PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Hình Ảnh TraiKôXinh xấu đứa nào xoắn đá c.m

nkoxsang1998
12-12-2013, 06:52 PM
2517

xấu nhưng biết fan đấu lâu lâu show wc choi vậy đấy kkk

awamommem
13-12-2013, 07:32 AM
2517

xấu nhưng biết fan đấu lâu lâu show wc choi vậy đấy kkk tot.. Xau ep wtrog gj..! Co gan up a la like roj. Cu the phat huy.her

HoàngNhi
13-12-2013, 12:09 PM
Mẹ xấu+gà mà cứ khoái kèm buf zs mage tao...kèm có bữa tao phang gậy cm nha coan =))=))

Kiếm Vô Tình
13-12-2013, 12:39 PM
trả có hót..... ngoài Tiếu Ngạo ra tao thấy PN éo có con sin nào ra hồn :)) như tử Thần Lang Thang chẳng hạn :))

Beongolove
13-12-2013, 01:17 PM
ờ ờ Hô cá ghẻ thì hot boy nổi loạn của PN rùi =)) thêm mistra vs daken + thím 7 thì đội hình đẹp =)) toàn hot bơi

nkoxsang1998
13-12-2013, 02:20 PM
trả có hót..... ngoài Tiếu Ngạo ra tao thấy PN éo có con sin nào ra hồn :)) như tử Thần Lang Thang chẳng hạn :))

tại mình còn đang học lớp 10 bạn àk dm ! mình ko mún ăn bám vào gia đình ! còn bạn lớn r mà chơi như cc ng tả :))

nkoxsang1998
13-12-2013, 02:22 PM
Mẹ xấu+gà mà cứ khoái kèm buf zs mage tao...kèm
bữa tao phang gậy cm nha coan =))=))

ừ thì xấu chắc bạn có con hoặc e bạn đem ra solo :)) 1 ăn 10 dm mình cũng chơi :))

gà vì mình éo như tụi bạn :)) thích phí tiền :)) mình thì ko ăn bám gia đình ! ko làm dk ra tiền nhìu nên ko dám phung phí dm !đội quần chưa bạn :))

henda
13-12-2013, 02:51 PM
p/s Giang : sin PN đa số toàn khủng không đấy. phát biểu cho chuẩn tí nhé

awamommem
13-12-2013, 02:55 PM
khủng long hả Fic. @@......!!!

Beongolove
13-12-2013, 03:17 PM
khủng long hả Fic. @@......!!! 4 con sin vừa nêu dư sức khủng bố AS rùi =))

HoàngNhi
13-12-2013, 04:15 PM
Mẹ...từ nay về sau ra ct bảo đảm m ko th là lutm hành lia chia chứ ở đó láo long...trưa ăn nhiu cũ cái tội phá buf rùi

hokage_12
13-12-2013, 06:24 PM
Ảo lắm =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) )))))))))))))))))))))))))))))))))
pt sin bọn anh khủng bố thì hơn cả Alqueda đó Vy :D

nkoxsang1998
13-12-2013, 06:31 PM
Mẹ...từ nay về sau ra ct bảo đảm m ko th là lutm hành lia chia chứ ở đó láo long...trưa ăn nhiu cũ cái tội phá buf rùi

tr` :)) 2 củ àk :)) mà 2 củ đó còn full sm :)) full lh + sb thì éo dk kủ nào đâu :)) 1 pt nó F mà có chết dk đâu kkk

zZCocaCola
13-12-2013, 06:49 PM
Ảo lắm =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) )))))))))))))))))))))))))))))))))
=)) thằng nài mà ra hồn à... thế sjn PN gãy hết cmnr :))

awamommem
13-12-2013, 07:31 PM
gúm vãi... @@ tàn thả bôm liều chết không.. @@ ... Bùm bạn đã tiêu điệt đc ..???? =))

KingS
13-12-2013, 09:41 PM
cái đệ............................................. ............ttttttt

2517

xấu nhưng biết fan đấu lâu lâu show wc choi vậy đấy kkk

Beongolove
13-12-2013, 11:02 PM
gúm vãi... @@ tàn thả bôm liều chết không.. @@ ... Bùm bạn đã tiêu điệt đc ..???? =))

Vâng vs bạn awa thì ai cũng xoàng xoàng nên bạn ms đc jane chăm sóc nhiệt tình =]] rùi logg bow ra để đc chăm sóc tập 2 đó ạ.bạn từng kèm Mình rùi mình cũng chơi xoàng xoàng thui Nhưng vì chơi pn ko biết 3 ng kia Ntn Nhưng riêng thím 7 thì nói thẳng bạn ko có cửa so bì đâu nên đừng nói như vậy.

zLợn
14-12-2013, 06:21 AM

tr` :)) 2 củ àk :)) mà 2 củ đó còn full sm :)) full lh + sb thì éo dk kủ nào đâu :)) 1 pt nó F mà có chết dk đâu kkk

Nó hù m kìa - kèm cm nó cho lợn...cho nó khỏi gáy - tên zMIX đó - kèm nó khỏi buff lunz =))

awamommem
14-12-2013, 07:17 AM
Vâng vs bạn awa thì ai cũng xoàng xoàng nên bạn ms đc jane chăm sóc nhiệt tình =]] rùi logg bow ra để đc chăm sóc tập 2 đó ạ.bạn từng kèm Mình rùi mình cũng chơi xoàng xoàng thui Nhưng vì chơi pn ko biết 3 ng kia Ntn Nhưng riêng thím 7 thì nói thẳng bạn ko có cửa so bì đâu nên đừng nói như vậy.
.................................................. .................

awamommem
14-12-2013, 07:34 AM
mình chảng hiểu bạn đang nói gì..!! acc 2 ng log..!! mà tui cmt tiếu ngọa chứ liên quan gì 7 8 9.. mà la hét chi thế .................................................. ................. 30 kí tự cục kít

Kiếm Vô Tình
14-12-2013, 08:34 AM
tại mình còn đang học lớp 10 bạn àk dm ! mình ko mún ăn bám vào gia đình ! còn bạn lớn r mà chơi như cc ng tả :))
đây đâu có liên quan jj tới gia đình hả bạn =))

Kiếm Vô Tình
14-12-2013, 08:37 AM
em nói thật ngoài Tiếu Ngạo từ hồi em choi Bow ra,thì thạt lòng là e ko thấy có ai choi sin mà qua hắn dc hết.. nói thật lòng đó
toàn chém gió thì giỏi...Hú TA thấy nói cái jj là cắn su lưng này kia ? ra chết như giạ thì im im hỏi ko dám TL vãi Sịt

tuyentrinh9x
14-12-2013, 08:41 AM
Các bợn đang bị ẢO TƯỞNG SỨC MẠNH ak http://www.matcuoi.com/smilies/cuteonion9.gif (http://www.matcuoi.com)

Beongolove
14-12-2013, 11:01 AM
mình chảng hiểu bạn đang nói gì..!! acc 2 ng log..!! mà tui cmt tiếu ngọa chứ liên quan gì 7 8 9.. mà la hét chi thế .................................................. ................. 30 kí tự cục kít

Ai cũng hiểu chỉ 1 ng ko hiểu .......:-" cái chuyện mình nói bạn bảo iPlus giải thích cho .còn mình nc rất nhẹ nhàng chứ chưa có ji gọi là La hét nhé :-" bạn nói thế nên Minh biết Là ngoài hokage bạn ko biết những ng còn lại nên mình cũng ko cần giải thích thêm vs Nhung thành phần mới nổi :)

henda
14-12-2013, 11:19 AM
nói chung là mỗi thời thế khác nhau. đoàn đẹp đoàn mạnh tự khắc war lên tay + đc yểm trợ tốt là cảm giác mình trên cơ người đó.

chứ như mà đoàn như cc xem :)) ko bố nào dám gáy TA dù chỉ 1 câu :)) ngoại trừ tao :))

awamommem
14-12-2013, 12:07 PM
Ai cũng hiểu chỉ 1 ng ko hiểu .......:-" cái chuyện mình nói bạn bảo iPlus giải thích cho .còn mình nc rất nhẹ nhàng chứ chưa có ji gọi là La hét nhé :-" bạn nói thế nên Minh biết Là ngoài hokage bạn ko biết những ng còn lại nên mình cũng ko cần giải thích thêm vs Nhung thành phần mới nổi :)
@@.. vâng có gì đâu.. tại thấy bạn nói khôg có của.. của bạn rộng qóa.. vâng chắc minh khôg có thật @@.. cũng chảng hiểu bạn nói gì.. log bow..!! vì acc 2 người chơi.. có khi ng bạn nói là đứa e mềnh..!!!. mềnh chẳng quân dàn sin pn thế nào..!! war là chơi.. tiêu diệt hoặc bị tiêu diệt thôi..!!! còn những ng mới là ai.. mềnh cũng chẳng buồn qtam cả...!!! vì vậy.. cũng khôg cần phải giải thick..thế nhé\:D/

tuyentrinh9x
14-12-2013, 12:27 PM
@@.. vâng có gì đâu.. tại thấy bạn nói khôg có của.. của bạn rộng qóa.. vâng chắc minh khôg có thật @@.. cũng chảng hiểu bạn nói gì.. log bow..!! vì acc 2 người chơi.. có khi ng bạn nói là đứa e mềnh..!!!. mềnh chẳng quân dàn sin pn thế nào..!! war là chơi.. tiêu diệt hoặc bị tiêu diệt thôi..!!! còn những ng mới là ai.. mềnh cũng chẳng buồn qtam cả...!!! vì vậy.. cũng khôg cần phải giải thick..thế nhé\:D/

Lần sau cmt thì xem cho hết lỗi chính tả đi nhé.

Vãi cả cái nền văn hóa giáo dục.

tuyentrinh9x
14-12-2013, 12:31 PM
http://mp3.zing.vn/bai-hat/I-Don-t-K.../ZW6WUOBB.html

Nghe cũng hay em nhỉ http://www.matcuoi.com/smilies/8onion53.gif (http://www.matcuoi.com)

Irie
14-12-2013, 12:35 PM
em nói thật ngoài Tiếu Ngạo từ hồi em choi Bow ra,thì thạt lòng là e ko thấy có ai choi sin mà qua hắn dc hết.. nói thật lòng đó
toàn chém gió thì giỏi...Hú TA thấy nói cái jj là cắn su lưng này kia ? ra chết như giạ thì im im hỏi ko dám TL vãi Sịt

ẾCH NGỒI ĐÁY GIẾNG
Cao nhân giờ xuất hiện nhiều rồi, TiếuNgạo bị lãng cmn quên rồi x-D
dàn sin PN thấy nổi trội dc thằng Đức, thím Nhộng, Mistra x-D

Irie
14-12-2013, 12:37 PM

cái đó gọi là "teen style" của giới trẻ chúng nó đó mà x-D
cơ mà lâu lâu chat kiểu đó cũng vui =))

awamommem
14-12-2013, 12:46 PM

xoãn cái LOL...........................................

Beongolove
14-12-2013, 01:17 PM
Nghe cũng hay em nhỉ http://www.matcuoi.com/smilies/8onion53.gif (http://www.matcuoi.com) zách I like it

ẾCH NGỒI ĐÁY GIẾNG
dàn sin PN thấy nổi trội dc thằng Đức, thím Nhộng, Mistra x-D con tó này phắn =)) hóng quá

@@.. vâng có gì đâu.. tại thấy bạn nói khôg có của.. của bạn rộng qóa.. vâng chắc minh khôg có thật @@.. cũng chảng hiểu bạn nói gì.. log bow..!! vì acc 2 người chơi.. có khi ng bạn nói là đứa e mềnh..!!!. mềnh chẳng quân dàn sin pn thế nào..!! war là chơi.. tiêu diệt hoặc bị tiêu diệt thôi..!!! còn những ng mới là ai.. mềnh cũng chẳng buồn qtam cả...!!! vì vậy.. cũng khôg cần phải giải thick..thế nhé\:D/ thế thì đừng đem đánh giá của ng khác để trích dẫn trả lời rùi lại bảo ko quan tâm nhá =)) =)) =)) mà sự thật là ko có cửa cơ mà các thím nhỉ :"<

cái đó gọi là "teen style" của giới trẻ chúng nó đó mà x-D
cơ mà lâu lâu chat kiểu đó cũng vui =)) m làm như m già lắm ấy =))

hokage_12
14-12-2013, 01:32 PM
Các bạn ảo lắm =))))))
:-(||>:-(||>:-(||>:-(||>:-(||>:-(||>:-(||>:-(||>

tuyentrinh9x
14-12-2013, 02:38 PM
xoãn cái LOL...........................................

"xoắn" chứ không phải "xoãn" =))
Máu lên não không kịp ak mà cuống thế, cứ bình tĩnh.

Kiếm Vô Tình
14-12-2013, 05:44 PM
chủ thớt ếu thấy đâu nhẩy.............. =))

cavedem
14-12-2013, 07:45 PM
xinh hay xấu nó có lỗi hả ? =))

Beongolove
14-12-2013, 08:51 PM
xinh hay xấu nó có lỗi hả ? =))

Cái bé này ở đâu ra thế :-"...............

Ăn Hại
14-12-2013, 09:07 PM
Cùng 1 tuổi..mà chúng nó cứ thích thể hiện * Khương đã ghé tới đây *

zLợn
14-12-2013, 09:34 PM
ẾCH NGỒI ĐÁY GIẾNG
dàn sin PN thấy nổi trội dc thằng Đức, thím Nhộng, Mistra x-D

Toàn nói về dàn sin nhở - hẻm ai nói về dàn tank cả - bùn tóe - tự tử đây :"<

lalalala
15-12-2013, 10:17 AM
Nông dân đã xuất hiện. Xin chào và chiến thắng.

RickZ
15-12-2013, 11:47 AM
Dàn sin PN chả thằng nào ra hồn trừ thằng NhộngChiênBột kèm buff là tốt thôi :-|

RickZ
15-12-2013, 12:00 PM

Lần sau bình luận thì xem cho hết lỗi ngữ pháp đi nhé!

Vãi cả nền văn hóa giáo dục! :)

RickZ
15-12-2013, 12:04 PM
"xoắn" chứ không phải "xoãn" =))
Máu lên não không kịp ak mà cuống thế, cứ bình tĩnh.

À chứ không phải là ak hay ah :)) Hãy giữ gìn sự trong sáng của Tiếng Việt!

Don't be so egotistical! Diamond cuts diamond.

RickZ
15-12-2013, 12:06 PM
Tớ đang ngồi đếm xem sẽ có bao nhiêu thằng vào quote những bình luận của mình. :)

nkoxsang1998
15-12-2013, 03:36 PM
Cùng 1 tuổi..mà chúng nó cứ thích thể hiện * Khương đã ghé tới đây *

đá c.m mài h Khương ( 30 kí tự )

nkoxsang1998
15-12-2013, 03:38 PM
Ckơi shaiya từ nhõ zờ ! ghét nhứt mấy thằng lớn mà hay sl :)) ko biết chơi dk nhiu mà a KiếmVôTình sl thế nhỉ :)) ! vô ct bạn giết tui dk nhiu mạng mà sl vãi vậy ? !

nkoxsang1998
15-12-2013, 03:43 PM
Nó hù m kìa - kèm cm nó cho lợn...cho nó khỏi gáy - tên zMIX đó - kèm nó khỏi buff lunz =))

nó hù tao nên tao thích nó lắm lợn :)) pữa nào tao war mà tao ko kiếm nó kèm :)) ! nó nói tao kèm nó là bễ kèo nữa dm :))

Ăn Hại
15-12-2013, 05:25 PM
Đã xem... Xin chào và quyết thắng...........

cavedem
15-12-2013, 07:57 PM
Cái bé này ở đâu ra thế :-"...............

trên trời xuống,dưới đất lên kưng ak :)

Beongolove
15-12-2013, 11:39 PM
trên trời xuống,dưới đất lên kưng ak :). Ngọc dạo này mất tăm mất tích luôn zday :3 vô 4rum ms thấy dấu răng để lại.hoe hoe.về nhà rùi à

mrluyen
17-12-2013, 04:27 PM
Chả có gì hot.......Đẹp trai đã ghé qua nơi nài. Thân!

Beongolove
17-12-2013, 04:56 PM
Chả có gì hot.......Đẹp trai đã ghé qua nơi nài. Thân! thèn nài về chuồng =)) =)) =))