PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Các bạn thấy nó nói cái câu ngu không ???

codohoalu
05-06-2016, 08:14 PM
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tư Vấn Tình Dục
06-06-2016, 05:37 AM
pro off game để lại ?? =))) hỏi thử coi pro nào để lại cái gì cho tao thế =)) tài sản của tao là do tao cày + mua bán mà ra thứ ngu si như mày hiểu đc à
ps: đoàn kết ? nếu ko đoàn kết thì khi bố làm đoàn 2 EP + mem ko join qua đoàn tao đâu thằng ngu à. nói cái câu pro off để lại ko biết suy nghĩ à :))) " cái G mày từ nay tự làm đoàn war đi nhé "

Tư Vấn Tình Dục
06-06-2016, 05:38 AM
Tiểu nhân thì tao đã ko nói thẳng mặt như cái thằng tiểu nhân bị kích xong log acc khác join đoàn bú bos rồi chụp cái hình tao nói công khai vậy mà ko dám để cái acc ra cho mọi người xem mới gọi là thằng tiểu nhân đó =)))

WannaXX
06-06-2016, 10:51 AM
Ahihihi hãy đoàn kết như Wanna và các chú ~:> nhé =))

chipochi
06-06-2016, 12:58 PM
Đoàn kết ntn ?? Wanna ??? Hom qua ra war. AS phai tam 2 doan ruoi mat . Ben nay goi mai moi dc 4 pt. luc sau goi len thi a.e chia re nhau tach ra 2 doan. Moi doan dc 2-3pt. War thi.. 9-10 nguoi bu vao bem tớ . Đỡ vao mắt .

iut
06-06-2016, 02:02 PM
2 đoàn rưỡi :)))). nói chung là tùy thời thế. nên nào ngon tụi nó kéo qua bú war bú boss. đời là vậy cứ chạy qua hạy lại thì chỉ chơi với những kẻ như vậy. con người luôn bị lòng tham lam lôi kéo :)))

WannaXX
06-06-2016, 02:24 PM
Tml cmt trên nói đúng đấy :)) Bên nào ngon thì nó kéo qua bớt , mấy thằng xl thường hay TA bên PN có khi tối qua chả log AS bú mảnh vội ấy :)) Ngày thường PN nó đông lắm mà :(
p/s : Tối qua AS 2 đoàn mỗi đoàn 3 pt chưa đầy nhé :v

Tư Vấn Tình Dục
06-06-2016, 05:38 PM
Tml cmt trên nói đúng đấy :)) Bên nào ngon thì nó kéo qua bớt , mấy thằng xl thường hay TA bên PN có khi tối qua chả log AS bú mảnh vội ấy :)) Ngày thường PN nó đông lắm mà :(
p/s : Tối qua AS 2 đoàn mỗi đoàn 3 pt chưa đầy nhé :v
thế là pn tối qua = 1 nửa as à clmn :D

henda
06-06-2016, 06:07 PM
mạnh dc yếu thua. ko cần phải nóng vội mà xỉa xói nhau.
chuyện LM của mình thua boss rồi log LM đối nghịch bú là chuyện bình thường cũng ko còn xa lạ

AE đừng gây gỗ nhau mà tổn khí huyết, cứ thấy thằng nào PN log AS bú or ngc lại thì sút thẳng tay là dc :))

ps/ : thằng Sarpino nó thừa hưởng từ pro iFC đấy các bác ạ :)) ngày xưa tao off PN tao để lại cho nó gần 3k viên TT2 để nó kéo PN lên đấy :)) thằng ăn cháo đá luôn cmn nồi cháo :))

Tư Vấn Tình Dục
06-06-2016, 06:09 PM
mạnh dc yếu thua. ko cần phải nóng vội mà xỉa xói nhau.
chuyện LM của mình thua boss rồi log LM đối nghịch bú là chuyện bình thường cũng ko còn xa lạ

AE đừng gây gỗ nhau mà tổn khí huyết, cứ thấy thằng nào PN log AS bú or ngc lại thì sút thẳng tay là dc :))

ps/ : thằng Sarpino nó thừa hưởng từ pro iFC đấy các bác ạ :)) ngày xưa tao off PN tao để lại cho nó gần 3k viên TT2 để nó kéo PN lên đấy :)) thằng ăn cháo đá luôn cmn nồi cháo :))
3 cmm về SG mà éo dẫn bố đi massa thằng tró đẻ :))

codohoalu
06-06-2016, 07:20 PM
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

codohoalu
06-06-2016, 07:22 PM
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tư Vấn Tình Dục
06-06-2016, 07:26 PM
tao bảo log acc pn khác mày bị ngu à =)). đúng là não ko suy nghĩ đc nhiều nói nhiều vô ích =))

Tư Vấn Tình Dục
06-06-2016, 07:28 PM
bộ thằng nào gian thương là ăn bám à ?. chơi game dùng đầu óc lên đồ chứ ko phải cứ cắm đầu bỏ tiền vào là đc vip đâu thằng ngu à =))
ps: iFC thằng gian thương ăn bám vào game =))

codohoalu
06-06-2016, 07:40 PM
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

codohoalu
06-06-2016, 07:42 PM
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tư Vấn Tình Dục
06-06-2016, 08:08 PM
Tao có tiền thì tao mua giá hợp lý tao mua thế thôi.con đm nói câu bú bót là mày quá ngu rồi k nên ăn cơm nên ăn cứt đi
ồ thế mày tàng hình hm2 chụp hình à =))). mày có tiền mày mua ok. thế tao có đầu tao kiếm ra iteam ghen ăn tức ỉa à mà tao vừa onl game lại đâu chui ra xoáy tao =)).

codohoalu
06-06-2016, 10:08 PM
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!@!!!!!!!!!!!!!!! !

WannaXX
06-06-2016, 11:01 PM
Civil war cmnr =)).......... :))

Tư Vấn Tình Dục
06-06-2016, 11:24 PM
Civil war cmnr =)).......... :))
=)) có vẻ cay :))
ps: tiền bán iteam trước giờ đa số nó trôi vào kèo off G mỗi tháng đó thằng ngu à bám ? =))))))))))

Tư Vấn Tình Dục
06-06-2016, 11:37 PM
còn cái chuyện làm đoàn riêng. tao ko thích đứa nào thì tao ra làm đoàn riệng liên quan mày ?. còn tao kích G mày vì tao off cả tuần onl lại tụi nó nói G mày hack đồ người khác check ra liên quan tới mấy acc. GM ko check chính xác thì tao tự thanh lọc liên quan ? có đẳng cấp thì tự làm cái đoàn G riêng mà war ko cần phải đi khóc lóc =)))

codohoalu
07-06-2016, 07:37 AM
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tư Vấn Tình Dục
07-06-2016, 09:16 AM
GM bố thằng thiểu năng mở mồm là ngu .. cái loại óc chó như mày nghe đến đây đủ biết thằng dẻ rách ăn bám game rồi chuyện hack mày chưa đủ trình phán sét đm thiểu năng tao không thèm nc đến đây đủ hiểu thế nào gọi là lão phẳng ..
Đm may nghĩ tao cần ld riêng à thích thì bố chơi k thích bố mày afk mày nghĩ k có mày sve này sập à lão phẳng như mày được mấy hồi bố mày xem mày thể hiện còn khi không làm được cút khỏi seve
mày đi học cô thầy cha mẹ mày chỉ dạy được mỗi câu ăn bám với cách ăn bám thôi à :)). thất bại cho 1 thế hệ =))). sever tao thích thì onl ko thích thì off. đoàn tao làm tao key thích thì tao kích làm gì đc tao =))

codohoalu
07-06-2016, 10:28 AM
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tư Vấn Tình Dục
07-06-2016, 11:29 AM
Thích là kíc ? đoàn tao ? Tất cả anh em nghe nhé chứng tỏ một điều thằng này bị thiểu lăng trầm trọng và lão phẳng như tờ giấy wc.. đéo đáng để bố nc với mày nếch....
tất cả anh em nghe ? tao nói kênh cả người cùng nghe mà có pm riêng ai đâu =). thế mày thấy có ai pn vào comment hay bênh vực mày ko. đầu tuổi lớn đầu to mà óc như trái trứng dái =)

buondaiwa
09-06-2016, 04:06 PM
Bạn côn đồ hoa lu nói ngu wá. Nói không rõ đầu đuôi ai mà hiểu được.

buondaiwa
11-06-2016, 10:45 AM
ban huy cung k dung ..ai hack ng do chiu chu gi vo dua ca nam ,lam zay k dung lon rui cu su cho dang mat dan ong xiu

KimBảo
13-06-2016, 02:24 PM
=)) có vẻ cay :))
ps: tiền bán iteam trước giờ đa số nó trôi vào kèo off G mỗi tháng đó thằng
ngu à bám ? =))))))))))
móa mình trong G mà nó of G nó éo có hú hí gì đến mình @@