PDA

Xem phiên bản đầy đủ : AS vào xem mặt thật của thằng này rồi tự quyết định :))

MrFrost
04-10-2014, 12:26 AM
20h 02/10/2014: "PN ăn CS2 lúc 7h40 r, a/e AS khỏi lên"

3307

ChỉYêuEmHOF
04-10-2014, 12:36 AM
ai nói câu đó vậy .................................................. ................
dự là ... :v

RickZ
04-10-2014, 12:38 AM
cái thèng mặt thộn lượm đc tt2 đó ........................ =))

huyloveu
04-10-2014, 08:00 AM
oánh nhau đê để đó tao ăn cho =))

Troy
04-10-2014, 12:10 PM
có công canh thì có công ăn. chẳng nhé cứ bos ra mà không có pn cũng bạn Frost ơi join này boss ra rồi bạn join vào bú đi mình ăn 1 mình kì lắm à :v. Nói chung là thánh điện mình chưa đọc được luật là ăn mảnh là có tội bạn à :). thân :) zzBờm ( StBin). Lần sau bạn muốn ăn boss thì chịu khó canh cùng mình nhé :)

MrFrost
04-10-2014, 01:01 PM
@StBin: mày biết đọc + biết suy nghĩ ko? Không hiểu tao viết gì thì cứ hỏi 1 tiếng tao giải thích cho:

Thứ 1: mày không phải là đối tượng tao nhắc đến trong bài viết, vì thế mày đang mặt dày nhiều chuyện đó.
Thứ 2: cái thằng lợi dụng tín nhiệm để lừa nguyên 1 đoàn thì cứ xác định từ giờ cái danh dự của nó ko đáng 1 xu.

Hôm qua tao hỏi mày: "não phẳng hay giả vờ ngu?", qua đây thì đủ hiểu.

có công canh thì có công ăn. chẳng nhé cứ bos ra mà không có pn cũng bạn Frost ơi join này boss ra rồi bạn join vào bú đi mình ăn 1 mình kì lắm à :v. Nói chung là thánh điện mình chưa đọc được luật là ăn mảnh là có tội bạn à :). thân :) zzBờm ( StBin). Lần sau bạn muốn ăn boss thì chịu khó canh cùng mình nhé :)

RickZ
04-10-2014, 01:04 PM

xin lỗi chứ cho phép mình cười vào mặt thằng mặt thộn ngu si này một cái =)) cái chính ở đây là thằng ml Cara nó kêu "boss hôm qua 7h40 PN ăn rồi" hôm 3/10 nhưng thực chất nó ăn mảnh hôm 2/10 =))

Tư Vấn Tình Dục
04-10-2014, 02:46 PM
pn mấy ngày nay có ăn cs2 đâu toàn á ăn, pn đủ lực để ks sao mà kiu pn ăn :-@

vntuanhuy01
04-10-2014, 02:49 PM
uhm đợi tao báo h boss, với canh h cho rồi báo lại ;))

Tư Vấn Tình Dục
04-10-2014, 03:15 PM
nói chung tụi mày cãi ko lại bạn tú đâu nên đừng cãi =))

vntuanhuy01
04-10-2014, 03:43 PM
ccmnr ;))______________________________________________

Irie
04-10-2014, 04:53 PM
mọe, để Chiền thiết dô dẹp loạn =))

thanhthannhe
04-10-2014, 06:19 PM
20h 02/10/2014: "PN ăn CS2 lúc 7h40 r, a/e AS khỏi lên"

3307
ủa cái này là hốm đó mình cũng thấy anh lúc anh Cara noi khi ăn song bos cuối của DLQ , anh ý còn nói đựoc dây chuyền lãng quên cũng lới đó còn j hjhj, kiểu này ko được rồi , kô có đoàn thì làm sao anh làm gì được pn , mà lại làm thế nà @@.

henda
04-10-2014, 09:09 PM
cạch. đã xem và đã biết :)) :)) :)) :))

iPro
04-10-2014, 09:44 PM
đợi ít ngày anh onl anh hốt hết lũ này cho =)) =)) =))

vntuanhuy01
04-10-2014, 11:34 PM
uhm đéo on để thằng Huy nó hứng hành cho mày kìa :))

zBaker
05-10-2014, 11:19 AM
Tao ko ngờ...tao ko ngờ thằng Tú chơi chó như thế :(

thanks bài viết

Troy
05-10-2014, 05:27 PM
xin lỗi chứ cho phép mình cười vào mặt thằng mặt thộn ngu si này một cái =)) cái chính ở đây là thằng ml Cara nó kêu "boss hôm qua 7h40 PN ăn rồi" hôm 3/10 nhưng thực chất nó ăn mảnh hôm 2/10 =))
ừm tao ngu. :) mày khôn lắm :). chẳng có gì để bàn :) bởi vì tao ko biết mày là thằng nào và cũng không có hứng nói chuyện với mày :)

Troy
05-10-2014, 05:34 PM
@StBin: mày biết đọc + biết suy nghĩ ko? Không hiểu tao viết gì thì cứ hỏi 1 tiếng tao giải thích cho:

Thứ 1: mày không phải là đối tượng tao nhắc đến trong bài viết, vì thế mày đang mặt dày nhiều chuyện đó.
Thứ 2: cái thằng lợi dụng tín nhiệm để lừa nguyên 1 đoàn thì cứ xác định từ giờ cái danh dự của nó ko đáng 1 xu.

Hôm qua tao hỏi mày: "não phẳng hay giả vờ ngu?", qua đây thì đủ hiểu.
Bạn chỉ có biết chửi người khác thôi chứ bạn có được cái gì đâu hở bạn :). tín nhiệm à :). Để kể cho nghe nhé. Lúc xong đảo lãng quên hơn 2 tiếng. thằng Tú pm mình " tao mới onl acc pn hỏi bos ăn lúc mấy giờ thì biết boss chưa ăn. Lên múc boss đi " . thằng tú nó có ăn xong hỏi nó boss mấy giờ nó ko nói thì có sao ? nó nói láo thì có sao :) nó chơi sao là quyền của nó . báo giờ boss cả LM có hùn tt2 lại cho nó ko? nó canh bos hay tìm hiểu về boss báo cho các bạn nó có được cho tt2 hay gì ko ? :) con người thì ai cũng như ai. chẳng có ai đi làm cu li không công cho bạn đâu bạn ạ :). Thêm nữa. Mún biết boss ăn chưa , ăn lúc mấy giờ thì bạn gửi hỗ trợ. bạn làm được tại sao không làm chứ :) Cái tính của bạn cứ đòi làm cha thiên hạ thì mình biết bạn hỏi mình cái câu não phẳng để xem có giống bạn không rồi :). thứ 2 nữa là bạn spost cái bài có tên StBin kìa =)). Tôn trọng người khác tí để được người khác tôn trọng đi bạn :)

vntuanhuy01
05-10-2014, 05:44 PM
thôi bàn tán làm cái gì , có công canh thì có bos ăn ,còn éo canh thì đéo ai bưng sẵn cho đâu, đến bản thân tụi nó cũng thế thôi, còn ko tao tin tưởng sao ko lên mà check, hay đéo muốn check rồi thế này thế chai :)),tao cũng đéo có ăn 1 mình lên đéo sợ tiếng :))
chung quy lại là " trâu buộc ghét trâu ăn" :)) đơn giản thế thôi :))
P/S Rickz ko nhầm thi la iFun :)), nếu theo cách nc tao biết :)

Troy
05-10-2014, 05:55 PM
nhìn cách tụi nó nói chuyện rồi chửi người khác cứ thấy Bin của 2 năm trước . ôi mình cũng một thời trẻ trâu =)) trẻ trâu bá đạo =))

Tư Vấn Tình Dục
05-10-2014, 06:05 PM
nói chung thằng nào cũng có lòng tham :v :v, nếu có cơ hội và dame đc boss tao cũng chọn cách ăn mảnh or gọi ae G thân ăn chung =))

Irie
05-10-2014, 06:12 PM
mốt join war kick mọe hết giờ, xồn xồn :|

thanhthannhe
05-10-2014, 06:51 PM
Á càng ngày càng tệ , lòng tham hơn ca pn , di boss chết bao hs ma sợ bi cướp nên chẳng ai hs ca ,2 năm trc chời còn vui , giờ toàn thấy những anh võ mồm cả thôi , mồn thì nói ngon ngọt nhưng thực ra có đươc như vậy đâu .

vntuanhuy01
05-10-2014, 07:39 PM
mốt join war kick mọe hết giờ, xồn xồn :|

đậu ngoan rồi a gom cho chú lên kiếm buf nhá ;))

MrFrost
05-10-2014, 09:11 PM
Bạn chỉ có biết chửi người khác thôi chứ bạn có được cái gì đâu hở bạn :). tín nhiệm à :). Để kể cho nghe nhé. Lúc xong đảo lãng quên hơn 2 tiếng. thằng Tú pm mình " tao mới onl acc pn hỏi bos ăn lúc mấy giờ thì biết boss chưa ăn. Lên múc boss đi " . thằng tú nó có ăn xong hỏi nó boss mấy giờ nó ko nói thì có sao ? nó nói láo thì có sao :) nó chơi sao là quyền của nó . báo giờ boss cả LM có hùn tt2 lại cho nó ko? nó canh bos hay tìm hiểu về boss báo cho các bạn nó có được cho tt2 hay gì ko ? :) con người thì ai cũng như ai. chẳng có ai đi làm cu li không công cho bạn đâu bạn ạ :). Thêm nữa. Mún biết boss ăn chưa , ăn lúc mấy giờ thì bạn gửi hỗ trợ. bạn làm được tại sao không làm chứ :) Cái tính của bạn cứ đòi làm cha thiên hạ thì mình biết bạn hỏi mình cái câu não phẳng để xem có giống bạn không rồi :). thứ 2 nữa là bạn spost cái bài có tên StBin kìa =)). Tôn trọng người khác tí để được người khác tôn trọng đi bạn :)

Mày làm tao nhớ đến vài trường hợp tao gặp trên mạng, kiểu thế này:
Có một phóng sự về người nổi tiếng A có cảnh quay đường phố đông đúc và “không may” có mặt nó trong đó, khi nó xem được clip đó trên web, nó bày đặt comment bên dưới kiểu: “đạo diễn này quay hình người ta rồi công chiếu thế kia mà ko xin phép là vi phạm qui định abc xyz …”. Còn bên ngoài thì nó xun xoe với bạn bè: “eh tụi mài biết gì ko, tao được lên hình với “Hot” A trong clip này trên web kia …”

Trong tình thế hôm đó: 1 đoàn AS bỏ công canh CS2 từ 18h40, nếu không có chuyện “chợt nhớ ra tới ngày DLQ” xen ngang khoảng lúc 19h20 thì còn canh CS2 cho tới khi nó ra (nên mày đừng có lý sự kiểu: muốn Boss thì tự đi mà canh). Vào DLQ đụng khoảng 3 PT PN mới xúc xong Boss 1, lúc đó mới có khoảng gần 3 PT AS được call vào, nhưng PN lại call sạch ra mà không war. Ngay lúc đó ai cũng nghĩ nó sẽ lên CS2, không tự nhiên vô cớ chưa war đã call ra. Tao và một số dmg khác đã hú liền “check boss CS2” (việc này thường là của mấy thằng có lưu CS2 + thường làm nhiệm vụ call đoàn CS2), tình thế lúc đó là AS áp đảo, nên không có lý gì để PN quay ra ăn CS2 mà không mảy may hành động, nên đã check là phải nhanh + kịp thời call đoàn lên CS2 nếu có PN, kèo war là chính. Lúc đó thằng Cara nhận check, không thấy nó thong báo gì ngay sau đó, tưởng oke PN té cmn thật rồi. Thế éo nào down nốt 4 Boss DLQ còn lại xong, nó phán 1 câu “PN ăn CS2 rồi, khỏi lên” (hôm sau nó còn xác nhận lại là mất CS2 lúc 19h40). Mất kèo war + mất CS2, thế éo nào ???

Tao thì tao không thể nào chơi cùng với thằng chơi xỏ tao + đặc biệt thể loại mặt dày tính chơi xỏ cả 1 đoàn như thế được. (Mà thiệt éo hiểu mặt nó mạ cái gì, hôm sau còn gân cổ lên chửi tao xa xả lúc tao tỏ ý nghi ngờ vì: thế éo nào mất boss lúc 19h40 mà 21h còn chưa thấy mặt con Boss đâu @@)

Nói rõ vậy mày đủ hiểu chưa, còn khi mà đã không hiểu tao muốn nói gì thì làm ơn đừng có bày đặt lý lẽ này nọ xa vời chủ đề chính.

vntuanhuy01
05-10-2014, 09:24 PM
Ờ =))_______________________________________________ ______________________________

Troy
06-10-2014, 01:06 AM
[QUOTE=MrFrost;71383]Mày làm tao nhớ đến vài trường hợp tao gặp trên mạng, kiểu thế này:
Có một phóng sự về người nổi tiếng A có cảnh quay đường phố đông đúc và “không may” có mặt nó trong đó, khi nó xem được clip đó trên web, nó bày đặt comment bên dưới kiểu: “đạo diễn này quay hình người ta rồi công chiếu thế kia mà ko xin phép là vi phạm qui định abc xyz …”. Còn bên ngoài thì nó xun xoe với bạn bè: “eh tụi mài biết gì ko, tao được lên hình với “Hot” A trong clip này trên web kia …”

câu chuyện chẳng có í nghĩa gì cả @@. còn cái vụ Tú nó nói sao thì tớ đây kô biết @@. mà tớ nghĩ. đã nuôi boss trễ hơn rồi thì cần gì nói nữa @@. cậu có thấy phần luật không? có đọc luật không? tín nhiệm trong game cũng do người chơi tự tin tưởng lẫn nhau. mất lòng tin rồi thì lần sau tự cậu check đi, không chơi thì đừng nói chuyện @@. việc gì phải kích đoàn người khác . mình chỉ báo với mấy cậu mà hay cầm key kích đoàn là phần luật có cấm quấy rầy người chơi khác ( để mình post bài hỏi lại GM về vấn đề này). mấy cậu kích trong khi người ta cầm sét ch 19 . và cậu kích được người này thì sẽ kích được người khác. có làm bất mãn cho cả liên minh không ? Rồi lmas ra sao ? Các cậu chơi game mà cay cú quá. năm 19 tuổi mình cũng cay cú như thế đó. một thời trẻ trâu của mình. còn cậu cho mình hỏi cậu bao nhiêu tuổi rồi ? Cậu cứ luôn miệng bảo vì lmas mà thử tự dành 10 phút hỏi lại chính mình xem là vì bản thân cậu bạn bè số ít của cậu mà câu tức như vậy hay thực sự vì lmas theo cái cách mà cậu đang đối xử với người khác. Thân !

huyloveu
06-10-2014, 10:19 AM
cái thời sky và Friends 2 G Ngày xưa rồi giờ lại lập lại Hài vãi ;)

zBaker
06-10-2014, 12:15 PM
đã đọc và hiểu hết vấn đề.quy chung lại thì ... con người ai cũng có lòng tham,anh em chơi với nhau còn lâu dài bỏ qua được thì bỏ qua. Phân tranh triền miên rồi thì tụi PN nó cười thối đầu thôi =))

KimBảo
06-10-2014, 12:26 PM
Tao ko ngờ...tao ko ngờ thằng Tú chơi chó như thế :(

thanks bài viết
ĐẬU phụng zBaker mới biết hả ? Lúc trước bên PN Cara nó cũng làm vậy mà vì không cạnh tranh nổi với ae bên PN giờ mới qua as tiếp tục cuộc hành trình ăn mảnh ý mà =)) . mai mốt bên as tẩy chay như bên PN thì thèng Cara làm sao ta ? =)) =)) =))

vntuanhuy01
06-10-2014, 03:14 PM
cũng hài cho mày đó KimBao, :)) có cắn thì cắn đúng chỗ cắn,linh tinh no vả cho lại ngu :)),

cavedem
07-10-2014, 11:39 AM
ủa cái này là hốm đó mình cũng thấy anh lúc anh Cara noi khi ăn song bos cuối của DLQ , anh ý còn nói đựoc dây chuyền lãng quên cũng lới đó còn j hjhj, kiểu này ko được rồi , kô có đoàn thì làm sao anh làm gì được pn , mà lại làm thế nà @@.

chơi lại sy rồi ak e....cũng lâu mí thấy e onl 4rum nhỉ

iwar
07-10-2014, 02:21 PM
Post bài này thì để mọi ng` thấy rõ bản chất của thằng canh boss ăn mãnh mà bảo Pn ăn rồi chứ k có đá xoắn aj cả. cái Kich ng` là k bít aj kich aj trc nhé. Nó key nó k thích thì nó kich, jò tụi tui cũng làm như nó thôi.

P/s: có ng` có tên trên bảng nên thót :))

denx
07-10-2014, 02:29 PM
ĐẬU phụng zBaker mới biết hả ? Lúc trước bên PN Cara nó cũng làm vậy mà vì không cạnh tranh nổi với ae bên PN giờ mới qua as tiếp tục cuộc hành trình ăn mảnh ý mà =)) . mai mốt bên as tẩy chay như bên PN thì thèng Cara làm sao ta ? =)) =)) =))

thì có thèng kặt As nào cho nó war đâu mà tẩy , miệng nó hôi vl :))

KimBảo
07-10-2014, 02:31 PM
cũng hài cho mày đó KimBao, :)) có cắn thì cắn đúng chỗ cắn,linh tinh no vả cho lại ngu :)),
hãy đợi rùi xem đi cu =)) mai mốt as tẩy chay mài rùi ko biết chui đi đâu nữa =)) hôm bữa qua pn join bú bos bị TửuHaoSắc kick 1 lần rùi , mai mốt log PN bú nữa thì nhục lần nữa vì bị kick =)) =)) =))

denx
07-10-2014, 02:34 PM
hãy đợi rùi xem đi cu =)) mai mốt as tẩy chay mài rùi ko biết chui đi đâu nữa =)) hôm bữa qua pn join bú bos bị TửuHaoSắc kick 1 lần rùi , mai mốt log PN bú nữa thì nhục lần nữa vì bị kick =)) =)) =))

t xin khẳn định lại lời nói của m 1 tí là nó đéo biết NHỤccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccc ccccccccccccccccccccccc :)) cảm ơn m :)))

thanhthannhe
07-10-2014, 05:32 PM
chơi lại sy rồi ak e....cũng lâu mí thấy e onl 4rum nhỉ
dạ em on lại dc 2 tuần rùi anh ạ , ma shaiya jo chan qua ko như trước nữa anh à hjhj , Á jof loạn cả rùi anh ah hjhj .

AMI
07-10-2014, 10:16 PM
Nói chung cái cốt ăn mày thì đi đâu cũng ăn mày, đéo khác tý nào cả =))

Troy
08-10-2014, 01:13 AM
Close topic. .................................................. .............................................. :)

QuỷLệ
08-10-2014, 12:50 PM
Post bài này thì để mọi ng` thấy rõ bản chất của thằng canh boss ăn mãnh mà bảo Pn ăn rồi chứ k có đá xoắn aj cả. cái Kich ng` là k bít aj kich aj trc nhé. Nó key nó k thích thì nó kich, jò tụi tui cũng làm như nó thôi.

P/s: có ng` có tên trên bảng nên thót :))

Phải rồi..nếu nói đến chất thằng Cara thì sever k ai k biết.giờ nó đang giao bán set kìa ai xúc đi.thằng này cho nó chơi 1 mình 1 sever k có ai cạnh tranh với nó thì nó mới chơi dc.chứ ở trốn đông người thì Close cho lẹ =))

vntuanhuy01
08-10-2014, 11:56 PM
Phải rồi..nếu nói đến chất thằng Cara thì sever k ai k biết.giờ nó đang giao bán set kìa ai xúc đi.thằng này cho nó chơi 1 mình 1 sever k có ai cạnh tranh với nó thì nó mới chơi dc.chứ ở trốn đông người thì Close cho lẹ =))
có vẻ chú cay cú :)), tao giao bán đến cả tháng nay rồi mày ơi :)) cần tao lấy cái toppic hay gì đó cho mày coi ko:))
ảo tưởng sm :))

denx
09-10-2014, 01:18 PM
có vẻ chú cay cú :)), tao giao bán đến cả tháng nay rồi mày ơi :)) cần tao lấy cái toppic hay gì đó cho mày coi ko:))

bán đc rồi hả hay chơi game mà phải trốn như chó thế -)))

vntuanhuy01
09-10-2014, 09:16 PM
nghĩ ai cũng như mày àh , đéo thích chơi thì nghỉ có vấn đề về não á, :))

denx
09-10-2014, 09:25 PM
nghĩ ai cũng như mày àh , đéo thích chơi thì nghỉ có vấn đề về não á, :))

vì t là ông nội mài đó t` thú trốn chju như chó để chơi game =))

vntuanhuy01
10-10-2014, 02:17 PM
uhm là cái đéo gì cũng đc , thằng 'thiểu năng" :))

zBaker
10-10-2014, 03:16 PM
Có gì hot hơn nữa ko.ko thì close topic lại giùm :)

conga01
10-10-2014, 05:27 PM
ăn mãnh mà ko rủ tao là bị tay chai là đúng cmnr :v

QuỷLệ
10-10-2014, 07:02 PM

Mày thì chơi dc với ai hả tú.cút đê cho sever nó trong sạch

vntuanhuy01
11-10-2014, 02:14 PM
=)), QL thì ai chẳng biết :)), Lune nó cầm thi kye PN , còn bạn cầm thì như shirt hố phân
tank gạch vàng mà bị nó chửi ngu suốt ;))

denx
11-10-2014, 07:04 PM
=)), QL thì ai chẳng biết :)), Lune nó cầm thi kye PN , còn bạn cầm thì như shirt hố phân

con thú trốn như chó hả đồ súc vật , đéo thèm kích m cho bẩn tay thôi con chó ạ =))

QuỷLệ
12-10-2014, 07:10 PM

Mồm dog thở có bao giờ thơm đâu ;))
Còn nói về key PN thì thằng Tuấn BlueEP còn nể tao vài phần còn những thằng óc ngắn máu dồn lên não chậm và thứ rẻ tiền như mày thì k còn lời để nhận xét mày nữa rồi.
những thằng hiểu thế nào là key.cục diện của mỗi trận chiến nó như thế nào thì đấy mới là người đủ tư cách nhận xét.còn mày chỉ biết mở mồm ra cắn càn thì tao k thèm chấp
tao cầm key ntn cũng thay đổi dc cục diện PN hay k nhiều người nhận thấy =))

henda
12-10-2014, 10:05 PM
Còn nói về key PN thì thằng Tuấn BlueEP còn nể tao vài phần còn những thằng óc ngắn máu dồn lên não chậm và thứ rẻ tiền như mày thì k còn lời để nhận xét mày nữa rồi.
những thằng hiểu thế nào là key.cục diện của mỗi trận chiến nó như thế nào thì đấy mới là người đủ tư cách nhận xét.còn mày chỉ biết mở mồm ra cắn càn thì tao k thèm chấp

ơ...anh là ai...anh cầm key à.....sao em ko biết nhỉ :_)))))))

QuỷLệ
12-10-2014, 10:16 PM
ơ...anh là ai...anh cầm key à.....sao em ko biết nhỉ :_)))))))

Mầy đi chết đi Fic đầu chó.chọc tau àh

vntuanhuy01
12-10-2014, 10:46 PM
Ờ __________________________________________________

henda
13-10-2014, 12:30 PM
Mầy đi chết đi Fic đầu chó.chọc tau àh
tao sút tung tờ rym m nhé QL ;)))))))))))))))))))))))))

phitien
13-10-2014, 10:09 PM
thôi, h thằng Cara cũng bị tẩy chay khỏi Hero rùi, close toppic dc rùi , cãi chi nữa cho mệt :)

vntuanhuy01
13-10-2014, 11:44 PM
thôi, h thằng Cara cũng bị tẩy chay khỏi Hero rùi, close toppic dc rùi , cãi chi nữa cho mệt :)
nó thích ăn theo để đc nổi tiếng ý mà :)),nói chung là tìm đc lý do off, lúc nào rảnh lại tiếp tục =))

denx
16-10-2014, 05:29 PM
nó thích ăn theo để đc nổi tiếng ý mà :)),nói chung là tìm đc lý do off, lúc nào rảnh lại tiếp tục =))

off á =)) chắc thằng cha mài là con ních rồi =)) m nỗi tiếng , vâng rất nỗi nghe chữi để nỗi tiếng !xjn cười 1 cái

langtu8385
16-10-2014, 07:58 PM
Mầy đi chết đi Fic đầu chó.chọc tau àh ủa nó có tên khác rồi à trước h tao chỉ nghĩ nó là Fic dạ hương hay Fic mặt nợn thôi chứ :-" :-" :-"

HT[pvp]Apple
04-11-2014, 11:45 PM
ủa nó có tên khác rồi à trước h tao chỉ nghĩ nó là Fic dạ hương hay Fic mặt nợn thôi chứ :-" :-" :-" Thánh họ.nhớ tao ko.tìm 1 set DS ngon ngon về lại hero đây,cấp set tao đi

cavedem
05-11-2014, 08:37 AM
Apple;71669']Thánh họ.nhớ tao ko.tìm 1 set DS ngon ngon về lại hero đây,cấp set tao đi

Táo đi lính về rồi ak ku.còn sống nhỉ m =))

CruelDeVil
06-11-2014, 10:02 AM
fsdfsfsfsfsfdsfsdfsdsd5234asgdfjghkjlkjhfsdfs564

langtu8385
06-11-2014, 02:32 PM
Apple;71669']Thánh họ.nhớ tao ko.tìm 1 set DS ngon ngon về lại hero đây,cấp set tao đi
vào game log LMPN pm iFC mày sẽ đc chăm sóc chu đáo và nhiệt tình thõa mãn mọi nhu cầu của mày đấy mặt nợn :-" :-" :-"

Cozy
08-11-2014, 12:00 PM
vào game log LMPN pm iFC mày sẽ đc chăm sóc chu đáo và nhiệt tình thõa mãn mọi nhu cầu của mày đấy mặt nợn :-" :-" :-"
Mỗi lần thấy lão Lãng comment là thấy mặt nợn, lão Lãng và mặt lợn có liên quan gì nhau ta :-"