• Amused
  • Bất mãn
  • Buồn
  • Cocky
  • Cool
  • Crazy
  • Depressed
  • Down
  • Enraged
  • Friendly
  • Geeky
  • Godly
  • Hateful
  • Innocent
  • Khóc
  • Kinh ngạc
  • Lúng túng
  • Mệt mỏi
  • Meh
  • Piratey
  • Poorly
  • Say mèm
  • Secret
  • Shy
  • Sneaky
  • Tức giận
  • Tuyệt vời
  • Vui vẻ
  • Wtf
  • Đói bụng
  • + Trả lời Chủ đề
    Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
    Kết quả 1 đến 10 của 30

Chủ đề: Tâm sự trước khi đi :d

GreenLanter's Avatar
      GreenLanter Đang Ngoại tuyến Đội Trưởng
      LUF

Secret

Đang ở
      quê hương Bác Tôn :)
      2
      None

Số lần cộng|trừ: 1 lần

Red face Tâm sự trước khi đi :d

Tình hình là sáng phải làm chỉ onl game đc trong 1 tháng nửa ở buổi chuồi và tối ko onl đc khuya, nhưng hiện tại dục vọng mình wá lớn và hiện giờ vs tình trạng này mình ko thể đáp ứng nổi, cụ thế là não cứ suy nghỉ đũ mọi cách làm sao để full set [19] nhưng với tình hình hiện tại ko tự làm nổi, đổi thì ko thể và mua thì ko ai bán. Mặc dù biết thế nhưng não mình vẫn suy nghỉ căng thẳng suốt 1 ngày, mọi lúc mọi nơi, đến khi ngủ đã mấy hôm nay mình nằm nhắm mắt để đấy từ 11h đến 3h 4h sáng mới ngủ đc vì não mình cứ suy nghỉ đến những việc ko đâu, đến 6h sáng phải thức chuẩn bị làm,thế này hoài thì chết mất. Cảm thấy nghiện game wá nặng, và mình nhận thấy sự đổi sử khinh rẽ @@.
      Nên h mình đánh phải cứu vãn tình thế bằng cách cố gắng để off game mong sao sẽ ko còn gặp tình trạng này.
      Không giúp đở ánh sáng vựơt wa đc khó khăn lúc bây giờ mà đã off mình thấy cũng ko đành nhưng đành chịu vì cái dục vòng và to và cái sức mình wá bé.
      Cám ơn tất cả mọi người đã cùng chơi cùng chíu cố trong khoảng thời gian mình gắn bó với SYHR nhé.
      Xin lõi bốn nhé vì có đôi lần ta làm ảnh hưởng ko tốt đến kì công mà mi cố gắng xây dựng. sr
      Hiện tại mình phải đành bán set để ko còn vướn bận và bất an tinh thần để ko chơi nửa xem đc ko.
      Tạm biệt các bạn rãnh thì vào tám, or nếu thấy có tể thì sẽ war vs các bạn tiếp @@.
      Trước h mình nóng tánh nên war rồi xoán wa xoán lại, ai cay cú thì bỏ wa dùm nhé tks ^^.
      Chắc mình nói những lời như thế các bạn nghỉ mình nhiễm film nhỉ @@ thui tổng chào.

Chi tiết set
      Nhấn vào đây để Ẩn/Hiện nội dung

+1 EXP

2. Những người đã cảm ơn GreenLanter:
      ♫ Kwon Ny ♫ (23-07-2012), chocoboydn (23-07-2012), Cozy (23-07-2012), saunon (05-08-2012), Sâu (23-07-2012)

zNhộngX's Avatar
      zNhộngX Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----

1
      None

Đắm chìm trong game quá rồi.....
      ......
      ..........
      Trong game cao to lực lưỡng, oai phong đầy mình, tiền tiêu ko hết,bạn bè cả tá
      nhưng ...
      ngoài đời còm nhom, mắt thâm quầng, tiền ăn sáng ko có, mún cafe éo ai rủ .......
      thao thức cả đêm để làm cái gì......

Ủng hộ mài bỏ game.
      Good Luck !

4. Những người đã cảm ơn zNhộngX:
      ♫ Kwon Ny ♫ (23-07-2012), chocoboydn (23-07-2012), GreenLanter (23-07-2012), Mr.Bill_Khùng (23-07-2012), saunon (05-08-2012), Zuzu.Smile (23-07-2012)

Legend's Avatar
      Legend Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----

1
      None

Số lần cộng|trừ: 0 lần
      Giờ mới nhận ra không biết có muộn không , nhưng cũng ủng hộ , game để giải trí nên on vui thì chơi chứ rước ức chế hay đòi hỏi phải hơn người thì mệt lắm , đàu óc lúc nào cũng game hay đnag làm gì cũng phải ôi giờ bos rồi zzz vs a on game chỉ để kiếm kèo cafe rủ tụi nó cho dễ , kèo vui thì chơi on chut rồi off , còn nhiều cái ngoài đời chờ mình lém , chứ cứ xuốt ngày nhìn đời qua màn hình vi tính , đến khi ra ngoài như thằng ngố , nhiều người như thiếu thốn cái gì đó phải vô game hổ báo , chả biết đẻ làm cái gì , em cứ chơi như hổi SYVN em ở HDA ấy , thích thì log ks ko thì off hay hơn như time vừa qua bên hero

6. Những người đã cảm ơn Legend:
      chocoboydn (23-07-2012), GreenLanter (23-07-2012), zNhộngX (23-07-2012), Zuzu.Smile (23-07-2012)

WannaXX's Avatar
      WannaXX Đang Ngoại tuyến Đoàn Trưởng
      Quả Na huyền thoại....
      :">

Say mèm

1
      Beginner

Số lần cộng|trừ: 3 lần
      Game dạo này ko còn vui như xưa......Tao cũng sắp nghỉ rồi , onl lên vui vẻ giải trí đc 1 time nữa thôi .
      Bấy bê

...Oh Wanna Star là 1 cái tên...
      Tên tao nóng mày cứ dò bằng RAĐA...thấy màu đỏ thì tao khuyên mày tránh RA
      Mày dây vào tao là mày dây với LỬA...khẳng định thêm lần nữa mày không có CỬA
      Phặc-Yeah ^^
      I'm WannaXX of EnternityPower

Mr.Bill_Khùng's Avatar
      Mr.Bill_Khùng Đang Ngoại tuyến Trung Cấp
      T.M.H

----

Đang ở
      Sài Gòn-Miền Nam
      1
      None

Trích dẫn Gửi bởi zNhộngX Xem bài viết

Trong game cao to lực lưỡng, oai phong đầy mình, tiền tiêu ko hết,bạn bè cả tá
      nhưng ...
      ngoài đời còm nhom, mắt thâm quầng, tiền ăn sáng ko có, mún cafe éo ai rủ .......
      thao thức cả đêm để làm cái gì......

Chuẩn rồi !

9. Những người đã cảm ơn Mr.Bill_Khùng:
      zNhộngX (24-07-2012)

cavedem's Avatar
      cavedem Đang Ngoại tuyến Đoàn Trưởng
      Lãng Quên =))

Kinh ngạc

Đang ở
      Sì gòn =))
      5
      Professional

Số lần cộng|trừ: 58 lần
      thui sét mày cũng éo ai mua âu chơi làm gì suy nghĩ làm gì cho mệt,vẫn còn niềm vui khi ở bên bạn bè người thân và cười mà ham muốn của con người khi nào là hết khi nào là đủ đâu chứ

Irie's Avatar
      Irie Đang Ngoại tuyến Đội Trưởng
      Chỉ là chiền thiết
      8->

Bất mãn

1
      None

chơi ké như tâu phải sướng ko ))))))))))))))))))))))

Jen's Avatar
      Jen Đang Ngoại tuyến Đội Trưởng
      Sống phải biết che
      đậy cảm xúc...

Bất mãn

2
      Beginner

Số lần cộng|trừ: 2 lần
      Trích dẫn Gửi bởi GreenLanter Xem bài viết
      Tình hình là sáng phải làm chỉ onl game đc trong 1 tháng nửa ở buổi chuồi và tối ko onl đc khuya, nhưng hiện tại dục vọng mình wá lớn và hiện giờ vs tình trạng này mình ko thể đáp ứng nổi, cụ thế là não cứ suy nghỉ đũ mọi cách làm sao để full set [19] nhưng với tình hình hiện tại ko tự làm nổi, đổi thì ko thể và mua thì ko ai bán. Mặc dù biết thế nhưng não mình vẫn suy nghỉ căng thẳng suốt 1 ngày, mọi lúc mọi nơi, đến khi ngủ đã mấy hôm nay mình nằm nhắm mắt để đấy từ 11h đến 3h 4h sáng mới ngủ đc vì não mình cứ suy nghỉ đến những việc ko đâu, đến 6h sáng phải thức chuẩn bị làm,thế này hoài thì chết mất. Cảm thấy nghiện game wá nặng, và mình nhận thấy sự đổi sử khinh rẽ @@.
      Nên h mình đánh phải cứu vãn tình thế bằng cách cố gắng để off game mong sao sẽ ko còn gặp tình trạng này.
      Không giúp đở ánh sáng vựơt wa đc khó khăn lúc bây giờ mà đã off mình thấy cũng ko đành nhưng đành chịu vì cái dục vòng và to và cái sức mình wá bé.
      Cám ơn tất cả mọi người đã cùng chơi cùng chíu cố trong khoảng thời gian mình gắn bó với SYHR nhé.
      Xin lõi bốn nhé vì có đôi lần ta làm ảnh hưởng ko tốt đến kì công mà mi cố gắng xây dựng. sr
      Hiện tại mình phải đành bán set để ko còn vướn bận và bất an tinh thần để ko chơi nửa xem đc ko.
      Tạm biệt các bạn rãnh thì vào tám, or nếu thấy có tể thì sẽ war vs các bạn tiếp @@.
      Trước h mình nóng tánh nên war rồi xoán wa xoán lại, ai cay cú thì bỏ wa dùm nhé tks ^^.
      Chắc mình nói những lời như thế các bạn nghỉ mình nhiễm film nhỉ @@ thui tổng chào.

Chi tiết set
      Nhấn vào đây để Ẩn/Hiện nội dung

Mầy bán trước đi rùi tao bán theo lun . Time tao có, nhưng cái cảm giác nghiện games của tao như mầy thì mất từ lâu rùi Chắc mầy hiễu tao nói gì rùi chứ

"Đời thay đổi khi bạn thay đổi mà thôi"

kiemlam's Avatar
      kiemlam Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----

1
      None

tớ cũng thấy mệt mỏi lắm rồi ! tối ngủ tàn thấy game và game ! híc ,
      anh em nào off game làm 1 bửa nhậu chia tay đi !

TẤT CẢ ĐỀU LÀ GIẢ DỐI >>>>> HẬN BẢO THY :((

ShowX's Avatar
      ShowX Đang Ngoại tuyến Trung Cấp
      ๖ۣۜI ♥ ๖ۣۜSYHR !

Shy

Đang ở
      TP.HCM
      4
      Beginner

Số lần cộng|trừ: 2 lần
      Trích dẫn Gửi bởi Irie Xem bài viết
      chơi ké như tâu phải sướng ko ))))))))))))))))))))))
      ờ xướng fảj rồi có fảj đầu tư j` đâu nhỉ

๖ۣۜI wanna u always smile !
      ๖ۣۜI wanna u always fun !
      ๖ۣۜI wanna... !

๖ۣۜBecause I ♥ U !!!
      -----»»««-----

+ Trả lời Chủ đề