• Amused
  • Bất mãn
  • Buồn
  • Cocky
  • Cool
  • Crazy
  • Depressed
  • Down
  • Enraged
  • Friendly
  • Geeky
  • Godly
  • Hateful
  • Innocent
  • Khóc
  • Kinh ngạc
  • Lúng túng
  • Mệt mỏi
  • Meh
  • Piratey
  • Poorly
  • Say mèm
  • Secret
  • Shy
  • Sneaky
  • Tức giận
  • Tuyệt vời
  • Vui vẻ
  • Wtf
  • Đói bụng
  • + Trả lời Chủ đề
    Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
    Kết quả 21 đến 30 của 44

Chủ đề: [CLIP] PVP BinNgọc + Tổng :)

GàChoi's Avatar
      GàChoi Đang Ngoại tuyến Trung Cấp
      ĐỊT MẸ

----

1
      Advanced

Số lần cộng|trừ: 17 lần
      ớ tks e trước đê công elàm video

Nhấn vào đây để Ẩn/Hiện nội dung
      nêu như ngày mai
      ko tháy em
      a vẫn sẽ đợi
      vì a biết
      đợi chờ là HP

2. Những người đã cảm ơn GàChoi:
      HT[pvp]Apple (26-06-2012)

mrluyen's Avatar
      mrluyen Đang Ngoại tuyến Đội Trưởng
      Là con gái thật tuyệt

----

1
      None

Số lần cộng|trừ: 0 lần
      Trích dẫn Gửi bởi Mr.Bill_Khùng Xem bài viết
      Chuẩn !

Trình độ là phải lôi nhau ra chiến trường mà vã mà thọt nó mới phê .

Ôm nhau trong DTLM thì vui vẻ gì
      Thèn Tổng nó mà chịu mặc áo pvp áh? mơ đi, có cho mặc áo nó cũng toàn dame trung tính, nó chỉ đc đồ vip nên to còi thôi
      Còn mài nói pvp có gì vui, thì quả thật off game đi , không phải lúc nào onl cũng có kèo để mà war, pvp là thú vui thứ 2 ở cái SYHR nài (giảm stress còn hay hơn war, lắm thèn ức chế ấy chứ ). Còn 1 thú vui ở SY nữa mà PN k bao h` hưởng thụ được: War G! . PN k có kèo thì có mà về chợ đen tự kỉ suốt. Quả thật mất đi bác Quỉ Lệ r` chẳng có ai trực chiến ở DTLM với mình

"Có vài người nói rằng tôi nên bị đày xuống địa ngục bởi vì tôi là một người đồng tính. Nhưng chẳng lẽ họ thực sự nghĩ tôi muốn đến chung một thiên đàng với những người căm ghét tôi giống như họ à?"

WannaXX's Avatar
      WannaXX Đang Ngoại tuyến Đoàn Trưởng
      Quả Na huyền thoại....
      :">

Say mèm

1
      Beginner

Số lần cộng|trừ: 3 lần
      Trích dẫn Gửi bởi Mr.Bill_Khùng Xem bài viết
      Chuẩn !

Trình độ là phải lôi nhau ra chiến trường mà vã mà thọt nó mới phê .

Ôm nhau trong DTLM thì vui vẻ gì
      Ờ , trình độ thể hiện khi war ấy

...Oh Wanna Star là 1 cái tên...
      Tên tao nóng mày cứ dò bằng RAĐA...thấy màu đỏ thì tao khuyên mày tránh RA
      Mày dây vào tao là mày dây với LỬA...khẳng định thêm lần nữa mày không có CỬA
      Phặc-Yeah ^^
      I'm WannaXX of EnternityPower

xGaru's Avatar
      xGaru Đang Ngoại tuyến Phế Nhân
      ---

----

1
      None

Trích dẫn Gửi bởi mrluyen Xem bài viết
      Thèn Tổng nó mà chịu mặc áo pvp áh? mơ đi, có cho mặc áo nó cũng toàn dame trung tính, nó chỉ đc đồ vip nên to còi thôi
      Còn mài nói pvp có gì vui, thì quả thật off game đi , không phải lúc nào onl cũng có kèo để mà war, pvp là thú vui thứ 2 ở cái SYHR nài (giảm stress còn hay hơn war, lắm thèn ức chế ấy chứ ). Còn 1 thú vui ở SY nữa mà PN k bao h` hưởng thụ được: War G! . PN k có kèo thì có mà về chợ đen tự kỉ suốt. Quả thật mất đi bác Quỉ Lệ r` chẳng có ai trực chiến ở DTLM với mình
      Có ai nói là pvp không vui ??? Mà đừng có cái kiểu đụng tí là rủ ra dtlm pvp, xong rồi lúc ăn may thắng được vài ván thì vỗ ngực tự xưng là pro trong khi đếu có 1 ai công nhận. Pn nhiều người lớn tuổi chơi, nên không thích so đo với mấy thằng trẻ ranh cứ bị ăn hành trên chiến trường là lại rủ về dtlm pvp để thủ *** tinh thần. Như chú boomi đấy, nhìn pvp thì có vẻ ngon, mà hỏi ra mới biết kiến thức khi war còn hạn chế lắm.

Pvp chỉ là 1 phần thôi, nên đừng có lấy thành tích 1-1 rồi nghĩ là mình pro trên mọi phương diện, xong tới lúc thua trên chiến trường thì đổ tại này nọ. Ai war hay LM đối nghịch sẽ tự biết, khỏi mất công tự pr bản thân càng khiến người khác thêm ghét.

À còn cái này nữa, QL mà nhiều người gọi là pro ở sv này ý, lúc qa sv cave cũng đầu tư 1 set ngon lắm. Mà chả hiểu sao toàn thích rủ pvp, xong lúc thua 3 4 dmg team SOL thì lại đổ tại này nọ lọ chai. Còn cách war thì cả QL lẫn sadlove đều y hệt nhau, toàn cậy siêu nhân rồi 1 mình dí 1 mục tiêu, mà có bao giờ dí chết được ai đâu, toàn chết ngược mới nhục chứ.

+1 EXP

mr.killer's Avatar
      mr.killer Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      Cách trở lên mạnh hơn
      là vượt lên kẻ khác
      hoặc hạ thấp bọn
      chúng xuống

----

1
      Beginner

Số lần cộng|trừ: 2 lần
      Cái bài ở Movie 003 là gì thế bạn nghe hay quá

game's Avatar
      game Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      xSOSx

----

1
      Advanced

Số lần cộng|trừ: 26 lần
      Trích dẫn Gửi bởi WannaXX Xem bài viết
      Ờ , trình độ thể hiện khi war ấy
      Chuẩn không cần chỉnh.....[có 375 cái VTON nè em yêu]

lDSlJindoX's Avatar
      lDSlJindoX Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      [SBS]JindoX - [BZ.]JindoX

----

Đang ở
      SHaiya- Hero
      1
      None

Số lần cộng|trừ: 1 lần
      có cái loại ăn suốt ngày đi chê bai + TỰ cho mình là hay và Pro trong khi chơi thì ít mà đi sủa 4 rum thì nhiều..!

Lúc nào cũng cho là mình Ngon + chơi hay ..!

CÔng việc của nó là đi soi mói + chê bai + Tự cho mình là nhất.. nhưng thực ra trên đầu nó chỉ có 1 đống rác và não phẳng thôi..!

Nói ai tự hiểu nhỉ C o n C h ó MrLuyen Nhỉ..!

Thứ mài đéo khá nổi với cái mặt nông dân ..! Ngu mà lỳ ..không khá nổi..! Thứ bần mà Ngu mà lỳ..!

Topic nào cũng có cái mõn chó chê bai của mài vô tưởng hay mà hóa ra Ngu như con bò..Next,

♥--(¯*•..=.=..† ((¯`•¸•´¯)[SBS]JindoX.ø¤º°`°º¤ø,Gi*ết AS(¯`•™»♀•◦○Łö\/£○◦•♂«™•´¯)[SBS]JindoX»™ (¯`◦○♥▒¦♥Pé JindoX.’♥♥¦▒♥○◦´¯)™«♥_○◦ ¦∞Kü†€∞¦◦○_♥.LOVE YOU FOREVER... ♥ ♥ ♥ !!!(¯`¤˚™_♥♀ŦΦŗ€\/€ŗ♀♥_™˚¤´¯)
      ------(¯`◦○ßÄߥ_£ü√_ßσ¥○◦´¯)------
      *.[SBS]JindoX.*.[BZ.]JindoX.♥.*.*....♥.♥.♥...*.I .*♥.*LOVE.*♥*.*.YOU.♥.*.ONE.*.♥.O—£You —™.♥.*.[SBS]JindoX .*.♥..Bá..♥.*.Đạo.*.♥.Class.♥.*.Vĩ.*. ♥ .Đại. ♥.*Shaiya*♥*Hero(♥)_(♥)

mrluyen's Avatar
      Là con gái thật tuyệt

----

1
      None

Trích dẫn Gửi bởi xGaru Xem bài viết
      Có ai nói là pvp không vui ??? Mà đừng có cái kiểu đụng tí là rủ ra dtlm pvp, xong rồi lúc ăn may thắng được vài ván thì vỗ ngực tự xưng là pro trong khi đếu có 1 ai công nhận. Pn nhiều người lớn tuổi chơi, nên không thích so đo với mấy thằng trẻ ranh cứ bị ăn hành trên chiến trường là lại rủ về dtlm pvp để thủ *** tinh thần. Như chú boomi đấy, nhìn pvp thì có vẻ ngon, mà hỏi ra mới biết kiến thức khi war còn hạn chế lắm.

Pvp chỉ là 1 phần thôi, nên đừng có lấy thành tích 1-1 rồi nghĩ là mình pro trên mọi phương diện, xong tới lúc thua trên chiến trường thì đổ tại này nọ. Ai war hay LM đối nghịch sẽ tự biết, khỏi mất công tự pr bản thân càng khiến người khác thêm ghét.

À còn cái này nữa, QL mà nhiều người gọi là pro ở sv này ý, lúc qa sv cave cũng đầu tư 1 set ngon lắm. Mà chả hiểu sao toàn thích rủ pvp, xong lúc thua 3 4 dmg team SOL thì lại đổ tại này nọ lọ chai. Còn cách war thì cả QL lẫn sadlove đều y hệt nhau, toàn cậy siêu nhân rồi 1 mình dí 1 mục tiêu, mà có bao giờ dí chết được ai đâu, toàn chết ngược mới nhục chứ.
      Bạn này ngộ nhở, đã bảo cái đó là thú vui của người ta trong game, người thích sao thì kệ người ta, phàn nàn cái gì? Team SOL bạn mới qua nên không biết mình: Siêu chém gió, siêu XL , nên đừng có mà cay cú lời mình nói, cho đỡ hại não nha bạn! Cũng như mình nói thẳng, đa số team SOL 1 là full bền, 2 là full lh , mình thì k thích cái kiểu build sợ chết như thế (ý kiến cá nhân thôi)
      Còn vấn đề war, team bạn hiểu ý nhau là phải rồi, dồn dame vãi ra cũng đúng r` (chat voice mà, đúng k nhỉ?), vấn đề nói thì ai k nghe, nói về ăn ý thì văn bản nó khác hoàn toàn khi nói bạn àh.
      "Pvp ăn may rồi vỗ ngực xưng pro", cái này bạn nói cũng đúng, mà ngộ sao mà ăn may hoài vậy bạn .
      Không riêng gì QL or Sad, mình biết mình war gà lắm, k biết dồn dame gì hết, giống QL vs Sad mình chỉ toàn dí 1 thèn thôi, ai dồn tiếp mình thì dồn. Nói cho cùng, sao cũng được, mình chơi chủ yếu VUI, k VUI thì offgame, vậy thôi, bạn cũng nghĩ thoáng tí đi nhá!

+1 EXP
      "Có vài người nói rằng tôi nên bị đày xuống địa ngục bởi vì tôi là một người đồng tính. Nhưng chẳng lẽ họ thực sự nghĩ tôi muốn đến chung một thiên đàng với những người căm ghét tôi giống như họ à?"

mrluyen's Avatar
      Là con gái thật tuyệt

----

1
      None

Trích dẫn Gửi bởi lDSlJindoX Xem bài viết
      có cái loại ăn suốt ngày đi chê bai + TỰ cho mình là hay và Pro trong khi chơi thì ít mà đi sủa 4 rum thì nhiều..!

Lúc nào cũng cho là mình Ngon + chơi hay ..!

CÔng việc của nó là đi soi mói + chê bai + Tự cho mình là nhất.. nhưng thực ra trên đầu nó chỉ có 1 đống rác và não phẳng thôi..!

Nói ai tự hiểu nhỉ C o n C h ó MrLuyen Nhỉ..!

Thứ mài đéo khá nổi với cái mặt nông dân ..! Ngu mà lỳ ..không khá nổi..! Thứ bần mà Ngu mà lỳ..!

Topic nào cũng có cái mõn chó chê bai của mài vô tưởng hay mà hóa ra Ngu như con bò..Next,
      Tự cho mình là pro nhất sv thì khỏi nói, tuy sự thật k phải như thế , nhưng khối thằng phải sợ khi gặp tao đấy , đặc biệt là thứ như mài áh, set vip mà chơi ngu như con chó , còn dám để chữ kí là HTDS, mài toàn chửi mài thôi đó . Thứ như mài tao cũng đéo thèm quan tâm . Phán 1 câu thôi, chấp 1pt như mài

Mr.Bill_Khùng's Avatar
      Mr.Bill_Khùng Đang Ngoại tuyến Trung Cấp
      T.M.H

----

Đang ở
      Sài Gòn-Miền Nam
      1
      None

Số lần cộng|trừ: 1 lần
      Trích dẫn Gửi bởi mrluyen Xem bài viết
      Bạn này ngộ nhở, đã bảo cái đó là thú vui của người ta trong game, người thích sao thì kệ người ta, phàn nàn cái gì? Team SOL bạn mới qua nên không biết mình: Siêu chém gió, siêu XL , nên đừng có mà cay cú lời mình nói, cho đỡ hại não nha bạn! Cũng như mình nói thẳng, đa số team SOL 1 là full bền, 2 là full lh , mình thì k thích cái kiểu build sợ chết như thế (ý kiến cá nhân thôi)
      Còn vấn đề war, team bạn hiểu ý nhau là phải rồi, dồn dame vãi ra cũng đúng r` (chat voice mà, đúng k nhỉ?), vấn đề nói thì ai k nghe, nói về ăn ý thì văn bản nó khác hoàn toàn khi nói bạn àh.
      "Pvp ăn may rồi vỗ ngực xưng pro", cái này bạn nói cũng đúng, mà ngộ sao mà ăn may hoài vậy bạn .
      Không riêng gì QL or Sad, mình biết mình war gà lắm, k biết dồn dame gì hết, giống QL vs Sad mình chỉ toàn dí 1 thèn thôi, ai dồn tiếp mình thì dồn. Nói cho cùng, sao cũng được, mình chơi chủ yếu VUI, k VUI thì offgame, vậy thôi, bạn cũng nghĩ thoáng tí đi nhá!
      Cái này thì chuẩn rồi zzzzz'

Topic loãn vãi ra nhỉ

+ Trả lời Chủ đề

Các Chủ đề tương tự

1. [CLIP] Shaiya Hero - Clip WAR HM2 ngày 12/2/2012 (Pele Boss)
      Bởi Joo trong diễn đàn Nhật ký chiến trường
      Trả lời: 41
      Bài viết cuối: 27-08-2012, 12:03 AM
    2. [CLIP] Shaiya Hero - Clip WAR tổng hợp (HD)
      Trả lời: 27
      Bài viết cuối: 14-07-2012, 11:28 AM
    3. [CLIP] Shaiya Hero - Clip WAR ngày 2/2/2012
      Trả lời: 27
      Bài viết cuối: 26-02-2012, 06:34 PM