PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Âm Nhạc Hỵ hỵ

Dạ Lan Du ...♥
02-04-2014, 12:16 PM
Lâu rồi ko về đây, gần như đã từng quên mất nơi này. Nay tình cờ thấy lại 4rum nên bay vào bon chen chút từ chút ngữ. Chắc chẳng ai còn nhớ mình và mình cũng gần như quên mất mọi thứ @@.

Nhớ lại mình cũng từng mài mòn cả ghế và cầm muốn mục cán kiếm để xung trận cùng tham gia vào những trận chiến tàn khóc tại ct4. Nhớ lại cũng đã bỏ ra 2 năm trời tâm huyết với 4rum và game này để rồi lúc đi cũng như lúc đến, âm thầm và lặng lẽ :D Tiệc nào rồi cũng sẽ tàn. Nhưng đối vs mình nơi đây chưa từng là tiệc, đây đã từng là một cuộc sống của mình ^_^, cũng đã từng có 1 gia đình, à ko đúng, phải là đại gia đình mới đúng hehe, và cũng đã từng trải qua khá nhiều cung bậc cảm xúc với Shaiya. Nhưng rồi thì sao, cũng phải kết thúc thôi. Kết thúc thế giới này chẳng qua chỉ để mở ra 1 thế giới mới, cho bản thân thêm một cơ hội để hoàn thiện bản thân hơn :D

Chậc chậc, già cả rồi, lảm nhảm vài câu rồi lại thôi. Hị hị, cảm giác hiện tại thật ko tệ. Cứ giữ vững bản thân như thế hoài đi nhé, nó !

http://www.nhaccuatui.com/bai-hat/play-ur-love-after-school.LzjQULUCF5.html

Kiếm Vô Tình
02-04-2014, 07:06 PM
cũng lâu quá rồi ko gặp...chúc v.v 4 rum h chán lắm đâu ai lên 8 như hồi nào nữa đâu :(

GreenPlaza
04-04-2014, 11:28 AM
Na
...

khichb3
05-04-2014, 06:59 PM
ko có em sao lên 4r dc có em rồi mọi người lên 4r mới đông @

KimBảo
05-04-2014, 07:17 PM
ko có em sao lên 4r dc có em rồi mọi người lên 4r mới đông @
Em là ai mà có em mới đông vậy cà =))

khichb3
06-04-2014, 07:41 PM
Em là ai mà có em mới đông vậy cà =))
anh thử đoán xem em là ai trước em lên 4 cái là um hết cả 4r lên
:))

iPro
06-04-2014, 10:20 PM
anh thử đoán xem em là ai trước em lên 4 cái là um hết cả 4r lên
:))
là con tró =))))))))))))))))))))))))))

Dạ Lan Du ...♥
08-04-2014, 12:18 PM
@KiếmVôTình & GreenPlaza : Lâu rồi ko gặp ^_^
4rum tuy chán nhưng chỉ cần còn người ở lại, thì mọi ng sẽ quay về. Cố lên ^...^

Kiếm Vô Tình
08-04-2014, 04:14 PM
@KiếmVôTình & GreenPlaza : Lâu rồi ko gặp ^_^
4rum tuy chán nhưng chỉ cần còn người ở lại, thì mọi ng sẽ quay về. Cố lên ^...^
4rum vắng thôi !trong games vẫn đông mà không TC như xưa thôi..cũng buồn :(

Dạ Lan Du ...♥
08-04-2014, 05:52 PM
4rum vắng thôi !trong games vẫn đông mà không TC như xưa thôi..cũng buồn :(

Ngày đó qua rồi :D hì hì, KiếmVôTình ngày xưa là thế, còn ngày nay các hạ đã bớt vô tình chưa ấy hử

Kiếm Vô Tình
08-04-2014, 06:27 PM
Ngày đó qua rồi :D hì hì, KiếmVôTình ngày xưa là thế, còn ngày nay các hạ đã bớt vô tình chưa ấy hử
haha cám ơn cám ơn Vô Tình thì vẫn là Vô Tình thôi =))

Kiếm Vô Tình
08-04-2014, 06:30 PM
Kiếm cũng Giống Dạ Lan Thôi..off lâu rồi h mới onl lại nek..thấy anh e chơi đông vui quá nên bon chen tý nhưng anh em Cũ thì cũng off hết rồi... đôi khi cug bùn hì

Dạ Lan Du ...♥
08-04-2014, 11:31 PM
Kiếm cũng Giống Dạ Lan Thôi..off lâu rồi h mới onl lại nek..thấy anh e chơi đông vui quá nên bon chen tý nhưng anh em Cũ thì cũng off hết rồi... đôi khi cug bùn hì

Buồn rồi cũng rôi thôi, quá khứ mà, hề hề :D Miễn sao anh em còn gặp nhau đi cà phê cà cháo là vui rồi ;)

Kiếm Vô Tình
09-04-2014, 02:35 PM
Buồn rồi cũng rôi thôi, quá khứ mà, hề hề :D Miễn sao anh em còn gặp nhau đi cà phê cà cháo là vui rồi ;)
ước j dc uống với DẠ lan 1 lần :)) chác ly Cfe đó phải ngon lắm á =)) hôm nay kèo Off HCM mà ko xuống tham gia dc
buồn ghê á

Dạ Lan Du ...♥
26-11-2015, 07:30 PM
ước j dc uống với DẠ lan 1 lần :)) chác ly Cfe đó phải ngon lắm á =)) hôm nay kèo Off HCM mà ko xuống tham gia dc
buồn ghê á
Ừ hơm nào xuống dc HCM mình hẹn đi uống thôi ^_^

JindoXX
09-12-2015, 04:18 PM
cũng đã lâu rồi ko quay lại shaiya, phải nói đại gia đình SY rất đẹp.