PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Đã đến lúc phải nói lời chào tạm bệt..ệt ệt....

WannaXX
26-01-2014, 07:16 PM
Năm hết tết đến bận bịu quá nên chắc phải dừng cuộc chơi tại đây và chào tạm biệt các anh chị em :D
Chẳng là sang năm sắp lấy vợ và tập trung vào cửa hàng + cv giảng dạy nên ko còn t.g dành cho chơi game nữa thế nên hôm nay xin phép chào tạm biệt các anh chị em . Lớn r nên cũng ko thể cứ rảnh ra là chơi game vì còn rất nhiều việc khác phải làm , có chút t.g lên viết nốt vài dòng .
Với lại cũng phải cho vài thằng đàn em dạo này nó CDSHT + ảo quá nó lên ko nghe chúng nó chém bão quá mình cũng phát sợ ( parody =)) )
Chốt : chúc anh chị em ăn tết vui vẻ
thân chào và hẹn gặp lại :-h , acc tạm giao cho xì tin và irie quản lý .
bí bo các fan hâm mộ và những chú ~:> :D

QuỷLệ
26-01-2014, 07:40 PM
Biến càng nhanh càng tốt để lại đó cho ta ăn hành ;))

haruha01
26-01-2014, 07:43 PM
nhìn ng ta lập gia đình thấy mà ham^^!

langtu8385
26-01-2014, 08:51 PM
lại 1 thằng lính của mình off game :-" :-" :-"

WannaXX
26-01-2014, 09:04 PM
Anh có đọc kĩ dòng em viết về bọn CDSHT ko anh Lãng =))

Hope
26-01-2014, 09:17 PM
ơ cái dis, mày off ai share hành + ngửi chân tao :|

QuỷLệ
26-01-2014, 09:59 PM
Anh có đọc kĩ dòng em viết về bọn CDSHT ko anh Lãng =))
Lên phường mà giải thích.ở đây có chỗ cho mài giải thích àh ;))

thaituanwfc
26-01-2014, 10:42 PM
Đệ nỡ lòng nào bỏ huynh sao :((

nguyenthivan
27-01-2014, 12:24 AM
@@ nghỉ cho e acc với sét đi a tuấn @@

hokage_12
27-01-2014, 12:43 AM
HT của tao off mẹ rồi thôi tao đi theo mày :D

nguyenthivan
27-01-2014, 02:10 AM
huhu e gọi a mãi không thấy đâu rùi ch cho e chưa

tuyentrinh9x
27-01-2014, 11:08 AM
năm hết tết đến bận bịu quá nên chắc phải dừng cuộc chơi tại đây và chào tạm biệt các anh chị em :d
chẳng là sang năm sắp lấy vợ và tập trung vào cửa hàng + cv giảng dạy nên ko còn t.g dành cho chơi game nữa thế nên hôm nay xin phép chào tạm biệt các anh chị em . Lớn r nên cũng ko thể cứ rảnh ra là chơi game vì còn rất nhiều việc khác phải làm , có chút t.g lên viết nốt vài dòng .
Với lại cũng phải cho vài thằng đàn em dạo này nó cdsht + ảo quá nó lên ko nghe chúng nó chém bão quá mình cũng phát sợ ( parody =)) )
chốt : Chúc anh chị em ăn tết vui vẻ
Bí bo các fan hâm mộ và những chú ~:> :d

rip .

Giant
27-01-2014, 11:38 AM
HT off ah :)) :)) căng nhĩ .................................................. ................

KimBảo
27-01-2014, 05:21 PM
hazhaz PN lại càng yếu thêm rùi . chúc em qua năm mới thành công trong công việc và lập gia đình hạnh phúc nhá !:D

LýQuỳ
27-01-2014, 07:03 PM
Con mage chỉ đứng số 2 ở SYHR off đi cũng tốt. Đỡ hiến fam cho AS. Té đi

HoàngNhi
27-01-2014, 08:03 PM
Con mage chỉ đứng số 2 ở SYHR off đi cũng tốt. Đỡ hiến fam cho AS. Té đi
Lý Mút kặc im m...:)) nghe nói mà nhức cả aassssss =))

truongvoky
27-01-2014, 10:56 PM
Năm hết tết đến bận bịu quá nên chắc phải dừng cuộc chơi tại đây và chào tạm biệt các anh chị em :D
Chẳng là sang năm sắp lấy vợ và tập trung vào cửa hàng + cv giảng dạy nên ko còn t.g dành cho chơi game nữa thế nên hôm nay xin phép chào tạm biệt các anh chị em . Lớn r nên cũng ko thể cứ rảnh ra là chơi game vì còn rất nhiều việc khác phải làm , có chút t.g lên viết nốt vài dòng .
Với lại cũng phải cho vài thằng đàn em dạo này nó CDSHT + ảo quá nó lên ko nghe chúng nó chém bão quá mình cũng phát sợ ( parody =)) )
tạm biệt chiến hữu p/s chúc chiến hữu thành công trong CS thân ái chào quyết thắng. hết thằng ngửi chân cho mình rồi =))

Irie
28-01-2014, 08:14 AM
off cqq chứ off, vài ba hôm lại mò lên xin TA -_-

phitien
28-01-2014, 09:51 AM
uh of đi, onl cứ cho mày ăn hành hoài a cũng bùn lắm chứ :v :)) giao acc đây a quãn cho =))

Bop
28-01-2014, 10:28 AM
trước khi em off. Có thể trả lời anh 1 câu hỏi thật lòng được không ?

Từ lúc chơi với em đến bây giờ, anh chưa phân biệt được SEX của em. Như vậy, Em là LES hay GAY ? =)) =)) =)) =))

WannaXX
28-01-2014, 08:10 PM
Đệ nỡ lòng nào bỏ huynh sao :((

Đợi đệ thu xếp việc r lại lên với huynh . Gửi lời hỏi thăm vợ Vân cho đệ nhé =))
p/s : tới các fan hâm mộ : đợi tao r lên ngửi chân tập thể ná =))

HoàngNhi
28-01-2014, 10:18 PM
Đợi đệ thu xếp việc r lại lên với huynh . Gửi lời hỏi thăm vợ Vân cho đệ nhé =))
p/s : tới các fan hâm mộ : đợi tao r lên ngửi chân tập thể ná =))
Wanna...cưng oof rùi ai zạy a cast mage :-"

HoàngNhi
28-01-2014, 10:21 PM
uh of đi, onl cứ cho mày ăn hành hoài a cũng bùn lắm chứ :v :)) giao acc đây a quãn cho =))
Nghe phát mún địt tủn tủn...toàn dame tập đoàn...:))

Gamenaynhuconcac
29-01-2014, 03:41 PM
dụ mẹ cái game này, bọn GM làm ăn như con cặc, DCM tụi mày, tụi GM tụi mày cứ khóa acc vớ vẩn thì đéo ai chơi game này nữa đâu, 1 lũ xúc vật

HoàngNhi
29-01-2014, 04:40 PM
dụ mẹ cái game này, bọn GM làm ăn như con cặc, DCM tụi mày, tụi GM tụi mày cứ khóa acc vớ vẩn thì đéo ai chơi game này nữa đâu, 1 lũ xúc vật
Ối sao lại sủa bậy ghê thế mậy...tó ghẻ...:-"

riopham
31-01-2014, 08:58 AM

Tạm biệt m nhé..nếu rảnh thì onl game tám với anh em cho vui..Lại thêm thằng đệ trong guild RF off...sao tớ cảm thấy tớ già đi thì phải =)) đầu đen tiễn trọc đầu =))

GreenLanter
01-02-2014, 09:39 PM
Ta đã từng tè đái tỉu tiện tài đây. o0O0o

Lấy vợ off game thì chắc đc 5 tháng onl lại :))

WannaXX
02-02-2014, 09:23 PM
Ta đã từng tè đái tỉu tiện tài đây. o0O0o

Lấy vợ off game thì chắc đc 5 tháng onl lại :))

Đêmama toi lét nhà mày đâu mà mày phải như thế , đồ mất dại :|

GreenLanter
02-02-2014, 11:08 PM
Đêmama toi lét nhà mày đâu mà mày phải như thế , đồ mất dại :|

off thì đưa acc mage đây cậu múa dùm cho =))

Irie
03-02-2014, 01:28 PM
off thì đưa acc mage đây cậu múa dùm cho =))

về quê chăn trâu rồi còn bày đặt mage với múa :))

HoàngNhi
04-02-2014, 07:08 PM
về quê chăn trâu rồi còn bày đặt mage với múa :))
Vâng...Hoài đã có mặt...xin phép mấy bợn cho mik dách con này về sích lại đã x-D

KhúcGiaoMùa
06-02-2014, 11:41 AM
chúc thành công khi lập GĐ nhá, lớn tuổi rồi thì nghỉ cho con nít tụi nó chơi, cậu cũng theo chân HT trước thôi :))

ChỉYêuEmHOF
19-06-2015, 01:29 PM
Đào mộ cái..
Hơn năm rưỡi rồi thầy đã lấy vợ chưa hay vẫn ế chổng mỏ :))))))))))))))))

WannaXX
26-06-2015, 12:07 AM
Đầu năm sau em nhé ................=))

ChỉYêuEmHOF
27-06-2015, 09:18 AM
Thì ra là vẫn ế chổng mông =))))))

langtu8385
07-07-2015, 03:54 PM
Đầu năm sau em nhé ................=))
sẽ lấy chồng hẻ :)) :)) :))

thanhnguyen1512
21-11-2015, 09:41 AM