ...dẫn đến việc drop item thôi.

p/s : viết hơi loằng ngoằng, chịu khó hiểu đi =))

phitien
31-08-2013, 03:05 PM
zFish 100% nằm pt1 mỗi lần boss, mà gần 2 tháng ko lụm dc 1 item =)) thế là thế lào ???? =))

TheVinh
31-08-2013, 03:08 PM
Bạn chủ topic nên xem kĩ có phải 100% iteam rơi thẳng pt 1,2 ko ? đâu phải bạn join đoàn đầu tiên là ở pt 1,2 đâu, 2 pt đó thường ưu tiên dame chính và dame để F và đâu phải set 8x là ở pt 1 đâu. Mình vd như Ignore vs TiểuMai 2 người này ko có 1 món 8x nào đâu nhưng vẫn ở pt chính ấy không phải vì họ quen chủ key đoàn đâu vì khả năng war của họ hay thôi.
p/s : War hay không phải là mình solo giết đc 1 người nào đó mà là khả năng hổ trợ pt và biết F theo dame đoàn.

iFringe
31-08-2013, 03:18 PM
Bạn chủ topic nên xem kĩ có phải 100% iteam rơi thẳng pt 1,2 ko ? đâu phải bạn join đoàn đầu tiên là ở pt 1,2 đâu, 2 pt đó thường ưu tiên dame chính và dame để F và đâu phải set 8x là ở pt 1 đâu. Mình vd như Ignore vs TiểuMai 2 người này ko có 1 món 8x nào đâu nhưng vẫn ở pt chính ấy không phải vì họ quen chủ key đoàn đâu vì khả năng war của họ hay thôi.
p/s : War hay không phải là mình solo giết đc 1 người nào đó mà là khả năng hổ trợ pt và biết F theo dame đoàn.

Sao ko có iPlus :(( :-w b-(

Dandelion
31-08-2013, 04:12 PM
vào hóng xíu ;;)

Luna full set 8x mà lúc nào cũng pt5 của đoàn nè . Có sao đâu . Đi bos là do hen xui thôi . cũng lên 4rum viết cho nguyên sớ nữa @@!

p/s iPlus là con gà của ngàn tk k đáng qan tâm =))

huyloveu
31-08-2013, 04:39 PM

iPlus là ai zị ta<:-Px-D8-}:-|

Irie
31-08-2013, 04:47 PM
mục Đích k bík là gì ?

biết ctr + war hay sẵn sàng cho ở pt1 :D
người ta ở pt1 vì người ta dame chính, cho mấy pt khác F theo mà x-D

p/s: iPlus là con cave trùm nên nó ở p1 á, ĩ dữ lắm 8->

Dandelion
31-08-2013, 05:24 PM
biết ctr + war hay sẵn sàng cho ở pt1 :D
người ta ở pt1 vì người ta dame chính, cho mấy pt khác F theo mà x-D

p/s: iPlus là con cave trùm nên nó ở p1 á, ĩ dữ lắm 8->

ừa ĩ đó dữ lắm . đụng nó , nó lại * ấu ấu *

Mà ở pt1 toàn thý đưa đầu cho bên kia dame =))

ChỉYêuEmHOF
31-08-2013, 08:45 PM
Iplus hả, iplus dữ lắm á, chưa có con sin nào dám kèm iplus như ta đâu nhá :">
Ta cũng ở pt1-2 suốt mà có thấy được gì đâu, đờ cờ mờ.................

Irie
31-08-2013, 10:26 PM
Iplus hả, iplus dữ lắm á, chưa có con sin nào dám kèm iplus như ta đâu nhá :">
Ta cũng ở pt1-2 suốt mà có thấy được gì đâu, đờ cờ mờ.................

mắc ỉa qá =))

ChỉYêuEmHOF
31-08-2013, 10:49 PM
mắc ỉa qá =))

Cái quần, có gì sai :-? , ko đúng hả =))

Irie
31-08-2013, 11:27 PM
Cái quần, có gì sai :-? , ko đúng hả =))

đúng cái quần =))

Kiếm Vô Tình
01-09-2013, 12:29 PM
zFish 100% nằm pt1 mỗi lần boss, mà gần 2 tháng ko lụm dc 1 item =)) thế là thế lào ???? =))
coi như số anh hên đi :)) em ở bên AS 3.4 tháng đi bos..cũng pt..1.2 mà cũng ko lụm dc :)) qua PN onl choi đi bos lần đâu dc viên Etien :)) ôi số mà add miss thì cũng rứa =)) thôi chua buồn cùng các bạn đi .. đừng bao h thắc mắc mình ở pt nào..nhá

vinamilk
01-09-2013, 08:50 PM
Cũng vì cái dụ item ct4 phân chia thứ tự mà vài tháng trước dàn star as cãi nhau hoài đó thôi. đơn giản là khôn. biết trước item rớt như thế nào rồi bay vào đó thôi. mấy đứa dại ráng mà chịu. phân chia ngẫu nhiên là công bằng nhất. có số hưởng mà xa boss quá. bị đứa khác lượm ráng chịu :bz

phitien
01-09-2013, 10:25 PM
người ta đang nói ko có sét 8x, còn Mắm full sét 8x , đòi có là thế nào, bấm nút =))

Jen
01-09-2013, 10:53 PM
Các bạn muốn pt1 hok? onl nhìu dô, đi war nhìu, dồn dame cho chuẩn thì set nào cũng uu tiên hỗ trợ về khâu bảo vệ à. Có khi còn dc duyệt vào đội dame chính của as nữa nên chủ thớt đừng thắt mắc lắm nha, tỷ lệ nó drop h` ai biết đâu mà đón :)) Ráng Cày Cày Cày lên set 8x đi :))

Kiếm Vô Tình
02-09-2013, 11:20 AM
Các bạn muốn pt1 hok? onl nhìu dô, đi war nhìu, dồn dame cho chuẩn thì set nào cũng uu tiên hỗ trợ về khâu bảo vệ à. Có khi còn dc duyệt vào đội dame chính của as nữa nên chủ thớt đừng thắt mắc lắm nha, tỷ lệ nó drop h` ai biết đâu mà đón :)) Ráng Cày Cày Cày lên set 8x đi :))

quan trọng là Tiền moi lên dc đồ 8x thôi Jen ơi :).. a phải hiểu điều đó chớ đâu ai cho đâu mà Cày..có Cày mà ko có thì cũng thế cả thôi.
bỏ ra 1 vài m kiếm 1 sét mà choi..ah mà mấy bạn choi ko ko biết clas thì cũng về thành thôi..

thaibao123
02-09-2013, 04:44 PM
nói zậy chứ các pt 1,2 thường được buff vậy pt 4,5 đã yếu mà còn éo có buff sao chịu nỗi
có bảnh để pt 1,2 k buff coi tụi 8x chịu nổi bị đồn hk ỷ muốn nắm key mún làm gì làm à thủ xuống pt 4,5 k có buff coi
lúc đó hốt cức cả lũ

Anh Hoàng
02-09-2013, 05:40 PM
tao cầm key tao ĐÉO bao h kéo đoàn lên khi thiếu buff nhé trừ khi số lượng gấp đôi pn

GàChoi
03-09-2013, 02:01 AM
địt mẹ mấy thằng ánh sáng ăn hại =)))))))))))))))))))

Cozy
03-09-2013, 12:56 PM
nói zậy chứ các pt 1,2 thường được buff vậy pt 4,5 đã yếu mà còn éo có buff sao chịu nỗi
có bảnh để pt 1,2 k buff coi tụi 8x chịu nổi bị đồn hk ỷ muốn nắm key mún làm gì làm à thủ xuống pt 4,5 k có buff coi
lúc đó hốt cức cả lũ

khác biệt ở chỗ : thường thì pt4,5 đã yếu, có buff cũng chỉ mang tính minh họa thôi vì các bạn bị dồn 1 cái là chết rồi, có buff giải hay không cũng thế cả ( set ring HR không có, DCLQ cũng không, không biết tự cắn giải stun ...). Mà có không bị dồn thì thường mấy ông pt sau là mấy ông không biết F theo đoàn, toàn đi solo, có sống nhăn răng ra thì cũng không giúp đoàn có farm được là bao nhiêu cả. War chủ yếu là để kiếm farm cơ mà :)).
p/s : AS nhiều ông đã "nghèo" , còn thích đú chơi CB damge cho nó vip cơ, lên nó táng cho cứ 7 8k thì có ở pt 4 5 buff cũng " đi hốt cức " luôn đi nhá.

henda
03-09-2013, 01:38 PM
lúc đó hốt cức cả lũ

<<< tank 2 mũ ( iFC) set svd thường xuyên bị key AS nhét vào pt 1 này, trong khi tao mà cầm key 1 thì luôn chọn pt5 để ở. nhiều khi pt 5 chỉ có 3 thằng ko buff tao vẫn war bình thường. la ó làm gì khi ta phải sống vs lũ. chỉ có duy nhất 1 điều là phải tập bơi

iFringe
03-09-2013, 01:53 PM
<<< tank 2 mũ ( iFC) set svd thường xuyên bị key AS nhét vào pt 1 này, trong khi tao mà cầm key 1 thì luôn chọn pt5 để ở. nhiều khi pt 5 chỉ có 3 thằng ko buff tao vẫn war bình thường. la ó làm gì khi ta phải sống vs lũ. chỉ có duy nhất 1 điều là phải tập bơi

Gà mà tinh tướng vừa thôi =))

henda
03-09-2013, 02:16 PM
Gà mà tinh tướng vừa thôi =))

ko tinh tướng sao chịu nổi nhiệt ở cái hero này hả mậy =))

WannaXX
03-09-2013, 10:56 PM
HT PN đi boss cả năm đéo bh lộm nổi đồ , ức v-cl nàng ạ nên chàng tạm thời quy ẩn 1 time .
Nàng ơi đừng nhớ chàng nhá =))

zĐạiThánh
04-09-2013, 12:31 AM
Bạn nên len sét 8x ngay và liền để được pt1 2 nhé sẻ được item thâu thắc mắc chi cho bọn nó chém zz:::^^:::

anhhoa002003
04-09-2013, 07:24 AM
As đúng là vạch áo cho người xem lưng tao biết thằng post bài này bên as rùi nhé

GàChoi
04-09-2013, 12:40 PM
tao là người pót bài này đó làm gì tao =)))))))))))))))))0

[w].[FFT].
05-09-2013, 01:14 PM
Làm gi mà quan trong vấn đề thế bạn bấy lâu nay di boss van phan chia theo guild mà ko nhẽ boss lm gio anh em bỏ hết à để ăn tự nhiên .ko nhẽ bọn lão long rồi em lợi .... Nghỉ hết roi a:((

GàChoi
06-09-2013, 09:08 PM
9 chuẩn xác =))) thay mặt mọi người tôi tuyên dương đồng chí là 1 thanh niên nghiêm mặt lờ túc =))))))))))

Anh Hoàng
06-09-2013, 09:13 PM
9 chuẩn xác =))) thay mặt mọi người tôi tuyên dương đồng chí là 1 thanh niên nghiêm mặt lờ túc =))))))))))

m cám lợn vl =)) cút đi con tró

cavedem
06-09-2013, 10:14 PM
oh,cũng hot hot nhỉ =)) vãi thật =)) sóng gió vãi =))

henda
06-09-2013, 11:05 PM

bản thân tôi cũng xin tuyên dương đồng chí vì đã tung hứng vs tôi rất nhịp nhàng =))

BossZ
07-09-2013, 08:44 AM
Bán [ Đá Nhận item ] , có đá này để trong hành trang đảm bảo đi boss nhận dc item 100% . ai mua vô game liện hệ zĐạiTá nhá thanks !!!

wjndy271
07-09-2013, 09:04 AM
Bán [ Đá Nhận item ] , có đá này để trong hành trang đảm bảo đi boss nhận dc item 100% . ai mua vô game liện hệ zĐạiTá nhá thanks !!!

Bon chen xã hội đen quá nhá lão =))

Mara
07-09-2013, 11:42 AM
đưa nào cũng đòi vào pt 1-2 thì cứ làm nhiều đoàn vào....
Mỗi đoàn 2 pt thôi =))
thế là k bị nhét ở pt 3 4 5 nhỉ :-"