PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tâm Sự Gần 1 tháng bị khóa acc

anhtuannkt24
28-11-2014, 04:00 PM
Thế là gần 1 tháng, kể từ ngày CSGT này bị khóa acc, Biết nói gì đây nhỉ, chỉ biết nói là buồn, và GM đã không trả lời hay thông tin gì về việc khóa acc thì càng buồn hơn, ừ người ta là GM mà, quan tâm gì đến người chơi chứ nhỉ, ai chơi được thì chơi, và nếu GM không thích thì không cho chơi vậy thôi.
Dù sao cũng chúc cho sever luôn tồn tại và phát triển, chúc các bạn đã đang và sẽ luôn đồng hành cùng SYHR.
Chào tất cả các bạn thân yêu của tôi .

GreenPlaza
28-11-2014, 06:54 PM
Thế là gần 1 tháng, kể từ ngày CSGT này bị khóa acc, Biết nói gì đây nhỉ, chỉ biết nói là buồn, và GM đã không trả lời hay thông tin gì về việc khóa acc thì càng buồn hơn, ừ người ta là GM mà, quan tâm gì đến người chơi chứ nhỉ, ai chơi được thì chơi, và nếu GM không thích thì không cho chơi vậy thôi.
Dù sao cũng chúc cho sever luôn tồn tại và phát triển, chúc các bạn đã đang và sẽ luôn đồng hành cùng SYHR.
tạo acc mới chơi lại đi bạn ,có điều đừng nói bậy bạ ,hr là sv ổn định nhất trong tất cả các sever rồi đó bạn ,nội quy cũng ghi rõ rùi , đi nhiều sv rồi GM sv hr tuy khó tính nhưng ok nhất rồi đó ,mấy sv khác nói ngon nói ngọt cho lắm cũng là rút máu thôi :D
chúc bạn sớm trở lại với hero &[]
ShaiyaHero 03/2011-11/2014

Tư Vấn Tình Dục
28-11-2014, 08:56 PM
nói chung cũng phải thông cảm cho CSGT cũng như GM 1 phần nào,
CSGT : gắn bỏ vs sever từ lâu phải nói là tao of game 3 4 lần onl lại vẫn thấy mặt, cày cuốc đó giờ giờ acc bị khóa cảm thấy nản, và 1 phần hôm bị khóa acc lão xỉn nên có phần ko kiềm chế đc
GM : bảo trì sever, giữ ổn định sever, làm việc khắc khe để gamer ko loan tin hay truyền tin bậy bạ gây ảnh hưởng đến sever.....
góp ý thế còn riêng phần acc CSGT thì có lẽ nên chấm chế or phản hồi lại để chủ acc biết

vinamilk
28-11-2014, 09:29 PM
Cũng lâu rồi chưa login game. không biết GM có khoá acc của mình chưa nữa.

---Chia buồn chủ thớt--- b-)

iPro
29-11-2014, 02:42 PM
thôi đành chấp nhận bẽ bàng.Nhìn nàng nuốt lệ mà đi nuốt lệ mà đi................... :(