• Amused
  • Bất mãn
  • Buồn
  • Cocky
  • Cool
  • Crazy
  • Depressed
  • Down
  • Enraged
  • Friendly
  • Geeky
  • Godly
  • Hateful
  • Innocent
  • Khóc
  • Kinh ngạc
  • Lúng túng
  • Mệt mỏi
  • Meh
  • Piratey
  • Poorly
  • Say mèm
  • Secret
  • Shy
  • Sneaky
  • Tức giận
  • Tuyệt vời
  • Vui vẻ
  • Wtf
  • Đói bụng
  • Đóng Chủ đề
    Trang 12 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 10 11 12 13 14 CuốiCuối
    Kết quả 111 đến 120 của 133

Chủ đề: [Clip] War HM2 chiều 20/6/2012 đây

GreenLanter's Avatar
      GreenLanter Đang Ngoại tuyến Đội Trưởng
      LUF

Secret

Đang ở
      quê hương Bác Tôn :)
      2
      None

Số lần cộng|trừ: 1 lần
      Trích dẫn Gửi bởi GàChoi Xem bài viết
      Cái mày mình chưa bh t.a nói pn thua là do gà , exp cug chỉ vài ng còn đau là do quân lực đông
      Và hiện tại thì pn láy thịt đè ng rồi , chứ 1 đ a/s vs 1 đ pn waar thì vẫn ngang mà có đọt đag war 3 pt ngon pn thua về kéo cả đoàn lên@@ đông kinh @@
      à ừ trận trưa hôm wa 3pt tầm war vs 3 pt mà đếu lại phải dùng cái lý do ép bless trong khi trước lúc ra As cạng bless.
      Đến lúc ra thì về làng ráo lại đi xúc hết bless và kéo nhìn thấp thoáng đâu đây có 2 key mà ko bit phải là 2 đoàn k hay là 1 tụi lên ăn hôi .
      Và sau khi 2 key dẹp loạn 3 pt AS thì ngay lập tức các bác gáy như trời vừa sáng .
      À chưa hết vì wá đông AS quyết định k ra hiến farm và chờ. sau 10p PN còn tầm 3 4 pt tràng ra làm 1 cú thì các bác PN wa CT3 đua trụ.

mrluyen's Avatar
      mrluyen Đang Ngoại tuyến Đội Trưởng
      Là con gái thật tuyệt

----

1
      None

Số lần cộng|trừ: 0 lần
      SOL wa đây 1 pt nhưng toàn dame 9 bên SYCV, hệ lụy là kéo thêm dàn PN bên cave về đây. Đáng khen là khả năng dồn dame của các bạn rất chuẩn. Hôm qua, đoàn AS được có 1 CB dame 9, còn nhiêu là những người mới chơi, mà lại cầm bow zzZZ, một dàn buff đồ cùi, mà trụ và đẩy các bạn thế là cũng đủ hiểu , AS bây giờ mấy sạch dame, dàn tank cũng lặn, buff đâu cũng mất mà vẫn chiến với các bạn hết mình. Thử tự nhìn lại đi, lúc thời hoàng kim của các bạn thì sao? War đíu thấy ai, boss thì áp đảo cả về số lượng vẫn chất lượng, AS có bao h` k cho các bạn kèo k? Còn các bạn tính toán thì thôi v l r` , nếu nói các bạn chất lượng z thì những lúc AS đông hơn sao dám ló ra , nói người khác thì nhìn lại đi. Thật sự là giờ onl lại, AS rất là nhiều mem mới, đồ còn non, kinh nghiệm chưa nhiều, nhưng tụi này cũng đếu có nản như các bạn trình cao lúc trước đâu

+1 EXP
      "Có vài người nói rằng tôi nên bị đày xuống địa ngục bởi vì tôi là một người đồng tính. Nhưng chẳng lẽ họ thực sự nghĩ tôi muốn đến chung một thiên đàng với những người căm ghét tôi giống như họ à?"

3. Những người đã cảm ơn mrluyen:
      phucfx (22-06-2012)

SAF's Avatar
      SAF Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----

1
      None

Trích dẫn Gửi bởi mrluyen Xem bài viết
      SOL wa đây 1 pt nhưng toàn dame 9 bên SYCV, hệ lụy là kéo thêm dàn PN bên cave về đây. Đáng khen là khả năng dồn dame của các bạn rất chuẩn. Hôm qua, đoàn AS được có 1 CB dame 9, còn nhiêu là những người mới chơi, mà lại cầm bow zzZZ, một dàn buff đồ cùi, mà trụ và đẩy các bạn thế là cũng đủ hiểu , AS bây giờ mấy sạch dame, dàn tank cũng lặn, buff đâu cũng mất mà vẫn chiến với các bạn hết mình. Thử tự nhìn lại đi, lúc thời hoàng kim của các bạn thì sao? War đíu thấy ai, boss thì áp đảo cả về số lượng vẫn chất lượng, AS có bao h` k cho các bạn kèo k? Còn các bạn tính toán thì thôi v l r` , nếu nói các bạn chất lượng z thì những lúc AS đông hơn sao dám ló ra , nói người khác thì nhìn lại đi. Thật sự là giờ onl lại, AS rất là nhiều mem mới, đồ còn non, kinh nghiệm chưa nhiều, nhưng tụi này cũng đếu có nản như các bạn trình cao lúc trước đâu
      đính chính 1 chút, SOL qua đây được 26 người bạn ạ,toàn là ae đã và đang sống với nhau rất thân ngoài đời,như chân với tay không bao giờ có xích míc và cũng không bao giờ tự cho mình là thế này thế nọ,chúng tôi là 1 tập thể chơi game với niềm đam mê chứ không ăn thua gì hay thích cho mình là giỏi cả,hiện giờ chúng tôi ở EP là EP nên mong các bạn đừng lôi SOL ra chửi này chửi nọ,chúng tôi cũng là gamer như bao người khác thôi,khác ở 1 chỗ là chúng tôi là 1 team đi đâu cũng có nhau cả trong game lần ngoài đời thường
      Dàn PN SYCV qua đây thì chưa biết ai cả

Lần sửa cuối bởi SAF, ngày 22-06-2012 lúc 12:21 PM.

5. Những người đã cảm ơn SAF:
      zNhộngX (22-06-2012)

langtu8385's Avatar
      langtu8385 Đang Ngoại tuyến Đoàn Trưởng
      ---

----

1
      Beginner

Số lần cộng|trừ: 6 lần
      Trích dẫn Gửi bởi phucfx Xem bài viết
      Đíu, tao đưa rồi lấy gì tao chơi, tuyệt đường tao à
      chuyển wa làm cave cho tao đi
      P/S: áo tao còn thiếu HT7 này cho tao vài v op cho full nào

Nhấn vào đây để Ẩn/Hiện nội dung
      "Bạn có thể làm mọi việc bạn thích nhưng phải chịu trách nhiệm về những chuyện mình đã làm"

super9x's Avatar
      super9x Đang Ngoại tuyến Đội Trưởng
      Once a gooner, always a
      gooner!

----

1
      Advanced

Số lần cộng|trừ: 16 lần
      Trích dẫn Gửi bởi mrluyen Xem bài viết
      thử hỏi xem trc' khi team SOL qua,PN đag yếu nhưng tối nào cũng có kèo war nhé,ai bảo k là có nhưng h` này,nếu k có boss,tối đứng mỏi thân cổng AS thấy thằng staff nào ra war? tối qua đc thằng TranHaoNamTT (kết thằng này )

không xoắn nữa ....!

8. Những người đã cảm ơn super9x:
      phucfx (22-06-2012)

GreenLanter's Avatar
      GreenLanter Đang Ngoại tuyến Đội Trưởng
      LUF

Secret

Đang ở
      quê hương Bác Tôn :)
      2
      None

Số lần cộng|trừ: 1 lần
      Trích dẫn Gửi bởi super9x Xem bài viết
      thử hỏi xem trc' khi team SOL qua,PN đag yếu nhưng tối nào cũng có kèo war nhé,ai bảo k là có nhưng h` này,nếu k có boss,tối đứng mỏi thân cổng AS thấy thằng staff nào ra war? tối qua đc thằng TranHaoNamTT (kết thằng này )
      PN war lúc nào ko 2 pt hunt + và 1 pt mage, thuận lợi war cổng Á thì k đc thế đũ lực thì ra thẳng ngã 3 war k thì lên trụ, chứ war nhà cũng chỉ là hiến farm, nói thì m nên xem lại cái thế mà Pn đan có chứ?. AS war cao lắm 1 pt hunt là onl đầy đủ.

mrluyen's Avatar
      Là con gái thật tuyệt

----

1
      None

Trích dẫn Gửi bởi SAF Xem bài viết
      đính chính 1 chút, SOL qua đây được 26 người bạn ạ,toàn là ae đã và đang sống với nhau rất thân ngoài đời,như chân với tay không bao giờ có xích míc và cũng không bao giờ tự cho mình là thế này thế nọ,chúng tôi là 1 tập thể chơi game với niềm đam mê chứ không ăn thua gì hay thích cho mình là giỏi cả,hiện giờ chúng tôi ở EP là EP nên mong các bạn đừng lôi SOL ra chửi này chửi nọ,chúng tôi cũng là gamer như bao người khác thôi,khác ở 1 chỗ là chúng tôi là 1 team đi đâu cũng có nhau cả trong game lần ngoài đời thường
      Ai chửi gì SOL? , wa tận 26 người cơ àh, z mà lúc trước đọc ở đâu được là có hơn 1 pt mà , 26 người đó + thêm 1 số mem RYL way lại thì PN đã gia tăng chất lượng và số lượng r. Còn AS thì dame chính, tank, buff off sạch do liên tiếp nhiều tuần PN ì ra đó, đến mức không cần những người đó cũng có thể win boss thì hỏi làm sao người ta k nản? Các bạn cứ từ từ, để xem tình hình AS có kéo tụi nó về được không, chứ giờ bít là thua nhưng vẫn chiến với các bạn đấy thôi. AS rất có tinh thần war (dù cho là liều mạng và ngu) vẫn hơn những tụi tính toán, sợ mất farm này nọ.....

"Có vài người nói rằng tôi nên bị đày xuống địa ngục bởi vì tôi là một người đồng tính. Nhưng chẳng lẽ họ thực sự nghĩ tôi muốn đến chung một thiên đàng với những người căm ghét tôi giống như họ à?"

11. Những người đã cảm ơn mrluyen:
      GreenLanter (22-06-2012)

boyhuman's Avatar
      boyhuman Đang Ngoại tuyến Phế Nhân
      ---

----

1
      None

TẤT cả chỉ là ngụy biện cho những gì mình đã nói h ko được nt thì cãi chày cãi cối vậy bọn tao chờ cái thằng HT ghẻ lở kimla hắc laog nấm mốc off long mày full set tiếp coi NTN thấy tao thỳ gà rồi ko nói nhưng thấy BoMili nó kêu cái thằng HT của mày gà vật đóa .thắng được là tuyệt chiêu rồi có ai xui ko tẩy điểm để thiên hạ nó cười vô mặt cho nhở
      Trích dẫn Gửi bởi tieungocha Xem bài viết
      nc buồn cười thật AresX qua hm2 hum qua ak ? nó tối qua vô DTLM để thử thôi sét chưa xong thử cast lại,mày hỏi thằng boygà thì hiểu 1 bên lh cao hơn mà nó vẫn bỏ thế đi pvp ko tẩy nó chỉ xem cast có lẹ hay ko còn mày chưa thử chỉ ở ngoài thấy thế rồi la liếm vô nhỉ mày bỏ tt2 cho thằng boygà pvp ăn tt2 với thằng tao chọn ko ? thử taget xem mà nó tưởng pvp thật phải đi tẩy điểm như thằng triệu vân ấy

WannaXX's Avatar
      WannaXX Đang Ngoại tuyến Đoàn Trưởng
      Quả Na huyền thoại....
      :">

Say mèm

1
      Beginner

Số lần cộng|trừ: 3 lần
      HT PN sẽ chờ tất cả các bợn......................

...Oh Wanna Star là 1 cái tên...
      Tên tao nóng mày cứ dò bằng RAĐA...thấy màu đỏ thì tao khuyên mày tránh RA
      Mày dây vào tao là mày dây với LỬA...khẳng định thêm lần nữa mày không có CỬA
      Phặc-Yeah ^^
      I'm WannaXX of EnternityPower

mrluyen's Avatar
      Là con gái thật tuyệt

----

1
      None

Trích dẫn Gửi bởi WannaXX Xem bài viết
      HT PN sẽ chờ tất cả các bợn......................
      Hwa anh sinh lũi vì đã giết em ..................................................

Đóng Chủ đề

Các Chủ đề tương tự

1. [CLIP] Shaiya Hero - Clip WAR HM2 ngày 12/2/2012 (Pele Boss)
      Bởi Joo trong diễn đàn Nhật ký chiến trường
      Trả lời: 41
      Bài viết cuối: 27-08-2012, 12:03 AM
    2. [Video Clip] 2 Clip karaoke offline HN chiều 29/7/2012
      Bởi fcvodka83 trong diễn đàn Âm Nhạc - Video Clip
      Trả lời: 32
      Bài viết cuối: 18-08-2012, 10:05 PM
    3. [CLIP] HM2 Tối 11/08/2012
      Bởi HậnĐờiX trong diễn đàn Nhật ký chiến trường
      Trả lời: 2
      Bài viết cuối: 14-08-2012, 02:45 PM
    4. [CLIP] War chiều 22/06/2012