PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Có nên chơi 2 Liên Minh hay không?

buondaiwa
16-06-2016, 08:35 PM
Tình hình là mình mới gia nhập thế giới Shaiya. Trước hết xin gửi lời cảm ơn đến các bạn GM đã vượt qua nhiều khó khăn để duy trì sân chơi cho mọi người. Mình cũng rất cảm on các bạn pro đã giành nhiều thời gian và tâm huyết để thế giới SY thêm tươi đẹp.
Thực tế hiên nay là thế giới Shaiya( từ nay mình gọi tắt là TGSY) đang có dấu hiệu suy giảm về chất lượng,số lượng thành viên. Việc này có thể nhìn thấy ở thời gian và số lượng thành viên tham gia các trận war, thời gian war. Các trận war mình tham gia đa số chỉ được một thời gian ngắn là bể kèo. Lí do các bạn hay đổ cho là vì chênh lệch quân số 2 phe nên phe yếu hay chủ động hủy đoàn.
Trước thực tại đó thì theo các bạn có nên đầu tư chơi cả 2 Liên Minh để hỗ trợ phe yếu khi cần thiết không? Viêc đầu tư cùng lúc cả 2 liên minh là khá tốn kém. Và một số bạn vì hoàn cảnh đói kém... Còi cọc nên hay giở thói ghen ăn tức ở (GATO)với người chơi 2 liên minh, mình thông cảm cho các bạn như vậy.
Mong nhận được ý kiến đóng góp chân thành từ các thành viên yêu thích TGSY.

WannaXX
17-06-2016, 03:47 PM
Tình hình là mình mới gia nhập thế giới Shaiya. Trước hết xin gửi lời cảm ơn đến các bạn GM đã vượt qua nhiều khó khăn để duy trì sân chơi cho mọi người. Mình cũng rất cảm on các bạn pro đã giành nhiều thời gian và tâm huyết để thế giới SY thêm tươi đẹp.
Thực tế hiên nay là thế giới Shaiya( từ nay mình gọi tắt là TGSY) đang có dấu hiệu suy giảm về chất lượng,số lượng thành viên. Việc này có thể nhìn thấy ở thời gian và số lượng thành viên tham gia các trận war, thời gian war. Các trận war mình tham gia đa số chỉ được một thời gian ngắn là bể kèo. Lí do các bạn hay đổ cho là vì chênh lệch quân số 2 phe nên phe yếu hay chủ động hủy đoàn.
Trước thực tại đó thì theo các bạn có nên đầu tư chơi cả 2 Liên Minh để hỗ trợ phe yếu khi cần thiết không? Viêc đầu tư cùng lúc cả 2 liên minh là khá tốn kém. Và một số bạn vì hoàn cảnh đói kém... Còi cọc nên hay giở thói ghen ăn tức ở (GATO)với người chơi 2 liên minh, mình thông cảm cho các bạn như vậy.
Mong nhận được ý kiến đóng góp chân thành từ các thành viên yêu thích TGSY.
"Giở thói ghen ăn tức ở với người chơi 2 liên minh"
=)) Chơi thì nên bền một LM , đừng thấy 1 lm yếu mà chuyển qua bú boss này nọ thì làm gì có kèo mà war .
Thường thì chơi bên nào thì là quyền của mỗi người không ai cấm,nhưng nếu mà vừa war thua hoặc thua boss mà out log LM khác thì thường bị mn miệt thị chứ ai gọi là gato cmg :))
Nếu như các thành viên trụ cột của 1 LM yếu hơn ai cũng chơi 2 LM bú boss thì còn kèo mà war . Ý kiến riêng
Vâng ai am dơ bét
Vâng xin hết =))

buondaiwa
17-06-2016, 04:39 PM
Mình không tính loại bú boss nhé. Mình đang muốn tham khảo về việc chơi 2 LM để cân bằng lực lượng,war cho vui. Chứ war được chút đã bể kèo cảm giác giống như vk dâm lấy phải thằng ck bị xuất tinh sớm vậy.:))

WannaXX
17-06-2016, 07:35 PM
Mình không tính loại bú boss nhé. Mình đang muốn tham khảo về việc chơi 2 LM để cân bằng lực lượng,war cho vui. Chứ war được chút đã bể kèo cảm giác giống như vk dâm lấy phải thằng ck bị xuất tinh sớm vậy.:))

Ờ thế hả :v đa số là bú boss rồi chứ k có mấy thằng chuyển qua đâu
p/s : Xts có thể chữa = cách tập luyện thể dục hàng ngày , vd nhảy dây chạy v...v nhé :v :v

buondaiwa
20-06-2016, 07:01 PM
Bạn chuyển nghề thầy thuốc từ khi nào vậy Wana thân mến?

WannaXX
20-06-2016, 07:44 PM
Bạn chuyển nghề thầy thuốc từ khi nào vậy Wana thân mến?
GG ko tính phí nhé ng anh em :v