PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Thằng DSHI vô mà xem cho kỹ đm mày

ngocloi1194
20-06-2016, 08:03 PM
36073608360936103611361236133614 th lồn DSHI nó đéo biết cái lồn gì mà nó cứ chõ mồm vào đkm

buondaiwa
20-06-2016, 08:08 PM
kai nay cha thay co gi lien wan hack do ca ,,van nc binh thuong

ngocloi1194
20-06-2016, 08:53 PM
t có nói nó hack đâu ?? t bảo nó lừa đảo mượn đồ không trả

Fox
20-06-2016, 09:08 PM
Ngocloi1994 nhìn thấy quen quen . Có phai a đạt hay a tùng k nek . Tai thấy tk quen

ngocloi1194
20-06-2016, 09:16 PM
không bạn :D Tùng vs Đạt khác đây ngocloi1194 mà :))

buondaiwa
20-06-2016, 09:40 PM
không bạn :D Tùng vs Đạt khác đây ngocloi1194 mà :))

Mấy cái hình bạn đưa ra chứng minh cái gì vậy Lợi. Cảnh báo lừa đảo GM luôn nhắc nhở rồi mà bạn không coi lời cảnh báo ra gì ah? Hãy chứng minh nó vi phạm quy định chứ đừng chứng tỏ mình ngu nhé bạn.

ngocloi1194
21-06-2016, 11:08 AM
uh mình ngu khi cho nó mượn, nó lừa mình thì mình chửi nó, Tại sao bạn vào cắn???
Bạn kêu mình vu khống nó ?? vậy mình gửi mấy cái hình này để bạn biết rằng nó mượn đồ mình và nó quỵt luôn ?? OK
Chứ không ai rảnh mà up lên như bạn nghĩ đâu
Xin lỗi chứ nói chuyện với mấy ng không có não như bạn thật phí hơi ???
Mình nói để mọi người biết và tránh xa cái thằng đó ra ??? không đựoc sao???
Nó lừa mình mình không đựoc phép chửi nó sao ???
Còn nó vi phạm quy định thì nó còn sống đựoc trong shaiya sao ??/
Nói thật chứ bạn lớn mà óc bạn ngắn quá :D
Thanks !!!

henda
21-06-2016, 07:30 PM
:))) cũng hên là ngày này năm ngoái mình dứt áo ra đi và ko thèm quay đầu lại LMPN :))

ngocloi1194
21-06-2016, 09:05 PM
chỉ có mấy thành phần phế vật mới như zay thôi :)) chứ mem cũ thì không có mấy trò mèo đấy đâu bạn Henda :D

pt12345
22-06-2016, 04:08 PM
chỉ có mấy thành phần phế vật mới như zay thôi :)) chứ mem cũ thì không có mấy trò mèo đấy đâu bạn Henda :D

do may muon may cha tao chua...truoc h may lay tao bao nhieu v roi...va nuc bi mat do may da lay duoc bao nhieu v roi + carl 20k nua....suy nghj ki roi noi....deo ai an khong duoc cua ai cai gi dau

ngocloi1194
22-06-2016, 08:19 PM
do may muon may cha tao chua...truoc h may lay tao bao nhieu v roi...va nuc bi mat do may da lay duoc bao nhieu v roi + carl 20k nua....suy nghj ki roi noi....deo ai an khong duoc cua ai cai gi dau
uh. cái chân ĐS CH17 + áo choàng GS cấp 3 + chùy 7x CH15
anh ấy trả 7v + 20k :)))
cái đồ ct1 của mày CH9 2 áo 2 vũ khí CH9 của mày tao trừ cho mày 10v tt2 là quá tốt với mày OK??
bao nhiêu CHÙY 8X 7X GIÁO 8x tao cho mày mượn tao suy nghĩ sao
Cái thứ sống éo có nghĩ trước sau thì câm họng đi
Coi như tao bố thì mày để mày bớt nghèo thôi con ạ!!
Hãy sống sao cho người khác khỏi khinh bỉ OK

pt12345
23-06-2016, 01:22 PM
ua the moi lan ban op gem ban muon bua GM ai Z ban lay TT2 cua ai vay...menh lam lo ban coi nhu keo thom nghj ga` nay ngon an 1 menh
Va cai ket do ban....gieo nao` gap do.
2 ben deo co ai thiet dau ma bo bo ....khoc nhieu dan chung no cuoi do deo d j dau ma mang tieng ma bo game do

Tư Vấn Tình Dục
23-06-2016, 07:41 PM
:))) cũng hên là ngày này năm ngoái mình dứt áo ra đi và ko thèm quay đầu lại LMPN :))
đính chính lại những thành phần này từ as quá nhé :)

ngocloi1194
23-06-2016, 08:38 PM
ua the moi lan ban op gem ban muon bua GM ai Z ban lay TT2 cua ai vay...menh lam lo ban coi nhu keo thom nghj ga` nay ngon an 1 menh
Va cai ket do ban....gieo nao` gap do.
2 ben deo co ai thiet dau ma bo bo ....khoc nhieu dan chung no cuoi do deo d j dau ma mang tieng ma bo game do
=)) búa GM để add gem cho ai ?? mấy set ct1 =)) của bạn à ???
Mình nói thật chứ Bạn sống thế nào tự bạn biết thôi...
Thà bạn nói từ đầu bạn đéo trả đi =)))
Còn cái loại giả tạo như bạn ... Mình xin lỗi là mình ỉa vào mặt bạn =)))) OK

buondaiwa
24-06-2016, 05:43 PM
uh mình ngu khi cho nó mượn, nó lừa mình thì mình chửi nó, Tại sao bạn vào cắn???
Bạn kêu mình vu khống nó ?? vậy mình gửi mấy cái hình này để bạn biết rằng nó mượn đồ mình và nó quỵt luôn ?? OK
Chứ không ai rảnh mà up lên như bạn nghĩ đâu
Xin lỗi chứ nói chuyện với mấy ng không có não như bạn thật phí hơi ???
Mình nói để mọi người biết và tránh xa cái thằng đó ra ??? không đựoc sao???
Nó lừa mình mình không đựoc phép chửi nó sao ???
Còn nó vi phạm quy định thì nó còn sống đựoc trong shaiya sao ??/
Nói thật chứ bạn lớn mà óc bạn ngắn quá :D
Thanks !!!
Tôi cho you 24h để sửa lại những lời của you. Đến 19h ngày mai( 24-6-2016) mà you còn chưa sửa lại thì đừng trách tôi nặng lời.

ngocloi1194
24-06-2016, 10:14 PM
Tôi cho you 24h để sửa lại những lời của you. Đến 19h ngày mai( 24-6-2016) mà you còn chưa sửa lại thì đừng trách tôi nặng lời.
Tại sao phải quan tâm :))).....

buondaiwa
25-06-2016, 06:33 PM
Tại sao phải quan tâm :))).....

Tại sao lại phải quan tâm?. Hehe. Tôi sẽ trả lời cho you. Nếu có gì không phải mong các ban GM nhắc nhở tôi sẽ sửa chữa nha.
Phải nói ngay và luôn: Tôi không phải là người đưa mấy con Tinh trùng khuyết tật(từ nay về sau tôi sẽ gọi you là TTKT) vào (!) của mama you để có you hôm nay. Có nghĩa là tôi không quan tâm you và dòng giống nhà you là loại gì cả,tôi không phải chịu trách nhiệm về "trí khôn" của you, tôi cũng không được hưởng lợi từ cái ngu đần của you.
Nói vậy để you và các thể loại như you hiểu rằng loại đó vô cùng kém lợi nhuận,với Shaiya đã không mang lại lợi nhuận thì với cuộc sống lại càng vô dụng. Hôm nay tôi nhón tay làm phúc(có thể do tổ tiên you có 1 xíu phúc) để dạy cho you một số điều.
Phải nói lại sự việc cho ai có đọc còm này họ còn hiểu được vấn đề nhỉ! Hôm đó( tôi không nhớ rõ ngày, giờ) you có nói thằng C hay thằng T gì đó, nó kack you. Nếu là chiện riêng của you( tỉ dụ you đánh chửi bố mẹ you) thì tôi không chõ mõm vô làm gì cả, thế nhưng you nói người khác hack đồ của you. Đương nhiên tôi và nhiều người sẽ đặt vấn đề là you nói thật hay nói dối? Do đó tôi khuyên you cung cấp bằng chứng để cho you không bị mang tiếng vu khống và bịa đặt. Rất vui là you đã cung cấp chứng cớ. Rất tiếc những gì you cung cấp chả nói ra được điều gì cả. You và nó cho nhau mượn đồ hay tài khoản gì đó. Điều này GM luôn cảnh báo sao còn vi phạm. Nên nhớ khi dùng bất kì sản phẩm hay dịch vụ thì phải tuân theo quy định và khuyến cáo của nhà cung cấp. You có vì ham lợi mà vi phạm không? GM rất sáng suốt trong việc quản lí mem, GM cũng rất nhân từ để tạo cơ hội cho các you ở lại chơi. Cái thể loại kém lợi nhuận như you thì off game đi GM đỡ bị nhức đầu. Ở Chợ Đen you nói nó hack. Ở 4 rum thì you lại nói nó lừa đảo. Nó vô chất vấn thì you lại nói nó trả thiếu tiền của you. Thật chả hiểu sao con TTKT lại cứ phải lật lọng vậy.
Qua những điều trên tôi tạm đánh giá you là loại tráo trở, loại không ăn nói có. You là loại bần nông khố rách áo ôm. Nếu không thay đổi và sữa chữa thì muôn đời không khá lên được đâu. Tuy vậy tôi chắc chắn một điều tổ tiên you nếu có linh ắt hẳn cũng rất tự hào,phấn khởi vì you có tư duy ngang tầm một ông bò và đạo đức gần bằng ông chó hoang. Xin chúc mừng.

ngocloi1194
26-06-2016, 12:39 AM
Tại sao lại phải quan tâm?. Hehe. Tôi sẽ trả lời cho you. Nếu có gì không phải mong các ban GM nhắc nhở tôi sẽ sửa chữa nha.
Phải nói ngay và luôn: Tôi không phải là người đưa mấy con Tinh trùng khuyết tật(từ nay về sau tôi sẽ gọi you là TTKT) vào (!) của mama you để có you hôm nay. Có nghĩa là tôi không quan tâm you và dòng giống nhà you là loại gì cả,tôi không phải chịu trách nhiệm về "trí khôn" của you, tôi cũng không được hưởng lợi từ cái ngu đần của you.
Nói vậy để you và các thể loại như you hiểu rằng loại đó vô cùng kém lợi nhuận,với Shaiya đã không mang lại lợi nhuận thì với cuộc sống lại càng vô dụng. Hôm nay tôi nhón tay làm phúc(có thể do tổ tiên you có 1 xíu phúc) để dạy cho you một số điều.
Phải nói lại sự việc cho ai có đọc còm này họ còn hiểu được vấn đề nhỉ! Hôm đó( tôi không nhớ rõ ngày, giờ) you có nói thằng C hay thằng T gì đó, nó kack you. Nếu là chiện riêng của you( tỉ dụ you đánh chửi bố mẹ you) thì tôi không chõ mõm vô làm gì cả, thế nhưng you nói người khác hack đồ của you. Đương nhiên tôi và nhiều người sẽ đặt vấn đề là you nói thật hay nói dối? Do đó tôi khuyên you cung cấp bằng chứng để cho you không bị mang tiếng vu khống và bịa đặt. Rất vui là you đã cung cấp chứng cớ. Rất tiếc những gì you cung cấp chả nói ra được điều gì cả. You và nó cho nhau mượn đồ hay tài khoản gì đó. Điều này GM luôn cảnh báo sao còn vi phạm. Nên nhớ khi dùng bất kì sản phẩm hay dịch vụ thì phải tuân theo quy định và khuyến cáo của nhà cung cấp. You có vì ham lợi mà vi phạm không? GM rất sáng suốt trong việc quản lí mem, GM cũng rất nhân từ để tạo cơ hội cho các you ở lại chơi. Cái thể loại kém lợi nhuận như you thì off game đi GM đỡ bị nhức đầu. Ở Chợ Đen you nói nó hack. Ở 4 rum thì you lại nói nó lừa đảo. Nó vô chất vấn thì you lại nói nó trả thiếu tiền của you. Thật chả hiểu sao con TTKT lại cứ phải lật lọng vậy.
Qua những điều trên tôi tạm đánh giá you là loại tráo trở, loại không ăn nói có. You là loại bần nông khố rách áo ôm. Nếu không thay đổi và sữa chữa thì muôn đời không khá lên được đâu. Tuy vậy tôi chắc chắn một điều tổ tiên you nếu có linh ắt hẳn cũng rất tự hào,phấn khởi vì you có tư duy ngang tầm một ông bò và đạo đức gần bằng ông chó hoang. Xin chúc mừng.
Không hiểu " You " =))) nói tiếng việt được rồi =)))
Đã bảo nói chuyện với người không có não như bạn thật phí óc mà :D
Nên mình không cần phải nói thêm 1 cái gì nữa :)) còn "you" mà bạn nói chắc nó nghĩa là " TÔI" =))))

buondaiwa
26-06-2016, 02:58 PM
Không hiểu " You " =))) nói tiếng việt được rồi =)))
Đã bảo nói chuyện với người không có não như bạn thật phí óc mà :D
Nên mình không cần phải nói thêm 1 cái gì nữa :)) còn "you" mà bạn nói chắc nó nghĩa là " TÔI" =))))

Chửi cho như chó mà không hiểu ah? Đúng là quân bần nông khố rách áo ôm:-(||>

ngocloi1194
26-06-2016, 03:51 PM
Chửi cho như chó mà không hiểu ah? Đúng là quân bần nông khố rách áo ôm:-(||>
Cuộc sống luôn có những con bò :))) Bò là động vật nhai lại...
Bò là động vật chậm chạp
Người ta thường nói ngu như bò cũng bởi vì bò đần độn :v
cái thằng mà tao chửi nó, nó vào cắn 1 câu rồi ra :)) Còn con bò như bạn nhai đi nhai lại không hiểu vì mục đích gì :))
Những thứ tao up lên chỉ nói lên rằng nó lấy đồ của tao rồi nó quỵt
Còn những cái khác giữa tao và nó nói trong game
tao phải đề phòng và chụp lại chờ ngày nó lừa tao rồi up lên cho mày xem à ???
không ngờ bạn là con người mà não bạn đéo bằng não con bò là sao :)))
Chậm chạp, đần độn pha thêm chút bệnh hoạn :v Chắc bố bạn hút quá nhiều thuốc =))))

MjssJu
26-06-2016, 05:25 PM
thấy chúng mày cứ mang con bò ra để gán cho nhau , tao thấy thật xúc phạm cho
loài bò =))=))=))

bậng
18-09-2016, 03:00 PM
cho no khong hieu tieng nguoi...loi nua thj cung vay thoi