• Amused
  • Bất mãn
  • Buồn
  • Cocky
  • Cool
  • Crazy
  • Depressed
  • Down
  • Enraged
  • Friendly
  • Geeky
  • Godly
  • Hateful
  • Innocent
  • Khóc
  • Kinh ngạc
  • Lúng túng
  • Mệt mỏi
  • Meh
  • Piratey
  • Poorly
  • Say mèm
  • Secret
  • Shy
  • Sneaky
  • Tức giận
  • Tuyệt vời
  • Vui vẻ
  • Wtf
  • Đói bụng
  • + Trả lời Chủ đề
    Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Cha nuôi đánh em Phi như súc vật vì…thương

plz U's Avatar
      plz U Đang Ngoại tuyến Thuộc Cấp
      ---

----

3
      None

Số lần cộng|trừ: 0 lần

Cha nuôi đánh em Phi như súc vật vì…thương

Cha nuôi đánh em Phi như súc vật vì…thương

Ông Mùi cho rằng, việc mình đánh con gái nuôi chỉ là do nóng nảy nhất thời, chứ bản thân "thương nó lắm và xem nó như con gái ruột của mình".

Sáng ngày 15/2, công an huyện Nghĩa Hành, cho biết đến giờ phút này, ông Nguyễn Mùi (53 tuổi), ở thôn Hiệp Phổ Tây, xã Hành Trung, huyện Nghĩa Hành, Quảng Ngãi, người đã đánh đập con gái nuôi 10 tuổi là em Nguyễn Thục Phi phải đi cứu chữa tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh vào ngày 11/2 vừa qua, vẫn chỉ thừa nhận đánh bé Phi 2 tát.

Còn việc bé Phi bị vô số vết bầm, sưng nề đến nỗi hiện gương mặt vẫn còn bị biến dạng, mắt chưa thể mở bình thường được là do bị té xe.

Tuy nhiên khoảng 30 phút sau đó, tại ngày xét hỏi đầu tiên, kể từ khi bị bắt khẩn cấp vào chiều ngày 14/2, trước những chứng cứ rõ ràng mà cán bộ điều tra đưa ra ông Mùi có “thành khẩn” hơn một chút bằng lời công nhận là một phần thương tích của bé Phi là do chính mình gây ra, còn lại vẫn là do té xe.

Ông Mùi vẫn không thừa nhận mình bạo hành con mà đổ lỗi một phần chỉ tát nhẹ

Đồng thời ông Mùi còn ‘lấp liếm’: Việc đánh bé Phi chỉ là việc nóng nảy nhất thời, chứ bản thân thương nó lắm và xem nó như con gái ruột của mình. Vì thương bé nên mới nhận nuôi đến ngày hôm nay, chứ nếu không thì đã đâu làm giấy xác nhận.

Thượng tá Nguyễn Tấn Chuẩn, Phó công an huyện Nghĩa Hành, bày tỏ: Dù có hay không thừa nhận, thế nhưng với những cứ mà công an đã điều tra, thu thập được vẫn đủ

+1 EXP

Dạ Lan Du ...♥'s Avatar
      Dạ Lan Du ...♥ Đang Ngoại tuyến Đoàn Trưởng
      Sleeping....♥

Lúng túng

4
      None

Số lần cộng|trừ: 0 lần
      Đã nói bao nhiêu lần rồi
      Thiến ! Thiến ! Thiến !

Một lúc nào đó bạn sẽ nhận ra... chẳng ai thương bạn như bạn đã từng nghĩ !!!
      [ Chấm...nối...chấm... ]

+ Trả lời Chủ đề